Lịch thi đấu Cúp C2 Châu Âu 2021/2022, LTĐ C2 Europa League

Lịch thi đấu Cúp C2 Châu Âu hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Bảng C2 Europa League mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Châu Âu vòng Bảng mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Cúp C2 Châu Âu thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Châu Âu mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp C2 Châu Âu thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Trực tiếp lịch thi đấu Cúp C2 Châu Âu đầy đủ chia theo vòng đấu: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp C2 Châu Âu. Ngoài LTĐ C2 Europa League chính thức, lịch bóng đá các trận thi đấu vòng loại (sơ loại) và vòng play-offs của giải Cúp C2 Châu Âu cũng được cập nhật mới nhất liên tục 24/7.

Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Châu Âu mùa giải 2021-2022

loại 3Play-OffBảng1/16 lượt đi1/16 lượt về1/8Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 04/08 00:00
    Neftchi Baku
    HJK Helsinki
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 21:00
    Kairat Almaty
    Alashkert
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 22:45
    Baumit Jablonec
    Celtic
    1 - 2
    Vòng loại 3
  • 05/08 23:00
    AC Omonia Nicosia
    Flora Tallinn
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 23:00
    Lincoln Red Imps
    Slovan Bratislava
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 06/08 01:00
    Galatasaray
    St. Johnstone
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 06/08 01:00
    ND Mura 05
    Zalgiris Vilnius
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 06/08 01:30
    Rapid Wien
    Anorthosis Famagusta
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 10/08 23:00
    Flora Tallinn
    AC Omonia Nicosia
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [2-1], Penalty [4-5]
  • 11/08 01:30
    Slovan Bratislava
    Lincoln Red Imps
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 22:00
    Alashkert
    Kairat Almaty
    1 - 1
    Vòng loại 3
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [2-2], 120 phút [3-2]
  • 12/08 23:00
    HJK Helsinki
    Neftchi Baku
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 13/08 00:00
    Anorthosis Famagusta
    Rapid Wien
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 13/08 00:00
    Zalgiris Vilnius
    ND Mura 05
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 13/08 01:00
    St. Johnstone
    Galatasaray
    1 - 1
    Vòng loại 3
  • 13/08 01:45
    Celtic
    Baumit Jablonec
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 18/08 02:00
    Crvena Zvezda
    CFR Cluj
    2 - 0
    Vòng Play-Off
  • 19/08 01:45
    Celtic
    AZ Alkmaar
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 20/08 00:00
    AC Omonia Nicosia
    Royal Antwerp
    1 - 1
    Vòng Play-Off
  • 20/08 00:00
    Slavia Praha
    Legia Warszawa
    2 - 2
    Vòng Play-Off
  • 20/08 00:00
    Randers
    Galatasaray
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 20/08 01:00
    ND Mura 05
    Sturm Graz
    1 - 1
    Vòng Play-Off
  • 20/08 01:45
    Fenerbahce
    HJK Helsinki
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 20/08 02:00
    Olympiakos Piraeus
    Slovan Bratislava
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 20/08 02:00
    Glasgow Rangers
    Alashkert
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 20/08 02:00
    Rapid Wien
    Zorya
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 26/08 22:00
    Alashkert
    Glasgow Rangers
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 26/08 23:00
    HJK Helsinki
    Fenerbahce
    1 - 2
    Vòng Play-Off
  • 26/08 23:30
    Zorya
    Rapid Wien
    1 - 2
    Vòng Play-Off
  • 27/08 01:00
    Galatasaray
    Randers
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 27/08 01:15
    AZ Alkmaar
    Celtic
    2 - 1
    Vòng Play-Off
  • 27/08 01:30
    CFR Cluj
    Crvena Zvezda
    1 - 1
    Vòng Play-Off
  • 27/08 01:45
    Slovan Bratislava
    Olympiakos Piraeus
    1 - 1
    Vòng Play-Off
  • 27/08 02:00
    Legia Warszawa
    Slavia Praha
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 27/08 02:00
    Royal Antwerp
    AC Omonia Nicosia
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 90 phút [2-0], 2 lượt [4-4], 120 phút [2-0], Penalty [3-2]
  • 27/08 02:00
    Sturm Graz
    ND Mura 05
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 15/09 21:30
    Spartak Moscow
    Legia Warszawa
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 16/09 23:45
    Galatasaray
    Lazio
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 16/09 23:45
    Lokomotiv Moscow
    Marseille
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 16/09 23:45
    Crvena Zvezda
    Sporting Braga
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 16/09 23:45
    Midtjylland
    Ludogorets Razgrad
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 16/09 23:45
    Bayer Leverkusen
    Ferencvarosi TC
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 16/09 23:45
    Real Betis
    Celtic
    2 - 2
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 16/09 23:45
    Dinamo Zagreb
    West Ham United
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 16/09 23:45
    Rapid Wien
    Genk
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 17/09 02:00
    Brondby
    Sparta Praha
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 17/09 02:00
    Glasgow Rangers
    Lyon
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 17/09 02:00
    Monaco
    Sturm Graz
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 17/09 02:00
    PSV Eindhoven
    Real Sociedad
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 17/09 02:00
    Leicester City
    Napoli
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 17/09 02:00
    Eintracht Frankfurt
    Fenerbahce
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 17/09 02:00
    Olympiakos Piraeus
    Royal Antwerp
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 30/09 23:45
    Legia Warszawa
    Leicester City
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 30/09 23:45
    Lyon
    Brondby
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 30/09 23:45
    Sparta Praha
    Glasgow Rangers
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 30/09 23:45
    Real Sociedad
    Monaco
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 30/09 23:45
    Sturm Graz
    PSV Eindhoven
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 30/09 23:45
    Napoli
    Spartak Moscow
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 30/09 23:45
    Royal Antwerp
    Eintracht Frankfurt
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 30/09 23:45
    Fenerbahce
    Olympiakos Piraeus
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 01/10 02:00
    Lazio
    Lokomotiv Moscow
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 01/10 02:00
    Marseille
    Galatasaray
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 01/10 02:00
    Sporting Braga
    Midtjylland
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 01/10 02:00
    Ludogorets Razgrad
    Crvena Zvezda
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 01/10 02:00
    Celtic
    Bayer Leverkusen
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 01/10 02:00
    Ferencvarosi TC
    Real Betis
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 01/10 02:00
    Genk
    Dinamo Zagreb
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 01/10 02:00
    West Ham United
    Rapid Wien
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 19/10 21:30
    Celtic
    Ferencvarosi TC
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 20/10 21:30
    Spartak Moscow
    Leicester City
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 21/10 23:45
    Fenerbahce
    Royal Antwerp
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 21/10 23:45
    Lazio
    Marseille
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 21/10 23:45
    Ludogorets Razgrad
    Sporting Braga
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 21/10 23:45
    Midtjylland
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 21/10 23:45
    Real Betis
    Bayer Leverkusen
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 21/10 23:45
    Rapid Wien
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 22/10 02:00
    Glasgow Rangers
    Brondby
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 22/10 02:00
    Sparta Praha
    Lyon
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 22/10 02:00
    PSV Eindhoven
    Monaco
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 22/10 02:00
    Sturm Graz
    Real Sociedad
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 22/10 02:00
    Napoli
    Legia Warszawa
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 22/10 02:00
    Eintracht Frankfurt
    Olympiakos Piraeus
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 22/10 02:00
    Lokomotiv Moscow
    Galatasaray
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 22/10 02:00
    West Ham United
    Genk
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 05/11 00:45
    Brondby
    Glasgow Rangers
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 05/11 00:45
    Lyon
    Sparta Praha
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 05/11 00:45
    Monaco
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 05/11 00:45
    Real Sociedad
    Sturm Graz
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 05/11 00:45
    Legia Warszawa
    Napoli
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 05/11 00:45
    Olympiakos Piraeus
    Eintracht Frankfurt
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 05/11 00:45
    Galatasaray
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 05/11 00:45
    Genk
    West Ham United
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 05/11 03:00
    Leicester City
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 05/11 03:00
    Royal Antwerp
    Fenerbahce
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 05/11 03:00
    Marseille
    Lazio
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 05/11 03:00
    Sporting Braga
    Ludogorets Razgrad
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 05/11 03:00
    Crvena Zvezda
    Midtjylland
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 05/11 03:00
    Bayer Leverkusen
    Real Betis
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 05/11 03:00
    Ferencvarosi TC
    Celtic
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 05/11 03:00
    Dinamo Zagreb
    Rapid Wien
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 24/11 22:30
    Spartak Moscow
    Napoli
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 26/11 00:45
    Galatasaray
    Marseille
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 26/11 00:45
    Lokomotiv Moscow
    Lazio
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 26/11 00:45
    Crvena Zvezda
    Ludogorets Razgrad
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 26/11 00:45
    Midtjylland
    Sporting Braga
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 26/11 00:45
    Dinamo Zagreb
    Genk
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 26/11 00:45
    Rapid Wien
    West Ham United
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 26/11 00:45
    Bayer Leverkusen
    Celtic
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 26/11 00:45
    Real Betis
    Ferencvarosi TC
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 26/11 03:00
    Brondby
    Lyon
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 26/11 03:00
    Glasgow Rangers
    Sparta Praha
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 26/11 03:00
    Monaco
    Real Sociedad
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/11 03:00
    PSV Eindhoven
    Sturm Graz
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/11 03:00
    Leicester City
    Legia Warszawa
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 26/11 03:00
    Eintracht Frankfurt
    Royal Antwerp
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 26/11 03:00
    Olympiakos Piraeus
    Fenerbahce
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 10/12 00:45
    Legia Warszawa
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 10/12 00:45
    Napoli
    Leicester City
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 10/12 00:45
    Royal Antwerp
    Olympiakos Piraeus
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 10/12 00:45
    Fenerbahce
    Eintracht Frankfurt
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 10/12 00:45
    Lyon
    Glasgow Rangers
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 10/12 00:45
    Sparta Praha
    Brondby
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 10/12 00:45
    Real Sociedad
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 10/12 00:45
    Sturm Graz
    Monaco
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 10/12 03:00
    Lazio
    Galatasaray
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 10/12 03:00
    Marseille
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 10/12 03:00
    Sporting Braga
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 10/12 03:00
    Ludogorets Razgrad
    Midtjylland
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 10/12 03:00
    Celtic
    Real Betis
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 10/12 03:00
    Ferencvarosi TC
    Bayer Leverkusen
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 10/12 03:00
    Genk
    Rapid Wien
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 10/12 03:00
    West Ham United
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Cúp C2 Châu Âu

Tên giải đấu bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Tên viết tắt, tên gọi khác C2 Europa League
Tên Tiếng Anh UEFA Europa League
Vòng đấu hiện tại Bảng
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 1 Tháng tám 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 30 Tháng mười một 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập 01/01/1971
Số lượng đội bóng (CLB) 48

Giải UEFA Europa

UEFA Europa League là giải bóng đá hàng năm do Liên đoàn bóng đá châu Âu tổ chức cho các câu lạc bộ châu Âu đoạt thứ hạng cao trong các giải vô địch quốc gia nhưng không giành quyền tham dự UEFA Champions League.

UEFA Europa League (tên cũ là Cúp UEFA; tên thường gọi ở Việt Nam là Cúp C3, sau này gọi là Cúp C2 do ở mức thấp hơn UEFA Champions League vốn gọi là Cúp C1; viết tắt là UEL) là giải bóng đá hàng năm do Liên đoàn bóng đá châu Âu (UEFA) tổ chức cho các câu lạc bộ châu Âu đoạt thứ hạng cao trong các giải vô địch quốc gia nhưng không giành quyền tham dự UEFA Champions League. Kể từ khi giải đấu đổi tên thành UEFA Europa League thì mới chỉ có Sevilla là đội bóng bảo vệ thành công chức vô địch. Từ mùa giải 2014–15, đội vô địch được tham dự vòng bảng Champions League năm sau. Sevilla là đội có nhiều lần vô địch nhất (với 6 lần), và họ cũng là nhà đương kim vô địch sau khi đánh bại Inter Milan trong trận chung kết UEFA Europa League 2019–20.