Mua domain VN giá rẻ

Lịch thi đấu bóng đá Séc hôm nay, LTĐ Séc tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Séc hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Séc thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Séc ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Séc (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Séc mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Séc theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Séc (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Cộng Hòa Séc (CH) bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Séc (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Séc. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Séc, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Séc và đội tuyển trẻ Séc (ĐT Séc lứa U) như: U23 Séc, U21, U19 và U17.

Mua bán trao đổi đồng hồ chính hãng
  • 25/10 00:00
    Sparta Praha
    Mlada Boleslav
    0 - 0
    Vòng 12
  • 28/10 00:00
    Slavia Praha
    SK Sigma Olomouc
    ? - ?
    Vòng 3
  • 30/10 20:00
    Bohemians 1905
    MFK Karvina
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    Teplice
    Slovan Liberec
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    Fastav Zlin
    Ceske Budejovice
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 23:00
    SK Sigma Olomouc
    Synot Slovacko
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 21:00
    Baumit Jablonec
    Pardubice
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 21:00
    Mlada Boleslav
    Hradec Kralove
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 21:00
    Banik Ostrava
    Sparta Praha
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/11 00:00
    Slavia Praha
    Viktoria Plzen
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 21:00
    Ceske Budejovice
    Mlada Boleslav
    ? - ?
    Vòng 14
  • Mua domain VN giá rẻ
  • 06/11 21:00
    Hradec Kralove
    Banik Ostrava
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 21:00
    Slovan Liberec
    Bohemians 1905
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07/11 00:00
    Viktoria Plzen
    SK Sigma Olomouc
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 22:00
    Brno
    Sellier & Bellot Vlasim
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 23:00
    Usti nad Labem
    FK MAS Taborsko
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 15:15
    Vyskov
    Chrudim
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 19:30
    FK Pribram
    Fotbal Trinec
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 19:30
    Prostejov
    Lisen
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 16:15
    Viktoria Zizkov
    Vysocina Jihlava
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 16:30
    Sparta Praha 2
    Dukla Prague
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 20:30
    SK Slovan Varnsdorf
    Opava
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 00:00
    Vysocina Jihlava
    Vyskov
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 16:15
    Chrudim
    Usti nad Labem
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 16:15
    Fotbal Trinec
    Sellier & Bellot Vlasim
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 17:00
    Dukla Prague
    Brno
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    Lisen
    FK Pribram
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    Opava
    Sparta Praha 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    Prostejov
    Viktoria Zizkov
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 23:00
    Hlucin
    Banik Ostrava 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 15:15
    Frydek-Mistek
    Vratimov
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 15:15
    Viktoria Otrokovice
    1. Znojmo
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 15:15
    Velke Mezirici
    Zlin 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 19:30
    Uhersky Brod
    Dolni Benesov
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 22:30
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 16:15
    Sigma Olomouc 2
    Vysocina Jihlava 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 16:15
    Synot Slovacko 2
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 16:15
    Unicov
    Blansko
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 16:15
    Vysocina Jihlava 2
    Frydek-Mistek
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 16:15
    Vratimov
    Hanacka Slavia Kromeriz
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 20:00
    Blansko
    Hlucin
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 20:00
    Dolni Benesov
    Sigma Olomouc 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 20:00
    Slovan Rosice
    Viktoria Otrokovice
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 20:00
    Vrchovina
    Velke Mezirici
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/11 16:00
    Banik Ostrava 2
    Synot Slovacko 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/11 16:15
    1. Znojmo
    Uhersky Brod
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/11 16:30
    Zlin 2
    Unicov
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/10 15:15
    FK Loko Vltavin
    Povltava FA
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 15:15
    Benesov
    Sokol Hostoun
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 15:15
    Admira Praha
    FK Slavoj Vysehrad
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 15:15
    SK Rakovnik
    Pisek
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 15:15
    FK Banik Sokolov
    Karlovy Vary Dvory
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 19:30
    Jiskra Domazlice
    FK Kraluv Dvur
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 16:00
    Pribram 2
    SK Motorlet Praha
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 16:30
    Plzen 2
    Slavia Prague 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/10 15:30
    U19 Ceske Budejovice
    U19 Opava
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/10 16:00
    U19 Zlin
    U19 Synot Slovacko
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/10 16:00
    U19 Pardubice
    U19 Brno
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/10 18:00
    U19 Pribram
    U19 Mlada Boleslav
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 15:00
    U19 Banik Ostrava
    U19 Ceske Budejovice
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 16:00
    U19 Opava
    U19 MFK Karvina
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 16:00
    U19 Hradec Kralove
    U19 SK Sigma Olomouc
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 16:00
    U19 Meteor Praha
    U19 Viktoria Plzen
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 16:00
    U19 Sparta Praha
    U19 Slavia Praha
    ? - ?
    Vòng 14
  • 03/11 19:15
    U19 Banik Ostrava
    U19 Sparta Praha
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 18:00
    U19 Ceske Budejovice
    U19 Pardubice
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 19:00
    U19 Slavia Praha
    U19 Opava
    ? - ?
    Vòng 6
  • 06/11 19:15
    U19 MFK Karvina
    U19 Sparta Praha
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 16:00
    Nữ Horni Herspice
    Nữ Pardubice
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 19:00
    Nữ Slavia Praha
    Nữ Slovan Liberec
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 16:30
    Nữ Dukla Praha
    Nữ Viktoria Plzen
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Nữ Sparta Praha
    Nữ Synot Slovacko
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06/11 16:30
    Nữ Slovan Liberec
    Nữ Sparta Praha
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 20:30
    Nữ Viktoria Plzen
    Nữ Slavia Praha
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 16:30
    Nữ Dukla Praha
    Nữ Horni Herspice
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 19:00
    Nữ Synot Slovacko
    Nữ Pardubice
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 15:15
    Zbuzany
    Dukla Praha 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 15:15
    Chlumec nad Cidlinou
    Slovan Liberec 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 15:30
    Prepere
    Jablonec 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 19:30
    Jiskra Usti nad Orlici
    Slovan Velvary
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 19:30
    Sokol Zivanice
    Sokol Brozany
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 16:15
    Pardubice 2
    Mlada Boleslav 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 16:15
    Hradec Kralove 2
    Bohemians 1905 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 20:30
    SK Sokol Zapy
    Teplice 2
    ? - ?
    Vòng 14
Cập nhật: