Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan hôm nay, LTĐ Hà Lan tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Hà Lan thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Hà Lan ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Hà Lan (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Hà Lan mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Hà Lan theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Hà Lan (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá HL bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Hà Lan (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Hà Lan. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Hà Lan, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Hà Lan và đội tuyển trẻ Hà Lan (ĐT Hà Lan lứa U) như: U23 Hà Lan, U21, U19 và U17.

  • 23/10 01:00
    Willem II
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 23:45
    Utrecht
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/10 01:00
    Zwolle
    Heracles Almelo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/10 02:00
    RKC Waalwijk
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/10 17:15
    Twente Enschede
    NEC Nijmegen
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/10 19:30
    Cambuur
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/10 19:30
    Vitesse Arnhem
    Go Ahead Eagles
    ? - ?
    Vòng 10
  • C300x250-1
  • 24/10 21:45
    Ajax Amsterdam
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 10
  • 25/10 01:00
    Groningen
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 21:30
    PSV Eindhoven
    Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 23:45
    Heracles Almelo
    Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 01:00
    Heerenveen
    Vitesse Arnhem
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 02:00
    AZ Alkmaar
    Zwolle
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 18:15
    Sparta Rotterdam
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 20:30
    NEC Nijmegen
    Groningen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 22:45
    Utrecht
    Willem II
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 22:45
    RKC Waalwijk
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/11 02:00
    Go Ahead Eagles
    Fortuna Sittard
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 02:00
    Twente Enschede
    Heracles Almelo
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/11 00:45
    Zwolle
    Cambuur
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/11 02:00
    Willem II
    Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/11 03:00
    NEC Nijmegen
    Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/11 18:15
    Groningen
    RKC Waalwijk
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/11 20:30
    Fortuna Sittard
    PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 12
  • 19/10 01:00
    Volendam
    NAC Breda
    1 - 0
    Vòng 10
  • 19/10 01:00
    1AZ Alkmaar 2
    Jong Ajax Amsterdam
    1 - 0
    Vòng 10
  • 19/10 01:00
    Jong PSV Eindhoven
    Telstar
    0 - 2
    Vòng 10
  • 19/10 01:00
    Utrecht Am.
    Roda JC Kerkrade
    0 - 2
    Vòng 10
  • 23/10 01:00
    Almere City
    Jong PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 01:00
    NAC Breda
    MVV Maastricht
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 01:00
    ADO Den Haag
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 12
  • C300x250-2
  • 23/10 01:00
    Dordrecht 90
    Den Bosch
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 01:00
    Eindhoven
    Jong Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 01:00
    AZ Alkmaar 2
    Volendam
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 01:00
    Utrecht Am.
    Oss
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 01:00
    Telstar
    Helmond Sport
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 01:00
    VVV-Venlo
    De Graafschap
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 21:30
    Roda JC Kerkrade
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 01:00
    Den Bosch
    Utrecht Am.
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 01:00
    Emmen
    VVV-Venlo
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 01:00
    Volendam
    Dordrecht 90
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 01:00
    De Graafschap
    ADO Den Haag
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 01:00
    MVV Maastricht
    Roda JC Kerkrade
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 21:30
    SBV Excelsior
    Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 01:00
    Oss
    NAC Breda
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02/11 02:00
    Helmond Sport
    Almere City
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02/11 02:00
    Jong Ajax Amsterdam
    Telstar
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02/11 02:00
    Jong PSV Eindhoven
    AZ Alkmaar 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 02:00
    Den Bosch
    De Graafschap
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 02:00
    Dordrecht 90
    NAC Breda
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 02:00
    Volendam
    Emmen
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 02:00
    AZ Alkmaar 2
    MVV Maastricht
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 02:00
    Jong PSV Eindhoven
    Oss
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 02:00
    Utrecht Am.
    Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 02:00
    Telstar
    SBV Excelsior
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 02:00
    VVV-Venlo
    Jong Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 22:30
    Helmond Sport
    Roda JC Kerkrade
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07/11 18:15
    Almere City
    ADO Den Haag
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 19:30
    GVVV Veenendaal
    Excelsior Maassluis
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 19:30
    Scheveningen
    ASWH
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 20:00
    Volendam Am.
    Koninklijke HFC
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 20:00
    Kozakken Boys
    Tielse Eendracht Combinatie
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 20:00
    Spakenburg
    Quick Boys
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 20:30
    Jong Sparta Rotterdam
    HHC Hardenberg
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 20:30
    VV Katwijk
    Noordwijk
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 20:30
    Rijnsburgse Boys
    AFC Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 23:00
    SV De Treffers
    IJsselmeervogels
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06/11 21:30
    ASWH
    HHC Hardenberg
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 21:30
    Excelsior Maassluis
    Jong Sparta Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 21:30
    IJsselmeervogels
    VV Katwijk
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 21:30
    Noordwijk
    Kozakken Boys
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 21:30
    Quick Boys
    Scheveningen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 00:00
    AFC Amsterdam
    Spakenburg
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 00:00
    SV De Treffers
    Volendam Am.
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 00:00
    Koninklijke HFC
    GVVV Veenendaal
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 00:00
    Tielse Eendracht Combinatie
    Rijnsburgse Boys
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 00:30
    Nữ Zwolle
    Nữ Ajax Amsterdam
    ? - ?
    Vòng 8
  • 30/10 00:30
    Nữ PSV Eindhoven
    Nữ VV Alkmaar
    ? - ?
    Vòng 8
  • 30/10 00:30
    Nữ Twente Enschede
    Nữ Heerenveen
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/10 18:15
    Nữ Excelsior Barendrecht
    Nữ Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/11 01:30
    Nữ Ajax Amsterdam
    Nữ PSV Eindhoven
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 01:30
    Nữ Feyenoord Rotterdam
    Nữ Twente Enschede
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 01:30
    Nữ Heerenveen
    Nữ ADO Den Haag
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 01:30
    Nữ VV Alkmaar
    Nữ Excelsior Barendrecht
    ? - ?
    Vòng 9
Cập nhật: