Mua domain VN giá rẻ

Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản hôm nay, LTĐ Nhật Bản tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Nhật Bản thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Nhật Bản ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Nhật Bản (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Nhật Bản mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Nhật Bản theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Nhật Bản (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá NB bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Nhật Bản (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Nhật Bản. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Nhật Bản và đội tuyển trẻ Nhật Bản (ĐT Nhật Bản lứa U) như: U23 Nhật Bản, U21, U19 và U17.

  • 11/11 18:00
    Việt Nam
    Nhật Bản
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/11 18:00
    Oman
    Nhật Bản
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 27/01 18:00
    Nhật Bản
    Trung Quốc
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 01/02 18:00
    Nhật Bản
    Ả Rập Xê-út
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 24/03 18:00
    Australia
    Nhật Bản
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 22/10 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 12:00
    FC Tokyo
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 12:00
    Tokushima Vortis
    Oita Trinita
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 12:00
    Vegalta Sendai
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 13:00
    Shonan Bellmare
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 15:00
    Gamba Osaka
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/10 12:00
    Consadole Sapporo
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 33
  • Mua domain VN giá rẻ
  • 24/10 13:00
    Nagoya Grampus Eight
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/10 15:00
    Kawasaki Frontale
    Shimizu S-Pulse
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/10 17:00
    Cerezo Osaka
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 33
  • 03/11 11:05
    Kawasaki Frontale
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/11 11:05
    Yokohama F Marinos
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 34
  • 23/10 12:00
    Albirex Niigata
    Blaublitz Akita
    ? - ?
    Vòng 35
  • 23/10 12:00
    Ventforet Kofu
    V-Varen Nagasaki
    ? - ?
    Vòng 35
  • 23/10 12:00
    Montedio Yamagata
    ThespaKusatsu Gunma
    ? - ?
    Vòng 35
  • 23/10 12:00
    Omiya Ardija
    Giravanz Kitakyushu
    ? - ?
    Vòng 35
  • 23/10 13:00
    Jubilo Iwata
    Ehime
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/10 12:00
    Kyoto Sanga
    Renofa Yamaguchi
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/10 12:00
    Machida Zelvia
    Tochigi
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/10 12:00
    Mito Hollyhock
    Fagiano Okayama
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/10 12:00
    Tokyo Verdy
    JEF United Chiba
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/10 13:00
    Sagamihara
    Zweigen Kanazawa
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/10 13:00
    Matsumoto Yamaga
    Ryukyu
    ? - ?
    Vòng 35
  • 30/10 11:00
    Blaublitz Akita
    Zweigen Kanazawa
    ? - ?
    Vòng 36
  • 30/10 12:00
    V-Varen Nagasaki
    Mito Hollyhock
    ? - ?
    Vòng 36
  • 30/10 12:00
    JEF United Chiba
    Renofa Yamaguchi
    ? - ?
    Vòng 36
  • 30/10 12:00
    Ehime
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 36
  • 30/10 12:00
    Giravanz Kitakyushu
    Sagamihara
    ? - ?
    Vòng 36
  • 30/10 12:00
    ThespaKusatsu Gunma
    Matsumoto Yamaga
    ? - ?
    Vòng 36
  • 30/10 12:00
    Omiya Ardija
    Jubilo Iwata
    ? - ?
    Vòng 36
  • 30/10 13:00
    Tokyo Verdy
    Ventforet Kofu
    ? - ?
    Vòng 36
  • C300x250-2
  • 30/10 16:30
    Ryukyu
    Machida Zelvia
    ? - ?
    Vòng 36
  • 31/10 11:00
    Fagiano Okayama
    Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 36
  • 31/10 12:00
    Tochigi
    Montedio Yamagata
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03/11 11:00
    Sagamihara
    Blaublitz Akita
    ? - ?
    Vòng 37
  • 03/11 12:00
    Albirex Niigata
    Jubilo Iwata
    ? - ?
    Vòng 37
  • 03/11 12:00
    Ventforet Kofu
    Fagiano Okayama
    ? - ?
    Vòng 37
  • 03/11 12:00
    Kyoto Sanga
    Omiya Ardija
    ? - ?
    Vòng 37
  • 03/11 12:00
    Machida Zelvia
    Matsumoto Yamaga
    ? - ?
    Vòng 37
  • 03/11 12:00
    Mito Hollyhock
    Giravanz Kitakyushu
    ? - ?
    Vòng 37
  • 03/11 12:00
    Montedio Yamagata
    Tokyo Verdy
    ? - ?
    Vòng 37
  • 23/10 11:00
    Fujieda MYFC
    Grulla Morioka
    ? - ?
    Vòng 24
  • 23/10 13:00
    Kagoshima United
    Azul Claro Numazu
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/10 11:00
    Fukushima United
    Tegevajaro Miyazaki
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/10 11:00
    Imabari
    Kataller Toyama
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/10 11:00
    YSCC Yokohama
    Vanraure Hachinohe
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/10 12:00
    Gifu
    AC Nagano Parceiro
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/10 12:00
    Roasso Kumamoto
    Kamatamare Sanuki
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/10 11:00
    Grulla Morioka
    Fukushima United
    ? - ?
    Vòng 25
  • 30/10 11:00
    Kataller Toyama
    YSCC Yokohama
    ? - ?
    Vòng 25
  • 31/10 11:00
    Azul Claro Numazu
    Gifu
    ? - ?
    Vòng 25
  • 31/10 11:00
    AC Nagano Parceiro
    Gainare Tottori
    ? - ?
    Vòng 25
  • 31/10 11:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Fujieda MYFC
    ? - ?
    Vòng 25
  • 31/10 12:00
    Kagoshima United
    Roasso Kumamoto
    ? - ?
    Vòng 25
  • 31/10 12:00
    Kamatamare Sanuki
    Imabari
    ? - ?
    Vòng 25
  • 23/10 11:00
    Veertien Kuwana
    Tokyo Musashino City
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/10 11:00
    Verspah Oita
    Maruyasu Okazaki
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/10 11:00
    Sony Sendai
    Suzuka Unlimited
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/10 11:00
    Matsue City
    MIO Biwako Shiga
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/10 11:00
    Honda Lock
    Kariya
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/10 11:00
    Nara Club
    Osaka
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/10 11:00
    Kochi United
    Honda
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/10 11:00
    TIAMO Hirakata
    Reinmeer Aomori
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/10 11:00
    Veertien Kuwana
    Matsue City
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/10 11:00
    Osaka
    Suzuka Unlimited
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/10 11:00
    Tokyo Musashino City
    Maruyasu Okazaki
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/10 11:00
    Honda
    Honda Lock
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/10 11:00
    TIAMO Hirakata
    Verspah Oita
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/10 11:00
    Kariya
    MIO Biwako Shiga
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/10 11:00
    Reinmeer Aomori
    Bandits Iwaki
    ? - ?
    Vòng 28
  • 31/10 11:00
    Sony Sendai
    Kochi United
    ? - ?
    Vòng 28
  • 03/11 11:00
    Suzuka Unlimited
    Reinmeer Aomori
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/11 11:00
    Bandits Iwaki
    Tokyo Musashino City
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/11 11:00
    MIO Biwako Shiga
    Honda Lock
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/11 11:00
    Matsue City
    TIAMO Hirakata
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/11 11:00
    Kochi United
    Osaka
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/11 11:00
    Maruyasu Okazaki
    Kariya
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/11 11:00
    Verspah Oita
    Nara Club
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/11 11:00
    Veertien Kuwana
    Honda
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/10 12:00
    Nữ AS Elfen Sayama
    Nữ INAC Kobe Leonessa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/10 11:00
    Nữ JEF United Ichihara
    Nữ Urawa Reds
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/10 11:00
    Nữ Sanfrecce Hiroshima
    Nữ Nojima Stella
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/10 12:00
    Nữ NTV Beleza
    Nữ Albirex Niigata
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/10 12:00
    Nữ Omiya Ardija
    Nữ Nagano Parceiro
    ? - ?
    Vòng 7
Cập nhật: