Lịch thi đấu bóng đá Áo hôm nay, LTĐ Áo tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Áo hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Áo thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Áo ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Áo (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Áo mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Áo theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Áo (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Áo bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Áo (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Áo. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Áo, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Áo và đội tuyển trẻ Áo (ĐT Áo lứa U) như: U23 Áo, U21, U19 và U17.

  • 17/10 22:00
    Sturm Graz
    SV Ried
    1 - 0
    Vòng 11
  • 23/10 22:00
    Trenkwalder Admira
    WSG Wattens
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 22:00
    Austria Wien
    SV Ried
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 22:00
    Wolfsberger AC
    Austria Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/10 19:30
    TSV Hartberg
    Rapid Wien
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/10 19:30
    LASK Linz
    Rheindorf Altach
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/10 22:00
    Red Bull Salzburg
    Sturm Graz
    ? - ?
    Vòng 12
  • C300x250-1
  • 30/10 22:00
    Austria Klagenfurt
    Trenkwalder Admira
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 22:00
    Rheindorf Altach
    TSV Hartberg
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 22:00
    SV Ried
    Red Bull Salzburg
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 20:30
    Sturm Graz
    Wolfsberger AC
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 20:30
    WSG Wattens
    Austria Wien
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 23:00
    Rapid Wien
    LASK Linz
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 23:00
    Trenkwalder Admira
    SV Ried
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 23:00
    Austria Wien
    Red Bull Salzburg
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 23:00
    TSV Hartberg
    Austria Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07/11 20:30
    Rheindorf Altach
    Sturm Graz
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07/11 20:30
    LASK Linz
    WSG Wattens
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07/11 23:00
    Wolfsberger AC
    Rapid Wien
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 23:00
    Rapid Wien
    Rheindorf Altach
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/11 23:00
    SV Ried
    TSV Hartberg
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/11 23:00
    Red Bull Salzburg
    Trenkwalder Admira
    ? - ?
    Vòng 15
  • 21/11 20:30
    Austria Klagenfurt
    Austria Wien
    ? - ?
    Vòng 15
  • 21/11 20:30
    WSG Wattens
    Wolfsberger AC
    ? - ?
    Vòng 15
  • 21/11 23:00
    Sturm Graz
    LASK Linz
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 23:00
    Trenkwalder Admira
    Wolfsberger AC
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 23:00
    Austria Klagenfurt
    Red Bull Salzburg
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 23:00
    Rheindorf Altach
    WSG Wattens
    ? - ?
    Vòng 16
  • 28/11 20:30
    Austria Wien
    Sturm Graz
    ? - ?
    Vòng 16
  • 28/11 20:30
    TSV Hartberg
    LASK Linz
    ? - ?
    Vòng 16
  • 28/11 23:00
    SV Ried
    Rapid Wien
    ? - ?
    Vòng 16
  • C300x250-2
  • 04/12 23:00
    Red Bull Salzburg
    TSV Hartberg
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/12 23:00
    Sturm Graz
    Trenkwalder Admira
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/12 23:00
    WSG Wattens
    Austria Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 17
  • 22/10 23:30
    SKU Amstetten
    Austria Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 23:30
    Floridsdorfer AC
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 23:30
    SK Vorwarts Steyr
    Lafnitz
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 23:30
    Wacker Innsbruck
    Juniors OO
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 01:25
    Austria Lustenau
    Blau Weiss Linz
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 19:30
    Grazer AK
    Liefering
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 19:30
    Rapid Wien 2
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/10 15:30
    Kapfenberg Superfund
    St. Polten
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 23:30
    Austria Wien Amateure
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 23:30
    Blau Weiss Linz
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 23:30
    SV Horn
    Wacker Innsbruck
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 23:30
    Lafnitz
    Rapid Wien 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 23:30
    Liefering
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 19:30
    Dornbirn
    Grazer AK
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 16:30
    Juniors OO
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 18:30
    St. Polten
    Austria Lustenau
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 00:30
    Austria Lustenau
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 00:30
    Floridsdorfer AC
    Lafnitz
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 00:30
    Grazer AK
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 00:30
    Kapfenberg Superfund
    Juniors OO
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 00:30
    Wacker Innsbruck
    St. Polten
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:30
    Liefering
    Blau Weiss Linz
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:30
    SK Vorwarts Steyr
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07/11 17:30
    Rapid Wien 2
    Austria Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/11 00:30
    SKU Amstetten
    Rapid Wien 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/11 00:30
    Austria Wien Amateure
    Austria Lustenau
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/11 00:30
    Blau Weiss Linz
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/11 00:30
    Juniors OO
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/11 00:30
    SV Horn
    Liefering
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/11 00:30
    St. Polten
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/11 20:30
    Dornbirn
    Wacker Innsbruck
    ? - ?
    Vòng 15
  • 21/11 16:30
    Lafnitz
    Grazer AK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/11 00:30
    Floridsdorfer AC
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 00:30
    Grazer AK
    Austria Lustenau
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 00:30
    Lafnitz
    Juniors OO
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 00:30
    Wacker Innsbruck
    Austria Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 20:30
    Dornbirn
    Blau Weiss Linz
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 20:30
    Liefering
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 20:30
    Rapid Wien 2
    St. Polten
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 20:30
    SK Vorwarts Steyr
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 17:45
    Nữ SKV Altenmarkt
    Nữ USC Landhaus
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/10 16:30
    Nữ FSK St Polten Spratzern
    Nữ Vorderland
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/10 16:30
    Nữ Wacker Innsbruck
    Nữ First Vienna
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/10 19:00
    Nữ Bergheim/Hof
    Nữ Sudburgenland
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/10 20:00
    Nữ Sturm Graz/Stattegg
    Nữ Neulengbach
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/11 20:00
    Nữ First Vienna
    Nữ SKV Altenmarkt
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 20:00
    Nữ Neulengbach
    Nữ FSK St Polten Spratzern
    ? - ?
    Vòng 9
  • 07/11 18:00
    Nữ USC Landhaus
    Nữ Bergheim/Hof
    ? - ?
    Vòng 9
  • 07/11 18:00
    Nữ Sudburgenland
    Nữ Sturm Graz/Stattegg
    ? - ?
    Vòng 9
  • 07/11 19:00
    Nữ Vorderland
    Nữ Wacker Innsbruck
    ? - ?
    Vòng 9
Cập nhật: