Lịch thi đấu bóng đá Châu Phi hôm nay, Cúp C1 C2 Châu Phi tối nay

Lịch thi đấu bóng đá các cúp Châu Phi hôm qua (đêm và tối qua) và hôm nay MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất. Cập nhật lịch thi đấu và phát sóng trực tiếp của Cúp C1, C2 Châu Phi (cấp CLB) và giải đấu Cúp vô địch các quốc gia Châu Phi (cấp ĐTQG).

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Châu Phi (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Châu Phi bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Châu Phi (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Châu Phi. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Châu Phi, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Châu Phi và đội tuyển trẻ Châu Phi (ĐT Châu Phi lứa U) như: U23 Châu Phi, U21, U19 và U17.

  • 13/11 23:00
    Djibouti
    Angiêri
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng A
  • 13/11 23:00
    Burkina Faso
    Niger
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng A
  • 13/11 23:00
    Guinea Xích Đạo
    Tuynidi
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng B
  • 13/11 23:00
    Zambia
    Mauritania
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng B
  • 13/11 23:00
    Liberia
    Nigeria
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng C
  • 13/11 23:00
    Cape Verde Islands
    Cộng hoà Trung Phi
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng C
  • 13/11 23:00
    Malawi
    Cameroon
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng D
  • C300x250-1
  • 13/11 23:00
    Bờ Biển Ngà
    Mozambique
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng D
  • 13/11 23:00
    Rwanda
    Mali
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng E
  • 13/11 23:00
    Uganda
    Kenya
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng E
  • 13/11 23:00
    Angola
    Ai Cập
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng F
  • 13/11 23:00
    Gabon
    Libi
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng F
  • 13/11 23:00
    Ethiopia
    Ghana
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng G
  • 13/11 23:00
    Nam Phi
    Zimbabwe
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng G
  • 13/11 23:00
    Togo
    Senegal
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng H
  • 13/11 23:00
    Congo
    Namibia
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng H
  • 13/11 23:00
    Sudan
    Marốc
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng I
  • 13/11 23:00
    Guinea
    Guinea-Bissau
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng I
  • 13/11 23:00
    Tanzania
    Congo DR
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng J
  • 13/11 23:00
    Benin
    Madagascar
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng J
  • 14/11 02:00
    Cộng hoà Trung Phi
    Liberia
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng C
  • 16/11 23:00
    Angiêri
    Burkina Faso
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng A
  • 16/11 23:00
    Niger
    Djibouti
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng A
  • 16/11 23:00
    Tuynidi
    Zambia
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng B
  • 16/11 23:00
    Mauritania
    Guinea Xích Đạo
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng B
  • 16/11 23:00
    Nigeria
    Cape Verde Islands
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng C
  • 16/11 23:00
    Cameroon
    Bờ Biển Ngà
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng D
  • 16/11 23:00
    Mozambique
    Malawi
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng D
  • 16/11 23:00
    Mali
    Uganda
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng E
  • 16/11 23:00
    Kenya
    Rwanda
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng E
  • 16/11 23:00
    Ai Cập
    Gabon
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng F
  • C300x250-2
  • 16/11 23:00
    Libi
    Angola
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng F
  • 16/11 23:00
    Ghana
    Nam Phi
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng G
  • 16/11 23:00
    Zimbabwe
    Ethiopia
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng G
  • 16/11 23:00
    Senegal
    Congo
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng H
  • 16/11 23:00
    Namibia
    Togo
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng H
  • 16/11 23:00
    Marốc
    Guinea
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng I
  • 16/11 23:00
    Guinea-Bissau
    Sudan
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng I
  • 16/11 23:00
    Congo DR
    Benin
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng J
  • 16/11 23:00
    Madagascar
    Tanzania
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng J
  • 18/10 00:00
    Al Ittihad Tripoli
    Esperance Sportive de Tunis
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 22/10 20:00
    Horoya AC
    Stade Malien
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 23/10 00:00
    Zamalek
    Tusker Nairobi
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 23/10 20:00
    Royal Leopards
    Sagrada Esperanca
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 23/10 20:00
    Zanaco
    Al Merreikh
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 23/10 20:00
    Etoile du Sahel
    APR
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 23/10 21:00
    T.P. Mazembe Englebert
    AmaZulu
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 23/10 22:00
    Petro Atletico de Luanda
    AS Otoho
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 23/10 23:00
    Al Ahly
    US Gendarmerie Nationale
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 24/10 01:00
    Raja Casablanca Atlhletic
    LPRC Oilers
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 24/10 20:00
    Simba
    Jwaneng Galaxy
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 24/10 23:00
    Mamelodi Sundowns
    Maniema Union
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 24/10 23:00
    Esperance Sportive de Tunis
    Al Ittihad Tripoli
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 25/10 00:00
    Al-Hilal Omdurman
    Rivers United
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 25/10 00:00
    ES Setif
    Nouadhibou
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 25/10 01:00
    CR Belouizdad
    ASEC Mimosas
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 25/10 02:00
    Wafa Wydad Casablanca
    Accra Hearts of Oak
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 22/10 21:00
    AS Vita Club
    Tshakhuma TM
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 22/10 21:00
    Interclube Luanda
    CFFA
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 23/10 21:00
    Coton Sport Garoua
    Orapa United
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 23/10 23:00
    ASFA-Yennega
    Binga
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 24/10 00:00
    JS Saoura
    Concorde
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 24/10 00:00
    Al Masry
    URA Kampala
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 24/10 00:00
    Club Sportif Sfaxien
    Bayelsa United
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 24/10 00:00
    Al-Ahli Tripoli
    Biashara United Mara
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 24/10 02:00
    Pyramids
    Azam
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 24/10 20:00
    Gor Mahia
    Al-Ahly Merowe
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 24/10 21:00
    Daring Club Motema Pembe
    AS Kigali
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 24/10 21:30
    Enyimba International
    ASC Diambars
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 24/10 22:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Red Arrows
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 24/10 22:30
    Orlando Pirates
    Diables Noirs
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 25/10 01:00
    Renaissance Sportive de Berkane
    US Ben Guerdane
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 25/10 01:00
    JS Kabylie
    Forces Armee Royales Rabat
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
Cập nhật: