Lịch thi đấu bóng đá Angola hôm nay, LTĐ Angola tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Angola hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Angola thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Angola ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Angola (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Angola mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Angola theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Angola (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Angola bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Angola (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Angola. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Angola, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Angola và đội tuyển trẻ Angola (ĐT Angola lứa U) như: U23 Angola, U21, U19 và U17.

  • 19/10 21:00
    Recreativo Caala
    Interclube Luanda
    ? - ?
    Vòng 3
  • 19/10 21:30
    Desportivo Huila
    Sagrada Esperanca
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/10 22:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Petro Atletico de Luanda
    ? - ?
    Vòng 3
  • 23/10 21:30
    Academica Lobito
    Desportivo Huila
    ? - ?
    Vòng 4
  • 23/10 21:30
    Sporting Cabinda
    Benfica Lubango
    ? - ?
    Vòng 4
  • 23/10 22:30
    Progresso Sambizanga
    Recreativo Libolo
    ? - ?
    Vòng 4
  • 24/10 21:00
    Cuando Cubango
    Recreativo Caala
    ? - ?
    Vòng 4
  • C300x250-1
  • 24/10 21:30
    Sporting de Benguela
    Kabuscorp do Palanca
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/10 21:30
    Interclube Luanda
    Primeiro 1 de Agosto
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/10 21:30
    Sagrada Esperanca
    Bravos do Maquis
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/10 22:30
    Petro Atletico de Luanda
    CD Lunda Sul
    ? - ?
    Vòng 4
  • 30/10 21:00
    Recreativo Libolo
    Recreativo Caala
    ? - ?
    Vòng 5
  • 30/10 22:30
    Progresso Sambizanga
    Sporting Cabinda
    ? - ?
    Vòng 5
  • 31/10 21:00
    Bravos do Maquis
    Academica Lobito
    ? - ?
    Vòng 5
  • 31/10 21:00
    CD Lunda Sul
    Interclube Luanda
    ? - ?
    Vòng 5
  • 31/10 21:30
    Desportivo Huila
    Sporting de Benguela
    ? - ?
    Vòng 5
  • 31/10 21:30
    Benfica Lubango
    Sagrada Esperanca
    ? - ?
    Vòng 5
  • 31/10 22:00
    Kabuscorp do Palanca
    Petro Atletico de Luanda
    ? - ?
    Vòng 5
  • 31/10 22:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Cuando Cubango
    ? - ?
    Vòng 5
  • 02/11 22:30
    Sporting de Benguela
    Primeiro 1 de Agosto
    ? - ?
    Vòng 2
  • 02/11 22:30
    Sagrada Esperanca
    Kabuscorp do Palanca
    ? - ?
    Vòng 2
  • 02/11 23:30
    Petro Atletico de Luanda
    Recreativo Caala
    ? - ?
    Vòng 2
  • 05/11 21:30
    Sporting de Benguela
    Bravos do Maquis
    ? - ?
    Vòng 6
  • 06/11 21:00
    Recreativo Caala
    Primeiro 1 de Agosto
    ? - ?
    Vòng 6
  • 06/11 21:00
    Cuando Cubango
    CD Lunda Sul
    ? - ?
    Vòng 6
  • 06/11 21:30
    Academica Lobito
    Benfica Lubango
    ? - ?
    Vòng 6
  • 06/11 21:30
    Interclube Luanda
    Kabuscorp do Palanca
    ? - ?
    Vòng 6
  • 06/11 21:30
    Sporting Cabinda
    Recreativo Libolo
    ? - ?
    Vòng 6
  • 06/11 21:30
    Sagrada Esperanca
    Progresso Sambizanga
    ? - ?
    Vòng 6
  • 06/11 22:30
    Petro Atletico de Luanda
    Desportivo Huila
    ? - ?
    Vòng 6
  • 13/11 21:00
    Bravos do Maquis
    Petro Atletico de Luanda
    ? - ?
    Vòng 7
  • C300x250-2
  • 13/11 21:00
    CD Lunda Sul
    Recreativo Caala
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/11 21:00
    Recreativo Libolo
    Primeiro 1 de Agosto
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/11 21:00
    Desportivo Huila
    Interclube Luanda
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/11 21:00
    Progresso Sambizanga
    Academica Lobito
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/11 21:00
    Benfica Lubango
    Sporting de Benguela
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/11 21:30
    Sporting Cabinda
    Sagrada Esperanca
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/11 22:00
    Kabuscorp do Palanca
    Cuando Cubango
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/11 21:00
    Academica Lobito
    Sporting Cabinda
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/11 21:00
    Recreativo Caala
    Kabuscorp do Palanca
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/11 21:00
    Cuando Cubango
    Desportivo Huila
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/11 21:00
    Sporting de Benguela
    Progresso Sambizanga
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/11 21:30
    Interclube Luanda
    Bravos do Maquis
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/11 21:30
    Sagrada Esperanca
    Recreativo Libolo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/11 22:30
    Petro Atletico de Luanda
    Benfica Lubango
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/11 23:00
    Primeiro 1 de Agosto
    CD Lunda Sul
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/11 21:00
    Bravos do Maquis
    Cuando Cubango
    ? - ?
    Vòng 9
  • 27/11 21:00
    Recreativo Libolo
    CD Lunda Sul
    ? - ?
    Vòng 9
  • 27/11 21:00
    Desportivo Huila
    Recreativo Caala
    ? - ?
    Vòng 9
  • 27/11 21:00
    Kabuscorp do Palanca
    Primeiro 1 de Agosto
    ? - ?
    Vòng 9
  • 27/11 21:00
    Progresso Sambizanga
    Petro Atletico de Luanda
    ? - ?
    Vòng 9
  • 27/11 21:00
    Sporting Cabinda
    Sporting de Benguela
    ? - ?
    Vòng 9
  • 27/11 21:00
    Benfica Lubango
    Interclube Luanda
    ? - ?
    Vòng 9
  • 27/11 21:30
    Sagrada Esperanca
    Academica Lobito
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/12 21:00
    Academica Lobito
    Recreativo Libolo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/12 21:00
    Recreativo Caala
    Bravos do Maquis
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/12 21:00
    CD Lunda Sul
    Kabuscorp do Palanca
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/12 21:00
    Cuando Cubango
    Benfica Lubango
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/12 21:00
    Sporting de Benguela
    Sagrada Esperanca
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/12 21:30
    Interclube Luanda
    Progresso Sambizanga
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/12 22:30
    Petro Atletico de Luanda
    Sporting Cabinda
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/12 23:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Desportivo Huila
    ? - ?
    Vòng 10
  • 11/12 21:00
    Academica Lobito
    Sporting de Benguela
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/12 21:00
    Bravos do Maquis
    Primeiro 1 de Agosto
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/12 21:00
    Recreativo Libolo
    Kabuscorp do Palanca
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/12 21:00
    Desportivo Huila
    CD Lunda Sul
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/12 21:00
    Progresso Sambizanga
    Cuando Cubango
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/12 21:00
    Sporting Cabinda
    Interclube Luanda
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/12 21:00
    Benfica Lubango
    Recreativo Caala
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/12 21:30
    Sagrada Esperanca
    Petro Atletico de Luanda
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/12 21:00
    Recreativo Caala
    Progresso Sambizanga
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/12 21:00
    CD Lunda Sul
    Bravos do Maquis
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/12 21:00
    Cuando Cubango
    Sporting Cabinda
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/12 21:00
    Kabuscorp do Palanca
    Desportivo Huila
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/12 21:00
    Sporting de Benguela
    Recreativo Libolo
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/12 21:30
    Interclube Luanda
    Sagrada Esperanca
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/12 22:30
    Petro Atletico de Luanda
    Academica Lobito
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/12 23:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Benfica Lubango
    ? - ?
    Vòng 12
  • 18/12 21:00
    Bravos do Maquis
    Kabuscorp do Palanca
    ? - ?
    Vòng 13
  • 18/12 21:00
    Academica Lobito
    Interclube Luanda
    ? - ?
    Vòng 13
  • 18/12 21:00
    Recreativo Libolo
    Desportivo Huila
    ? - ?
    Vòng 13
  • 18/12 21:00
    Sporting de Benguela
    Petro Atletico de Luanda
    ? - ?
    Vòng 13
  • 18/12 21:00
    Sporting Cabinda
    Recreativo Caala
    ? - ?
    Vòng 13
  • 18/12 21:30
    Sagrada Esperanca
    Cuando Cubango
    ? - ?
    Vòng 13
Cập nhật: