Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ailen hôm nay, LTĐ Bắc Ailen tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ailen hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Bắc Ailen thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Bắc Ailen ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Bắc Ailen (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Bắc Ailen mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Bắc Ailen theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Bắc Ailen (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Bắc Ailen bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Bắc Ailen (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Bắc Ailen. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Bắc Ailen, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Bắc Ailen và đội tuyển trẻ Bắc Ailen (ĐT Bắc Ailen lứa U) như: U23 Bắc Ailen, U21, U19 và U17.

  • 23/10 01:45
    Dungannon Swifts
    Carrick Rangers
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 21:00
    Ballymena United
    Cliftonville
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 21:00
    Coleraine
    Warrenpoint Town
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 21:00
    Crusaders
    Glenavon
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 21:00
    Glentoran
    Portadown
    ? - ?
    Vòng 10
  • 26/10 01:45
    Larne
    Linfield
    ? - ?
    Vòng 10
  • 27/10 01:45
    Dungannon Swifts
    Crusaders
    ? - ?
    Vòng 3
  • C300x250-1
  • 30/10 01:45
    Carrick Rangers
    Glentoran
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 21:00
    Ballymena United
    Larne
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 21:00
    Cliftonville
    Glenavon
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 21:00
    Coleraine
    Portadown
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 21:00
    Linfield
    Dungannon Swifts
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/10 21:00
    Warrenpoint Town
    Crusaders
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/11 02:45
    Linfield
    Ballymena United
    ? - ?
    Vòng 3
  • 03/11 02:45
    Dungannon Swifts
    Warrenpoint Town
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/11 02:45
    Larne
    Glentoran
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/11 02:45
    Portadown
    Cliftonville
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/11 02:45
    Larne
    Crusaders
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 22:00
    Carrick Rangers
    Coleraine
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 22:00
    Cliftonville
    Dungannon Swifts
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 22:00
    Glenavon
    Ballymena United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 22:00
    Glentoran
    Warrenpoint Town
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 22:00
    Portadown
    Linfield
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/11 22:00
    Coleraine
    Dungannon Swifts
    ? - ?
    Vòng 4
  • 13/11 22:00
    Crusaders
    Linfield
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/11 22:00
    Glentoran
    Ballymena United
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/11 22:00
    Larne
    Glenavon
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/11 22:00
    Portadown
    Carrick Rangers
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/11 22:00
    Warrenpoint Town
    Cliftonville
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/11 02:45
    Coleraine
    Larne
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 22:00
    Ballymena United
    Carrick Rangers
    ? - ?
    Vòng 14
  • C300x250-2
  • 20/11 22:00
    Crusaders
    Glentoran
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 22:00
    Dungannon Swifts
    Portadown
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 22:00
    Linfield
    Cliftonville
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 22:00
    Warrenpoint Town
    Glenavon
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/11 02:45
    Glenavon
    Linfield
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 22:00
    Coleraine
    Cliftonville
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 22:00
    Ballymena United
    Crusaders
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 22:00
    Carrick Rangers
    Warrenpoint Town
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 22:00
    Glentoran
    Dungannon Swifts
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 22:00
    Portadown
    Larne
    ? - ?
    Vòng 15
  • 01/12 02:45
    Coleraine
    Glentoran
    ? - ?
    Vòng 16
  • 01/12 02:45
    Crusaders
    Portadown
    ? - ?
    Vòng 16
  • 01/12 02:45
    Dungannon Swifts
    Glenavon
    ? - ?
    Vòng 16
  • 01/12 02:45
    Larne
    Cliftonville
    ? - ?
    Vòng 16
  • 01/12 02:45
    Linfield
    Carrick Rangers
    ? - ?
    Vòng 16
  • 01/12 02:45
    Warrenpoint Town
    Ballymena United
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/12 22:00
    Carrick Rangers
    Dungannon Swifts
    ? - ?
    Vòng 17
  • 23/10 21:00
    Ballinamallard United
    Annagh United
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 21:00
    Ballyclare Comrades
    Institute
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 21:00
    Knockbreda
    Dundela
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 21:00
    Loughgall
    Ards
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 21:00
    Newry City
    Dergview
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 21:00
    Queen University Belfast
    Harland & Wolff Welders
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 21:00
    Annagh United
    Institute
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 21:00
    Ards
    Newry City
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 21:00
    Ballyclare Comrades
    Loughgall
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 21:00
    Dergview
    Dundela
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 21:00
    Harland & Wolff Welders
    Ballinamallard United
    ? - ?
    Vòng 14
  • 30/10 21:00
    Queen University Belfast
    Knockbreda
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 22:00
    Ards
    Annagh United
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 22:00
    Ballinamallard United
    Queen University Belfast
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 22:00
    Dundela
    Loughgall
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 22:00
    Institute
    Dergview
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 22:00
    Knockbreda
    Ballyclare Comrades
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 22:00
    Harland & Wolff Welders
    Newry City
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/11 22:00
    Ballyclare Comrades
    Queen University Belfast
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 22:00
    Dergview
    Annagh United
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 22:00
    Dundela
    Ards
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 22:00
    Harland & Wolff Welders
    Institute
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 22:00
    Loughgall
    Knockbreda
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 22:00
    Newry City
    Ballinamallard United
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 22:00
    Harland & Wolff Welders
    Annagh United
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20/11 22:00
    Ards
    Dergview
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Ballinamallard United
    Ballyclare Comrades
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Institute
    Loughgall
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Knockbreda
    Newry City
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Queen University Belfast
    Dundela
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/11 22:00
    Annagh United
    Knockbreda
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Harland & Wolff Welders
    Ballyclare Comrades
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Dergview
    Queen University Belfast
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Dundela
    Newry City
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Institute
    Ards
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Loughgall
    Ballinamallard United
    ? - ?
    Vòng 18
Cập nhật: