Lịch thi đấu bóng đá Argentina hôm nay, LTĐ Argentina tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Argentina hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Argentina thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Argentina ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Argentina (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Argentina mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Argentina theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Argentina (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Argentina bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Argentina (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Argentina. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Argentina, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Argentina và đội tuyển trẻ Argentina (ĐT Argentina lứa U) như: U23 Argentina, U21, U19 và U17.

  • 12/11 04:00
    Uruguay
    Argentina
    ? - ?
    Vòng 1 / 13
  • 17/11 04:00
    Argentina
    Brazil
    ? - ?
    Vòng 1 / 14
  • 27/01 07:00
    Chile
    Argentina
    ? - ?
    Vòng 1 / 15
  • 01/02 07:00
    Argentina
    Colombia
    ? - ?
    Vòng 1 / 16
  • 24/03 07:00
    Argentina
    Venezuela
    ? - ?
    Vòng 1 / 17
  • 21/10 00:30
    Arsenal de Sarandi
    Gimnasia LP
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 17
  • 21/10 02:45
    San Lorenzo
    Lanus
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 17
  • 21/10 05:00
    CA Banfield
    CA Huracan
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 17
  • 21/10 05:00
    Estudiantes La Plata
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 17
  • 21/10 07:15
    Boca Juniors
    Club Deportivo Godoy Cruz
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 17
  • 22/10 00:30
    Argentinos Juniors
    Colon
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 17
  • 22/10 02:45
    Newells Old Boys
    Aldosivi
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 17
  • C300x250-1
  • 22/10 05:00
    Independiente
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 17
  • 22/10 07:15
    Talleres Cordoba
    River Plate
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 17
  • 24/10 01:45
    Gimnasia LP
    Central Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 24/10 04:00
    Defensa Y Justicia
    CA Platense
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 24/10 06:15
    Rosario Central
    Racing Club
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 25/10 01:45
    Colon
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 25/10 01:45
    Club Deportivo Godoy Cruz
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 25/10 04:00
    CA Huracan
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 25/10 06:15
    Velez Sarsfield
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 26/10 00:30
    Aldosivi
    Arsenal de Sarandi
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 26/10 00:30
    Club Atletico Sarmiento
    Newells Old Boys
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 26/10 02:45
    Atletico Tucuman
    Patronato Parana
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 26/10 02:45
    Lanus
    Talleres Cordoba
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 26/10 05:00
    River Plate
    Argentinos Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 26/10 07:15
    Independiente
    Union Santa Fe
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 30/10 07:15
    Arsenal de Sarandi
    Club Atletico Sarmiento
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 19
  • 31/10 01:45
    Argentinos Juniors
    Lanus
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 19
  • 31/10 01:45
    CA Platense
    Atletico Tucuman
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 19
  • 23/10 03:10
    Club Atletico Guemes
    Santa Marina Tandil
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 31
  • 23/10 07:10
    Independiente Rivadavia
    Atletico Rafaela
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 31
  • 24/10 01:00
    Tristan Suarez
    Villa Dalmine
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 31
  • 24/10 01:30
    Estudiantes de Caseros
    Club Atletico Mitre
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 31
  • 24/10 01:30
    All Boys
    Almagro
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 31
  • 24/10 01:30
    Barracas Central
    Guillermo Brown
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 31
  • C300x250-2
  • 24/10 03:10
    Deportivo Moron
    Defensores de Belgrano
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 31
  • 24/10 05:10
    Tigre
    Chacarita Juniors
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 31
  • 24/10 07:10
    Agropecuario de Carlos Casares
    Almirante Brown
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 31
  • 25/10 01:10
    Quilmes
    Nueva Chicago
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 31
  • 25/10 01:30
    Gimnasia Jujuy
    San Martin San Juan
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 31
  • 25/10 02:30
    Deportivo Maipu
    San Martin Tucuman
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 31
  • 25/10 03:00
    Alvarado Mar del Plata
    Atletico Atlanta
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 31
  • 26/10 06:00
    Instituto Cordoba
    CA Brown Adrogue
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 31
  • 26/10 07:00
    Estudiantes Rio Cuarto
    Deportivo Riestra
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 31
  • 26/10 07:05
    Temperley
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 31
  • 27/10 07:10
    Ferrol Carril Oeste
    San Telmo
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 31
  • 31/10 01:30
    Almirante Brown
    Quilmes
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 32
  • 31/10 01:30
    Atletico Atlanta
    Estudiantes de Caseros
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 32
  • 31/10 01:30
    Belgrano
    Deportivo Maipu
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 32
  • 31/10 01:30
    Chacarita Juniors
    Alvarado Mar del Plata
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 32
  • 31/10 01:30
    Deportivo Riestra
    Temperley
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 32
  • 31/10 01:30
    Gimnasia Mendoza
    Estudiantes Rio Cuarto
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 32
  • 31/10 01:30
    Nueva Chicago
    Tigre
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 32
  • 31/10 01:30
    San Martin Tucuman
    Agropecuario de Carlos Casares
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 32
  • 31/10 01:30
    Almagro
    Club Atletico Guemes
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 32
  • 31/10 01:30
    Atletico Rafaela
    All Boys
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 32
  • 31/10 01:30
    CA Brown Adrogue
    Barracas Central
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 32
  • 31/10 01:30
    Defensores de Belgrano
    Ferrol Carril Oeste
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 32
  • 31/10 01:30
    Guillermo Brown
    Independiente Rivadavia
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 32
  • 31/10 01:30
    San Martin San Juan
    Instituto Cordoba
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 32
  • 31/10 01:30
    Santa Marina Tandil
    Deportivo Moron
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 32
  • 31/10 01:30
    San Telmo
    Tristan Suarez
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 32
  • 31/10 01:30
    Villa Dalmine
    Gimnasia Jujuy
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 32
  • 24/10 01:30
    Argentino de Quilmes
    Sacachispas
    ? - ?
    Vòng Clausura / 15
  • 24/10 01:30
    Club Atletico Colegiales
    Canuelas
    ? - ?
    Vòng Clausura / 15
  • 24/10 01:30
    Club Comunicaciones (AR)
    UAI Urquiza
    ? - ?
    Vòng Clausura / 15
  • 24/10 01:30
    Defensores Unidos
    Deportivo Merlo
    ? - ?
    Vòng Clausura / 15
  • 24/10 01:30
    Deportivo Armenio
    Talleres Remdios de Escalada
    ? - ?
    Vòng Clausura / 15
  • 24/10 01:30
    CA Fenix Pilar
    Flandria
    ? - ?
    Vòng Clausura / 15
  • 24/10 01:30
    Los Andes
    Club Atletico Acassuso
    ? - ?
    Vòng Clausura / 15
  • 24/10 01:30
    Villa San Carlos
    CA San Miguel
    ? - ?
    Vòng Clausura / 15
  • 31/10 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Club Atletico Colegiales
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 31/10 01:30
    Canuelas
    CA Fenix Pilar
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 31/10 01:30
    Deportivo Merlo
    Villa San Carlos
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 31/10 01:30
    Flandria
    Defensores Unidos
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 31/10 01:30
    Justo Jose de Urquiza
    Argentino de Quilmes
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 31/10 01:30
    Sacachispas
    Los Andes
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 31/10 01:30
    CA San Miguel
    Deportivo Armenio
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 31/10 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    Club Comunicaciones (AR)
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 31/10 01:30
    Ituzaingo
    Leandro N Alem
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 31/10 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Berazategui
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 31/10 01:30
    Deportivo Laferrere
    Excursionistas
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 31/10 01:30
    Claypole
    Central Cordoba De Rosario
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 31/10 01:30
    Real Pilar
    San Martin Burzaco
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 31/10 01:30
    General Lamadrid
    Sportivo Italiano
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 31/10 01:30
    CA Atlas
    Deportivo Espanol
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 31/10 01:30
    Ferrocarril Midland
    Club Lujan
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 31/10 01:30
    Victoriano Arenas
    El Porvenir
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
Cập nhật: