Lịch thi đấu bóng đá Italia hôm nay, LTĐ Italia tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Italia hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Italia thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Italia ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Italia (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Italia mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Italia theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Italia (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Ý bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Italia (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Italia. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Italia, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Italia và đội tuyển trẻ Italia (ĐT Italia lứa U) như: U23 Italia, U21, U19 và U17.

  • 18/10 01:45
    Juventus
    AS Roma
    1 - 0
    Vòng 8
  • 19/10 01:45
    Venezia
    Fiorentina
    ? - ?
    Vòng 8
  • 22/10 23:30
    Torino
    Genoa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 01:45
    Sampdoria
    Spezia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 20:00
    Salernitana
    Empoli
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 23:00
    Sassuolo
    Venezia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/10 01:45
    Bologna
    AC Milan
    ? - ?
    Vòng 9
  • C300x250-1
  • 24/10 17:30
    Atalanta
    Udinese
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 01:30
    Alessandria
    Crotone
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 19:00
    Benevento
    Cosenza
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 19:00
    Lecce
    Perugia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 19:00
    Monza
    Cittadella
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 19:00
    Ternana
    Vicenza
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 21:15
    Frosinone
    Ascoli
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 23:30
    Brescia
    Cremonese
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/10 19:00
    Pisa
    Pordenone
    ? - ?
    Vòng 9
  • 19/10 02:00
    Renate AC
    Pro Vercelli
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20/10 19:30
    Albinoleffe
    U23 Juventus
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/10 23:00
    Fiorenzuola
    US Pergolettese
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/10 23:00
    Legnago Salus
    Pro Patria
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/10 23:00
    Pro Sesto
    Padova
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/10 23:00
    US Seregno
    USD Virtus Verona
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/10 23:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Piacenza
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/10 23:00
    AC Trento
    FeralpiSalo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/10 23:00
    Triestina
    Mantova
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21/10 22:30
    Pro Vercelli
    Giana Erminio
    ? - ?
    Vòng 10
  • 22/10 02:00
    Lecco
    Renate AC
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19/10 19:30
    A.S. Viterbese Castrense
    Robur Siena S.S.D.
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19/10 22:30
    Montevarchi
    Olbia
    ? - ?
    Vòng 10
  • 19/10 23:00
    Gubbio
    Carrarese
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/10 02:00
    Cesena
    Pontedera
    ? - ?
    Vòng 10
  • C300x250-2
  • 20/10 02:00
    Virtus Entella
    Vis Pesaro
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/10 02:00
    Fermana
    Lucchese
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/10 02:00
    Grosseto
    Teramo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/10 02:00
    Imolese
    Pistoiese
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/10 02:00
    Pescara
    Modena
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/10 02:00
    Reggiana
    Ancona
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 22:30
    Ancona
    Fermana
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 22:30
    Imolese
    Grosseto
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 22:30
    Lucchese
    A.S. Viterbese Castrense
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 22:30
    Robur Siena S.S.D.
    Pescara
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 22:30
    Teramo
    Cesena
    ? - ?
    Vòng 11
  • 23/10 22:30
    Vis Pesaro
    Gubbio
    ? - ?
    Vòng 11
  • 20/10 22:30
    ACR Messina
    Vibonese
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21/10 00:00
    Picerno
    Nuova Monterosi
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21/10 01:00
    Turris Neapolis
    S.S.D. Citta di Campobasso
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21/10 01:30
    Bari 1908
    Foggia
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21/10 02:00
    Catania
    Avellino
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21/10 02:00
    Latina
    U.S. Catanzaro 1929
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21/10 02:00
    S.S. Monopoli 1966
    Juve Stabia
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21/10 02:00
    Paganese 1926
    S.S.D. Potenza
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21/10 02:00
    Palermo
    Virtus Francavilla
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21/10 02:00
    Taranto Sport
    Fidelis Andria
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/10 19:30
    Avellino
    Paganese 1926
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/10 19:30
    S.S.D. Citta di Campobasso
    Picerno
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/10 19:30
    U.S. Catanzaro 1929
    S.S. Monopoli 1966
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/10 19:30
    Fidelis Andria
    Turris Neapolis
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/10 19:30
    Foggia
    Taranto Sport
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/10 19:30
    Juve Stabia
    ACR Messina
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/10 19:30
    Nuova Monterosi
    Catania
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/10 19:30
    S.S.D. Potenza
    Latina
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/10 19:30
    Vibonese
    Palermo
    ? - ?
    Vòng 11
  • 18/10 20:00
    U19 Pescara
    U19 AS Roma
    ? - ?
    Vòng 5
  • 22/10 19:30
    U19 Spal
    U19 Genoa
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22/10 21:30
    U19 Sassuolo
    U19 Torino
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23/10 16:00
    U19 Lecce
    U19 AC Milan
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23/10 16:00
    U19 Sampdoria
    U19 Cagliari
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23/10 18:00
    U19 Inter Milan
    U19 Verona
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23/10 20:00
    U19 Fiorentina
    U19 Pescara
    ? - ?
    Vòng 6
  • 24/10 15:45
    U19 Napoli
    U19 Atalanta
    ? - ?
    Vòng 6
  • 24/10 16:00
    U19 AS Roma
    U19 Empoli
    ? - ?
    Vòng 6
  • 24/10 17:45
    U19 Juventus
    U19 Bologna
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23/10 20:00
    Alessandria (Youth
    Como (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 6
  • 23/10 20:00
    U19 Brescia
    U19 Cremonese
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 6
  • 23/10 20:00
    U19 Monza 1912
    U19 Reggiana
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 6
  • 23/10 20:00
    U19 Parma
    U19 Vicenza
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 6
  • 23/10 20:00
    U19 Pordenone
    U19 Udinese
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 6
  • 23/10 20:00
    U19 Venezia
    U19 Cittadella
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 6
  • 23/10 20:00
    U19 Crotone
    U19 Cosenza
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 6
  • 23/10 20:00
    U19 Frosinone
    Ternana (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 6
  • 23/10 20:00
    U19 Lazio
    Cesena (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 6
  • 23/10 20:00
    Perugia (Youth
    U19 Ascoli
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 6
  • 23/10 20:00
    U19 Pisa
    U19 Salernitana
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 6
  • 23/10 20:00
    U19 Spezia
    U19 Reggina
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 6
Cập nhật: