Lịch thi đấu bóng đá Israel hôm nay, LTĐ Israel tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Israel hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Israel thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Israel ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Israel (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Israel mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Israel theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Israel (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Israel bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Israel (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Israel. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Israel, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Israel và đội tuyển trẻ Israel (ĐT Israel lứa U) như: U23 Israel, U21, U19 và U17.

  • 19/10 00:45
    Hapoel Tel Aviv
    Beitar Jerusalem
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23/10 22:00
    Hapoel Hadera
    Hapoel Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23/10 22:45
    Hapoel Bnei Sakhnin
    Hapoel Ironi Kiryat Shmona
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23/10 23:30
    Maccabi Petah Tikva
    Hapoel Nof HaGalil
    ? - ?
    Vòng 7
  • 24/10 00:30
    Hapoel Beer Sheva
    Hapoel Katamon Jerusalem
    ? - ?
    Vòng 7
  • 25/10 00:15
    Beitar Jerusalem
    Hapoel Haifa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 26/10 00:15
    Maccabi Tel Aviv
    Ashdod
    ? - ?
    Vòng 7
  • C300x250-1
  • 26/10 00:45
    Maccabi Haifa
    Maccabi Netanya
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/10 21:30
    Hapoel Ironi Kiryat Shmona
    Maccabi Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng 8
  • 30/10 23:00
    Hapoel Katamon Jerusalem
    Maccabi Petah Tikva
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/10 00:00
    Maccabi Netanya
    Hapoel Beer Sheva
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/10 00:30
    Ashdod
    Maccabi Haifa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/11 00:00
    Hapoel Haifa
    Hapoel Hadera
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/11 01:15
    Hapoel Tel Aviv
    Hapoel Bnei Sakhnin
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/11 01:15
    Hapoel Nof HaGalil
    Beitar Jerusalem
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/10 23:00
    Hapoel Raanana
    Hapoel Rishon Lezion
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/10 23:00
    Sektzia Nes Tziona
    Beitar Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/10 23:00
    Hapoel Umm Al Fahm
    Hapoel Ramat Gan
    ? - ?
    Vòng 8
  • 22/10 20:00
    Beitar Tel Aviv
    Hapoel Umm Al Fahm
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22/10 20:00
    Bnei Yehuda Tel Aviv
    Hapoel Afula
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22/10 20:00
    Hapoel Acre
    Kafr Qasim
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22/10 20:00
    Hapoel Petah Tikva
    Ironi Ramat Hasharon
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22/10 20:00
    Hapoel Kfar Saba
    Agudat Sport Ashdod
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22/10 20:00
    Hapoel Ramat Gan
    Maccabi Ahi Nazareth
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22/10 20:00
    Hapoel Rishon Lezion
    Sektzia Nes Tziona
    ? - ?
    Vòng 9
  • 22/10 20:00
    Maccabi Bnei Raina
    Hapoel Raanana
    ? - ?
    Vòng 9
  • 29/10 20:00
    Hapoel Afula
    Hapoel Kfar Saba
    ? - ?
    Vòng 10
  • 29/10 20:00
    Hapoel Umm Al Fahm
    Hapoel Rishon Lezion
    ? - ?
    Vòng 10
  • 29/10 20:00
    Kafr Qasim
    Agudat Sport Ashdod
    ? - ?
    Vòng 10
  • 29/10 20:00
    Sektzia Nes Tziona
    Maccabi Bnei Raina
    ? - ?
    Vòng 10
  • 29/10 20:00
    Ironi Ramat Hasharon
    Hapoel Ramat Gan
    ? - ?
    Vòng 10
  • C300x250-2
  • 02/11 00:00
    Hapoel Acre
    Hapoel Petah Tikva
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/11 00:00
    Hapoel Raanana
    Bnei Yehuda Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/11 00:00
    Maccabi Ahi Nazareth
    Beitar Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng 10
  • 05/11 20:00
    Agudat Sport Ashdod
    Hapoel Afula
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19/10 19:00
    Hapoel Al Gharbiyee
    MS Tzeirey Kfar Kana
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 5
  • 22/10 17:30
    Hapoel Bnei Lod
    Maccabi Herzliya
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 7
  • 22/10 18:00
    Rubi Shapira
    Maccabi Tzur Shalom
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 7
  • 22/10 20:00
    Hapoel Bnei Arara Ara
    Maccabi Tamra
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 7
  • 22/10 20:00
    Hapoel Migdal HaEmek
    Ironi Tiberias
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 7
  • 22/10 20:00
    Hapoel Al Gharbiyee
    Tzeirey Taibe
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 7
  • 22/10 20:00
    Moadon Sport Tira
    Hapoel Bnei Zalfa
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 7
  • 22/10 20:00
    Hapoel Herzliya
    Hapoel Bnei Fureidis
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 7
  • 22/10 20:00
    Ironi Nesher
    MS Tzeirey Kfar Kana
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 7
  • 22/10 20:00
    Hapoel Kfar Shalem
    Hapoel Azor
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 7
  • 22/10 20:00
    Hapoel Marmorek Irony Rehovot
    Hapoel Bikat Hayarden
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 7
  • 23/10 17:00
    Hapoel Kafr Kanna
    Hapoel Bueine
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 7
  • 23/10 17:00
    Hapoel Kaukab
    Hapoel Iksal
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 7
  • 23/10 17:00
    Hapoel Ashkelon
    Maccabi Yavne
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 7
  • 23/10 17:00
    Bnei Eilat
    Maccabi Shaarayim
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 7
  • 23/10 17:00
    Hapoel Holon Yaniv
    Ironi Kuseife
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 7
  • 23/10 17:00
    Maccabi Ashdod
    AS Nordia Jerusalem
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 7
  • 23/10 17:00
    Dimona
    Maccabi Kabilio Jaffa
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 7
  • 23/10 17:00
    Shimshon Tel Aviv
    Shimshon Kfar Qasem
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 7
  • 29/10 17:00
    Hapoel Bnei Fureidis
    Moadon Sport Tira
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 29/10 17:00
    Hapoel Bnei Zalfa
    Hapoel Migdal HaEmek
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 29/10 17:00
    Hapoel Al Gharbiyee
    Rubi Shapira
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 29/10 17:00
    Maccabi Tamra
    Hapoel Herzliya
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 30/10 17:00
    Ironi Tiberias
    Hapoel Kafr Kanna
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 30/10 17:00
    MS Tzeirey Kfar Kana
    Hapoel Bnei Arara Ara
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 30/10 17:00
    Maccabi Tzur Shalom
    Ironi Nesher
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 30/10 17:00
    Tzeirey Taibe
    Hapoel Iksal
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 30/10 17:00
    Hapoel Azor
    Hapoel Bnei Lod
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 30/10 17:00
    Hapoel Bikat Hayarden
    Maccabi Shaarayim
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 30/10 17:00
    Hapoel Marmorek Irony Rehovot
    Shimshon Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 30/10 17:00
    Maccabi Kabilio Jaffa
    Hapoel Kfar Shalem
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 30/10 17:00
    Maccabi Yavne
    Hapoel Holon Yaniv
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 30/10 17:00
    Maccabi Herzliya
    Hapoel Ashkelon
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 30/10 17:00
    Ironi Kuseife
    Maccabi Ashdod
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 30/10 17:00
    AS Nordia Jerusalem
    Bnei Eilat
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 30/10 17:00
    Shimshon Kfar Qasem
    Dimona
    ? - ?
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 30/10 17:00
    Hapoel Bueine
    Hapoel Kaukab
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 05/11 18:00
    Hapoel Kafr Kanna
    Hapoel Bnei Zalfa
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 9
  • 05/11 18:00
    Hapoel Migdal HaEmek
    Hapoel Bnei Fureidis
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 9
  • 05/11 18:00
    Ironi Nesher
    Hapoel Al Gharbiyee
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 9
  • 05/11 18:00
    Moadon Sport Tira
    Maccabi Tamra
    ? - ?
    Vòng Bảng Bắc / 9
  • 31/10 22:00
    Nữ AS Tel Aviv University
    Nữ Bnot Netanya
    ? - ?
    Vòng 3
  • 31/10 22:00
    Nữ Ironi Ramat Hasharon
    Nữ Hapoel Beer Sheva
    ? - ?
    Vòng 3
  • 31/10 22:00
    Nữ Hapoel Marmorek Irony Rehovot
    Nữ Maccabi Kiryat Gat
    ? - ?
    Vòng 3
  • 31/10 22:00
    Nữ Maccabi Kishronot Hadera
    Nữ Maccabi Emek Hefer
    ? - ?
    Vòng 3
  • 04/11 22:00
    Nữ Bnot Netanya
    Nữ Maccabi Emek Hefer
    ? - ?
    Vòng 4
  • 04/11 22:00
    Nữ Maccabi Kiryat Gat
    Nữ Hapoel Raanana
    ? - ?
    Vòng 4
  • 04/11 22:00
    Nữ Hapoel Beer Sheva
    Nữ Hapoel Marmorek Irony Rehovot
    ? - ?
    Vòng 4
  • 04/11 22:00
    Nữ AS Tel Aviv University
    Nữ Ironi Ramat Hasharon
    ? - ?
    Vòng 4
Cập nhật: