Mua domain VN giá rẻ

Lịch thi đấu bóng đá Belarus hôm nay, LTĐ Belarus tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Belarus hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Belarus thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Belarus ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Belarus (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Belarus mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Belarus theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Belarus (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Belarus bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Belarus (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Belarus. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Belarus, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Belarus và đội tuyển trẻ Belarus (ĐT Belarus lứa U) như: U23 Belarus, U21, U19 và U17.

Mua bán trao đổi đồng hồ chính hãng
  • 27/10 23:30
    Gomel
    Shakhter Soligorsk
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 20:00
    Torpedo Zhodino
    Slavia Mozyr
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/10 18:30
    Minsk
    Shakhter Soligorsk
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/11 22:00
    Ruh Brest
    Vitebsk
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/11 17:00
    Shakhter Soligorsk
    Slutsk
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/11 19:00
    BATE Borisov
    Dinamo Minsk
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/11 21:00
    Energetik-BGU Minsk
    Minsk
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/11 21:00
    Sputnik Rechitsa
    Torpedo Zhodino
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/11 17:00
    Isloch Minsk
    Gomel
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/11 19:00
    Smorgon
    Dinamo Brest
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/11 21:00
    Slavia Mozyr
    Neman Grodno
    ? - ?
    Vòng 28
  • Mua domain VN giá rẻ
  • 20/11 21:00
    Dinamo Minsk
    Neman Grodno
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/11 21:00
    Dinamo Brest
    Shakhter Soligorsk
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/11 21:00
    Energetik-BGU Minsk
    Slavia Mozyr
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/11 21:00
    Gomel
    Smorgon
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/11 21:00
    Minsk
    Isloch Minsk
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/11 21:00
    Slutsk
    Ruh Brest
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/11 21:00
    Vitebsk
    Sputnik Rechitsa
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/11 21:00
    Torpedo Zhodino
    BATE Borisov
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/11 21:00
    BATE Borisov
    Vitebsk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 28/11 21:00
    Isloch Minsk
    Energetik-BGU Minsk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 28/11 21:00
    Neman Grodno
    Torpedo Zhodino
    ? - ?
    Vòng 30
  • 28/11 21:00
    Ruh Brest
    Dinamo Brest
    ? - ?
    Vòng 30
  • 28/11 21:00
    Shakhter Soligorsk
    Gomel
    ? - ?
    Vòng 30
  • 28/11 21:00
    Slavia Mozyr
    Dinamo Minsk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 28/11 21:00
    Smorgon
    Minsk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 28/11 21:00
    Sputnik Rechitsa
    Slutsk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 30/10 17:00
    Slonim
    Volna Pinsk
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/10 19:00
    Lokomotiv Gomel
    Baranovici
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/10 21:00
    Arsenal Dzyarzhynsk
    Naftan Novopolock
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 17:00
    Petrikov
    Belshina Babruisk
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 19:00
    Krumkachy Minsk
    Dnepr Mogilev
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 21:00
    Orsha
    Lida
    ? - ?
    Vòng 29
  • 06/11 20:00
    Volna Pinsk
    Lida
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 20:00
    Baranovici
    Orsha
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 20:00
    Belshina Babruisk
    Lokomotiv Gomel
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 20:00
    Naftan Novopolock
    Petrikov
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 20:00
    Dnepr Mogilev
    Arsenal Dzyarzhynsk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 20:00
    Slonim
    Krumkachy Minsk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 14/11 20:00
    Krumkachy Minsk
    Volna Pinsk
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/11 20:00
    Arsenal Dzyarzhynsk
    Slonim
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/11 20:00
    Petrikov
    Dnepr Mogilev
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/11 20:00
    Lokomotiv Gomel
    Naftan Novopolock
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/11 20:00
    Orsha
    Belshina Babruisk
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/11 20:00
    Lida
    Baranovici
    ? - ?
    Vòng 31
  • 20/11 20:00
    Volna Pinsk
    Baranovici
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/11 20:00
    Belshina Babruisk
    Lida
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/11 20:00
    Naftan Novopolock
    Orsha
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/11 20:00
    Dnepr Mogilev
    Lokomotiv Gomel
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/11 20:00
    Slonim
    Petrikov
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/11 20:00
    Krumkachy Minsk
    Arsenal Dzyarzhynsk
    ? - ?
    Vòng 32
  • 27/11 20:00
    Arsenal Dzyarzhynsk
    Volna Pinsk
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/11 20:00
    Petrikov
    Krumkachy Minsk
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/11 20:00
    Lokomotiv Gomel
    Slonim
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/11 20:00
    Orsha
    Dnepr Mogilev
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/11 20:00
    Lida
    Naftan Novopolock
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/11 20:00
    Baranovici
    Belshina Babruisk
    ? - ?
    Vòng 33
  • 29/10 19:00
    Nữ Neman Grodno
    Nữ Bobruichanka Bobruisk
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/10 19:00
    Nữ Vitebsk
    Nữ Dinamo-BGUFK Minsk
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/10 19:00
    Nữ Zorka-BDU Minsk
    Nữ Dnepr Mogilev
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/10 19:00
    Nữ Gomel
    Nữ Dinamo Brest
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/10 20:00
    Nữ ABFF U19
    Nữ Minsk
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/11 20:00
    Nữ Bobruichanka Bobruisk
    Nữ Dinamo Brest
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/11 20:00
    Nữ Dinamo-BGUFK Minsk
    Nữ Gomel
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/11 20:00
    Nữ Neman Grodno
    Nữ Zorka-BDU Minsk
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/11 20:00
    Nữ ABFF U19
    Nữ Vitebsk
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/11 20:00
    Nữ Dnepr Mogilev
    Nữ Minsk
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/11 20:00
    Nữ Dinamo Brest
    Nữ Dinamo-BGUFK Minsk
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/11 20:00
    Nữ Vitebsk
    Nữ Dnepr Mogilev
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/11 20:00
    Nữ Gomel
    Nữ ABFF U19
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/11 20:00
    Nữ Minsk
    Nữ Neman Grodno
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/11 20:00
    Nữ Zorka-BDU Minsk
    Nữ Bobruichanka Bobruisk
    ? - ?
    Vòng 27
Cập nhật: