Lịch thi đấu bóng đá Hungary hôm nay, LTĐ Hungary tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Hungary hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Hungary thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Hungary ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Hungary (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Hungary mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Hungary theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Hungary (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Hungary bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Hungary (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Hungary. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Hungary, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Hungary và đội tuyển trẻ Hungary (ĐT Hungary lứa U) như: U23 Hungary, U21, U19 và U17.

  • 22/10 20:30
    Zalaegerszegi TE
    Gyirmot SE
    ? - ?
    Vòng 10
  • 22/10 22:45
    PAKSI
    Kisvarda
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 01:00
    Ujpest
    MOL Fehervar
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/10 18:30
    Debreceni VSC
    Puskas Akademia
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/10 20:45
    Budapest Honved
    Mezokovesd-Zsory
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/10 23:00
    Ferencvarosi TC
    MTK Budapest
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 00:45
    MOL Fehervar
    PAKSI
    ? - ?
    Vòng 11
  • C300x250-1
  • 30/10 19:45
    Mezokovesd-Zsory
    Ujpest
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 22:00
    MTK Budapest
    Debreceni VSC
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 00:30
    Gyirmot SE
    Ferencvarosi TC
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 20:30
    Kisvarda
    Zalaegerszegi TE
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 23:00
    Puskas Akademia
    Budapest Honved
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 02:00
    MTK Budapest
    Gyirmot SE
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 20:45
    Mezokovesd-Zsory
    PAKSI
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 23:00
    Debreceni VSC
    Budapest Honved
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/11 01:30
    Puskas Akademia
    Ujpest
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/11 21:30
    Kisvarda
    Ferencvarosi TC
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/11 02:30
    MOL Fehervar
    Zalaegerszegi TE
    ? - ?
    Vòng 12
  • 19/10 01:00
    Vasas
    III.Keruleti TUE
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20/10 23:00
    Aqvital Csakvar
    Szolnoki MAV
    ? - ?
    Vòng 6
  • 24/10 18:00
    Budafoki MTE
    Budaorsi
    ? - ?
    Vòng 13
  • 24/10 18:00
    Dorogi
    Aqvital Csakvar
    ? - ?
    Vòng 13
  • 24/10 18:00
    ETO Gyori
    Pecsi MFC
    ? - ?
    Vòng 13
  • 24/10 18:00
    III.Keruleti TUE
    BFC Siofok
    ? - ?
    Vòng 13
  • 24/10 18:00
    Nyiregyhaza Spartacus
    Szolnoki MAV
    ? - ?
    Vòng 13
  • 24/10 18:00
    Szentlorinc SE
    Soroksar
    ? - ?
    Vòng 13
  • 24/10 18:00
    Tiszakecske
    Diosgyor VTK
    ? - ?
    Vòng 13
  • 24/10 22:00
    Bekescsaba
    Kecskemeti TE
    ? - ?
    Vòng 13
  • 24/10 22:00
    Szombathelyi Haladas
    Ajka
    ? - ?
    Vòng 13
  • 24/10 22:00
    Szegedi AK
    Vasas
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 19:00
    Kecskemeti TE
    III.Keruleti TUE
    ? - ?
    Vòng 14
  • C300x250-2
  • 31/10 19:00
    BFC Siofok
    Szegedi AK
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 19:00
    Soroksar
    Budaorsi
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 23:00
    Ajka
    Szentlorinc SE
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 23:00
    Aqvital Csakvar
    Tiszakecske
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 23:00
    ETO Gyori
    Budafoki MTE
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 23:00
    Pecsi MFC
    Nyiregyhaza Spartacus
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 23:00
    Szolnoki MAV
    Bekescsaba
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 23:00
    Vasas
    Dorogi
    ? - ?
    Vòng 14
  • 02/11 02:00
    Diosgyor VTK
    Szombathelyi Haladas
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07/11 19:00
    Budafoki MTE
    Soroksar
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/11 19:00
    Budaorsi
    Ajka
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/11 19:00
    Dorogi
    BFC Siofok
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/11 19:00
    III.Keruleti TUE
    Szolnoki MAV
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/11 19:00
    Nyiregyhaza Spartacus
    ETO Gyori
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/11 19:00
    Szentlorinc SE
    Diosgyor VTK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/11 19:00
    Tiszakecske
    Vasas
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/11 23:00
    Szombathelyi Haladas
    Aqvital Csakvar
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/11 23:00
    Szegedi AK
    Kecskemeti TE
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/11 01:30
    Bekescsaba
    Pecsi MFC
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/10 17:00
    U19 Diosgyor VTK
    U19 Debreceni VSC
    ? - ?
    Vòng 6
  • 22/10 19:00
    U19 Illes Akademia Haladas
    U19 Fehervar Videoton
    ? - ?
    Vòng 6
  • 29/10 15:00
    U19 Illes Akademia Haladas
    U19 Nyiregyhaza Spartacus
    ? - ?
    Vòng 8
  • 30/10 15:00
    U19 Puskas Akademia Fehervar
    U19 Debreceni VSC
    ? - ?
    Vòng 8
  • 30/10 15:00
    U19 Diosgyor VTK
    U19 Budapest Honved
    ? - ?
    Vòng 8
  • 30/10 15:00
    U19 MTK Budapest
    U19 Vasas
    ? - ?
    Vòng 8
  • 30/10 15:00
    U19 Gyori ETO
    U19 Fehervar Videoton
    ? - ?
    Vòng 8
  • 30/10 15:00
    U19 Ujpesti TE
    U19 Ferencvarosi TC
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/11 20:00
    U19 Ferencvarosi TC
    U19 Budapest Honved
    ? - ?
    Vòng 2
  • 06/11 16:00
    U19 Vasas
    U19 Diosgyor VTK
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 16:00
    U19 Budapest Honved
    U19 Puskas Akademia Fehervar
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 16:00
    U19 Nyiregyhaza Spartacus
    U19 Ujpesti TE
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 16:00
    U19 Ferencvarosi TC
    U19 Gyori ETO
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 16:00
    U19 Debreceni VSC
    U19 Illes Akademia Haladas
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 16:00
    U19 Fehervar Videoton
    U19 MTK Budapest
    ? - ?
    Vòng 9
  • 13/11 17:00
    U19 Puskas Akademia Fehervar
    U19 Gyori ETO
    ? - ?
    Vòng 5
  • 13/11 19:00
    U19 Diosgyor VTK
    U19 Ujpesti TE
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/11 16:00
    U19 Budapest Honved
    U19 Debreceni VSC
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/11 16:00
    U19 Puskas Akademia Fehervar
    U19 Vasas
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/11 16:00
    U19 Diosgyor VTK
    U19 Fehervar Videoton
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/11 16:00
    U19 MTK Budapest
    U19 Ferencvarosi TC
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/11 16:00
    U19 Gyori ETO
    U19 Nyiregyhaza Spartacus
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 19:00
    Nữ Soroksar
    Nữ Ferencvarosi TC
    ? - ?
    Vòng 9
  • 30/10 19:00
    Nữ Diosgyori VTK
    Nữ Puskas Akademia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 30/10 20:00
    Nữ Viktoria Szombathely
    Nữ MTK Hungaria
    ? - ?
    Vòng 9
  • 31/10 19:30
    Nữ Astra Hungary
    Nữ Gyori Dozsa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 19:00
    Nữ Gyori Dozsa
    Nữ Diosgyori VTK
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06/11 21:00
    Nữ Viktoria Szombathely
    Nữ Astra Hungary
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06/11 21:00
    Nữ Puskas Akademia
    Nữ Ferencvarosi TC
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/11 20:00
    Nữ Soroksar
    Nữ MTK Hungaria
    ? - ?
    Vòng 10
  • 13/11 19:00
    Nữ Ferencvarosi TC
    Nữ Gyori Dozsa
    ? - ?
    Vòng 11
  • 13/11 19:00
    Nữ MTK Hungaria
    Nữ Astra Hungary
    ? - ?
    Vòng 11
  • 13/11 20:00
    Nữ Diosgyori VTK
    Nữ Viktoria Szombathely
    ? - ?
    Vòng 11
  • 14/11 20:00
    Nữ Soroksar
    Nữ Puskas Akademia
    ? - ?
    Vòng 11
Cập nhật: