Mua domain VN giá rẻ

Lịch thi đấu bóng đá Albania hôm nay, LTĐ Albania tối nay

Lịch thi đấu bóng đá Albania hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Albania thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Albania ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Albania (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Albania mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Albania theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Albania (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Albania bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Albania (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Albania. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Albania, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Albania và đội tuyển trẻ Albania (ĐT Albania lứa U) như: U23 Albania, U21, U19 và U17.

Mua bán trao đổi đồng hồ chính hãng
  • 26/10 00:45
    Tirana
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 6
  • 30/10 00:45
    Dinamo Tirana
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/10 18:45
    Laci
    Skenderbeu Korce
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/10 21:45
    Vllaznia Shkoder
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/10 19:45
    Teuta Durres
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/10 22:45
    Partizani Tirana
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 7
  • 06/11 01:45
    Tirana
    Dinamo Tirana
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/11 19:45
    Kastrioti Kruje
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/11 22:45
    Skenderbeu Korce
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 8
  • 07/11 19:45
    Egnatia Rrogozhine
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 8
  • 07/11 19:45
    Laci
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 8
  • Mua domain VN giá rẻ
  • 20/11 23:00
    Dinamo Tirana
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20/11 23:00
    Kukesi
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20/11 23:00
    Partizani Tirana
    Laci
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20/11 23:00
    Teuta Durres
    Skenderbeu Korce
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20/11 23:00
    Vllaznia Shkoder
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 9
  • 27/11 23:00
    Dinamo Tirana
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 10
  • 27/11 23:00
    Kukesi
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 10
  • 27/11 23:00
    Partizani Tirana
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 10
  • 27/11 23:00
    Skenderbeu Korce
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 10
  • 27/11 23:00
    Vllaznia Shkoder
    Laci
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/12 23:00
    Egnatia Rrogozhine
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/12 23:00
    Kastrioti Kruje
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/12 23:00
    Laci
    Dinamo Tirana
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/12 23:00
    Partizani Tirana
    Skenderbeu Korce
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/12 23:00
    Teuta Durres
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/12 23:00
    Dinamo Tirana
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/12 23:00
    Tirana
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/12 23:00
    Kukesi
    Laci
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/12 23:00
    Skenderbeu Korce
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/12 23:00
    Vllaznia Shkoder
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/12 23:00
    Kastrioti Kruje
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/12 23:00
    Laci
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/12 23:00
    Partizani Tirana
    Dinamo Tirana
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/12 23:00
    Teuta Durres
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 13
  • 13/12 23:00
    Vllaznia Shkoder
    Skenderbeu Korce
    ? - ?
    Vòng 13
  • 19/12 23:00
    Dinamo Tirana
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/12 23:00
    Egnatia Rrogozhine
    Laci
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/12 23:00
    Tirana
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/12 23:00
    Kukesi
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 14
  • 19/12 23:00
    Skenderbeu Korce
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/12 23:00
    Dinamo Tirana
    Skenderbeu Korce
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/12 23:00
    Laci
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/12 23:00
    Partizani Tirana
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/12 23:00
    Teuta Durres
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/12 23:00
    Vllaznia Shkoder
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 15
  • 16/01 23:00
    Egnatia Rrogozhine
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 16
  • 16/01 23:00
    Kastrioti Kruje
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 16
  • 16/01 23:00
    Tirana
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 16
  • 16/01 23:00
    Kukesi
    Dinamo Tirana
    ? - ?
    Vòng 16
  • 16/01 23:00
    Skenderbeu Korce
    Laci
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/01 23:00
    Dinamo Tirana
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 17
  • 23/01 23:00
    Kukesi
    Skenderbeu Korce
    ? - ?
    Vòng 17
  • 23/01 23:00
    Partizani Tirana
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 17
  • 23/01 23:00
    Teuta Durres
    Laci
    ? - ?
    Vòng 17
  • 23/01 23:00
    Vllaznia Shkoder
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/01 23:00
    Egnatia Rrogozhine
    Dinamo Tirana
    ? - ?
    Vòng 18
  • 31/01 23:00
    Kastrioti Kruje
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 18
  • 31/01 23:00
    Tirana
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 18
  • 31/01 23:00
    Laci
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 18
  • 31/01 23:00
    Skenderbeu Korce
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 18
  • 06/02 23:00
    Egnatia Rrogozhine
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 19
  • 06/02 23:00
    Kastrioti Kruje
    Dinamo Tirana
    ? - ?
    Vòng 19
  • 06/02 23:00
    Tirana
    Skenderbeu Korce
    ? - ?
    Vòng 19
  • 06/02 23:00
    Laci
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 19
  • 06/02 23:00
    Teuta Durres
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 19
  • 14/02 23:00
    Dinamo Tirana
    Laci
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/02 23:00
    Tirana
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/02 23:00
    Kukesi
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/02 23:00
    Skenderbeu Korce
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/02 23:00
    Vllaznia Shkoder
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 20
  • 20/02 23:00
    Egnatia Rrogozhine
    Skenderbeu Korce
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/02 23:00
    Kastrioti Kruje
    Tirana
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/02 23:00
    Laci
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/02 23:00
    Partizani Tirana
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/02 23:00
    Teuta Durres
    Dinamo Tirana
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/02 23:00
    Dinamo Tirana
    Partizani Tirana
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/02 23:00
    Egnatia Rrogozhine
    Kastrioti Kruje
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/02 23:00
    Tirana
    Laci
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/02 23:00
    Kukesi
    Teuta Durres
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/02 23:00
    Skenderbeu Korce
    Vllaznia Shkoder
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/03 23:00
    Kastrioti Kruje
    Skenderbeu Korce
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/03 23:00
    Laci
    Egnatia Rrogozhine
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/03 23:00
    Partizani Tirana
    Kukesi
    ? - ?
    Vòng 23
Cập nhật: