Lịch thi đấu bóng đá Chile hôm nay, LTĐ Chile tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Chile hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Chile thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Chile ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Chile (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Chile mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Chile theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Chile (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Chile bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Chile (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Chile. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Chile, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Chile và đội tuyển trẻ Chile (ĐT Chile lứa U) như: U23 Chile, U21, U19 và U17.

  • 12/11 04:00
    Paraguay
    Chile
    ? - ?
    Vòng 1 / 13
  • 17/11 04:00
    Chile
    Ecuador
    ? - ?
    Vòng 1 / 14
  • 27/01 07:00
    Chile
    Argentina
    ? - ?
    Vòng 1 / 15
  • 01/02 07:00
    Bolivia
    Chile
    ? - ?
    Vòng 1 / 16
  • 24/03 07:00
    Brazil
    Chile
    ? - ?
    Vòng 1 / 17
  • 21/10 00:00
    La Serena
    Colo Colo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/10 04:30
    Universidad Catolica
    Santiago Wanderers
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/10 07:00
    Everton CD
    Huachipato
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/10 02:00
    CD Antofagasta
    Union Espanola
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/10 04:30
    Universidad de Chile
    Palestino
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/10 07:00
    Union La Calera
    Cobresal
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/10 04:00
    Nublense
    Everton CD
    ? - ?
    Vòng 28
  • C300x250-1
  • 24/10 22:00
    Melipilla
    Universidad de Chile
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/10 02:30
    Colo Colo
    Universidad Catolica
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/10 06:00
    Huachipato
    Audax Italiano
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/10 22:30
    Santiago Wanderers
    CD Antofagasta
    ? - ?
    Vòng 28
  • 26/10 02:00
    Palestino
    La Serena
    ? - ?
    Vòng 28
  • 26/10 07:00
    Curico Unido
    Union La Calera
    ? - ?
    Vòng 28
  • 26/10 21:00
    Cobresal
    O Higgins
    ? - ?
    Vòng 28
  • 31/10 06:00
    Audax Italiano
    Colo Colo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 06:00
    O Higgins
    Universidad Catolica
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 06:00
    Union Espanola
    Everton CD
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 06:00
    Union La Calera
    Melipilla
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 06:00
    Santiago Wanderers
    Palestino
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 06:00
    Universidad de Chile
    Curico Unido
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 06:00
    La Serena
    Huachipato
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 06:00
    CD Antofagasta
    Nublense
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/11 06:00
    Nublense
    Universidad de Chile
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/11 06:00
    Universidad Catolica
    CD Antofagasta
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/11 06:00
    Melipilla
    Cobresal
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/11 06:00
    Palestino
    Union La Calera
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/11 06:00
    Colo Colo
    Santiago Wanderers
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/11 06:00
    Everton CD
    Audax Italiano
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/11 06:00
    Huachipato
    Union Espanola
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/11 06:00
    Curico Unido
    O Higgins
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07/11 06:00
    Universidad Catolica
    Universidad de Chile
    ? - ?
    Vòng 31
  • C300x250-2
  • 07/11 06:00
    CD Antofagasta
    La Serena
    ? - ?
    Vòng 31
  • 07/11 06:00
    Cobresal
    Everton CD
    ? - ?
    Vòng 31
  • 07/11 06:00
    Colo Colo
    Melipilla
    ? - ?
    Vòng 31
  • 07/11 06:00
    Union Espanola
    Palestino
    ? - ?
    Vòng 31
  • 07/11 06:00
    Santiago Wanderers
    Curico Unido
    ? - ?
    Vòng 31
  • 07/11 06:00
    Union La Calera
    Huachipato
    ? - ?
    Vòng 31
  • 07/11 06:00
    O Higgins
    Nublense
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/11 06:00
    Curico Unido
    Colo Colo
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/11 06:00
    La Serena
    Universidad Catolica
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/11 06:00
    Audax Italiano
    CD Antofagasta
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/11 06:00
    Palestino
    Cobresal
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/11 06:00
    Everton CD
    Union La Calera
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/11 06:00
    Huachipato
    Santiago Wanderers
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/11 06:00
    Nublense
    Union Espanola
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/11 06:00
    Universidad de Chile
    O Higgins
    ? - ?
    Vòng 32
  • 28/11 06:00
    Cobresal
    Universidad de Chile
    ? - ?
    Vòng 33
  • 28/11 06:00
    O Higgins
    CD Antofagasta
    ? - ?
    Vòng 33
  • 28/11 06:00
    Union La Calera
    La Serena
    ? - ?
    Vòng 33
  • 21/10 05:00
    Fernandez Vial
    Cobreloa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 21/10 05:30
    San Luis Quillota
    CD Santiago Morning
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/10 05:00
    San Marcos de Arica
    Puerto Montt
    ? - ?
    Vòng 26
  • 24/10 01:30
    Magallanes
    Deportes Santa Cruz
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/10 06:30
    Rangers Talca
    Coquimbo Unido
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/10 01:00
    Deportes Temuco
    Fernandez Vial
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/10 01:00
    Union San Felipe
    CD Copiapo S.A.
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/10 22:00
    CD Santiago Morning
    Deportes Iquique
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/10 04:30
    Universidad de Concepcion
    San Luis Quillota
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/10 22:00
    CSyD Barnechea
    San Marcos de Arica
    ? - ?
    Vòng 27
  • 28/10 06:00
    Puerto Montt
    Cobreloa
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/11 04:00
    Deportes Santa Cruz
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    Cobreloa
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    CD Copiapo S.A.
    Magallanes
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    Deportes Iquique
    Rangers Talca
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    Fernandez Vial
    Puerto Montt
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    San Luis Quillota
    Coquimbo Unido
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    San Marcos de Arica
    Universidad de Concepcion
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    CD Santiago Morning
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/11 04:00
    CSyD Barnechea
    CD Copiapo S.A.
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Deportes Santa Cruz
    Cobreloa
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Coquimbo Unido
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Deportes Temuco
    Deportes Iquique
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Puerto Montt
    CD Santiago Morning
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Magallanes
    San Luis Quillota
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Rangers Talca
    San Marcos de Arica
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Universidad de Concepcion
    Fernandez Vial
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/11 04:00
    Cobreloa
    Rangers Talca
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    CD Copiapo S.A.
    Universidad de Concepcion
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    Deportes Iquique
    Puerto Montt
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    Fernandez Vial
    Coquimbo Unido
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    Union San Felipe
    Magallanes
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    San Luis Quillota
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    San Marcos de Arica
    Deportes Santa Cruz
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    CD Santiago Morning
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật: