Mua domain VN giá rẻ

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 27/10/2021: LTĐ La Liga

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 27/10/2021: Xem lịch bóng đá Thứ tư ngày 27/10/2021 các trận sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai. Lịch bóng đá thi đấu hôm nay và ngày mai của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Lịch TĐ Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC nhất.

Xem LTĐ BĐ TBN VN, Ý & Pháp và Cúp C1, C2 mới nhất tối và đêm nay. Tổng hợp lịch thi đấu bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và lịch phát sóng trực tiếp bóng đá Giao hữu ĐTQG mới nhất các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: LTĐ U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lưu ý: Lịch thi đấu chỉ bao gồm các trận bóng đá có thời gian thi đấu từ 00:00 đến 23:59 ngày 27/10/2021.

Ghi chú:
+ Giải đấu HOT (TOP) được xếp bên trên và có gạch sọc màu đỏ.
+ Giải đấu thông thường thì được xếp theo A-Z của tên Quốc gia (Châu lục) của giải đấu đó.
Ví dụ: Bangladesh bắt đầu bằng B, xếp sau các quốc gia bắt đầu bằng A như: Anh, Áo

Lịch bóng đá thi đấu Thứ tư, ngày 27/10/2021
  • 01:45
    Aldershot Town
    Weymouth
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Altrincham
    Solihull Moors
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Chesterfield
    Eastleigh
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Halifax Town
    Dagenham và Redbridge
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Kings Lynn
    Boreham Wood
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Maidenhead United
    Wrexham
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Notts County
    Bromley
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Southend United
    Dover Athletic
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Stockport County
    Barnet
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Wealdstone
    Grimsby Town
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    Yeovil Town
    Woking
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:45
    AFC Fylde
    Spennymoor Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    AFC Telford United
    Guiseley
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Boston United
    York City
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Brackley Town
    Alfreton Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Chester
    Gloucester City
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Chorley
    Kidderminster
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Curzon Ashton
    Gateshead
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Hereford
    Kettering Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Leamington
    Farsley Celtic
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Southport
    Darlington
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Chippenham Town
    Hemel Hempstead Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Dorking Wanderers
    Eastbourne Borough
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Dulwich Hamlet
    Maidstone United
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Ebbsfleet United
    Braintree Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Hungerford Town
    Havant & Waterlooville
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Slough Town
    Bath City
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    St Albans City
    Billericay Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:45
    Welling United
    Hampton & Richmond
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01:30
    Hartley Wintney
    Metropolitan Police
    ? - ?
    Vòng 7
  • 01:45
    Yate Town
    Farnborough Town
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01:45
    Chesham United
    Beaconsfield Town
    ? - ?
    Vòng 7
  • 01:45
    Wimborne Town
    Merthyr Town
    ? - ?
    Vòng 7
  • 01:45
    Hayes &Yeading
    Salisbury City
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:45
    Poole Town
    Truro City
    ? - ?
    Vòng 12
  • 01:45
    Harrow Borough
    Gosport Borough
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01:00
    Gillingham
    U21 West Ham United
    ? - ?
    Vòng Miền Nam / Bảng A
  • 01:00
    Cheltenham Town
    U21 Chelsea
    ? - ?
    Vòng Miền Nam / Bảng E
  • 01:00
    Milton Keynes Dons
    U21 Aston Villa
    ? - ?
    Vòng Miền Nam / Bảng C
  • 01:45
    AFC Wimbledon
    U21 Crystal Palace
    ? - ?
    Vòng Miền Nam / Bảng B
  • 01:45
    Rotherham United
    U21 Manchester City
    ? - ?
    Vòng Miền Bắc / Bảng E
  • 01:45
    Oxford United
    U21 Tottenham Hotspur
    ? - ?
    Vòng Miền Nam / Bảng H
  • 00:00
    Nữ Na Uy
    Nữ Bỉ
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 00:00
    Nữ Quần đảo Faroe
    Nữ Hungary
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 00:00
    Nữ Thụy Sỹ
    Nữ Croatia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 00:30
    Nữ Latvia
    Nữ Anh
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 00:45
    Nữ Ba Lan
    Nữ Albania
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 01:00
    Nữ Bắc Ailen
    Nữ Áo
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 01:00
    Nữ Hy Lạp
    Nữ Slovenia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 01:15
    Nữ Xứ Wales
    Nữ Estonia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 01:45
    Nữ Iceland
    Nữ Đảo Sip
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 20:00
    Urozhay Krasnodar
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 20:00
    KamAZ
    Ural
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 20:00
    Veles Moscow
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 20:00
    Fakel Voronezh
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 20:00
    Torpedo Moscow
    Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 20:00
    Alania Vladikavkaz
    Ufa
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 20:00
    Rotor Volgograd
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 20:00
    Baltika
    Khimki
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 20:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 20:00
    Metallurg Lipetsk
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 20:00
    Gazovik Orenburg
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng K
  • 22:30
    Ilves Tampere
    Inter Turku
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 4
  • 22:30
    HJK Helsinki
    HIFK
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 4
  • 22:30
    SJK Seinajoki
    KuPS
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 4
  • 22:30
    IFK Mariehamn
    Lahti
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 22:30
    KTP Kotka
    Haka
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 22:30
    Honka
    AC Oulu
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 19:00
    Indjija
    Crvena Zvezda
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19:00
    FK Loznica
    Cukaricki
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19:00
    Novi Pazar
    FK Buducnost Dobanovci
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19:00
    Vojvodina
    Jagodina
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19:00
    FK Javor Ivanjica
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19:00
    Mladost Lucani
    Kolubara
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19:00
    FK Backa Backa Palanka
    Proleter Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19:00
    Radnicki Beograd
    FK Vozdovac
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19:00
    Radnicki Nis
    Dinamo Vranje
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19:00
    Sloga Pozega
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19:00
    Spartak Subotica
    FK Dubocica Leskovac
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19:00
    Zeleznicar Pancevo
    FK Napredak Krusevac
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19:00
    Zlatibor Cajetina
    Backa Topola
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19:30
    Tesla Stropkov
    MSK Puchov
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19:30
    Spisske Podhradie
    Zlate Moravce
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19:30
    Slovan Galanta
    Humenne
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19:30
    TJD Pribelce
    Trencin
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19:30
    Bela
    MFK Vranov nad Topou
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19:30
    Slavia TU Kosice
    Slovan Bratislava
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19:30
    Sasova
    TJ Rovinka
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19:30
    Odeva Lipany
    MFK Ruzomberok
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19:30
    Dolny Kubin
    MSK Zilina
    ? - ?
    Vòng 4
Cập nhật: