Mua domain VN giá rẻ

Lịch thi đấu bóng đá Hồng Kông hôm nay, LTĐ Hồng Kông tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Hồng Kông hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Hồng Kông thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Hồng Kông ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Hồng Kông (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Hồng Kông mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Hồng Kông theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Hồng Kông (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Hồng Kông bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Hồng Kông (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Hồng Kông. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Hồng Kông, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Hồng Kông và đội tuyển trẻ Hồng Kông (ĐT Hồng Kông lứa U) như: U23 Hồng Kông, U21, U19 và U17.

Mua bán trao đổi đồng hồ chính hãng
  • 30/10 15:30
    Kitchee
    U23 Hong Kong
    ? - ?
    Vòng 2
  • 31/10 14:30
    Resources Capital
    Southern District
    ? - ?
    Vòng 2
  • 31/10 17:00
    Eastern AA
    Hong Kong Rangers
    ? - ?
    Vòng 2
  • 06/11 14:00
    Southern District
    U23 Hong Kong
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/11 14:00
    Eastern AA
    Resources Capital
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/11 18:30
    Hồng Kông FC
    Hong Kong Rangers
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/11 16:30
    Eastern AA
    Southern District
    ? - ?
    Vòng 4
  • 21/11 14:00
    U23 Hong Kong
    Hồng Kông FC
    ? - ?
    Vòng 4
  • 21/11 16:30
    Lee Man Warriors
    Kitchee
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/11 12:00
    Hoi King SA
    Happy Valley
    ? - ?
    Vòng 7
  • 07/11 12:00
    Best Union Yuen Long
    Central & Western
    ? - ?
    Vòng 7
  • Mua domain VN giá rẻ
  • 07/11 12:00
    Citizen AA
    Sham Shui Po
    ? - ?
    Vòng 7
  • 07/11 12:00
    Wing Yee
    Wofoo Tai Po
    ? - ?
    Vòng 7
  • 07/11 12:00
    South China
    North District
    ? - ?
    Vòng 7
  • 07/11 12:00
    Eastern District SA
    Wong Tai Sin
    ? - ?
    Vòng 7
  • 07/11 12:00
    Shatin SA
    Dreams Metro Gallery
    ? - ?
    Vòng 7
  • 14/11 12:00
    Central & Western
    Wofoo Tai Po
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/11 12:00
    Wing Yee
    Eastern District SA
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/11 12:00
    Citizen AA
    North District
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/11 12:00
    Wong Tai Sin
    South China
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/11 12:00
    Shatin SA
    Sham Shui Po
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/11 12:00
    Hoi King SA
    Best Union Yuen Long
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/11 12:00
    Dreams Metro Gallery
    Happy Valley
    ? - ?
    Vòng 8
  • 21/11 12:00
    Citizen AA
    Best Union Yuen Long
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21/11 12:00
    Happy Valley
    Sham Shui Po
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21/11 12:00
    Central & Western
    Wing Yee
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21/11 12:00
    Hoi King SA
    Wong Tai Sin
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21/11 12:00
    Dreams Metro Gallery
    North District
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21/11 12:00
    Shatin SA
    Eastern District SA
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21/11 12:00
    Wofoo Tai Po
    South China
    ? - ?
    Vòng 9
  • 28/11 12:00
    South China
    Best Union Yuen Long
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/11 12:00
    Happy Valley
    Citizen AA
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/11 12:00
    Eastern District SA
    Wofoo Tai Po
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/11 12:00
    Sham Shui Po
    Dreams Metro Gallery
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/11 12:00
    Wong Tai Sin
    Central & Western
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/11 12:00
    North District
    Hoi King SA
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/11 12:00
    Wing Yee
    Shatin SA
    ? - ?
    Vòng 10
  • 05/12 12:00
    Citizen AA
    Wong Tai Sin
    ? - ?
    Vòng 11
  • 05/12 12:00
    Eastern District SA
    Central & Western
    ? - ?
    Vòng 11
  • 05/12 12:00
    Happy Valley
    Shatin SA
    ? - ?
    Vòng 11
  • 05/12 12:00
    Wofoo Tai Po
    Hoi King SA
    ? - ?
    Vòng 11
  • 05/12 12:00
    North District
    Sham Shui Po
    ? - ?
    Vòng 11
  • 05/12 12:00
    Wing Yee
    South China
    ? - ?
    Vòng 11
  • 05/12 12:00
    Best Union Yuen Long
    Dreams Metro Gallery
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 14:30
    Kowloon City
    Wan Chai SF
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/10 14:30
    Mutual
    Chelsea Soccer School (HK
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/10 14:30
    Tung Sing
    Kwong Wah AA
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/10 14:30
    Kwun Tong FA
    Lucky Mile
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/10 14:30
    Fu Moon
    St. Josephs
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/10 14:30
    Tuen Mun Football Team
    Kwai Tsing District FA
    ? - ?
    Vòng 6
  • 31/10 14:30
    Yau Tsim Mong FT
    Double Flower FA
    ? - ?
    Vòng 6
  • 07/11 12:30
    Kowloon City
    Kwun Tong FA
    ? - ?
    Vòng 7
  • 07/11 12:30
    Chelsea Soccer School (HK
    Fu Moon
    ? - ?
    Vòng 7
  • 07/11 12:30
    Mutual
    Yau Tsim Mong FT
    ? - ?
    Vòng 7
  • 07/11 14:30
    St. Josephs
    Tuen Mun Football Team
    ? - ?
    Vòng 7
  • 07/11 14:30
    Double Flower FA
    Lucky Mile
    ? - ?
    Vòng 7
  • 07/11 16:30
    Kwai Tsing District FA
    Tung Sing
    ? - ?
    Vòng 7
  • 07/11 19:30
    Wan Chai SF
    Kwong Wah AA
    ? - ?
    Vòng 7
  • 14/11 12:30
    St. Josephs
    Chelsea Soccer School (HK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/11 12:30
    Kwong Wah AA
    Double Flower FA
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/11 14:30
    Mutual
    Kowloon City
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/11 14:30
    Kwun Tong FA
    Fu Moon
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/11 14:30
    Tuen Mun Football Team
    Wan Chai SF
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/11 16:30
    Kwai Tsing District FA
    Yau Tsim Mong FT
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/11 17:45
    Lucky Mile
    Tung Sing
    ? - ?
    Vòng 8
  • 21/11 12:30
    Kowloon City
    Fu Moon
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21/11 12:30
    Double Flower FA
    Kwai Tsing District FA
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21/11 12:30
    Tung Sing
    Wan Chai SF
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21/11 12:30
    Yau Tsim Mong FT
    St. Josephs
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21/11 14:30
    Kwong Wah AA
    Mutual
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21/11 14:30
    Tuen Mun Football Team
    Kwun Tong FA
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21/11 17:45
    Lucky Mile
    Chelsea Soccer School (HK
    ? - ?
    Vòng 9
  • 28/11 12:30
    Kowloon City
    Tuen Mun Football Team
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/11 12:30
    Tung Sing
    Kwun Tong FA
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/11 12:30
    Mutual
    Kwai Tsing District FA
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/11 12:30
    St. Josephs
    Double Flower FA
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/11 14:30
    Fu Moon
    Kwong Wah AA
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/11 17:30
    Chelsea Soccer School (HK
    Yau Tsim Mong FT
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/11 19:30
    Wan Chai SF
    Lucky Mile
    ? - ?
    Vòng 10
  • 14/11 14:00
    Hồng Kông FC
    Kitchee
    ? - ?
    Vòng Loại
  • 14/11 16:30
    Lee Man Warriors
    U23 Hong Kong
    ? - ?
    Vòng Loại
  • 20/11 14:00
    Resources Capital
    Hong Kong Rangers
    ? - ?
    Vòng Loại
  • 01/12 19:00
    Hong Kong Rangers
    U23 Hong Kong
    ? - ?
    Vòng Loại
  • 04/12 14:00
    Eastern AA
    Hồng Kông FC
    ? - ?
    Vòng Loại
Cập nhật: