Mua domain VN giá rẻ

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 23/10/2021: LTĐ Ngoại Hạng Anh

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 23/10/2021: Xem lịch bóng đá Thứ bảy ngày 23/10/2021 các trận sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai. Lịch bóng đá thi đấu hôm nay và ngày mai của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Lịch TĐ Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC nhất.

Xem LTĐ BĐ TBN VN, Ý & Pháp và Cúp C1, C2 mới nhất tối và đêm nay. Tổng hợp lịch thi đấu bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và lịch phát sóng trực tiếp bóng đá Giao hữu ĐTQG mới nhất các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: LTĐ U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lưu ý: Lịch thi đấu chỉ bao gồm các trận bóng đá có thời gian thi đấu từ 00:00 đến 23:59 ngày 23/10/2021.

Ghi chú:
+ Giải đấu HOT (TOP) được xếp bên trên và có gạch sọc màu đỏ.
+ Giải đấu thông thường thì được xếp theo A-Z của tên Quốc gia (Châu lục) của giải đấu đó.
Ví dụ: Bangladesh bắt đầu bằng B, xếp sau các quốc gia bắt đầu bằng A như: Anh, Áo

Lịch bóng đá thi đấu Thứ bảy, ngày 23/10/2021
  • 02:00
    Arsenal
    Aston Villa
    2 - 0
    Vòng 9
  • 18:30
    Chelsea
    Norwich City1
    3 - 0
    Vòng 9
  • 21:00
    Crystal Palace
    Newcastle United
    0 - 0
    Vòng 9
  • 21:00
    Everton
    Watford
    1 - 1
    Vòng 9
  • Mua bán trao đổi đồng hồ chính hãng
  • 21:00
    Leeds United
    Wolves
    0 - 1
    Vòng 9
  • 21:00
    Southampton
    Burnley
    1 - 1
    Vòng 9
  • 23:30
    Brighton & Hove Albion
    Manchester City
    0 - 3
    Vòng 9
  • 01:30
    Mainz 05
    Augsburg
    3 - 0
    Vòng 9
  • 20:30
    Arminia Bielefeld
    Borussia Dortmund
    0 - 2
    Vòng 9
  • 20:30
    Bayern Munich
    Hoffenheim
    2 - 0
    Vòng 9
  • 20:30
    RB Leipzig
    Greuther Furth
    0 - 1
    Vòng 9
  • 20:30
    VfL Wolfsburg
    Freiburg
    0 - 1
    Vòng 9
  • 23:30
    Hertha Berlin
    Monchengladbach
    1 - 0
    Vòng 9
  • Mua domain VN giá rẻ
  • 18:30
    Cardiff City
    Middlesbrough
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21:00
    Birmingham
    Swansea City
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Blackburn Rovers
    Reading
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Blackpool
    Preston North End1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    AFC Bournemouth
    Huddersfield Town
    2 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Coventry
    Derby County
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Luton Town
    Hull City
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Millwall
    Stoke City
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21:00
    Peterborough United
    Queens Park Rangers
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    West Bromwich
    Bristol City
    2 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Accrington Stanley
    Portsmouth
    0 - 1
    Vòng 15
  • 21:00
    AFC Wimbledon
    Wigan Athletic
    0 - 0
    Vòng 15
  • 21:00
    Bolton Wanderers
    Gillingham
    0 - 2
    Vòng 15
  • 21:00
    Burton Albion
    Oxford United
    0 - 2
    Vòng 15
  • 21:00
    Doncaster Rovers
    Cheltenham Town
    2 - 0
    Vòng 15
  • 21:00
    Ipswich
    Fleetwood Town
    0 - 0
    Vòng 15
  • 21:00
    Milton Keynes Dons
    Rotherham United
    0 - 1
    Vòng 15
  • 21:00
    Morecambe
    Plymouth Argyle
    1 - 1
    Vòng 15
  • 21:00
    Sheffield Wednesday
    Lincoln City
    0 - 0
    Vòng 15
  • 21:00
    Shrewsbury Town
    Cambridge United1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 21:00
    Sunderland
    Charlton Athletic
    0 - 0
    Vòng 15
  • 21:00
    Wycombe Wanderers
    Crewe Alexandra
    1 - 0
    Vòng 15
  • 00:00
    Zamalek
    Tusker Nairobi
    2 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 20:00
    Royal Leopards
    Sagrada Esperanca
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 20:00
    Zanaco
    Al Merreikh
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 20:00
    Etoile du Sahel
    APR1
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 20:00
    T.P. Mazembe Englebert
    AmaZulu
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 22:00
    Petro Atletico de Luanda
    AS Otoho
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 23:00
    Al Ahly
    US Gendarmerie Nationale
    2 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 21:00
    Bristol Rovers
    Newport County
    1 - 2
    Vòng 14
  • 21:00
    Carlisle
    Oldham Athletic
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Exeter City
    Mansfield Town
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Forest Green Rovers
    Salford City
    1 - 1
    Vòng 14
  • 21:00
    Hartlepool United
    Harrogate Town
    0 - 2
    Vòng 14
  • 21:00
    Port Vale
    Colchester United
    2 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Rochdale
    Sutton United1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Scunthorpe United
    Crawley Town
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Stevenage
    Leyton Orient
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Swindon
    Bradford City
    0 - 2
    Vòng 14
  • 21:00
    Tranmere Rovers
    Northampton Town
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Walsall
    Barrow
    1 - 1
    Vòng 14
  • 21:00
    Aldershot Town
    Bromley
    2 - 2
    Vòng 12
  • 21:00
    Barnet
    Wrexham
    0 - 2
    Vòng 12
  • 21:00
    Chesterfield
    Boreham Wood
    2 - 0
    Vòng 12
  • 21:00
    Dagenham và Redbridge
    Southend United
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21:00
    Eastleigh
    Altrincham
    0 - 1
    Vòng 12
  • 21:00
    Grimsby Town
    Yeovil Town
    1 - 0
    Vòng 12
  • 21:00
    Notts County
    Stockport County
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21:00
    Solihull Moors
    Halifax Town
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21:00
    Torquay United
    Kings Lynn
    1 - 0
    Vòng 12
  • 21:00
    Weymouth
    Wealdstone
    1 - 0
    Vòng 12
  • 23:20
    Maidenhead United
    Woking1
    1 - 1
    Vòng 12
  • 21:00
    Alfreton Town
    Hereford
    2 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    Blyth Spartans
    Boston United
    0 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    Darlington
    Leamington
    1 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    Farsley Celtic
    AFC Fylde1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Gateshead
    Brackley Town
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21:00
    Gloucester City
    AFC Telford United1
    0 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    1Guiseley
    Chorley
    0 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Kettering Town
    Southport
    ? - ?
    Vòng 10
  • 21:00
    Kidderminster
    Bradford Park Avenue
    2 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    Spennymoor Town
    Curzon Ashton
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    York City
    Chester
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Bath City
    St Albans City
    0 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    Billericay Town
    Tonbridge Angels
    0 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    Braintree Town
    Dulwich Hamlet
    0 - 2
    Vòng 10
  • 21:00
    Concord Rangers
    Hungerford Town
    1 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    Eastbourne Borough
    Ebbsfleet United1
    0 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    Hampton & Richmond
    Chippenham Town
    0 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    1Havant & Waterlooville
    Slough Town
    0 - 2
    Vòng 10
  • 21:00
    Hemel Hempstead Town
    Welling United
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    1Maidstone United
    Dorking Wanderers
    0 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    1Oxford City
    Chelmsford City
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Bamber Bridge
    Ashton United
    0 - 0
    Vòng 17
  • 21:00
    Basford United
    Radcliffe Borough
    0 - 2
    Vòng 17
  • 21:00
    Gainsborough Trinity
    Atherton Collieries
    1 - 0
    Vòng 17
  • 21:00
    Grantham Town
    Warrington Town
    0 - 2
    Vòng 17
  • 21:00
    Hyde United
    Scarborough Athletic
    1 - 1
    Vòng 17
  • 21:00
    Lancaster City
    Matlock Town
    0 - 1
    Vòng 17
  • 21:00
    Mickleover Sports
    Stalybridge Celtic
    1 - 3
    Vòng 17
  • 21:00
    Nantwich Town
    Morpeth Town
    2 - 0
    Vòng 17
  • 21:00
    South Shields
    Buxton
    0 - 0
    Vòng 17
  • 21:00
    Whitby Town
    Stafford Rangers
    1 - 2
    Vòng 17
  • 21:00
    Witton Albion
    United of Manchester
    0 - 0
    Vòng 17
  • 21:00
    Beaconsfield Town
    Salisbury City
    0 - 0
    Vòng 15
  • 21:00
    Dorchester Town
    Farnborough Town
    1 - 0
    Vòng 15
  • 21:00
    Harrow Borough
    Wimborne Town
    0 - 0
    Vòng 15
  • 21:00
    Hartley Wintney
    Swindon Supermarine
    0 - 0
    Vòng 15
  • 21:00
    Hendon
    Taunton Town
    2 - 0
    Vòng 15
  • 21:00
    Kings Langley
    Merthyr Town1
    1 - 1
    Vòng 15
  • 21:00
    Poole Town
    Hayes &Yeading
    0 - 1
    Vòng 15
  • 21:00
    Tiverton Town
    Metropolitan Police
    0 - 0
    Vòng 15
  • 21:00
    Truro City
    Gosport Borough
    0 - 1
    Vòng 15
  • 21:00
    Weston Super Mare
    Chesham United
    3 - 1
    Vòng 15
  • 21:00
    Yate Town
    Walton Casuals
    2 - 1
    Vòng 15
  • 21:00
    Bowers & Pitsea
    Bognor Regis Town
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Cheshunt
    Cray Wanderers
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Corinthian Casuals
    AFC Hornchurch
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    East Thurrock United
    Enfield Town
    0 - 7
    Vòng 14
  • 21:00
    Folkestone Invicta
    Kingstonian1
    3 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Haringey Borough
    Carshalton Athletic
    1 - 1
    Vòng 14
  • 21:00
    1Horsham
    Bishops Stortford
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Leatherhead
    Merstham
    2 - 2
    Vòng 14
  • 21:00
    Margate
    Brightlingsea Regent
    2 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Wingate & Finchley
    Potters Bar Town
    0 - 2
    Vòng 14
  • 21:00
    Worthing
    Lewes
    3 - 2
    Vòng 14
  • 00:15
    U23 Aston Villa
    U23 Sunderland
    1 - 0
    Vòng Nhóm 2 / 10
  • 01:00
    U23 Arsenal
    U23 Everton
    1 - 0
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    U23 Derby County
    U23 Crystal Palace
    0 - 2
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    1U23 Burnley
    U23 Middlesbrough
    2 - 0
    Vòng Nhóm 2 / 10
  • 01:00
    U23 Fulham
    U23 Nottingham Forest
    0 - 1
    Vòng Nhóm 2 / 10
  • 01:00
    U23 Norwich City
    U23 Birmingham1
    1 - 0
    Vòng Nhóm 2 / 10
  • 01:00
    U23 Leeds United
    U23 Brighton
    0 - 0
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 21:00
    U23 West Ham United
    U23 Manchester United1
    3 - 0
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 21:00
    U23 Manchester City
    U23 Tottenham Hotspur
    1 - 2
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 23:00
    U23 Leicester City
    U23 Chelsea
    0 - 0
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 21:00
    Rushden&Diamonds
    Biggleswade Town1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 21:00
    Alvechurch
    Barwell
    1 - 1
    Vòng 15
  • 21:00
    Bromsgrove Sporting
    Peterborough Sports
    0 - 2
    Vòng 15
  • 21:00
    Hitchin Town
    Stratford Town1
    0 - 1
    Vòng 15
  • 21:00
    1Needham Market
    Rushall Olympic
    1 - 1
    Vòng 15
  • 21:00
    Redditch United
    Nuneaton Borough1
    0 - 2
    Vòng 15
  • 21:00
    Royston Town
    Coalville Town
    2 - 1
    Vòng 15
  • 21:00
    St Ives Town
    Hednesford Town
    2 - 1
    Vòng 15
  • 21:00
    Stourbridge
    Lowestoft Town
    1 - 0
    Vòng 15
  • 21:00
    Tamworth
    Leiston
    0 - 2
    Vòng 15
  • 19:00
    Znicz Pruszkow
    Ruch Chorzow
    1 - 0
    Vòng 14
  • 19:00
    Wigry Suwalki
    GKS Belchatow
    1 - 0
    Vòng 14
  • 19:55
    KKS Kalisz
    Lech Poznan 2
    1 - 1
    Vòng 14
  • 20:00
    Chojniczanka Chojnice
    Garbarnia Krakow
    0 - 1
    Vòng 14
  • 20:00
    Olimpia Elblag
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20:00
    Sokol Ostroda
    Motor Lublin
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20:00
    Wisla Pulawy
    Slask Wroclaw 2
    0 - 0
    Vòng 14
  • 23:00
    Stal Rzeszow
    Pogon Siedlce
    0 - 0
    Vòng 14
  • 16:00
    U18 Arka Gdynia
    Stal Rzeszow (Youth
    0 - 0
    Vòng 11
  • 17:00
    U18 Cracovia Krakow
    Rakow Czestochowa (Youth
    0 - 1
    Vòng 11
  • 17:00
    U18 Slask Wroclaw
    U18 Jagiellonia Bialystok
    0 - 1
    Vòng 11
  • 17:00
    Warta Poznan (Youth
    Polonia Warszawa (Youth
    1 - 0
    Vòng 11
  • 17:00
    U18 Zaglebie Lubin
    U18 Gornik Zabrze
    0 - 0
    Vòng 11
  • 17:15
    U18 Lech Poznan
    U18 Legia Warszawa
    1 - 1
    Vòng 11
  • 17:30
    U18 SMS Lodz
    U18 Wisla Krakow
    0 - 0
    Vòng 11
  • 17:00
    Baltyk Koszalin
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    Unia Skierniewice
    LKS 2 Lodz
    1 - 1
    Vòng
  • 17:00
    MKS Kutno
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    2 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Elana Torun
    Pogon Szczecin 21
    2 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Warta Gorzow Wielkopolski
    Gwarek Tarnowskie Gory
    1 - 2
    Vòng
  • 18:00
    Wissa Szczuczyn
    GKS Wikielec
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Blonianka Blonie
    Bron Radom
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Czarni Polaniec
    Wisla Sandomierz
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Lechia Zielona Gora
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    KP Starogard Gdanski
    Sokol Kleczew
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    KSZO Ostrowiec
    Stal Stalowa Wola
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Miedz Legnica 2
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    GKS Przodkowo
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Orleta Radzyn P
    LKS Lagow
    2 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Piast Zmigrod
    Foto Higiena Blyskawica Gac1
    3 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Ursus Warszawa
    Legia Warszawa 2
    0 - 4
    Vòng
  • 19:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Chelmianka Chelm
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Znicz Biala Piska1
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Pilica Białobrzegi
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Unia Janikowo
    Blekitni Stargard Szczecinski1
    2 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Unia Tarnow
    Korona Rzeszow
    3 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Wolczanka WP
    Avia Swidnik
    0 - 2
    Vòng
  • 19:00
    Kluczevia Stargard
    Baltyk Gdynia
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Carina Gubin
    Rekord Bielsko
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Polonia Bytom
    Sleza Wroclaw
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Polonia Sroda
    Olimpia Grudziadz
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Wisloka Debica
    Cracovia Krakow 2
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Odra Wodzislaw
    MKS Kluczbork
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Polonia Warszawa
    Pelikan Lowicz
    2 - 0
    Vòng
  • 22:30
    Stolem Gniewino
    Jarota Jarocin
    0 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Swit Skolwin
    Zawisza Bydgoszcz
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Bratstvo 07
    Kamenica-Sasa
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 8
  • 19:00
    Tim Lokomotiva
    Belasica Strumica
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 8
  • 19:00
    FK Osogovo
    Pehchevo
    0 - 1
    Vòng Bảng Đông / 8
  • 19:00
    Pobeda Prilep
    Detonit Junior
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 8
  • 19:00
    Sloga Vinica
    FK Kozuv
    2 - 0
    Vòng Bảng Đông / 8
  • 19:00
    FK Kadino
    Veleshta
    0 - 1
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 19:00
    FK Rinija Gostivar
    Korab Debar
    1 - 1
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 19:00
    FK Ohrid 2004
    Voska Sport
    1 - 1
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 19:00
    Sileks
    Besa Doberdoll
    0 - 0
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 19:00
    FK Teteks Tetovo
    FK Vardar
    0 - 3
    Vòng Bảng Tây / 8
  • 19:30
    Nữ KSKV Zwevezele
    Nữ Standard Liege B
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20:00
    Nữ Moldavo
    Nữ Kontich
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20:30
    Nữ Ladies Genk B
    Nữ RSC Anderlecht 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    Nữ Famkes Merkem
    Nữ ASE De Chastre
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22:00
    Nữ Gent B
    Nữ Royal Liege
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22:00
    Nữ KV Mechelen
    Nữ Oud Heverlee Leuven 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17:00
    U19 Benfica
    U19 Amora
    3 - 0
    Vòng Bảng Nam / 10
  • 17:00
    U19 Feirense
    U19 Vizela
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 10
  • 17:00
    1U19 Leixoes
    U19 Porto
    1 - 2
    Vòng Bảng Bắc / 10
  • 21:00
    U19 Academica Coimbra
    U19 Vitoria Setubal
    1 - 0
    Vòng Bảng Nam / 10
  • 21:00
    U19 Sacavenense
    U19 GD Estoril-Praia
    0 - 2
    Vòng Bảng Nam / 10
  • 21:00
    U19 Vilafranquense
    U19 Sporting Lisbon
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 10
  • 21:00
    U19 Belenenses
    U19 Alverca
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 10
  • 21:00
    U19 Uniao Leiria
    U19 Nacional
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 10
  • 21:00
    U19 Rio Ave
    U19 Gil Vicente
    1 - 2
    Vòng Bảng Bắc / 10
  • 21:00
    U19 Tondela
    U19 UD Oliveirense
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 10
  • 21:00
    U19 Famalicao
    U19 Vitoria SC Guimaraes
    1 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 10
  • 21:00
    U19 Braga
    U19 Pacos Ferreira
    1 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 10
  • 20:00
    1Hebar Pazardzhik
    Litex Lovech
    0 - 0
    Vòng 14
  • 20:00
    Ludogorets Razgrad 2
    Dobrudzha
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20:00
    Septemvri Simitli
    Maritsa Plovdiv
    0 - 1
    Vòng 14
  • 20:00
    Sportist Svoge
    PFK Montana
    0 - 2
    Vòng 14
  • 20:00
    2Yantra Gabrovo
    CSKA 1948 Sofia 2
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    1Sozopol
    Strumska Slava
    1 - 1
    Vòng 14
  • 00:00
    Nữ Thụy Sỹ
    Nữ Romania
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 01:15
    Nữ Slovenia
    Nữ Xứ Wales1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 01:35
    Nữ Scotland
    Nữ Hungary
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 01:45
    Nữ Iceland
    Nữ Séc
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 01:45
    Nữ Đảo Sip
    Nữ Hà Lan
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 02:10
    Nữ Pháp
    Nữ Estonia
    5 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 23:15
    Nữ Anh
    Nữ Bắc Ailen
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 16:00
    U19 Israel Women
    U19 Georgia Women
    1 - 0
    Vòng 1-B / Bảng D
  • 17:00
    2Nữ U19 Quần đảo Faroe
    U19 Đảo Sip Women
    0 - 0
    Vòng 1-B / Bảng A
  • 18:30
    Nữ U19 Bulgaria
    U19 Kazakhstan Women
    2 - 0
    Vòng 1-B / Bảng B
  • 18:30
    1Nữ U19 Hy Lạp
    Nữ Lit-va U19
    4 - 0
    Vòng 1-B / Bảng B
  • 19:00
    Nữ U19 Đan Mạch
    U19 Hungary Women
    2 - 0
    Vòng 1-A / Bảng D
  • 19:00
    Nữ U19 Italia
    Nữ U19 Azerbaijan
    5 - 0
    Vòng 1-A / Bảng G
  • 20:00
    Nữ U19 Anh
    Nữ U19 Bắc Ailen
    2 - 1
    Vòng 1-A / Bảng E
  • 20:00
    Nữ U19 Na Uy
    Nữ U19 Ba Lan
    1 - 0
    Vòng 1-A / Bảng G
  • 21:00
    U19 Scotland Women
    U19 Ukraine Women
    0 - 0
    Vòng 1-A / Bảng A
  • 21:00
    Nữ U19 Romania
    U19 Malta Women
    3 - 1
    Vòng 1-B / Bảng D
  • 23:00
    Nữ U19 Phần Lan
    U19 Thổ Nhĩ Kỳ Women
    2 - 0
    Vòng 1-A / Bảng D
  • 23:00
    Nữ U19 Belarus
    Nữ U19 Bắc Macedonia
    1 - 0
    Vòng 1-B / Bảng A
  • 15:00
    U19 HNK Gorica
    U19 Rudes
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 NK Lokomotiva Zagreb
    U19 Varteks Varazdin
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    U19 HNK Sibenik
    U19 Slaven Koprivnica
    ? - ?
    Vòng
  • 20:00
    U19 Inter Zapresic
    U19 Istra 1961
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    U19 NK Croatia Sesvete
    U19 NK Rijeka
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    VfL Osnabruck
    Hallescher
    0 - 0
    Vòng 13
  • 19:00
    Freiburg 2
    Verl
    3 - 1
    Vòng 13
  • 19:00
    1. Magdeburg
    Viktoria Berlin 1889
    1 - 0
    Vòng 13
  • 19:00
    SV Waldhof Mannheim
    FSV Zwickau
    0 - 0
    Vòng 13
  • 19:00
    Saarbrucken
    Munchen 1860
    0 - 0
    Vòng 13
  • 19:00
    SV Wehen Wiesbaden
    SV Meppen
    1 - 2
    Vòng 13
  • 19:00
    Wurzburger Kickers
    Turkgucu Ataspor Munchen
    0 - 0
    Vòng 13
  • 00:00
    ATSV Erlangen
    Wurzburger FV
    0 - 1
    Vòng
  • 00:00
    Bruchsal
    Astoria Walldorf 2
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    CfR Pforzheim
    TSG Backnang
    1 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Eintr. Bamberg
    DJK Don Bosco Bamberg
    1 - 1
    Vòng
  • 00:30
    Hertha Zehlendorf
    CFC Hertha 06
    1 - 1
    Vòng
  • 00:30
    Wattenscheid
    TuS Ennepetal
    1 - 0
    Vòng
  • 00:30
    MTV Wolfenbuttel
    Arminia Hannover2
    1 - 2
    Vòng
  • 00:30
    SG 2000 Mulheim-Karlich
    TuS Koblenz
    2 - 1
    Vòng
  • 00:30
    1TUS Osdorf
    Union Tornesch
    2 - 2
    Vòng
  • 01:00
    SV Donaustauf
    Hallbergmoos-Goldach
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    1Rot Weiss Walldorf
    SV Zeilsheim2
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Hamburger SV 2I
    Niendorfer TSV
    3 - 2
    Vòng
  • 01:45
    Ingolstadt 04 Am
    TSV Kottern-St. Mang
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Neckarsulmer Sport-Union
    FV Ravensburg
    2 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Goppinger SV
    SV Oberachern
    3 - 0
    Vòng
  • 19:30
    Freiburger
    Reutlingen
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    FSV 08 Bissingen
    Stuttgarter Kickers
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    SV Linx
    Dorfmerkingen
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    FV Engers 07
    Kaiserslautern Am.
    2 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Bayern Munich (Am)
    Nurnberg Am
    1 - 0
    Vòng 19
  • 00:00
    Eltersdorf
    FV Illertissen
    0 - 1
    Vòng 19
  • 00:00
    SpVgg Unterhaching
    Greuther Furth 2
    3 - 0
    Vòng 19
  • 00:30
    Memmingen
    Augsburg 2
    0 - 2
    Vòng 19
  • 19:00
    VfB Eichstatt
    SV Heimstetten
    0 - 0
    Vòng 19
  • 19:00
    1Pipinsried
    Wacker Burghausen1
    1 - 0
    Vòng 19
  • 19:00
    TSV 1860 Rosenheim
    TSV Rain Am Lech
    1 - 0
    Vòng 19
  • 19:00
    SV Schalding Heining
    TSV Aubstadt
    0 - 0
    Vòng 19
  • 19:00
    Schweinfurt
    Viktoria Aschaffenburg
    1 - 1
    Vòng 19
  • 19:00
    SpVgg Bayreuth
    TSV Buchbach
    1 - 1
    Vòng 19
  • 00:00
    SV Babelsberg 03
    Lokomotive Leipzig
    1 - 1
    Vòng 15
  • 00:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 15
  • 00:00
    1FSV Luckenwalde
    Tennis Borussia Berlin
    0 - 1
    Vòng 15
  • 18:00
    Chemnitzer
    Germania Halberstadt1
    3 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    Lichtenberg 47
    VSG Altglienicke
    2 - 0
    Vòng 15
  • 18:00
    FSV Optik Rathenow
    Carl Zeiss Jena
    1 - 1
    Vòng 15
  • 00:00
    Kickers Offenbach
    VfR Aalen
    1 - 0
    Vòng 14
  • 00:00
    SSV Ulm 1846
    TSG Balingen
    1 - 1
    Vòng 14
  • 00:30
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    FK Pirmasens
    0 - 2
    Vòng 14
  • 19:00
    SV Elversberg
    Giessen
    1 - 0
    Vòng 14
  • 19:00
    FSV Frankfurt
    SG Sonnenhof Grobaspach
    2 - 1
    Vòng 14
  • 19:00
    KSV Hessen Kassel
    TSV Schott Mainz
    0 - 0
    Vòng 14
  • 19:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    Bahlinger
    0 - 0
    Vòng 14
  • 19:00
    Astoria Walldorf
    1. FSV Mainz 05 2
    0 - 1
    Vòng 14
  • 00:30
    Bonner
    Preuben Munster
    0 - 1
    Vòng 13
  • 19:00
    TSV Alemannia Aachen
    Rot Weiss Ahlen
    1 - 1
    Vòng 13
  • 19:00
    Monchengladbach AM.
    SV Rodinghausen
    1 - 2
    Vòng 13
  • 19:00
    Koln Am.
    RW Essen
    0 - 1
    Vòng 13
  • 19:00
    SV Lippstadt
    Fortuna Dusseldorf 21
    4 - 0
    Vòng 13
  • 19:00
    Sportfreunde Lotte
    Wegberg-Beeck
    0 - 1
    Vòng 13
  • 19:00
    RW Oberhausen
    Fortuna Koln
    0 - 1
    Vòng 13
  • 19:00
    Schalke 04 2
    VFB Homberg
    0 - 0
    Vòng 13
  • 19:00
    KFC Uerdingen 05
    Wuppertaler SV
    0 - 0
    Vòng 13
  • 19:00
    Wiedenbruck
    SV Straelen
    1 - 0
    Vòng 13
  • 16:00
    U19 Dynamo Dresden
    U19 Holstein Kiel
    0 - 1
    Vòng 8
  • 16:00
    U19 Hallescher
    U19 Carl Zeiss Jena
    1 - 1
    Vòng 8
  • 17:00
    U19 Wolfsburg
    U19 St. Pauli
    1 - 1
    Vòng 8
  • 17:00
    U19 Eimsbutteler TV
    U19 RB Leipzig
    2 - 2
    Vòng 8
  • 18:00
    U19 Magdeburg
    U19 Hansa Rostock
    1 - 0
    Vòng 8
  • 18:00
    U19 Werder Bremen
    U19 Hamburger1
    1 - 1
    Vòng 8
  • 01:00
    Almere City
    Jong PSV Eindhoven
    2 - 2
    Vòng 12
  • 01:00
    ADO Den Haag
    SBV Excelsior
    0 - 0
    Vòng 12
  • 01:00
    Dordrecht 90
    Den Bosch
    0 - 3
    Vòng 12
  • 01:00
    1Eindhoven
    Jong Ajax Amsterdam
    0 - 2
    Vòng 12
  • 01:00
    AZ Alkmaar 2
    Volendam
    0 - 0
    Vòng 12
  • 01:00
    Utrecht Am.
    Oss
    1 - 0
    Vòng 12
  • 01:00
    Telstar
    Helmond Sport
    2 - 1
    Vòng 12
  • 01:00
    VVV-Venlo
    De Graafschap
    0 - 0
    Vòng 12
  • 01:10
    NAC Breda
    MVV Maastricht
    2 - 0
    Vòng 12
  • 21:30
    Roda JC Kerkrade
    Emmen
    1 - 2
    Vòng 12
  • 18:15
    Rayka Babol
    Machine Sazi
    1 - 0
    Vòng 2
  • 18:30
    Arman Gohar
    Shahin Bushehr
    1 - 0
    Vòng 2
  • 18:30
    Shahrdari Astara
    Khooshe Talaee
    1 - 0
    Vòng 2
  • 18:30
    Mes Kerman
    Mes Shahr-e Babak
    1 - 0
    Vòng 2
  • 18:30
    Qashqai Shiraz
    Saipa
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18:30
    Shahrdari Hamedan
    Malavan1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18:30
    Vista Toorbin
    Esteghlal Mollasani
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20:30
    Esteghlal Khozestan
    Baderan Tehran
    1 - 1
    Vòng 2
  • 20:30
    Pars Jonoubi Jam
    Kheybar Khorramabad
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14:00
    U19 Hapoel Qiryat Ono
    U19 Hapoel Umm Al Fahm
    0 - 0
    Vòng
  • 14:00
    U19 Hapoel Ironi Karmiel
    U19 Hapoel Natzrat Illit
    0 - 1
    Vòng
  • 14:30
    U19 Maccabi Modiin
    U19 Hapoel Herzliya
    0 - 2
    Vòng
  • 15:00
    U19 Maccabi Yaffo Kabilio
    U19 Kafr Qasim
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    U19 Ironi Ramat Hasharon
    U19 Maccabi Tzur Shalom
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    U19 Maccabi Herzliya
    U19 Gadna Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng
  • 15:00
    U19 Maccabi Petah Tikva Asis Dabid
    U19 Maccabi Netanya1
    1 - 0
    Vòng
  • 15:00
    U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda
    U19 Hapoel Hadera1
    1 - 0
    Vòng
  • 15:00
    1U19 Bnei Sakhnin
    U19 Hapoel Tel Aviv Nisanov
    0 - 3
    Vòng
  • 15:30
    U19 Hapoel Kfar Saba
    U19 Sektzia Nes Tziona
    2 - 1
    Vòng
  • 16:00
    U19 Beitar Jerusalem Oren
    U19 Hapoel Kiryat Shmona
    0 - 1
    Vòng
  • 16:00
    U19 Maccabi Tel Aviv
    U19 Hapoel Beer Sheva
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Ashdod MS
    U19 Maccabi Haifa Shmuel
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Lazio
    Cesena (Youth
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 6
  • 19:00
    Perugia (Youth
    U19 Ascoli
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 6
  • 20:00
    Alessandria (Youth
    Como (Youth1
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 6
  • 20:00
    U19 Brescia
    U19 Cremonese
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 6
  • 20:00
    U19 Parma
    U19 Vicenza
    1 - 2
    Vòng Bảng A / 6
  • 20:00
    U19 Pordenone
    U19 Udinese
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 6
  • 20:00
    U19 Venezia
    U19 Cittadella
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 6
  • 20:00
    1U19 Crotone
    U19 Cosenza1
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 6
  • 20:00
    U19 Frosinone
    Ternana (Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 6
  • 20:00
    U19 Pisa
    U19 Salernitana
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 6
  • 20:00
    U19 Spezia
    U19 Reggina
    3 - 1
    Vòng Bảng B / 6
  • 21:00
    U19 Monza 1912
    U19 Reggiana
    2 - 0
    Vòng Bảng A / 6
  • 01:00
    Pesarofano Futsal
    Manfredonia Futsal
    1 - 1
    Vòng
  • 01:30
    Matera Futsal
    Sandro Abate Avellino Futsal
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Cybertel Aniene Futsal
    Came Dosson Futsal
    3 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Napoli Futsal
    Meta Catania Futsal1
    0 - 5
    Vòng
  • 23:00
    Real San Giuseppe Futsal
    Feldi Eboli Futsal
    0 - 2
    Vòng
  • 02:00
    Zejtun Corinthians
    Naxxar Lions
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 02:00
    Luqa St. Andrew
    Tarxien Rainbows
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18:00
    Mqabba
    Rabat Ajax
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 22:00
    Senglea Athletic
    Zebbug Rangers
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18:00
    1Stord IL
    Ardal
    3 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Pors Grenland
    Sparta Sarpsborg 2
    2 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Stromsgodset 2
    Honefoss
    2 - 2
    Vòng
  • 18:00
    Nybergsund IL Trysil
    Gjovik Lyn
    0 - 2
    Vòng
  • 18:00
    Stovner
    Funnefoss/Vormsund1
    3 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Bjarg
    Fana
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    IL Express
    Vindbjart
    0 - 2
    Vòng
  • 18:00
    Follo
    Halsen
    2 - 2
    Vòng
  • 18:00
    Oppsal
    Fredrikstad 2
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Donn
    Madla IL
    2 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Assiden
    Mjondalen IF 2
    0 - 2
    Vòng
  • 18:00
    Akra
    Djerv 1919
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Krakeroy IL
    Orn-Horten
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Sola
    Viking 2
    2 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Mandalskameratene
    FK Vidar
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Aalesund 2
    Melhus
    3 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Tiller IL
    Orkla
    3 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Nordstrand
    Rana
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Ullern
    Melbo
    2 - 0
    Vòng
  • 18:00
    NTNUI
    Byasen Toppfotball
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Bodo Glimt 2
    Finnsnes
    3 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Skanland
    Junkeren
    1 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Tynset
    Spjelkavik
    0 - 3
    Vòng
  • 18:00
    Skeid Oslo 2
    Lokomotiv Oslo
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Hinna
    Start Kristiansand 2
    0 - 2
    Vòng
  • 18:00
    Skjervoy
    Mjolner
    0 - 2
    Vòng
  • 18:00
    Stabaek 2
    Tromso 2
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Brodd
    Staal Jorpeland
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Kolstad
    SK Traeff
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Strindheim IL
    Ranheim 2
    0 - 2
    Vòng
  • 18:00
    Kongsvinger IL 2
    Ullensaker/Kisa 2
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    1Lorenskog
    Gjelleraasen IL
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Os Turn Fotball
    Sandvikens
    1 - 4
    Vòng
  • 18:00
    Frigg
    Lyn Oslo
    3 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Molde 2
    Volda TI Fotball
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    FK Fyllingsdalen
    Sogndal Fotball 2
    1 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Ready
    Brann 2
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Grorud 2
    Elverum
    0 - 2
    Vòng
  • 18:00
    Eik-Tonsberg
    Flint
    1 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Lillestrom 2
    Raufoss 2
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Brumunddal
    Toten
    2 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Fjora
    Lysekloster
    2 - 0
    Vòng
  • 16:00
    1Tom Tomsk
    Volgar Astrachan
    1 - 0
    Vòng 19
  • 17:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Tekstilshchik Ivanovo
    3 - 0
    Vòng 19
  • 18:00
    Gazovik Orenburg
    SKA-Khabarovsk
    0 - 0
    Vòng 19
  • 19:00
    Akron Togliatti
    Dolgiye Prudy
    0 - 1
    Vòng 19
  • 20:00
    1Rotor Volgograd
    Alania Vladikavkaz
    0 - 0
    Vòng 19
  • 21:00
    Fakel Voronezh
    Metallurg Lipetsk
    2 - 1
    Vòng 19
  • 21:00
    KamAZ
    Spartak Moscow 2
    1 - 1
    Vòng 19
  • 21:00
    Krasnodar 2
    Urozhay Krasnodar
    0 - 2
    Vòng 19
  • 21:00
    Torpedo Moscow
    Yenisey Krasnoyarsk
    1 - 0
    Vòng 19
  • 23:00
    Baltika
    Veles Moscow
    0 - 0
    Vòng 19
  • 00:00
    Annecy
    SO Cholet1
    2 - 0
    Vòng 11
  • 00:00
    1US Boulogne
    Chateauroux
    1 - 1
    Vòng 11
  • 00:00
    Chambly
    Creteil
    2 - 0
    Vòng 11
  • 00:00
    Concarneau
    Sete
    1 - 0
    Vòng 11
  • 00:00
    Stade Lavallois MFC
    Bourg Peronnas
    1 - 2
    Vòng 11
  • 00:00
    US Orleans
    Avranches
    0 - 0
    Vòng 11
  • 00:00
    CS Sedan Ardennes
    Stade Briochin
    1 - 0
    Vòng 11
  • 00:00
    1Villefranche Beaujolais
    Bastia Borgo1
    1 - 1
    Vòng 11
  • 22:00
    Monts dOr Azergues
    Lyon Duchere
    4 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Aubagne
    Hyeres
    2 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Frejus Saint-Raphael
    Monaco 2
    0 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Marignane Gignac
    Lyonnais 2
    0 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Olymplque de Marseille 2
    Grasse1
    0 - 1
    Vòng 10
  • 23:00
    Saint-Priest
    Martigues
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Toulon
    GFA Rumilly Vallieres
    1 - 1
    Vòng 10
  • 23:00
    Jura Sud Foot
    Louhans-Cuiseaux
    0 - 0
    Vòng 10
  • 22:00
    Paris 13 Atletico
    Bobigny A.C.
    0 - 0
    Vòng 10
  • 22:00
    Auxerre 2
    Lens 2
    1 - 1
    Vòng 10
  • 22:00
    Haguenau
    Saint Quentin
    0 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Belfort ASM
    Metz 2
    2 - 1
    Vòng 10
  • 23:00
    Beauvais
    LEntente SSG1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Epinal
    SC Schiltigheim1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Stade Reims 2
    Fleury Merogis U.S.1
    2 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Sainte Genevieve Sports
    ST Maur Lusitanos
    0 - 1
    Vòng 10
  • 23:00
    Andrezieux
    Trelissac1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Angers 2
    Bourges 18
    0 - 2
    Vòng 10
  • 23:00
    Bergerac
    Le Puy Foot 43 Auvergne
    0 - 1
    Vòng 10
  • 23:00
    1Colomiers
    Angouleme CFC
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Les Herbiers
    Stade Montois
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Montpellier 2
    Avenir Sportif Beziers
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Nantes 2
    Canet Roussillon
    0 - 0
    Vòng 10
  • 15:00
    Astra Giurgiu
    Dunarea Calarasi
    0 - 0
    Vòng 11
  • 15:00
    Metaloglobus
    Csikszereda Miercurea
    0 - 0
    Vòng 11
  • 15:00
    Politehnica Iasi
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    0 - 2
    Vòng 11
  • 15:00
    Unirea Constanta
    Dacia Unirea Braila
    1 - 0
    Vòng 11
  • 16:30
    Hermannstadt
    Viitorul Selimbar
    2 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Ripensia Timisoara
    1 - 1
    Vòng 11
  • 18:00
    Brasov
    Targu Secuiesc
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Afumati
    CSM Fetesti
    3 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Gloria Albesti
    Farul Constanta 2
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Progresul Pecica
    Pobeda Star Bisnov
    2 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Dante Botosani
    Somuz Falticeni
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Progresul Ezeris
    Vointa Lupac
    1 - 2
    Vòng
  • 19:00
    Otelul Galati
    CSM Ramnicu Sarat
    3 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Tunari
    Dinamo Bucuresti 2
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    ACS Foresta Suceava
    Ceahlaul Piatra Neamt
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    AFC Bucuresti
    Real Bradu
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Vaslui
    Pascani
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Kids Tampa Brasov
    Pucioasa
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    ACS Viitorul Simian
    Cetate Deva
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Husana Husi
    Stiinta Miroslava
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Annan Athletic
    Jeanfield Swifts
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    Banks ODee
    Nairn County
    3 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    Berwick Rangers
    Stirling Albion
    1 - 1
    Vòng 2
  • 21:00
    Brechin City
    Haddington Athletic
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21:00
    Broomhill
    Tranent Juniors
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21:00
    Brora Rangers
    Albion Rovers
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    1Cowdenbeath
    Civil Service Strollers
    2 - 2
    Vòng 2
  • 21:00
    Dunbar United
    Lothian Thistle Hutchison Vale
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    East Kilbride
    Stirling (Université)
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    East Stirlingshire
    Bonnyrigg Rose
    0 - 2
    Vòng 2
  • 21:00
    Edinburgh City
    Boness United
    1 - 1
    Vòng 2
  • 21:00
    Formartine United
    Forfar Athletic
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21:00
    Kelty Hearts
    Buckie Thistle
    2 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    Dalbeattie Star
    Rothes
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    1Preston Athletic
    Auchinleck Talbot
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    Sauchie Juniors
    Dunipace1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    Stenhousemuir
    Huntly
    1 - 1
    Vòng 2
  • 21:00
    St Cuthberts Wanderers
    Gala Fairydean1
    1 - 2
    Vòng 2
  • 21:00
    Stranraer
    Darvel
    0 - 1
    Vòng 2
  • 15:15
    Chrudim
    FK Pribram
    0 - 2
    Vòng 12
  • 15:15
    Dukla Prague
    Usti nad Labem
    0 - 1
    Vòng 12
  • 15:15
    Fotbal Trinec
    Brno
    0 - 1
    Vòng 12
  • 19:30
    Sellier & Bellot Vlasim
    Vyskov
    2 - 1
    Vòng 12
  • 20:30
    Lisen
    SK Slovan Varnsdorf
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20:30
    Opava
    Viktoria Zizkov
    2 - 1
    Vòng 12
  • 15:15
    Vratimov
    Sigma Olomouc 2
    0 - 1
    Vòng 13
  • 19:00
    Vysocina Jihlava 2
    Uhersky Brod
    0 - 0
    Vòng 13
  • 19:30
    Blansko
    Velke Mezirici
    1 - 0
    Vòng 13
  • 19:30
    Dolni Benesov
    Viktoria Otrokovice1
    2 - 0
    Vòng 13
  • 19:30
    Slovan Rosice
    Banik Ostrava 2
    0 - 1
    Vòng 13
  • 19:30
    Vrchovina
    Frydek-Mistek
    0 - 0
    Vòng 13
  • 16:00
    1U19 Brno
    U19 Slavia Praha
    0 - 1
    Vòng 13
  • 16:00
    U19 Mlada Boleslav
    U19 Meteor Praha
    2 - 0
    Vòng 13
  • 16:00
    U19 Viktoria Plzen
    U19 Pardubice2
    0 - 1
    Vòng 13
  • 16:00
    U19 SK Sigma Olomouc
    U19 Zlin
    2 - 0
    Vòng 13
  • 16:00
    U19 Synot Slovacko
    U19 Pribram
    1 - 1
    Vòng 13
  • 18:00
    U19 Ceske Budejovice
    U19 Hradec Kralove
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18:15
    U19 Opava
    U19 Sparta Praha
    0 - 5
    Vòng 13
  • 19:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    FK Loznica
    0 - 1
    Vòng 14
  • 19:00
    FK Rad Beograd
    Kabel Novi Sad
    2 - 0
    Vòng 14
  • 19:00
    FK Javor Ivanjica
    Zeleznicar Pancevo
    2 - 2
    Vòng 14
  • 19:00
    Indjija
    FK Buducnost Dobanovci2
    1 - 0
    Vòng 14
  • 19:00
    Graficar Beograd
    Timok
    2 - 0
    Vòng 14
  • 16:00
    U19 Slovan Bratislava
    U19 Trencin
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Dukla Banska Bystrica
    U19 Nitra
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 MFK Ruzomberok
    U19 FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 MSK Zilina
    U19 Zemplin Michalovce
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Spartak Trnava
    U19 DAC Dunajska Streda
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    U19 FK Poprad
    U19 FK Senica
    0 - 0
    Vòng