Mua domain VN giá rẻ

Lịch thi đấu bóng đá Romania hôm nay, LTĐ Romania tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Romania hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Romania thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Romania ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Romania (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Romania mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Romania theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Romania (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Romania bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Romania (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Romania. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Romania, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Romania và đội tuyển trẻ Romania (ĐT Romania lứa U) như: U23 Romania, U21, U19 và U17.

  • 22/10 21:30
    U Craiova 1948
    Gaz Metan Medias
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 00:30
    Chindia Targoviste
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 19:00
    Voluntari
    Arges
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 21:30
    CS Mioveni
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 13
  • 24/10 00:30
    Dinamo Bucuresti
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 13
  • 25/10 00:30
    Farul Constanta
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 13
  • 25/10 21:30
    Academica Clinceni
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 13
  • Mua domain VN giá rẻ
  • 26/10 00:30
    CFR Cluj
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 00:30
    Botosani
    Farul Constanta
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 23:00
    CS Universitatea Craiova
    CS Mioveni
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 01:30
    CFR Cluj
    Voluntari
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 20:00
    Gaz Metan Medias
    Academica Clinceni
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 22:30
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Dinamo Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01/11 01:30
    Steaua Bucuresti
    Arges
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01/11 22:30
    UTA Arad
    Chindia Targoviste
    ? - ?
    Vòng 14
  • 02/11 01:30
    Rapid Bucuresti
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 23:00
    Academica Clinceni
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 23:00
    Chindia Targoviste
    Gaz Metan Medias
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 23:00
    Dinamo Bucuresti
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 23:00
    Arges
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 23:00
    Voluntari
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 23:00
    CS Mioveni
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 23:00
    U Craiova 1948
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 23:00
    Farul Constanta
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/11 23:00
    Academica Clinceni
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 23:00
    Chindia Targoviste
    Rapid Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 23:00
    Arges
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 23:00
    Steaua Bucuresti
    Botosani
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 23:00
    Voluntari
    Dinamo Bucuresti
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 23:00
    CS Mioveni
    Gaz Metan Medias
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 23:00
    U Craiova 1948
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 23:00
    Farul Constanta
    UTA Arad
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 23:00
    CFR Cluj
    Academica Clinceni
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/11 23:00
    Dinamo Bucuresti
    U Craiova 1948
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/10 23:30
    Petrolul Ploiesti
    CSA Steaua Bucureti
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/10 19:30
    Gloria Buzau
    Unirea 2004 Slobozia
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 15:00
    Astra Giurgiu
    Dunarea Calarasi
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 15:00
    Metaloglobus
    Csikszereda Miercurea
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 15:00
    Politehnica Iasi
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 15:00
    Unirea Constanta
    Dacia Unirea Braila
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 16:30
    Hermannstadt
    Viitorul Selimbar
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 19:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Ripensia Timisoara
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/10 16:30
    Universitaea Cluj
    Unirea Dej
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/10 19:30
    Concordia Chiajna
    ASC Corona Brasov
    ? - ?
    Vòng 11
  • 29/10 21:30
    CSA Steaua Bucureti
    Concordia Chiajna
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 15:00
    Dacia Unirea Braila
    Politehnica Iasi
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 15:00
    Dunarea Calarasi
    Csikszereda Miercurea
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 15:00
    Unirea 2004 Slobozia
    Unirea Constanta
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 15:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    Metaloglobus
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 17:00
    ASC Corona Brasov
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 16:00
    Ripensia Timisoara
    Gloria Buzau
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 17:30
    Astra Giurgiu
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 18:00
    Unirea Dej
    ASU Politehnica Timisoara
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01/11 20:30
    Viitorul Selimbar
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 16:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Viitorul Selimbar
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 16:00
    Concordia Chiajna
    Astra Giurgiu
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 16:00
    Csikszereda Miercurea
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 16:00
    Hermannstadt
    CSA Steaua Bucureti
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 16:00
    Gloria Buzau
    Unirea Dej
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 16:00
    Metaloglobus
    Dacia Unirea Braila
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 16:00
    Petrolul Ploiesti
    Dunarea Calarasi
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 16:00
    Politehnica Iasi
    Unirea 2004 Slobozia
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 16:00
    Universitaea Cluj
    ASC Corona Brasov
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 16:00
    Unirea Constanta
    Ripensia Timisoara
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/11 16:00
    Astra Giurgiu
    Hermannstadt
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 16:00
    Dacia Unirea Braila
    Csikszereda Miercurea
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 16:00
    Dunarea Calarasi
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 16:00
    ASC Corona Brasov
    ASU Politehnica Timisoara
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 16:00
    Petrolul Ploiesti
    Concordia Chiajna
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 16:00
    Ripensia Timisoara
    Politehnica Iasi
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 16:00
    CSA Steaua Bucureti
    Universitaea Cluj
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 16:00
    Unirea Dej
    Unirea Constanta
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 16:00
    Unirea 2004 Slobozia
    Metaloglobus
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 16:00
    Viitorul Selimbar
    Gloria Buzau
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 16:00
    ASU Politehnica Timisoara
    CSA Steaua Bucureti
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 16:00
    Concordia Chiajna
    Dunarea Calarasi
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 16:00
    Csikszereda Miercurea
    Unirea 2004 Slobozia
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 16:00
    Hermannstadt
    Petrolul Ploiesti
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 16:00
    Gloria Buzau
    ASC Corona Brasov
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 16:00
    Metaloglobus
    Ripensia Timisoara
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 16:00
    Politehnica Iasi
    Unirea Dej
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 16:00
    Universitaea Cluj
    Astra Giurgiu
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 16:00
    Unirea Constanta
    Viitorul Selimbar
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 16:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    Dacia Unirea Braila
    ? - ?
    Vòng 15
Cập nhật: