Lịch thi đấu Argentina Reserve League 2020/2021

Lịch thi đấu Argentina Reserve League hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Argentina: Giải dự bị mùa 2020-2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Argentina Reserve League mùa giải 2020-2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Argentina Reserve League thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Argentina mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Argentina Reserve League thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Argentina Reserve League có tên Tiếng Anh là Argentina Reserve League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Argentina. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Argentina hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Argentina (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Argentina (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Argentina. Ngoài ra, LTĐ BĐ Argentina và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Argentina tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Argentina Reserve League mùa giải 2020-2021

  • 03/07 01:00
    Godoy Cruz Reserve
    Huracan Las Heras (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    CA Platense Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Independiente Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Godoy Cruz Reserve
    Rosario Central Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    San Lorenzo Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Lanus Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Aldosivi Reserve
    Patronato Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 16/07 20:00
    River Plate Reserve
    Colon Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 16/07 20:20
    CA Huracan Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 17/07 01:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Racing Club Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 19/07 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    CA Banfield Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 23/07 20:00
    CA Banfield Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 23/07 20:00
    CA Platense Reserve
    Aldosivi Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 23/07 20:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 23/07 20:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Independiente Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 23/07 20:00
    San Lorenzo Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 23/07 20:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 23/07 20:00
    Rosario Central Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 23/07 20:00
    Atletico Tucuman Reserve
    CA Huracan Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 23/07 20:00
    Patronato Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 23/07 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 23/07 20:00
    River Plate Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 23/07 20:15
    Colon Reserve
    Lanus Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 24/07 01:00
    Racing Club Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/07 01:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/07 20:00
    CA Huracan Reserve
    Colon Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/07 20:00
    Aldosivi Reserve
    Racing Club Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 27/07 20:00
    Boca Juniors Reserve
    San Lorenzo Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 27/07 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    CA Banfield Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 27/07 20:00
    Sarmiento Junin Reserve
    CA Platense Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 27/07 20:00
    Independiente Reserve
    Patronato Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/07 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 27/07 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    Rosario Central Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 27/07 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 27/07 22:10
    Godoy Cruz Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 27/07 23:00
    Lanus Reserve
    River Plate Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 28/07 01:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 30/07 20:00
    Colon Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 30/07 20:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 30/07 20:00
    Lanus Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 30/07 20:00
    Rosario Central Reserve
    Aldosivi Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 30/07 20:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 30/07 20:00
    San Lorenzo Reserve
    CA Banfield Reserve
    2 - 2
    Vòng
  • 30/07 20:00
    Racing Club Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 30/07 22:00
    Patronato Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 31/07 01:00
    CA Platense Reserve
    Independiente Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 31/07 01:00
    River Plate Reserve
    CA Huracan Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 02/08 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 02/08 20:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 02/08 20:00
    Atletico Tucuman Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    San Lorenzo Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 06/08 20:00
    CA Banfield Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Patronato Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    CA Platense Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Independiente Reserve
    Racing Club Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Godoy Cruz Reserve
    River Plate Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Rosario Central Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Colon Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Aldosivi Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 06/08 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 12/08 22:00
    CA San Miguel (Reserve
    Club Atletico Acassuso (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/08 01:00
    Flandria (Reserve
    Sacachispas (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/08 01:00
    Real Pilar (Reserve
    Excursionistas (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 13/08 01:00
    Canuelas (Reserve
    Atletico Fenix (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    Rosario Central Reserve
    Independiente Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    CA Huracan Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 13/08 20:00
    Argentinos Juniors Reserve
    CA Banfield Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    Patronato Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    Colon Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    CA Platense Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    Lanus Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Boca Juniors Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    San Lorenzo Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 01:00
    River Plate Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 17/08 01:00
    Racing Club Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 19/08 19:10
    Excursionistas (Reserve
    Sportivo Italiano (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 19/08 19:15
    General Lamadrid (Reserve
    Deportivo Espanol (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 19/08 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    River Plate Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 19/08 20:00
    Deportivo Laferrere (Reserve
    Argentino de Merlo (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 19/08 22:15
    Berazategui (Reserve
    Leandro N Alem (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 20/08 00:10
    Boca Juniors Reserve
    Patronato Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20/08 01:00
    Ituzaingo (Reserve
    Ferrocarril Midland (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/08 01:00
    El Porvenir (Reserve
    San Martin Burzaco (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/08 20:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Racing Club Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 20/08 20:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Lanus Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/08 20:00
    CA Banfield Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20/08 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    Rosario Central Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 20/08 20:00
    Aldosivi Reserve
    Colon Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/08 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20/08 20:00
    Independiente Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20/08 20:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 20/08 20:00
    Godoy Cruz Reserve
    CA Huracan Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    CA Platense Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 23/08 20:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    San Lorenzo Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 24/08 00:10
    River Plate Reserve
    Aldosivi Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/08 19:20
    Club Lujan (Reserve
    General Lamadrid (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 24/08 20:00
    Atletico Tucuman Reserve
    Independiente Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 24/08 20:00
    Colon Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/08 20:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 24/08 20:00
    Lanus Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 24/08 20:00
    Patronato Reserve
    CA Banfield Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/08 20:00
    CA Platense Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 24/08 20:00
    Racing Club Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/08 20:00
    Rosario Central Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    4 - 0
    Vòng
  • 24/08 21:00
    Defensores Unidos (Reserve
    Club Atletico Acassuso (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 24/08 21:00
    Ferrocarril Midland (Reserve
    Victoriano Arenas (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 24/08 22:00
    Argentino de Merlo (Reserve
    El Porvenir (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 24/08 22:00
    Leandro N Alem (Reserve
    Excursionistas (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/08 22:00
    Sportivo Italiano (Reserve
    Real Pilar (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/08 22:00
    Deportivo Armenio (Reserve
    Justo Jose de Urquiza (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 25/08 00:00
    CA Colegiales (Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 25/08 01:00
    Sacachispas (Reserve
    Villa San Carlos (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 25/08 01:00
    Flandria (Reserve
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 25/08 01:00
    Argentino de Quilmes (Reserve
    Los Andes (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 25/08 01:00
    UAI Urquiza (Reserve
    CA San Miguel (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 25/08 20:00
    CA Huracan Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 26/08 20:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 26/08 20:00
    Godoy Cruz Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/08 20:00
    Independiente Reserve
    Colon Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/08 20:00
    CA Banfield Reserve
    CA Platense Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 27/08 20:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/08 20:00
    Aldosivi Reserve
    Lanus Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 30/08 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Rosario Central Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 30/08 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    CA Huracan Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 30/08 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 30/08 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 30/08 20:00
    San Lorenzo Reserve
    Patronato Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 30/08 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 30/08 20:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 31/08 20:00
    Sarmiento Junin Reserve
    River Plate Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 31/08 21:00
    Victoriano Arenas (Reserve
    Ituzaingo (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 31/08 22:00
    Real Pilar (Reserve
    Leandro N Alem (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 01/09 00:00
    CA San Miguel (Reserve
    Defensores Unidos (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/09 01:00
    Sportivo Dock Sud (Reserve
    Argentino de Merlo (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 01/09 01:00
    Los Andes (Reserve
    Sacachispas (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 01/09 01:00
    CA Colegiales (Reserve
    Flandria (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01/09 01:00
    Deportivo Merlo (Reserve
    Deportivo Armenio (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 02/09 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Argentino de Quilmes (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 03/09 19:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 03/09 20:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 03/09 20:00
    CA Huracan Reserve
    Aldosivi Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 03/09 20:00
    Patronato Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 03/09 20:00
    Rosario Central Reserve
    Boca Juniors Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 03/09 20:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/09 21:00
    Colon Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 00:00
    Lanus Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 18:00
    Atletico Tucuman Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 05/09 20:00
    Godoy Cruz Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 05/09 21:00
    CA Platense Reserve
    San Lorenzo Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/09 20:00
    River Plate Reserve
    Independiente Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 07/09 01:00
    Racing Club Reserve
    CA Banfield Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 10/09 00:10
    Boca Juniors Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 10/09 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    2 - 3
    Vòng
  • 10/09 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 10/09 20:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Patronato Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 10/09 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 10/09 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    CA Platense Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 10/09 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    River Plate Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 11/09 00:00
    San Lorenzo Reserve
    Racing Club Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 01:00
    Sarmiento Junin Reserve
    CA Huracan Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 13/09 20:00
    Independiente Reserve
    Lanus Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 13/09 20:00
    Aldosivi Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 14/09 20:00
    CA Banfield Reserve
    Rosario Central Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 14/09 20:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Colon Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/09 20:00
    CA Platense Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 16/09 20:00
    Deportivo Laferrere (Reserve
    Sportivo Dock Sud (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 16/09 22:00
    Argentino de Merlo (Reserve
    General Lamadrid (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/09 22:00
    Ferrocarril Midland (Reserve
    Excursionistas (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 16/09 22:30
    Leandro N Alem (Reserve
    Sportivo Italiano (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 16/09 23:00
    Ituzaingo (Reserve
    Berazategui (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 17/09 00:00
    Atletico Fenix (Reserve
    Deportivo Merlo (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 17/09 00:00
    Defensores Unidos (Reserve
    UAI Urquiza (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 00:15
    Club Lujan (Reserve
    Deportivo Espanol (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 17/09 01:00
    Argentino de Quilmes (Reserve
    CA Colegiales (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 17/09 01:00
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    Los Andes (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 17/09 01:00
    Claypole (Reserve
    Real Pilar (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 17/09 01:15
    Flandria (Reserve
    Villa San Carlos (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 20:00
    CA Huracan Reserve
    Independiente Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 17/09 20:00
    Patronato Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 20:00
    Lanus Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 17/09 20:00
    Colon Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 17/09 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 20:00
    Rosario Central Reserve
    San Lorenzo Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 17/09 22:00
    Godoy Cruz Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 00:00
    River Plate Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 01:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Aldosivi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/09 20:00
    Racing Club Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20/09 20:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    CA Banfield Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 21/09 22:00
    Club Atletico Acassuso (Reserve
    Atletico Fenix (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 21/09 22:00
    Sportivo Italiano (Reserve
    Claypole (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 22/09 00:00
    CA Colegiales (Reserve
    Sacachispas (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 22/09 01:00
    Argentino de Quilmes (Reserve
    Flandria (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 22/09 01:00
    Deportivo Merlo (Reserve
    Justo Jose de Urquiza (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 23/09 20:00
    Independiente Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 24/09 00:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Lanus Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 24/09 20:00
    Aldosivi Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/09 20:00
    CA Banfield Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/09 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    Patronato Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 24/09 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    CA Huracan Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/09 20:00
    San Lorenzo Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 24/09 20:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    CA Platense Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/09 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Rosario Central Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 24/09 20:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 24/09 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    River Plate Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 25/09 00:00
    Boca Juniors Reserve
    Colon Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 27/09 20:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Racing Club Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 29/09 01:00
    Berazategui (Reserve
    Ferrocarril Midland (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 30/09 20:00
    CA Huracan Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 30/09 22:00
    Deportivo Espanol (Reserve
    Sportivo Dock Sud (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01/10 00:00
    Lanus Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 01/10 00:00
    Canuelas (Reserve
    Defensores Unidos (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 01/10 01:00
    Villa San Carlos (Reserve
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01/10 20:00
    Aldosivi Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/10 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/10 20:00
    Colon Reserve
    CA Banfield Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 01/10 20:00
    Atletico Tucuman Reserve
    San Lorenzo Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 01/10 20:00
    Rosario Central Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/10 20:00
    CA Platense Reserve
    Patronato Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 01/10 20:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01/10 20:00
    River Plate Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 05/10 20:00
    Ferrocarril Midland (Reserve
    Sportivo Italiano (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 01:00
    Ituzaingo (Reserve
    Real Pilar (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 07/10 20:00
    CA Banfield Reserve
    River Plate Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/10 20:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Aldosivi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/10 20:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/10 21:00
    Villa Dalmine (Reserve
    Deportivo Moron (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 08/10 00:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    CA Huracan Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    CA Platense Reserve
    0 - 3
    Vòng
  • 08/10 20:00
    Boca Juniors Reserve
    Lanus Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 08/10 20:15
    Estudiantes La Plata Reserve
    Rosario Central Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Independiente Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 11/10 19:00
    San Lorenzo Reserve
    Colon Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 12/10 00:00
    Deportivo Merlo (Reserve
    Defensores Unidos (Reserve
    ? - ?
    Vòng
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Argentina Reserve League

Tên giải đấu bóng đá Argentina Reserve League
Tên viết tắt, tên gọi khác Argentina: Giải dự bị
Tên Tiếng Anh Argentina Reserve League
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL - Confederação Sul-Americana de Futebol)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)