Mua domain VN giá rẻ

Lịch thi đấu bóng đá ngày mai: Lịch thi đấu La Liga

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay: cập nhật lịch bóng đá tối và đêm nay. Lịch thi đấu bóng đá trực tuyến các giải Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A và V-League thi đấu rạng sáng ngày mai mới nhất. Lịch thi đấu chiều nay giải V-league của Việt Nam và lịch đấu Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: LTĐ U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Xem LTĐ BĐ hôm nay: lịch bóng đá Anh, Pháp TBN Đức, Ý, VN và GH tối nay. Trực tiếp lịch phát sóng bóng đá và lịch chiếu bóng đá của các giải bóng đá hàng đầu thế giới tổng hợp 24h/7 trên các kênh thể thao bóng đá ở Việt Nam như truyền hình K+, FPT Play, VTV3, VTV6 và SCTV CHÍNH XÁC nhất.

Ghi chú:
+ Giải đấu HOT (TOP) được xếp bên trên và có gạch sọc màu đỏ.
+ Giải đấu thông thường thì được xếp theo A-Z của tên Quốc gia (Châu lục) của giải đấu đó.
Ví dụ: Bangladesh bắt đầu bằng B, xếp sau các quốc gia bắt đầu bằng A như: Anh, Áo

  • 22:00
    ASO Chlef
    OM Medea
    ? - ?
    Vòng 2
  • 22:00
    US Biskra
    JS Saoura
    ? - ?
    Vòng 2
  • 22:00
    HB Chelghoum Laid
    NA Hussein Dey
    ? - ?
    Vòng 2
  • 22:00
    CR Belouizdad
    CS Constantine
    ? - ?
    Vòng 2
  • 22:00
    JS Kabylie
    ES Setif
    ? - ?
    Vòng 2
  • 22:00
    NC Magra
    MC Alger
    ? - ?
    Vòng 2
  • 22:00
    RC Relizane
    WA Tlemcen
    ? - ?
    Vòng 2
  • 20:00
    Hapoel Afula
    Hapoel Kfar Saba
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Hapoel Umm Al Fahm
    Hapoel Rishon Lezion
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Kafr Qasim
    Agudat Sport Ashdod
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Sektzia Nes Tziona
    Maccabi Bnei Raina
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Ironi Ramat Hasharon
    Hapoel Ramat Gan
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15:45
    Hapoel Bnei Fureidis
    Moadon Sport Tira
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 16:00
    Hapoel Bikat Hayarden
    Maccabi Shaarayim
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 16:00
    AS Nordia Jerusalem
    Bnei Eilat
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 16:30
    Ironi Tiberias
    Hapoel Kafr Kanna
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 16:30
    Shimshon Kfar Qasem
    Dimona
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 16:30
    Maccabi Tamra
    Hapoel Herzliya
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 17:30
    Hapoel Azor
    Hapoel Bnei Lod
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 17:30
    Maccabi Yavne
    Hapoel Holon Yaniv
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 17:45
    Maccabi Kabilio Jaffa
    Hapoel Kfar Shalem
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 17:45
    Maccabi Herzliya
    Hapoel Ashkelon
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 17:45
    Hapoel Al Gharbiyee
    Rubi Shapira
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 18:00
    Ironi Kuseife
    Maccabi Ashdod
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 18:30
    Hapoel Marmorek Irony Rehovot
    Shimshon Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 18:30
    Hapoel Bnei Zalfa
    Hapoel Migdal HaEmek
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 16:00
    U19 Akademiya Konoplev
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 16:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 Ufa
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 16:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    U19 Krasnodar
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 16:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 17:00
    U19 Khimki
    U19 Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 18:00
    U19 Spartak Moscow
    U19 Ural
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 18:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 19:00
    U19 Dinamo Moscow
    U19 Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 20:30
    U19 Rostov
    U19 Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 13:15
    Nữ Beijing BeiKong
    Nữ Jiangsu Suning
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13:15
    Nữ Changchun Masses Properties
    Nữ Sichuan
    ? - ?
    Vòng 7
  • 15:00
    Nữ Wuhan Jianghan
    Nữ Shanghai RCB
    ? - ?
    Vòng 7
  • 15:30
    Nữ Shandong Ticai
    Nữ HeNan Huishang
    ? - ?
    Vòng 7
  • 15:30
    Nữ Guangdong Meizhou Huijun
    Nữ Zhejiang Hangzhou
    ? - ?
    Vòng 7
Cập nhật: