Lịch thi đấu bóng đá Moldova hôm nay, LTĐ Moldova tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Moldova hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Moldova thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Moldova ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Moldova (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Moldova mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Moldova theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Moldova (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Moldova bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Moldova (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Moldova. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Moldova, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Moldova và đội tuyển trẻ Moldova (ĐT Moldova lứa U) như: U23 Moldova, U21, U19 và U17.

  • 17/10 22:00
    Zimbru Chisinau
    Petrocub HIncesti
    0 - 1
    Vòng 14
  • 22/10 18:00
    Zimbru Chisinau
    Dinamo-Auto
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 18:00
    Floresti
    Petrocub HIncesti
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 21:00
    Milsami
    Sfintul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 21:00
    Sheriff
    CSF Baliti
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 18:00
    Zimbru Chisinau
    Floresti
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 21:00
    CSF Baliti
    Milsami
    ? - ?
    Vòng 16
  • C300x250-1
  • 31/10 19:00
    Dinamo-Auto
    Sfintul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 16
  • 31/10 22:00
    Petrocub HIncesti
    Sheriff
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/11 19:00
    Sfintul Gheorghe
    CSF Baliti
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/11 22:00
    Milsami
    Petrocub HIncesti
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 19:00
    Floresti
    Dinamo-Auto
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 22:00
    Sheriff
    Zimbru Chisinau
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 18:00
    Dinamo-Auto
    CSF Baliti
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/11 22:00
    Zimbru Chisinau
    Milsami
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/11 18:00
    Floresti
    Sheriff
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/11 22:00
    Petrocub HIncesti
    Sfintul Gheorghe
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 18:00
    Sfintul Gheorghe
    Zimbru Chisinau
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/11 22:00
    CSF Baliti
    Petrocub HIncesti
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/11 18:00
    Milsami
    Floresti
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/11 22:00
    Sheriff
    Dinamo-Auto
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/12 21:00
    Petrocub HIncesti
    Sheriff
    ? - ?
    Vòng 2
  • 22/10 19:00
    Olimp Comrat
    Dacia-Buiucani
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/10 19:00
    Sporting Trestieni
    Real Succes
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/10 19:00
    Spartanii Selemet
    FCM Ungheni
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 19:00
    Cahul-2005
    Speranta Drochia
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 19:00
    Iskra-Stal Ribnita
    Sheriff 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 19:00
    Victoria Bardar
    Sucleia
    ? - ?
    Vòng 11
  • 29/10 18:00
    Victoria Bardar
    Sheriff 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 18:00
    Olimp Comrat
    Spartanii Selemet
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 18:00
    FCM Ungheni
    Sucleia
    ? - ?
    Vòng 12
  • C300x250-2
  • 30/10 18:00
    Iskra-Stal Ribnita
    Real Succes
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 18:00
    Sporting Trestieni
    Speranta Drochia
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 18:00
    Cahul-2005
    Dacia-Buiucani
    ? - ?
    Vòng 12
  • 05/11 19:00
    Olimp Comrat
    FCM Ungheni
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 19:00
    Dacia-Buiucani
    Sporting Trestieni
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 19:00
    Sheriff 2
    Sucleia
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 19:00
    Spartanii Selemet
    Cahul-2005
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 19:00
    Speranta Drochia
    Iskra-Stal Ribnita
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 19:00
    Real Succes
    Victoria Bardar
    ? - ?
    Vòng 13
  • 19/11 18:00
    Sucleia
    Real Succes
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/11 18:00
    Sporting Trestieni
    Spartanii Selemet
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 18:00
    FCM Ungheni
    Sheriff 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 18:00
    Victoria Bardar
    Speranta Drochia
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 18:00
    Iskra-Stal Ribnita
    Dacia-Buiucani
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 18:00
    Cahul-2005
    Olimp Comrat
    ? - ?
    Vòng 14
Cập nhật: