Lịch thi đấu bóng đá Bắc Macedonia hôm nay, LTĐ Bắc Macedonia tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Bắc Macedonia hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Bắc Macedonia thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Bắc Macedonia ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Bắc Macedonia (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Bắc Macedonia mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Bắc Macedonia theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Bắc Macedonia (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Bắc Macedonia bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Bắc Macedonia (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Bắc Macedonia. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Bắc Macedonia, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Bắc Macedonia và đội tuyển trẻ Bắc Macedonia (ĐT Bắc Macedonia lứa U) như: U23 Bắc Macedonia, U21, U19 và U17.

  • 24/10 19:00
    Borec Veles
    Akademija Pandev
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/10 19:00
    FK Skopje
    FK Tikves Kavadarci
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/10 19:00
    Makedonija Gjorce Petrov
    Struga Trim-Lum
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/10 19:00
    Pelister Bitola
    Bregalnica Stip
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/10 19:00
    Shkendija
    Rabotnichki
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/10 19:00
    Shkupi
    Renova Cepciste
    ? - ?
    Vòng 11
  • 31/10 19:00
    Shkupi
    Bregalnica Stip
    ? - ?
    Vòng 12
  • C300x250-1
  • 31/10 19:00
    Struga Trim-Lum
    Akademija Pandev
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 19:00
    Borec Veles
    Rabotnichki
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 19:00
    FK Skopje
    Renova Cepciste
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 19:00
    Pelister Bitola
    Makedonija Gjorce Petrov
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 19:00
    Shkendija
    FK Tikves Kavadarci
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 19:00
    Bregalnica Stip
    FK Skopje
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 19:00
    Makedonija Gjorce Petrov
    Shkupi
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 19:00
    Pelister Bitola
    Struga Trim-Lum
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 19:00
    Rabotnichki
    Akademija Pandev
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 19:00
    Renova Cepciste
    Shkendija
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 19:00
    FK Tikves Kavadarci
    Borec Veles
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 19:00
    Akademija Pandev
    FK Tikves Kavadarci
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/11 19:00
    Borec Veles
    Renova Cepciste
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/11 19:00
    FK Skopje
    Makedonija Gjorce Petrov
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/11 19:00
    Shkendija
    Bregalnica Stip
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/11 19:00
    Shkupi
    Pelister Bitola
    ? - ?
    Vòng 14
  • 21/11 19:00
    Struga Trim-Lum
    Rabotnichki
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 19:00
    Bregalnica Stip
    Borec Veles
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/11 19:00
    Makedonija Gjorce Petrov
    Shkendija
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/11 19:00
    Pelister Bitola
    FK Skopje
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/11 19:00
    Renova Cepciste
    Akademija Pandev
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/11 19:00
    Shkupi
    Struga Trim-Lum
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/11 19:00
    FK Tikves Kavadarci
    Rabotnichki
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 19:00
    Bratstvo 07
    Kamenica-Sasa
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 8
  • C300x250-2
  • 23/10 19:00
    Tim Lokomotiva
    Belasica Strumica
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 8
  • 23/10 19:00
    FK Osogovo
    Pehchevo
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 8
  • 23/10 19:00
    Pobeda Prilep
    Detonit Junior
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 8
  • 23/10 19:00
    Sloga Vinica
    FK Kozuv
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 8
  • 23/10 19:00
    FK Kadino
    Veleshta
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 23/10 19:00
    FK Rinija Gostivar
    Korab Debar
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 23/10 19:00
    FK Ohrid 2004
    Voska Sport
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 23/10 19:00
    Sileks
    Besa Doberdoll
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 23/10 19:00
    FK Teteks Tetovo
    FK Vardar
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 30/10 19:00
    Belasica Strumica
    Pobeda Prilep
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 9
  • 30/10 19:00
    Detonit Junior
    Bratstvo 07
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 9
  • 30/10 19:00
    Pehchevo
    Tim Lokomotiva
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 9
  • 30/10 19:00
    FK Kozuv
    FK Osogovo
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 9
  • 30/10 19:00
    Kamenica-Sasa
    Sloga Vinica
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 9
  • 30/10 19:00
    Besa Doberdoll
    FK Kadino
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 9
  • 30/10 19:00
    Korab Debar
    Sileks
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 9
  • 30/10 19:00
    FK Vardar
    FK Rinija Gostivar
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 9
  • 30/10 19:00
    Veleshta
    FK Ohrid 2004
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 9
  • 30/10 19:00
    Voska Sport
    FK Teteks Tetovo
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 9
  • 07/11 19:00
    Belasica Strumica
    Detonit Junior
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 10
  • 07/11 19:00
    Bratstvo 07
    Sloga Vinica
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 10
  • 07/11 19:00
    Pehchevo
    Pobeda Prilep
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 10
  • 07/11 19:00
    FK Kozuv
    Tim Lokomotiva
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 10
  • 07/11 19:00
    Kamenica-Sasa
    FK Osogovo
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 10
  • 07/11 19:00
    Besa Doberdoll
    FK Ohrid 2004
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 10
  • 07/11 19:00
    Sileks
    FK Kadino
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 10
  • 07/11 19:00
    FK Vardar
    Korab Debar
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 10
  • 07/11 19:00
    Veleshta
    FK Teteks Tetovo
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 10
  • 07/11 19:00
    Voska Sport
    FK Rinija Gostivar
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 10
  • 20/11 19:00
    Belasica Strumica
    Bratstvo 07
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 11
  • 20/11 19:00
    Detonit Junior
    Pehchevo
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 11
  • 20/11 19:00
    Tim Lokomotiva
    Kamenica-Sasa
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 11
  • 20/11 19:00
    FK Osogovo
    Sloga Vinica
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 11
  • 20/11 19:00
    Pobeda Prilep
    FK Kozuv
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 11
  • 20/11 19:00
    Korab Debar
    Voska Sport
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 11
  • 20/11 19:00
    FK Rinija Gostivar
    Veleshta
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 11
  • 20/11 19:00
    FK Ohrid 2004
    FK Kadino
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 11
  • 20/11 19:00
    FK Teteks Tetovo
    Besa Doberdoll
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 11
  • 20/11 19:00
    FK Vardar
    Sileks
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 11
  • 27/11 19:00
    Bratstvo 07
    FK Osogovo
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 12
  • 27/11 19:00
    Pehchevo
    Belasica Strumica
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 12
  • 27/11 19:00
    FK Kozuv
    Detonit Junior
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 12
  • 27/11 19:00
    Kamenica-Sasa
    Pobeda Prilep
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 12
  • 27/11 19:00
    Sloga Vinica
    Tim Lokomotiva
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 12
  • 27/11 19:00
    Besa Doberdoll
    FK Rinija Gostivar
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 12
  • 27/11 19:00
    FK Kadino
    FK Teteks Tetovo
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 12
  • 27/11 19:00
    Sileks
    FK Ohrid 2004
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 12
  • 27/11 19:00
    Veleshta
    Korab Debar
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 12
  • 27/11 19:00
    Voska Sport
    FK Vardar
    ? - ?
    Vòng Bảng Tây / 12
  • 04/12 19:00
    Belasica Strumica
    FK Kozuv
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 13
  • 04/12 19:00
    Detonit Junior
    Kamenica-Sasa
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 13
  • 04/12 19:00
    Pehchevo
    Bratstvo 07
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 13
  • 04/12 19:00
    Tim Lokomotiva
    FK Osogovo
    ? - ?
    Vòng Bảng Đông / 13
Cập nhật: