Mua domain VN giá rẻ

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 25/10/2021: LTĐ La Liga

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 25/10/2021: Xem lịch bóng đá Thứ hai ngày 25/10/2021 các trận sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai. Lịch bóng đá thi đấu hôm nay và ngày mai của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Lịch TĐ Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC nhất.

Xem LTĐ BĐ TBN VN, Ý & Pháp và Cúp C1, C2 mới nhất tối và đêm nay. Tổng hợp lịch thi đấu bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và lịch phát sóng trực tiếp bóng đá Giao hữu ĐTQG mới nhất các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: LTĐ U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lưu ý: Lịch thi đấu chỉ bao gồm các trận bóng đá có thời gian thi đấu từ 00:00 đến 23:59 ngày 25/10/2021.

Ghi chú:
+ Giải đấu HOT (TOP) được xếp bên trên và có gạch sọc màu đỏ.
+ Giải đấu thông thường thì được xếp theo A-Z của tên Quốc gia (Châu lục) của giải đấu đó.
Ví dụ: Bangladesh bắt đầu bằng B, xếp sau các quốc gia bắt đầu bằng A như: Anh, Áo

Lịch bóng đá thi đấu Thứ hai, ngày 25/10/2021
  • 01:45
    Colon
    Estudiantes La Plata
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 01:45
    Club Deportivo Godoy Cruz
    CA Banfield
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 04:00
    CA Huracan
    San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 06:15
    Velez Sarsfield
    Boca Juniors
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 19:00
    Atletico Tucuman Reserve
    Patronato Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Aldosivi Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Colon Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 10:00
    U23 Thái Lan
    U23 Mông Cổ
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 14:00
    U23 Malaysia
    U23 Lào
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 16:00
    U23 Hàn Quốc
    U23 Philippines
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng H
  • 18:00
    U23 Iran
    U23 Nepal
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 19:00
    U23 Singapore
    U23 Timor Leste1
    1 - 2
    Vòng Loại / Bảng H
  • 20:15
    U23 Iraq
    U23 Maldives
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 21:00
    U23 Tajikistan
    U23 Li Băng
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 22:00
    U23 Qatar
    U23 Yemen
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 23:00
    U23 Turkmenistan
    U23 Jordan
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 23:15
    U23 Bahrain
    U23 Afghanistan
    ? - ?
    Vòng Loại / Bảng C
  • 16:00
    U19 Kosovo Women
    Nữ Croatia U19
    0 - 1
    Vòng 1-B / Bảng E
  • 16:00
    U19 Liechtenstein Women
    Nữ U19 Latvia
    0 - 0
    Vòng 1-B / Bảng E
  • 19:30
    Nữ U19 Armenia
    Nữ U19 Estonia
    0 - 2
    Vòng 1-B / Bảng F
  • 19:30
    Nữ U19 Montenegro
    Nữ U19 Bosnia-Herzegovina
    0 - 1
    Vòng 1-B / Bảng F
  • 20:00
    Nữ U19 Albania
    U19 Xứ Wales Women
    0 - 2
    Vòng 1-B / Bảng C
  • 20:00
    U19 Andorra Women
    U19 Moldova Women
    0 - 0
    Vòng 1-B / Bảng C
  • 22:00
    Nữ U19 Slovakia
    Nữ U19 Bồ Đào Nha
    0 - 3
    Vòng 1-A / Bảng F
  • 22:00
    Nữ U19 Séc
    Nữ U19 Tây Ban Nha
    0 - 2
    Vòng 1-A / Bảng F
  • 04:00
    Atletico Marte
    Aguila
    0 - 1
    Vòng Apertura / 15
  • 04:00
    Once Deportivo Ahuachapan
    CD Platense Municipal Zacatecoluca
    1 - 0
    Vòng Apertura / 15
  • 04:00
    Luis Angel Firpo
    Alianza San Salvador1
    0 - 1
    Vòng Apertura / 15
  • 04:15
    CD FAS
    Municipal Limeno
    1 - 1
    Vòng Apertura / 15
  • 01:00
    Rio Sao Paulo
    Goytacaz RJ
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    Cacador/SC
    Figueirense
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    Campos RJ
    Ceres (RJ)
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:30
    Rolandia PR
    Arapongas PR
    1 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 01:30
    U20 Cruzeiro
    America MG (Youth
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 18:00
    U23 Libertad Asuncion
    U23 Nacional Asuncion
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 03:30
    Tacoma Defiance
    Los Angeles Galaxy 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 04:05
    Birmingham Legion
    Sporting Kansas City 2
    4 - 0
    Vòng 10
  • 05:00
    San Diego Loyal
    Oakland Roots1
    1 - 1
    Vòng 10
  • 06:30
    Miami
    New York Red Bulls 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 07:00
    El Paso Locomotive
    OKC Energy
    4 - 0
    Vòng 10
  • 12:00
    1SKA-Khabarovsk-2
    Metallurg Vidnoye
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 18
  • 18:00
    Kolomna
    FK Kvant Obninsk
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 18
  • 18:00
    Arsenal Tula 2
    Sokol Saratov
    0 - 2
    Vòng Bảng B / 18
  • 18:00
    Avangard Kursk
    Fakel Voronezh 2
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 18
  • 19:00
    Peresvet Podolsk
    FK Znamya Noginsk1
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 18
  • 20:00
    Rodina Moskva
    Saransk
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 18
  • 20:00
    FK Zvezda Ryazan
    Zenit Penza
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 18
  • 23:00
    Saturn
    Strogino Moscow1
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 18
  • 14:00
    Chita
    Zvezda Sint Petersburg
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 18
  • 18:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Tver
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 18
  • 18:00
    Volna Nizhegorodskaya
    Chertanovo Moscow
    1 - 2
    Vòng Bảng B / 18
  • 20:00
    Luki Energiya
    FK Leningradets
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 18
  • 20:00
    Dinamo Moscow 2
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 18
  • 21:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    SFC CRFSO Smolensk
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 18
  • 22:00
    1Dinamo St. Petersburg
    Krasava Odintsovo
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 18
  • 22:00
    FK Murom
    Khimik Dzerzhinsk
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 18
  • 22:00
    Znamya Truda
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 18
  • 13:00
    Nữ Zhejiang Hangzhou
    Nữ Shandong Ticai
    0 - 2
    Vòng 6
  • 13:00
    Nữ HeNan Huishang
    Nữ Wuhan Jianghan
    0 - 2
    Vòng 6
  • 15:00
    Nữ Jiangsu Suning
    Nữ Changchun Masses Properties
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15:15
    Nữ Sichuan
    Nữ Guangdong Meizhou Huijun
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15:15
    Nữ Shanghai RCB
    Nữ Beijing BeiKong
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01:15
    Liverpool P.
    Boston River
    0 - 0
    Vòng Clausura / 8
  • 03:30
    CS Cerrito
    Montevideo Wanderers
    0 - 0
    Vòng Clausura / 8
  • 06:30
    1Nacional Montevideo
    CA Rentistas
    2 - 1
    Vòng Clausura / 8
  • 20:15
    CA Progreso
    IA Sud America
    0 - 0
    Vòng Clausura / 8
  • 23:45
    Cerro Largo
    Plaza Colonia
    0 - 0
    Vòng Clausura / 8
Cập nhật: