Mua domain VN giá rẻ

Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi hôm nay, LTĐ Nam Phi tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Nam Phi thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Nam Phi ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Nam Phi (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Nam Phi mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Nam Phi theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Nam Phi (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Nam Phi bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Nam Phi (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Nam Phi. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Nam Phi, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Nam Phi và đội tuyển trẻ Nam Phi (ĐT Nam Phi lứa U) như: U23 Nam Phi, U21, U19 và U17.

Mua bán trao đổi đồng hồ chính hãng
  • 27/10 20:30
    Baroka
    Mamelodi Sundowns
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/10 20:30
    Stellenbosch
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/10 22:30
    Sekhukhune United
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/10 22:30
    Orlando Pirates
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/11 20:30
    Kaizer Chiefs
    Stellenbosch
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/11 22:00
    Lamontville Golden Arrows
    Moroka Swallows
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/11 22:00
    TS Galaxy
    Baroka
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/11 22:30
    Bloemfontein Celtic
    Supersport United
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/11 22:30
    Orlando Pirates
    Sekhukhune United
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/11 22:00
    Cape Town City
    Chippa United
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/11 22:30
    AmaZulu
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 9
  • Mua domain VN giá rẻ
  • 03/11 22:30
    Mamelodi Sundowns
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 9
  • 05/11 22:30
    Supersport United
    TS Galaxy
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06/11 20:30
    Kaizer Chiefs
    Orlando Pirates
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06/11 22:00
    AmaZulu
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06/11 22:00
    Stellenbosch
    Lamontville Golden Arrows
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/11 20:30
    Bloemfontein Celtic
    Baroka
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/11 20:30
    Chippa United
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/11 20:30
    Moroka Swallows
    Sekhukhune United
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/11 22:30
    Tshakhuma TM
    Mamelodi Sundowns
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/11 21:30
    Lamontville Golden Arrows
    Orlando Pirates
    ? - ?
    Vòng 11
  • 20/11 21:30
    Sekhukhune United
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 11
  • 20/11 21:30
    Stellenbosch
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng 11
  • 20/11 23:00
    Baroka
    Chippa United
    ? - ?
    Vòng 11
  • 20/11 23:00
    Cape Town City
    Mamelodi Sundowns
    ? - ?
    Vòng 11
  • 20/11 23:00
    Supersport United
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21/11 21:30
    TS Galaxy
    Moroka Swallows
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21/11 23:00
    Maritzburg United
    Kaizer Chiefs
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/11 23:00
    Kaizer Chiefs
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/11 23:00
    Mamelodi Sundowns
    Supersport United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/11 23:00
    Tshakhuma TM
    Maritzburg United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/11 23:00
    Stellenbosch
    Orlando Pirates
    ? - ?
    Vòng 12
  • 27/11 21:30
    Lamontville Golden Arrows
    Baroka
    ? - ?
    Vòng 12
  • 27/11 21:30
    TS Galaxy
    Cape Town City
    ? - ?
    Vòng 12
  • 28/11 21:30
    Bloemfontein Celtic
    Stellenbosch
    ? - ?
    Vòng 12
  • 28/11 21:30
    Moroka Swallows
    Kaizer Chiefs
    ? - ?
    Vòng 12
  • 04/12 21:30
    AmaZulu
    Bloemfontein Celtic
    ? - ?
    Vòng 13
  • 04/12 21:30
    Tshakhuma TM
    TS Galaxy
    ? - ?
    Vòng 13
  • 26/10 20:30
    JDR Stars
    Venda
    ? - ?
    Vòng 10
  • 26/10 20:30
    Polokwane City
    Jomo Cosmos
    ? - ?
    Vòng 10
  • 26/10 20:30
    Richards Bay
    Pretoria Callies
    ? - ?
    Vòng 10
  • 27/10 20:30
    Cape Town All Stars
    Black Leopards
    ? - ?
    Vòng 10
  • 27/10 20:30
    Free State Stars
    Uthongathi
    ? - ?
    Vòng 10
  • 27/10 20:30
    Platinum City
    Hungry Lions
    ? - ?
    Vòng 10
  • 27/10 20:30
    Pretoria (Université)
    Ajax Cape Town
    ? - ?
    Vòng 10
  • 27/10 20:30
    Real Kings
    TS Sporting
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 20:30
    Hungry Lions
    Venda
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 20:30
    Jomo Cosmos
    Free State Stars
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 20:30
    Polokwane City
    Pretoria (Université)
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 20:30
    Pretoria Callies
    Real Kings
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 20:30
    Richards Bay
    TS Sporting
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 20:30
    Black Leopards
    Platinum City
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 20:30
    Ajax Cape Town
    Cape Town All Stars
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 20:30
    Uthongathi
    JDR Stars
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 20:30
    Free State Stars
    Cape Town All Stars
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 20:30
    JDR Stars
    Hungry Lions
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 20:30
    TS Sporting
    Platinum City
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 20:30
    Venda
    Black Leopards
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/11 20:30
    Real Kings
    Polokwane City
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/11 20:30
    Ajax Cape Town
    Richards Bay
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/11 20:30
    Jomo Cosmos
    Uthongathi
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/11 20:30
    Pretoria Callies
    Pretoria (Université)
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20/11 20:30
    Black Leopards
    Pretoria Callies
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/11 20:30
    Cape Town All Stars
    Jomo Cosmos
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/11 20:30
    JDR Stars
    Richards Bay
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/11 20:30
    Platinum City
    Venda
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/11 20:30
    Real Kings
    Ajax Cape Town
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 20:30
    Hungry Lions
    TS Sporting
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 20:30
    Polokwane City
    Free State Stars
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 20:30
    Pretoria (Université)
    Uthongathi
    ? - ?
    Vòng 13
  • 27/11 20:30
    Free State Stars
    Real Kings
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 20:30
    Hungry Lions
    Black Leopards
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 20:30
    Pretoria Callies
    Polokwane City
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 20:30
    Richards Bay
    Platinum City
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 20:30
    TS Sporting
    Jomo Cosmos
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 20:30
    Uthongathi
    Cape Town All Stars
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 20:30
    Ajax Cape Town
    JDR Stars
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 20:30
    Venda
    Pretoria (Université)
    ? - ?
    Vòng 14
  • 03/12 20:30
    Platinum City
    Cape Town All Stars
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 20:30
    Free State Stars
    JDR Stars
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 20:30
    Jomo Cosmos
    Black Leopards
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 20:30
    Richards Bay
    Pretoria (Université)
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 20:30
    Uthongathi
    Real Kings
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 20:30
    Venda
    Pretoria Callies
    ? - ?
    Vòng 15
Cập nhật: