Mua domain VN giá rẻ

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 20/10/2021: LTĐ Cúp C1 Châu Âu

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 20/10/2021: Xem lịch bóng đá Thứ tư ngày 20/10/2021 các trận sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai. Lịch bóng đá thi đấu hôm nay và ngày mai của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Lịch TĐ Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC nhất.

Xem LTĐ BĐ TBN VN, Ý & Pháp và Cúp C1, C2 mới nhất tối và đêm nay. Tổng hợp lịch thi đấu bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và lịch phát sóng trực tiếp bóng đá Giao hữu ĐTQG mới nhất các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: LTĐ U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lưu ý: Lịch thi đấu chỉ bao gồm các trận bóng đá có thời gian thi đấu từ 00:00 đến 23:59 ngày 20/10/2021.

Ghi chú:
+ Giải đấu HOT (TOP) được xếp bên trên và có gạch sọc màu đỏ.
+ Giải đấu thông thường thì được xếp theo A-Z của tên Quốc gia (Châu lục) của giải đấu đó.
Ví dụ: Bangladesh bắt đầu bằng B, xếp sau các quốc gia bắt đầu bằng A như: Anh, Áo

Lịch bóng đá thi đấu Thứ tư, ngày 20/10/2021
  • 02:00
    PSG
    RB Leipzig
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 02:00
    1Atletico Madrid
    Liverpool
    2 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02:00
    Porto
    AC Milan
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02:00
    Ajax Amsterdam
    Borussia Dortmund
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • Mua bán trao đổi đồng hồ chính hãng
  • 02:00
    Inter Milan
    Sheriff
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 02:00
    Shakhtar Donetsk
    Real Madrid
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 23:45
    Barcelona
    Dynamo Kyiv
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 23:45
    Red Bull Salzburg
    VfL Wolfsburg
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 01:45
    Wrexham
    Marine
    1 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 01:45
    Gateshead
    Marske United
    0 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 01:45
    1Guiseley
    Brackley Town
    1 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 01:45
    Halifax Town
    Pontefract Collieries
    0 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 01:45
    Morpeth Town
    York City
    0 - 2
    Vòng 4 loại playoff
  • 01:45
    Buxton
    Kettering Town1
    0 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [3-3], 120 phút [3-1]
  • 01:45
    Stratford Town
    Boston United
    1 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 01:45
    Notts County
    Tamworth
    1 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • Mua domain VN giá rẻ
  • 01:45
    Hayes &Yeading
    Dorking Wanderers
    1 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [3-3], 120 phút [2-2], Penalty [4-3]
  • 01:45
    Weymouth
    Yeovil Town
    0 - 1
    Vòng 4 loại playoff
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-1], Penalty [1-2]
  • 01:45
    1Folkestone Invicta
    Eastleigh
    0 - 1
    Vòng 4 loại playoff
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [5-5], 120 phút [2-3]
  • 01:45
    Yate Town
    Dover Athletic
    ? - ?
    Vòng 4 loại playoff
  • 02:00
    St Albans City
    Corinthian Casuals
    0 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 01:45
    Cambridge United
    Sheffield Wednesday
    1 - 0
    Vòng 14
  • 01:45
    Charlton Athletic
    Accrington Stanley
    1 - 1
    Vòng 14
  • 01:45
    Cheltenham Town
    Morecambe
    1 - 1
    Vòng 14
  • 01:45
    Crewe Alexandra
    Sunderland
    0 - 2
    Vòng 14
  • 01:45
    Fleetwood Town
    Burton Albion
    0 - 1
    Vòng 14
  • 01:45
    Gillingham
    Doncaster Rovers
    0 - 0
    Vòng 14
  • 01:45
    Lincoln City
    AFC Wimbledon
    0 - 1
    Vòng 14
  • 01:45
    Oxford United
    Shrewsbury Town
    0 - 0
    Vòng 14
  • 01:45
    Plymouth Argyle
    Bolton Wanderers
    2 - 0
    Vòng 14
  • 01:45
    Portsmouth
    Ipswich
    0 - 1
    Vòng 14
  • 01:45
    Rotherham United
    Wycombe Wanderers
    0 - 0
    Vòng 14
  • 01:45
    Wigan Athletic
    Milton Keynes Dons
    1 - 2
    Vòng 14
  • 00:30
    CA Platense
    Rosario Central
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 17
  • 02:45
    Union Santa Fe
    Racing Club
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 17
  • 05:00
    Patronato Parana
    Defensa Y Justicia
    2 - 2
    Vòng Giai đoạn 2 / 17
  • 07:15
    Central Cordoba
    Velez Sarsfield
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 17
  • 01:45
    Barrow
    Scunthorpe United
    0 - 1
    Vòng 13
  • 01:45
    Bradford City
    Hartlepool United
    0 - 1
    Vòng 13
  • 01:45
    1Colchester United
    Bristol Rovers2
    0 - 0
    Vòng 13
  • 01:45
    1Crawley Town
    Exeter City
    1 - 0
    Vòng 13
  • 01:45
    Harrogate Town
    Tranmere Rovers
    1 - 1
    Vòng 13
  • 01:45
    Leyton Orient
    Forest Green Rovers
    0 - 0
    Vòng 13
  • 01:45
    Mansfield Town
    Port Vale
    0 - 1
    Vòng 13
  • 01:45
    2Newport County
    Carlisle
    2 - 1
    Vòng 13
  • 01:45
    Northampton Town
    Stevenage
    2 - 0
    Vòng 13
  • 01:45
    Oldham Athletic
    Walsall
    0 - 2
    Vòng 13
  • 01:45
    Salford City
    Rochdale
    0 - 0
    Vòng 13
  • 01:45
    Sutton United
    Swindon
    1 - 2
    Vòng 13
  • 01:45
    Swindon Supermarine
    Taunton Town
    0 - 0
    Vòng 14
  • 01:45
    Dorchester Town
    Hartley Wintney
    2 - 0
    Vòng 14
  • 01:45
    Merthyr Town
    Poole Town
    0 - 0
    Vòng 14
  • 01:45
    Salisbury City
    Chesham United
    0 - 0
    Vòng 14
  • 01:45
    Wimborne Town
    Weston Super Mare
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01:45
    Truro City
    Tiverton Town
    ? - ?
    Vòng 14
  • 02:00
    Kings Langley
    Harrow Borough
    0 - 1
    Vòng 14
  • 01:45
    Alvechurch
    Tamworth
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01:45
    Banbury United
    Leiston
    1 - 2
    Vòng 14
  • 01:45
    Rushden&Diamonds
    Barwell
    0 - 0
    Vòng 14
  • 01:45
    Coalville Town
    Peterborough Sports
    2 - 2
    Vòng 14
  • 01:45
    Lowestoft Town
    Royston Town
    0 - 0
    Vòng 14
  • 01:45
    Needham Market
    Biggleswade Town
    3 - 0
    Vòng 14
  • 01:45
    Rushall Olympic
    Bromsgrove Sporting
    2 - 0
    Vòng 14
  • 01:45
    St Ives Town
    Hitchin Town
    1 - 0
    Vòng 14
  • 01:45
    Stratford Town
    Nuneaton Borough
    ? - ?
    Vòng 14
  • 00:00
    Tristan Suarez (Reserve
    Quilmes (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Villa Dalmine (Reserve
    Barracas Central (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    CA Brown Adrogue (Reserve
    Temperley (Reserve
    2 - 2
    Vòng
  • 01:30
    Estudiantes La Plata Reserve
    Nueva Chicago (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    River Plate Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Atletico Tucuman Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Akademija Pandev
    Makedonija Gjorce Petrov
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-5],
  • 19:00
    Belasica Strumica
    Sileks
    0 - 3
    Vòng 2
  • 19:00
    1Bregalnica Stip
    FK Ohrid 2004
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19:00
    1Struga Trim-Lum
    Borec Veles
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-4],
  • 19:00
    Shkupi
    FK Tikves Kavadarci
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19:00
    Pelister Bitola
    Rabotnichki
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-4],
  • 19:00
    Shkendija
    Renova Cepciste
    4 - 0
    Vòng 2
  • 19:00
    FK Vardar
    FK Skopje
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2],
  • 01:00
    CA Votuporanguense SP
    Comercial SP
    0 - 1
    Vòng 1 / Bảng A
  • 01:00
    Botafogo B SP
    Velo Clube SP
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng A
  • 01:00
    Rio Claro
    XV de Piracicaba
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng B
  • 01:00
    Sao Bento
    Noroeste SP
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng B
  • 01:00
    Sao Bernardo
    Primavera SP
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng C
  • 01:00
    Santos 2
    EC Sao Bernardo
    0 - 1
    Vòng 1 / Bảng C
  • 01:00
    Sao Caetano SP
    Juventus-SP
    2 - 0
    Vòng 1 / Bảng D
  • 01:00
    Portuguesa de Desportos
    Atibaia
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng D
  • 05:00
    Confianca SE
    Sousa PB
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 07:30
    Santa Cruz (PE)
    Floresta/CE
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [3-3], Penalty [2-4]
  • 07:30
    Vitoria Salvador BA
    Itabaiana (SE
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 07:30
    Ferroviario CE
    Juazeirense BA
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 16:00
    U19 Israel Women
    U19 Malta Women
    0 - 0
    Vòng 1-B / Bảng D
  • 17:00
    Nữ U19 Na Uy
    Nữ U19 Azerbaijan
    3 - 0
    Vòng 1-A / Bảng G
  • 17:00
    Nữ U19 Belarus
    U19 Đảo Sip Women
    4 - 0
    Vòng 1-B / Bảng A
  • 18:30
    Nữ U19 Hy Lạp
    U19 Kazakhstan Women
    3 - 0
    Vòng 1-B / Bảng B
  • 18:30
    Nữ Lit-va U19
    Nữ U19 Bulgaria
    0 - 2
    Vòng 1-B / Bảng B
  • 19:00
    U19 Hungary Women
    Nữ U19 Phần Lan
    0 - 1
    Vòng 1-A / Bảng D
  • 20:00
    Nữ U19 Thụy Sỹ
    Nữ U19 Bắc Ailen
    1 - 1
    Vòng 1-A / Bảng E
  • 20:00
    1Nữ U19 Ba Lan
    Nữ U19 Italia
    0 - 2
    Vòng 1-A / Bảng G
  • 21:00
    Nữ U19 Áo
    U19 Scotland Women
    1 - 0
    Vòng 1-A / Bảng A
  • 21:00
    U19 Georgia Women
    Nữ U19 Romania
    1 - 1
    Vòng 1-B / Bảng D
  • 23:00
    Nữ U19 Đan Mạch
    U19 Thổ Nhĩ Kỳ Women1
    2 - 0
    Vòng 1-A / Bảng D
  • 23:00
    Nữ U19 Bắc Macedonia
    Nữ U19 Quần đảo Faroe
    1 - 0
    Vòng 1-B / Bảng A
  • 18:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    U19 Juventus
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 18:00
    U19 Chelsea
    U19 Malmo FF
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 18:00
    U19 Kairat Almaty
    U19 APOEL Nicosia
    1 - 0
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 18:00
    U19 Minsk
    U19 BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 18:00
    U19 Trabzonspor
    U19 Zvijezda Bijeljina1
    0 - 0
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 19:00
    2U19 Lille
    U19 Sevilla
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 19:00
    U19 Red Bull Salzburg
    U19 Wolfsburg1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 19:00
    U19 Sparta Praha
    U19 MTK Budapest
    1 - 1
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 19:00
    U19 Barcelona
    U19 Dynamo Kyiv
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 21:00
    U19 Maccabi Haifa Shmuel
    U19 VMFD Zalgiris
    1 - 0
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 21:00
    U19 Benfica
    U19 Bayern Munich
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 21:00
    U19 Young Boys
    U19 Villarreal
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 21:30
    U19 MSK Zilina
    U19 PAOK Saloniki
    0 - 0
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 22:00
    U19 Hajduk Split
    U19 Shkendija
    2 - 1
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 22:00
    U19 Crvena Zvezda
    U19 St. Patrick
    1 - 0
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 23:00
    U19 Angers SCO
    U19 Miercurea Ciuc
    0 - 0
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 20:00
    Nữ Central African Republic
    Nữ Cameroon
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 20:00
    Nữ Tanzania
    Nữ Namibia
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 20:00
    Nữ Uganda
    Nữ Ethiopia
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 20:00
    Nữ Eritrea
    Nữ Burundi
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 20:00
    Nữ Zimbabwe
    Nữ Eswatini
    3 - 1
    Vòng Loại 1
  • 20:00
    Nữ Mozambique
    Nữ Nam Phi
    0 - 3
    Vòng Loại 1
  • 20:00
    Nữ Malawi
    Nữ Zambia
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 20:00
    Nữ Ai Cập
    Nữ Tuynidi
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 20:00
    Nữ Kenya
    Nữ Nam Sudan
    4 - 0
    Vòng Loại 1
  • 21:30
    Nữ Congo
    Nữ Gabon
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 22:00
    Nữ Nigeria
    Nữ Ghana
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 22:30
    Nữ Niger
    Nữ Cote D Ivoire
    0 - 5
    Vòng Loại 1
  • 23:00
    Nữ Liberia
    Nữ Senegal
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 23:00
    Nữ Burkina Faso
    Nữ Benin
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 23:00
    Nữ Djibouti
    Nữ Rwanda
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 23:00
    Nữ Angola
    Nữ Botswana
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 23:30
    Nữ Guinea Bissau
    Nữ Mauritania
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 23:30
    Nữ Mali
    Nữ Guinea
    2 - 1
    Vòng Loại 1
  • 00:00
    SV Rochling Volklingen
    08 Homburg
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 00:00
    SC Furstenfeld
    SV Heiligenkreuz
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 00:15
    HHC Hardenberg
    Groningen (Reserve
    2 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    Barra Da Tijuca RJ
    Buzios RJ
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:30
    La Louviere Centre
    U21 Anderlecht
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 01:45
    Cliftonville
    Bangor
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:45
    Linfield
    Dundela
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Levadiakos
    Kifisia
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 19:30
    Albinoleffe
    U23 Juventus1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Fiorenzuola
    US Pergolettese1
    1 - 1
    Vòng 10
  • 23:00
    1Legnago Salus
    Pro Patria
    2 - 2
    Vòng 10
  • 23:00
    Pro Sesto
    Padova1
    1 - 1
    Vòng 10
  • 23:00
    1US Seregno
    USD Virtus Verona
    0 - 1
    Vòng 10
  • 23:00
    Alto Adige/Sudtirol
    Piacenza1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    AC Trento
    FeralpiSalo
    1 - 1
    Vòng 10
  • 23:00
    Triestina
    Mantova
    1 - 0
    Vòng 10
  • 20:00
    Sasso Marconi
    Forli
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Nocerina
    ACD Nardo
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Sangiuliano City
    Ponte San Pietro
    2 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Real Calepina
    Caravaggio
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    AC Leon
    US Caratese
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Chieri
    Sestri Levante
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Fossano
    SC Caronnese
    1 - 3
    Vòng
  • 20:00
    2US Breno
    ASD Brusaporto
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Cittanova Interpiana
    ASD Troina
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Lavagnese
    Vado
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    ACSD Saluzzo
    AS Casale
    0 - 3
    Vòng
  • 20:00
    US Bitonto
    Citta di Fasano
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Castellanzese
    Desenzano Calvina
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Gardony
    ASD Licata
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    1AC Legnano
    USD Casatese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Trapani
    Santa Maria Cilento1
    2 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Seravezza
    Sammaurese
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Audace Cerignola
    A.S. Bisceglie 1913
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Aglianese
    Correggese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    ASD Alcione
    Mezzolara
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Rimini
    Real Forte Querceta
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Casertana
    FBC Gravina
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Lentigione
    Tritium
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    SCD Progresso
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Carpi
    Borgo San Donnino
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    S.S.D. Citta di Brindisi
    San Giorgio 1926
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Chieti
    Sambenedettese
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Rende 1968
    Sancataldese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Aversa Normanna
    San Luca
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Cavese
    Biancavilla
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    ASD Cavenago Fanfulla
    Ravenna
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Virtus Matino
    Team Altamura
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Crema
    Olginatese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Mariglianese
    Nola 1925
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Citta Di Sant’Agata
    Castrovillari
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Francavilla
    ASD Molfetta
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Gozzano
    Sanremese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    GS Bagnolese
    Prato
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Virtus Ciserano Bergamo
    Vis Nova Giussano
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Borgosesia
    A.S.D. Bra
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    USD Lavello
    Virtus Casarano
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    ASD Imperia
    ASD Citta Di Varese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Franciacorta
    Sona
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    USD PDHAE
    FBC Derthona
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    AC Asti
    Ligorna
    0 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Novara
    ASD RG Ticino
    1 - 1
    Vòng
  • 23:00
    Lamezia Terme
    Gelbison
    0 - 1
    Vòng
  • 00:00
    Meta Catania Futsal
    Matera Futsal
    1 - 1
    Vòng
  • 00:00
    AS Roma Futsal
    Petrarca Padova Futsal
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Sandro Abate Avellino Futsal
    Pescara Futsal
    2 - 0
    Vòng
  • 01:00
    L84 Futsal
    Polistena Futsal1
    2 - 0
    Vòng
  • 01:30
    Lido Di Ostiav Meta Futsal
    Real San Giuseppe Futsal1
    1 - 1
    Vòng
  • 01:45
    Came Dosson Futsal
    Pesarofano Futsal
    1 - 2
    Vòng
  • 17:00
    Kenya Police
    Nzoia United
    3 - 1
    Vòng
  • 17:00
    Vihiga Bullets
    Kariobangi Sharks
    0 - 2
    Vòng
  • 19:00
    AFC Leopards
    Gor Mahia
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Bandari
    Posta Rangers
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Talanta
    KCB Nairobi
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Ulinzi Stars Nakuru
    Bidco United
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Sofapaka Nairobi
    Mathare United
    0 - 2
    Vòng
  • 15:00
    Marines Eureka
    Kohkwang
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2],
  • 15:00
    Northern Tak United
    Phitsanulok
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1],
  • 15:00
    Chiangrai Lanna
    Uthai Thani Forest
    0 - 6
    Vòng Loại 2
  • 15:00
    Udon United
    Muang Loei United
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 15:00
    Sisaket
    Huai Thalaeng United
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 15:00
    Sa Kaeo
    Kamphaengphet
    1 - 3
    Vòng Loại 2
  • 15:00
    Mahasarakham United
    Surin Khongcheemool
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [5-3],
  • 15:00
    ACDC
    Esan Pattaya1
    2 - 2
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [3-3], 120 phút [4-3],
  • 15:00
    Pluakdaeng United
    Kabin United
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 15:00
    Chainat United
    Bang Pa-in Ayutthaya
    3 - 1
    Vòng Loại 2
  • 15:00
    2Samut Songkhram
    Pathum Thani United
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 15:00
    Kanjanapat Group
    Hua Hin City
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 15:00
    Saraburi
    Singha GB Kanchanaburi
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 15:00
    Samut Prakan
    Kasem Bundit (Université)
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-5],
  • 15:00
    Nonthaburi
    Bangkok
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 15:00
    Prime Bangkok
    Grakcu Sai Mai United
    2 - 1
    Vòng Loại 2
  • 15:00
    Satun United
    Songkhla
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 15:00
    Surat Thani City
    Nakhon Si United
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 15:00
    Krabi
    Young Singh United
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18:00
    Chachoengsao
    Bankhai United
    1 - 0
    Vòng Loại 2
Cập nhật: