Mua domain VN giá rẻ

Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan hôm nay, LTĐ Ba Lan tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Ba Lan thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Ba Lan ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Ba Lan (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Ba Lan mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Ba Lan theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Ba Lan (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Ba Lan bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Ba Lan (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Ba Lan. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Ba Lan, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Ba Lan và đội tuyển trẻ Ba Lan (ĐT Ba Lan lứa U) như: U23 Ba Lan, U21, U19 và U17.

Mua bán trao đổi đồng hồ chính hãng
  • 29/10 23:00
    Cracovia Krakow
    Radomiak Radom
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 01:30
    Stal Mielec
    Lech Poznan
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 17:30
    Termalica BB
    Slask Wroclaw
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:00
    Warta Poznan
    Lechia Gdansk
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 22:30
    Gornik Zabrze
    Zaglebie Lubin
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 01:00
    Jagiellonia Bialystok
    Piast Gliwice
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 18:30
    Wisla Plock
    Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 21:00
    Gornik Leczna
    Rakow Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 23:30
    Legia Warszawa
    Pogon Szczecin
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 00:00
    Wisla Plock
    Termalica BB
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 02:30
    Slask Wroclaw
    Jagiellonia Bialystok
    ? - ?
    Vòng 14
  • Mua domain VN giá rẻ
  • 06/11 18:30
    Piast Gliwice
    Warta Poznan
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 21:00
    Radomiak Radom
    Gornik Zabrze
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 23:30
    Lechia Gdansk
    Zaglebie Lubin
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07/11 02:00
    Gornik Leczna
    Lech Poznan
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07/11 21:00
    Rakow Czestochowa
    Pogon Szczecin
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07/11 23:30
    Legia Warszawa
    Stal Mielec
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/11 02:00
    Wisla Krakow
    Cracovia Krakow
    ? - ?
    Vòng 14
  • 25/10 23:00
    Stomil Olsztyn
    Sandecja Nowy Sacz
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 23:00
    Stomil Olsztyn
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 01:30
    Korona Kielce
    Odra Opole
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 17:40
    GKS Jastrzebie
    GKS Katowice
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 23:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Widzew lodz
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 01:30
    LKS Lodz
    Gornik Polkowice
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 18:40
    Miedz Legnica
    Arka Gdynia
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 21:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Zaglebie Sosnowiec
    ? - ?
    Vòng 15
  • 01/11 00:00
    Podbeskidzie
    Chrobry Glogow
    ? - ?
    Vòng 15
  • 01/11 02:30
    Puszcza Niepolomice
    GKS Tychy
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/11 00:00
    Puszcza Niepolomice
    Skra Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 00:00
    Arka Gdynia
    Podbeskidzie
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 00:00
    Chrobry Glogow
    Sandecja Nowy Sacz
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 00:00
    GKS Katowice
    Korona Kielce
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 00:00
    Odra Opole
    LKS Lodz
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 00:00
    Gornik Polkowice
    CWKS Resovia Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 00:00
    Stomil Olsztyn
    Zaglebie Sosnowiec
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 00:00
    GKS Tychy
    GKS Jastrzebie
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 01:10
    Widzew lodz
    Miedz Legnica
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 18:00
    Garbarnia Krakow
    KKS Kalisz
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 18:00
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 18:00
    Hutnik Krakow
    Wisla Pulawy
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 18:00
    Slask Wroclaw 2
    Znicz Pruszkow
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 19:00
    Pogon Siedlce
    Radunia Stezyca
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 20:00
    Ruch Chorzow
    Olimpia Elblag
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 23:00
    GKS Belchatow
    Sokol Ostroda
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 23:00
    Lech Poznan 2
    Wigry Suwalki
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 22:00
    Motor Lublin
    Stal Rzeszow
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 23:00
    Wigry Suwalki
    Garbarnia Krakow
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 00:00
    Stal Rzeszow
    GKS Belchatow
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 19:00
    Sokol Ostroda
    Lech Poznan 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 19:00
    Wisla Pulawy
    Pogon Siedlce
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 00:00
    Olimpia Elblag
    Chojniczanka Chojnice
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 00:00
    KKS Kalisz
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 00:00
    Znicz Pruszkow
    Hutnik Krakow
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 00:00
    Ruch Chorzow
    Slask Wroclaw 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 19:00
    Radunia Stezyca
    Motor Lublin
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/10 16:00
    U18 Jagiellonia Bialystok
    U18 Lech Poznan
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 17:00
    U18 Gornik Zabrze
    U18 Legia Warszawa
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 17:00
    U18 Gwarek Zabrze
    U18 Cracovia Krakow
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 17:00
    Polonia Warszawa (Youth
    U18 Pogon Szczecin
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 17:00
    Rakow Czestochowa (Youth
    U18 Arka Gdynia
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 17:00
    U18 Wisla Krakow
    U18 Slask Wroclaw
    ? - ?
    Vòng 12
  • 30/10 17:00
    U18 Zaglebie Lubin
    Warta Poznan (Youth
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 18:00
    Stal Rzeszow (Youth
    U18 SMS Lodz
    ? - ?
    Vòng 12
  • 06/11 18:00
    U18 Arka Gdynia
    U18 Gwarek Zabrze
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 18:00
    U18 Cracovia Krakow
    Polonia Warszawa (Youth
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 18:00
    U18 Lech Poznan
    U18 Wisla Krakow
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 18:00
    U18 Legia Warszawa
    U18 Jagiellonia Bialystok
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 18:00
    U18 Pogon Szczecin
    U18 Zaglebie Lubin
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 18:00
    U18 Slask Wroclaw
    Stal Rzeszow (Youth
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 18:00
    U18 SMS Lodz
    Rakow Czestochowa (Youth
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 18:00
    Warta Poznan (Youth
    U18 Gornik Zabrze
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 15:45
    Nữ GKS Katowice
    Nữ KKPK Medyk Konin
    ? - ?
    Vòng 9
  • 30/10 23:00
    Nữ Czarni Sosnowiec
    Nữ KKP Bydgoszcz
    ? - ?
    Vòng 9
  • 30/10 23:00
    Nữ APLG Gdansk
    Nữ SMS Lodz
    ? - ?
    Vòng 9
  • 30/10 23:00
    Nữ Gornik Leczna
    Nữ Rekord Bielsko
    ? - ?
    Vòng 9
  • 30/10 23:00
    Nữ MKS Olimpia Szczecin
    Nữ WKS Slask Wroclaw
    ? - ?
    Vòng 9
  • 30/10 23:00
    Nữ AZS UJ Krakow
    Nữ Tarnovia Tarnow
    ? - ?
    Vòng 9
  • 07/11 00:00
    Nữ KKP Bydgoszcz
    Nữ WKS Slask Wroclaw
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/11 00:00
    Nữ Czarni Sosnowiec
    Nữ Gornik Leczna
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/11 00:00
    Nữ KKPK Medyk Konin
    Nữ APLG Gdansk
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/11 00:00
    Nữ Rekord Bielsko
    Nữ GKS Katowice
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/11 00:00
    Nữ Tarnovia Tarnow
    Nữ MKS Olimpia Szczecin
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/11 00:00
    Nữ SMS Lodz
    Nữ AZS UJ Krakow
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/11 18:00
    Nữ Rekord Bielsko
    Nữ Czarni Sosnowiec
    ? - ?
    Vòng 8
Cập nhật: