Lịch thi đấu bóng đá Croatia hôm nay, LTĐ Croatia tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Croatia hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Croatia thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Croatia ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Croatia (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Croatia mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Croatia theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Croatia (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Croatia bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Croatia (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Croatia. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Croatia, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Croatia và đội tuyển trẻ Croatia (ĐT Croatia lứa U) như: U23 Croatia, U21, U19 và U17.

  • 20/10 22:00
    NK Rijeka
    NK Lokomotiva Zagreb
    0 - 1
    Vòng 4
  • 22/10 23:00
    HNK Sibenik
    Slaven Belupo Koprivnica
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 20:00
    NK Osijek
    Hrvatski Dragovoljac
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 22:05
    Hajduk Split
    HNK Gorica
    ? - ?
    Vòng 13
  • 24/10 20:00
    Dinamo Zagreb
    Istra 1961
    ? - ?
    Vòng 13
  • 24/10 22:30
    NK Lokomotiva Zagreb
    NK Rijeka
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    Hrvatski Dragovoljac
    HNK Sibenik
    ? - ?
    Vòng 14
  • C300x250-1
  • 30/10 22:05
    HNK Gorica
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 21:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    Hajduk Split
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 23:30
    NK Rijeka
    NK Osijek
    ? - ?
    Vòng 14
  • 02/11 00:00
    Istra 1961
    NK Lokomotiva Zagreb
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 00:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    HNK Gorica
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 21:00
    NK Osijek
    Istra 1961
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 23:05
    Hajduk Split
    Hrvatski Dragovoljac
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/11 21:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/11 23:30
    HNK Sibenik
    NK Rijeka
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/11 00:00
    Hrvatski Dragovoljac
    Slaven Belupo Koprivnica
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 21:00
    Dinamo Zagreb
    NK Osijek
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 23:05
    Istra 1961
    HNK Sibenik
    ? - ?
    Vòng 16
  • 21/11 21:00
    HNK Gorica
    NK Lokomotiva Zagreb
    ? - ?
    Vòng 16
  • 21/11 23:30
    NK Rijeka
    Hajduk Split
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 23:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    NK Rijeka
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/11 23:00
    Hrvatski Dragovoljac
    HNK Gorica
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/11 23:00
    Hajduk Split
    Istra 1961
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/11 23:00
    NK Osijek
    NK Lokomotiva Zagreb
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/11 23:00
    HNK Sibenik
    Dinamo Zagreb
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/12 23:00
    Dinamo Zagreb
    Hajduk Split
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/12 23:00
    HNK Gorica
    NK Osijek
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/12 23:00
    Istra 1961
    Slaven Belupo Koprivnica
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/12 23:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    HNK Sibenik
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/12 23:00
    NK Rijeka
    Hrvatski Dragovoljac
    ? - ?
    Vòng 18
  • C300x250-2
  • 11/12 23:00
    Dinamo Zagreb
    Slaven Belupo Koprivnica
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/12 23:00
    Istra 1961
    Hrvatski Dragovoljac
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/12 23:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    Hajduk Split
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/12 23:00
    NK Osijek
    HNK Sibenik
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/12 23:00
    NK Rijeka
    HNK Gorica
    ? - ?
    Vòng 19
  • 22/10 20:00
    NK Radnik Sesvete
    NK Solin
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 20:00
    HNK Cibalia
    Inter Zapresic
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 20:00
    NK Dubrava Tim Kabel
    Bijelo Brdo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 20:00
    NK Dugopolje
    Dinamo Zagreb 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 20:00
    NK Jarun
    NK Croatia Zmijavci
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 20:00
    Rudes
    NK Opatija
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/10 20:00
    NK Orijent Rijeka
    Kustosija
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/10 20:00
    NK Osijek 2
    NK Varteks Varazdin
    ? - ?
    Vòng 10
  • 29/10 22:00
    Inter Zapresic
    NK Osijek 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 20:00
    Kustosija
    HNK Cibalia
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 20:00
    NK Opatija
    NK Jarun
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 20:00
    NK Solin
    NK Dugopolje
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 22:00
    NK Varteks Varazdin
    Rudes
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 21:00
    Bijelo Brdo
    NK Orijent Rijeka
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 21:00
    NK Croatia Zmijavci
    NK Radnik Sesvete
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 21:00
    Dinamo Zagreb 2
    NK Dubrava Tim Kabel
    ? - ?
    Vòng 11
  • 05/11 20:00
    NK Radnik Sesvete
    NK Opatija
    ? - ?
    Vòng 12
  • 05/11 23:00
    Inter Zapresic
    Kustosija
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 20:00
    HNK Cibalia
    Bijelo Brdo
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 20:00
    NK Dubrava Tim Kabel
    NK Solin
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 20:00
    NK Dugopolje
    NK Croatia Zmijavci
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 20:00
    NK Jarun
    NK Varteks Varazdin
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/11 20:00
    NK Orijent Rijeka
    Dinamo Zagreb 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 07/11 20:00
    NK Osijek 2
    Rudes
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20/11 19:30
    Kustosija
    NK Osijek 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/11 19:30
    NK Opatija
    NK Dugopolje
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/11 19:30
    Rudes
    NK Jarun
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/11 19:30
    NK Solin
    NK Orijent Rijeka
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/11 19:30
    NK Varteks Varazdin
    NK Radnik Sesvete
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 19:30
    Bijelo Brdo
    Inter Zapresic
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 19:30
    NK Croatia Zmijavci
    NK Dubrava Tim Kabel
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 19:30
    Dinamo Zagreb 2
    HNK Cibalia
    ? - ?
    Vòng 13
  • 26/11 19:30
    NK Radnik Sesvete
    Rudes
    ? - ?
    Vòng 14
  • 26/11 22:00
    Inter Zapresic
    Dinamo Zagreb 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 19:30
    HNK Cibalia
    NK Solin
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 19:30
    NK Dubrava Tim Kabel
    NK Opatija
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 19:30
    NK Dugopolje
    NK Varteks Varazdin
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 19:30
    Kustosija
    Bijelo Brdo
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 19:30
    NK Orijent Rijeka
    NK Croatia Zmijavci
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 19:30
    NK Osijek 2
    NK Jarun
    ? - ?
    Vòng 14
  • 04/12 19:30
    NK Jarun
    NK Radnik Sesvete
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 19:30
    NK Opatija
    NK Orijent Rijeka
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 19:30
    Rudes
    NK Dugopolje
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 19:30
    NK Solin
    Inter Zapresic
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 19:30
    NK Varteks Varazdin
    NK Dubrava Tim Kabel
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/12 19:30
    Bijelo Brdo
    NK Osijek 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/12 19:30
    NK Croatia Zmijavci
    HNK Cibalia
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/12 19:30
    Dinamo Zagreb 2
    Kustosija
    ? - ?
    Vòng 15
Cập nhật: