Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan hôm nay, LTĐ Phần Lan tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Phần Lan thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Phần Lan ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Phần Lan (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Phần Lan mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Phần Lan theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Phần Lan (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Phần Lan bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Phần Lan (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Phần Lan. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Phần Lan, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Phần Lan và đội tuyển trẻ Phần Lan (ĐT Phần Lan lứa U) như: U23 Phần Lan, U21, U19 và U17.

  • 22/10 21:30
    Lahti
    AC Oulu
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 22/10 22:30
    SJK Seinajoki
    Ilves Tampere
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 3
  • 23/10 19:00
    Honka
    Haka
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 23/10 21:00
    KuPS
    HIFK
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 3
  • 23/10 21:00
    IFK Mariehamn
    KTP Kotka
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 24/10 22:30
    HJK Helsinki
    Inter Turku
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 3
  • 27/10 22:30
    Ilves Tampere
    Inter Turku
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 4
  • C300x250-1
  • 27/10 22:30
    HJK Helsinki
    HIFK
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 4
  • 27/10 22:30
    SJK Seinajoki
    KuPS
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 4
  • 27/10 22:30
    IFK Mariehamn
    Lahti
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 27/10 22:30
    KTP Kotka
    Haka
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 27/10 22:30
    Honka
    AC Oulu
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 31/10 20:00
    Haka
    IFK Mariehamn
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 31/10 20:00
    AC Oulu
    KTP Kotka
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 31/10 20:00
    Lahti
    Honka
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 31/10 22:00
    KuPS
    HJK Helsinki
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 5
  • 31/10 22:00
    Inter Turku
    SJK Seinajoki
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 5
  • 31/10 22:00
    HIFK
    Ilves Tampere
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 5
  • 23/10 19:00
    MP Mikkeli
    JIPPO
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 23/10 19:00
    MuSa
    Klubi 04
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 23/10 19:00
    PK-35 Vantaa
    KPV
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 23/10 19:00
    VPS Vaasa
    Jaro
    ? - ?
    Vòng Vô địch
  • 23/10 19:00
    RoPS Rovaniemi
    TPS Turku
    ? - ?
    Vòng Vô địch
  • 23/10 19:00
    Ekenas IF Fotboll
    Gnistan
    ? - ?
    Vòng Vô địch
  • 24/10 18:00
    GBK Kokkola
    Oulun LS
    ? - ?
    Vòng 22
  • 24/10 18:00
    JJK Jyvaskyla
    Jakobstads Bollklubb
    ? - ?
    Vòng 22
  • 24/10 18:00
    PS Kemi
    Narpes Kraft
    ? - ?
    Vòng 22
  • 24/10 18:00
    OTP
    Vaajakoski
    ? - ?
    Vòng 22
  • 24/10 18:00
    SJK Akatemia
    RoPS Rovaniemi 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 24/10 18:00
    VIFK Vaasa
    JS Hercules
    ? - ?
    Vòng 22
Cập nhật: