Mua domain VN giá rẻ

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 18/10/2021: LTĐ La Liga

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 18/10/2021: Xem lịch bóng đá Thứ hai ngày 18/10/2021 các trận sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai. Lịch bóng đá thi đấu hôm nay và ngày mai của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Lịch TĐ Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC nhất.

Xem LTĐ BĐ TBN VN, Ý & Pháp và Cúp C1, C2 mới nhất tối và đêm nay. Tổng hợp lịch thi đấu bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và lịch phát sóng trực tiếp bóng đá Giao hữu ĐTQG mới nhất các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: LTĐ U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lưu ý: Lịch thi đấu chỉ bao gồm các trận bóng đá có thời gian thi đấu từ 00:00 đến 23:59 ngày 18/10/2021.

Ghi chú:
+ Giải đấu HOT (TOP) được xếp bên trên và có gạch sọc màu đỏ.
+ Giải đấu thông thường thì được xếp theo A-Z của tên Quốc gia (Châu lục) của giải đấu đó.
Ví dụ: Bangladesh bắt đầu bằng B, xếp sau các quốc gia bắt đầu bằng A như: Anh, Áo

Lịch bóng đá thi đấu Thứ hai, ngày 18/10/2021
  • 02:00
    Atletico Paranaense
    Fluminense RJ
    0 - 1
    Vòng 27
  • 02:00
    Palmeiras
    Internacional RS1
    0 - 0
    Vòng 27
  • 04:15
    Atletico Clube Goianiense
    Atletico Mineiro MG
    0 - 0
    Vòng 27
  • 04:15
    Ceara
    Red Bull Bragantino
    0 - 1
    Vòng 27
  • 04:15
    Gremio RS
    Juventude RS
    2 - 0
    Vòng 27
  • 06:30
    CR Flamengo RJ
    Cuiaba MT
    0 - 0
    Vòng 27
  • 06:30
    Sport Club Recife PE
    Santos
    0 - 0
    Vòng 27
  • 01:45
    Atletico Tucuman
    Argentinos Juniors
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 16
  • 01:45
    Colon
    Talleres Cordoba
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 16
  • 04:00
    Aldosivi
    Independiente1
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 16
  • 06:15
    River Plate
    San Lorenzo
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 16
  • Mua domain VN giá rẻ
  • 00:00
    Almirante Brown
    Deportivo Maipu
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 30
  • 02:00
    Chacarita Juniors
    Quilmes
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 30
  • 02:00
    1Nueva Chicago
    Agropecuario de Carlos Casares
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 30
  • 02:00
    Guillermo Brown
    Instituto Cordoba
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 30
  • 02:00
    Independiente Rivadavia
    All Boys
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 30
  • 02:00
    San Martin San Juan
    Tristan Suarez
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 30
  • 01:00
    Club Lujan
    CA Atlas
    1 - 0
    Vòng Clausura / 15
  • 01:00
    Deportivo Espanol
    Victoriano Arenas1
    0 - 1
    Vòng Clausura / 15
  • 01:00
    San Martin Burzaco
    Claypole
    0 - 1
    Vòng Clausura / 15
  • 01:00
    Central Cordoba De Rosario
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Clausura / 15
  • 01:00
    Leandro N Alem
    Argentino de Merlo
    0 - 0
    Vòng Clausura / 15
  • 20:00
    1Union Santa Fe Reserve
    Racing Club Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    CA Platense Reserve
    Rosario Central Reserve
    0 - 3
    Vòng
  • 20:00
    1Patronato Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 20:00
    CA Banfield Reserve
    CA Huracan Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Independiente Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Newells Old Boys Reserve
    Aldosivi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 02:00
    Deportivo Pasto
    Deportes Quindio
    0 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 04:00
    Alianza Petrolera
    Atletico Bucaramanga
    1 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 06:05
    Independiente Santa Fe
    Millonarios
    0 - 2
    Vòng Clausura / 14
  • 08:10
    Atletico Junior Barranquilla
    Jaguares de Cordoba1
    1 - 1
    Vòng Clausura / 14
  • 01:00
    Vera Cruz/PE (Youth
    Nautico Youth (PE)
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    Paduano RJ
    Ceres (RJ)
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    Queimados RJ
    Casimiro De Abreu RJ
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 02:00
    Morrinhos
    Inhumas GO
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 22:15
    AS Police
    Racing des Gonai
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 15:15
    Persita Tangerang
    PSIS Semarang
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15:15
    PSS Sleman
    Persipura Jayapura
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15:15
    Barito Putera
    Persik Kediri
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15:15
    Bhayangkara
    Persela Lamongan
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15:15
    Persib Bandung
    Persebaya Surabaya
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15:15
    TIRA Persikabo
    Persiraja Banda Aceh
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15:15
    Borneo FC
    Arema Malang
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15:15
    Bali United
    Madura United
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15:15
    PSM Makassar
    Persija Jakarta
    ? - ?
    Vòng 16
Cập nhật: