Lịch thi đấu bóng đá Đảo Síp hôm nay, LTĐ Đảo Síp tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Đảo Síp hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Đảo Síp thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Đảo Síp ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Đảo Síp (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Đảo Síp mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Đảo Síp theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Đảo Síp (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Đảo Síp bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Đảo Síp (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Đảo Síp. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Đảo Síp, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Đảo Síp và đội tuyển trẻ Đảo Síp (ĐT Đảo Síp lứa U) như: U23 Đảo Síp, U21, U19 và U17.

  • 18/10 23:00
    APOEL Nicosia
    Ethnikos Achnas
    1 - 0
    Vòng 6
  • 22/10 23:00
    Olympiakos Nicosia
    Doxa Katokopias
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23/10 21:00
    Ethnikos Achnas
    AEL Limassol
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23/10 23:00
    Apollon Limassol
    Pafos
    ? - ?
    Vòng 7
  • 24/10 23:00
    Aris Limassol
    APOEL Nicosia
    ? - ?
    Vòng 7
  • 25/10 23:00
    Anorthosis Famagusta
    AEK Larnaca
    ? - ?
    Vòng 7
  • 25/10 23:00
    PAEEK Keryneias
    AC Omonia Nicosia
    ? - ?
    Vòng 7
  • C300x250-1
  • 29/10 23:00
    AC Omonia Nicosia
    Anorthosis Famagusta
    ? - ?
    Vòng 8
  • 30/10 21:00
    Doxa Katokopias
    APOEL Nicosia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 30/10 23:00
    AEL Limassol
    Aris Limassol
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/10 22:00
    AEK Larnaca
    Ethnikos Achnas
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/11 00:00
    Olympiakos Nicosia
    Apollon Limassol
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/11 00:00
    Pafos
    PAEEK Keryneias
    ? - ?
    Vòng 8
  • 05/11 23:00
    Apollon Limassol
    Doxa Katokopias
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 01:00
    APOEL Nicosia
    AEL Limassol
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 22:00
    PAEEK Keryneias
    Olympiakos Nicosia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 07/11 00:00
    Aris Limassol
    AEK Larnaca
    ? - ?
    Vòng 9
  • 07/11 22:00
    Anorthosis Famagusta
    Pafos
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/11 00:00
    Ethnikos Achnas
    AC Omonia Nicosia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20/11 23:00
    Olympiakos Nicosia
    Anorthosis Famagusta
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21/11 01:00
    Pafos
    Ethnikos Achnas
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21/11 22:00
    AC Omonia Nicosia
    Aris Limassol
    ? - ?
    Vòng 10
  • 22/11 00:00
    Doxa Katokopias
    AEL Limassol
    ? - ?
    Vòng 10
  • 22/11 23:00
    Apollon Limassol
    PAEEK Keryneias
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/11 01:00
    AEK Larnaca
    APOEL Nicosia
    ? - ?
    Vòng 10
  • 27/11 00:00
    Ethnikos Achnas
    Olympiakos Nicosia
    ? - ?
    Vòng 11
  • 27/11 22:00
    Aris Limassol
    Pafos
    ? - ?
    Vòng 11
  • 28/11 00:00
    PAEEK Keryneias
    Doxa Katokopias
    ? - ?
    Vòng 11
  • 29/11 00:00
    AEL Limassol
    AEK Larnaca
    ? - ?
    Vòng 11
  • 29/11 23:00
    Anorthosis Famagusta
    Apollon Limassol
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/11 01:00
    APOEL Nicosia
    AC Omonia Nicosia
    ? - ?
    Vòng 11
  • C300x250-2
  • 04/12 00:00
    Aris Limassol
    Olympiakos Nicosia
    ? - ?
    Vòng 12
  • 04/12 22:00
    Doxa Katokopias
    AEK Larnaca
    ? - ?
    Vòng 12
  • 05/12 00:00
    Anorthosis Famagusta
    PAEEK Keryneias
    ? - ?
    Vòng 12
  • 05/12 22:00
    APOEL Nicosia
    Pafos
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/12 00:00
    AEL Limassol
    AC Omonia Nicosia
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 23:00
    Agia Napa
    Ermis Aradippou
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23/10 19:30
    Alki Oroklini
    Ahironas Liopetriou
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23/10 19:30
    Akritas Chloraka
    Nea Salamis
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23/10 19:30
    Karmiotissa Pano Polemidion
    Asil Lysi
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23/10 19:30
    Othellos Athienou
    E.N.Paralimni
    ? - ?
    Vòng 6
  • 23/10 19:30
    Xylotympou
    Anagennisi Deryneia
    ? - ?
    Vòng 6
  • 24/10 19:30
    Omonia Aradippou
    Omonia 29is Maiou
    ? - ?
    Vòng 6
  • 24/10 19:30
    Olympiada Lympion
    Onisilos Sotiras
    ? - ?
    Vòng 6
  • 30/10 18:30
    Anagennisi Deryneia
    Omonia Aradippou
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/10 18:30
    Asil Lysi
    Olympiada Lympion
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/10 18:30
    Ermis Aradippou
    Karmiotissa Pano Polemidion
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/10 18:30
    Nea Salamis
    Agia Napa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/10 18:30
    E.N.Paralimni
    Xylotympou
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/10 18:30
    Onisilos Sotiras
    Othellos Athienou
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/10 19:30
    Ahironas Liopetriou
    Akritas Chloraka
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/10 19:30
    Omonia 29is Maiou
    Alki Oroklini
    ? - ?
    Vòng 7
  • 06/11 19:30
    Alki Oroklini
    Anagennisi Deryneia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/11 19:30
    Akritas Chloraka
    Agia Napa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/11 19:30
    Karmiotissa Pano Polemidion
    Nea Salamis
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/11 19:30
    Omonia Aradippou
    E.N.Paralimni
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/11 19:30
    Othellos Athienou
    Asil Lysi
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/11 19:30
    Xylotympou
    Onisilos Sotiras
    ? - ?
    Vòng 8
  • 07/11 19:30
    Ahironas Liopetriou
    Omonia 29is Maiou
    ? - ?
    Vòng 8
  • 07/11 19:30
    Olympiada Lympion
    Ermis Aradippou
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/11 19:30
    Anagennisi Deryneia
    Ahironas Liopetriou
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20/11 19:30
    Asil Lysi
    Xylotympou
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20/11 19:30
    Agia Napa
    Karmiotissa Pano Polemidion
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20/11 19:30
    Ermis Aradippou
    Othellos Athienou
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20/11 19:30
    Nea Salamis
    Olympiada Lympion
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20/11 19:30
    E.N.Paralimni
    Alki Oroklini
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20/11 19:30
    Onisilos Sotiras
    Omonia Aradippou
    ? - ?
    Vòng 9
  • 21/11 19:30
    Omonia 29is Maiou
    Akritas Chloraka
    ? - ?
    Vòng 9
  • 27/11 19:30
    Alki Oroklini
    Onisilos Sotiras
    ? - ?
    Vòng 10
  • 27/11 19:30
    Akritas Chloraka
    Karmiotissa Pano Polemidion
    ? - ?
    Vòng 10
  • 27/11 19:30
    Omonia Aradippou
    Asil Lysi
    ? - ?
    Vòng 10
  • 27/11 19:30
    Othellos Athienou
    Nea Salamis
    ? - ?
    Vòng 10
  • 27/11 19:30
    Xylotympou
    Ermis Aradippou
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/11 19:30
    Ahironas Liopetriou
    E.N.Paralimni
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/11 19:30
    Olympiada Lympion
    Agia Napa
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/11 19:30
    Omonia 29is Maiou
    Anagennisi Deryneia
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/12 19:30
    Anagennisi Deryneia
    Akritas Chloraka
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/12 19:30
    Asil Lysi
    Alki Oroklini
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/12 19:30
    Agia Napa
    Othellos Athienou
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/12 19:30
    Ermis Aradippou
    Omonia Aradippou
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/12 19:30
    Karmiotissa Pano Polemidion
    Olympiada Lympion
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/12 19:30
    Nea Salamis
    Xylotympou
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/12 19:30
    E.N.Paralimni
    Omonia 29is Maiou
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/12 19:30
    Onisilos Sotiras
    Ahironas Liopetriou
    ? - ?
    Vòng 11
Cập nhật: