Mua domain VN giá rẻ

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 17/10/2021: LTĐ Ngoại Hạng Anh

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 17/10/2021: Xem lịch bóng đá Chủ nhật ngày 17/10/2021 các trận sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai. Lịch bóng đá thi đấu hôm nay và ngày mai của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Lịch TĐ Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC nhất.

Xem LTĐ BĐ TBN VN, Ý & Pháp và Cúp C1, C2 mới nhất tối và đêm nay. Tổng hợp lịch thi đấu bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và lịch phát sóng trực tiếp bóng đá Giao hữu ĐTQG mới nhất các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: LTĐ U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lưu ý: Lịch thi đấu chỉ bao gồm các trận bóng đá có thời gian thi đấu từ 00:00 đến 23:59 ngày 17/10/2021.

Ghi chú:
+ Giải đấu HOT (TOP) được xếp bên trên và có gạch sọc màu đỏ.
+ Giải đấu thông thường thì được xếp theo A-Z của tên Quốc gia (Châu lục) của giải đấu đó.
Ví dụ: Bangladesh bắt đầu bằng B, xếp sau các quốc gia bắt đầu bằng A như: Anh, Áo

Lịch bóng đá thi đấu Chủ nhật, ngày 17/10/2021
  • 00:00
    Montreal Impact
    Philadelphia Union
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02:50
    Los Angeles FC
    San Jose Earthquakes
    2 - 0
    Vòng 10
  • 05:00
    Columbus Crew
    Inter Miami
    2 - 0
    Vòng 10
  • 06:00
    New England Revolution
    Chicago Fire
    0 - 0
    Vòng 10
  • 06:30
    Washington DC United
    Nashville
    0 - 0
    Vòng 10
  • 06:30
    Cincinnati
    Orlando City
    0 - 1
    Vòng 10
  • 06:30
    1Toronto
    Atlanta United1
    0 - 1
    Vòng 10
  • 07:30
    Houston Dynamo
    Seattle Sounders
    2 - 1
    Vòng 10
  • 08:00
    Austin
    Minnesota United
    0 - 1
    Vòng 10
  • 08:30
    Real Salt Lake
    Colorado Rapids
    1 - 0
    Vòng 10
  • 09:30
    Los Angeles Galaxy
    Portland Timbers
    0 - 0
    Vòng 10
  • 00:00
    ASC Diambars
    Enyimba International
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    Forces Armee Royales Rabat
    JS Kabylie
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 20:00
    AS Kigali
    Daring Club Motema Pembe
    0 - 2
    Vòng Sơ loại 2
  • 20:00
    CFFA
    Interclube Luanda
    0 - 2
    Vòng Sơ loại 2
  • 21:00
    Bayelsa United
    Club Sportif Sfaxien
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 00:00
    Stade Malien
    Horoya AC
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 00:00
    Al Merreikh
    Zanaco
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 20:00
    Jwaneng Galaxy
    Simba
    0 - 2
    Vòng Sơ loại 2
  • 21:00
    Maniema Union
    Mamelodi Sundowns
    1 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 21:30
    AS Otoho
    Petro Atletico de Luanda
    0 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 22:00
    Accra Hearts of Oak
    Wydad Casablanca
    1 - 0
    Vòng Sơ loại 2
  • 22:00
    LPRC Oilers
    Raja Casablanca Atlhletic
    0 - 2
    Vòng Sơ loại 2
  • 22:00
    Rivers United
    Al-Hilal Omdurman
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 23:00
    Nouadhibou
    ES Setif1
    0 - 1
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    Club Atletico Acassuso
    Argentino de Quilmes
    0 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 01:00
    Deportivo Merlo
    CA Fenix Pilar
    2 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 01:00
    CA San Miguel
    Defensores Unidos
    1 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 01:00
    UAI Urquiza
    Deportivo Armenio
    1 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 01:45
    Flandria
    Club Atletico Colegiales
    1 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 16:15
    U18 Legia Warszawa
    U18 Slask Wroclaw
    0 - 2
    Vòng 10
  • 16:30
    U18 Gwarek Zabrze
    Warta Poznan (Youth
    0 - 2
    Vòng 10
  • 17:00
    U18 Gornik Zabrze
    U18 Lech Poznan
    1 - 1
    Vòng 10
  • 17:00
    Stal Rzeszow (Youth
    U18 Cracovia Krakow
    2 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    U18 Jagiellonia Bialystok
    U18 SMS Lodz
    3 - 1
    Vòng 10
  • 00:00
    Louletano
    Estrela Amadora
    1 - 1
    Vòng 3
  • 02:15
    Clube Desportivo Trofense
    Benfica
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 17:00
    Varzim
    Maritimo1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [3-2],
  • 20:00
    Vitoria Setubal
    Vizela
    0 - 2
    Vòng 3
  • 21:00
    Aguias do Moradal
    Pacos Ferreira
    0 - 1
    Vòng 3
  • 21:00
    Benfica Castelo Branco
    Penafiel
    0 - 1
    Vòng 3
  • 21:00
    1Castro Daire
    Olhanense
    1 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [1-4],
  • 21:00
    CD Cinfaes
    Farense
    0 - 3
    Vòng 3
  • 21:00
    C.D. Feirense
    CD Nacional1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [3-1],
  • 21:00
    CD Mafra
    Uniao de Coimbra1
    2 - 0
    Vòng 3
  • 21:00
    Condeixa
    Gil Vicente
    0 - 2
    Vòng 3
  • 21:00
    Alverca
    Anadia1
    1 - 1
    Vòng 3
  • 21:00
    1Felgueiras
    GD Estoril-Praia
    0 - 1
    Vòng 3
  • 21:00
    Serpa
    Sporting Covilha1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [7-6],
  • 21:00
    Leca
    Arouca
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-1],
  • 21:00
    moitense
    Sporting Braga
    0 - 1
    Vòng 3
  • 21:00
    SCU Torreense
    Fafe1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-1],
  • 23:00
    UD Oliveirense
    Portimonense
    1 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-3], Penalty [4-5],
  • 02:00
    1La Equidad
    Patriotas
    0 - 1
    Vòng Clausura / 14
  • 04:00
    America de Cali
    Deportivo Cali
    1 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 06:05
    Deportivo Pereira
    Deportiva Once Caldas
    1 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 08:10
    Atletico Nacional
    Dep.Independiente Medellin
    0 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 03:00
    1Guayaquil City
    Olmedo Riobamba
    2 - 2
    Vòng Clausura / 25
  • 05:30
    Sociedad Deportiva Aucas
    Universidad Catolica Quito
    1 - 0
    Vòng Clausura / 25
  • 08:00
    Macara
    Liga Deportiva Universitaria2
    0 - 0
    Vòng Clausura / 25
  • 16:00
    Herentals College
    Harare City
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 19:30
    PAOK Saloniki 2
    Veria
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Dynamos
    Caps United
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Mageense RJ
    Bonsucesso
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    U20 Duque de Caxias RJ
    U20 Sao Goncalo EC RJ
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 12:30
    Yau Tsim Mong FT
    Fu Moon
    0 - 0
    Vòng 4
  • 12:30
    Chelsea Soccer School (HK
    Tuen Mun Football Team
    0 - 0
    Vòng 4
  • 12:30
    Mutual
    Double Flower FA
    ? - ?
    Vòng 4
  • 12:30
    Kwun Tong FA
    Kwong Wah AA
    0 - 0
    Vòng 4
  • 14:30
    Kowloon City
    Lucky Mile
    0 - 0
    Vòng 4
  • 17:30
    Wan Chai SF
    Kwai Tsing District FA
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19:30
    St. Josephs
    Tung Sing
    0 - 1
    Vòng 4
  • 18:00
    Budaorsi
    Szentlorinc SE
    0 - 1
    Vòng 12
  • 18:00
    Kecskemeti TE
    Nyiregyhaza Spartacus
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18:00
    BFC Siofok
    Bekescsaba
    2 - 1
    Vòng 12
  • 18:00
    Soroksar
    Szombathelyi Haladas1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 22:00
    Ajka
    Tiszakecske
    1 - 0
    Vòng 12
  • 22:00
    Aqvital Csakvar
    Szegedi AK
    3 - 0
    Vòng 12
  • 22:00
    Diosgyor VTK
    Dorogi
    1 - 0
    Vòng 12
  • 22:00
    Pecsi MFC
    Budafoki MTE
    1 - 1
    Vòng 12
  • 22:00
    1Szolnoki MAV
    ETO Gyori
    0 - 1
    Vòng 12
  • 19:30
    Pro Patria
    Alto Adige/Sudtirol
    0 - 0
    Vòng 9
  • 19:30
    Triestina
    Fiorenzuola
    0 - 0
    Vòng 9
  • 22:30
    FeralpiSalo
    Legnago Salus
    3 - 1
    Vòng 9
  • 22:30
    Giana Erminio
    USD Virtus Verona
    1 - 1
    Vòng 9
  • 22:30
    U23 Juventus
    US Seregno
    1 - 1
    Vòng 9
  • 22:30
    Mantova
    Lecco
    0 - 0
    Vòng 9
  • 22:30
    Padova
    AC Trento
    1 - 0
    Vòng 9
  • 22:30
    US Pergolettese
    Albinoleffe
    0 - 0
    Vòng 9
  • 22:30
    1Piacenza
    Pro Sesto
    1 - 2
    Vòng 9
  • 19:30
    S.S.D. Citta di Campobasso
    Bari 1908
    1 - 1
    Vòng 9
  • 19:30
    U.S. Catanzaro 1929
    Taranto Sport
    2 - 0
    Vòng 9
  • 19:30
    Fidelis Andria
    Avellino
    0 - 0
    Vòng 9
  • 19:30
    Foggia
    S.S. Monopoli 19661
    1 - 0
    Vòng 9
  • 19:30
    Juve Stabia
    Picerno
    1 - 2
    Vòng 9
  • 19:30
    Nuova Monterosi
    Paganese 1926
    1 - 0
    Vòng 9
  • 19:30
    S.S.D. Potenza
    ACR Messina
    1 - 1
    Vòng 9
  • 19:30
    Turris Neapolis
    Palermo
    2 - 0
    Vòng 9
  • 19:30
    1Vibonese
    Latina
    1 - 0
    Vòng 9
  • 19:30
    Virtus Francavilla
    Catania
    1 - 1
    Vòng 9
  • 01:00
    Arconatese
    AC Leon
    0 - 0
    Vòng
  • 19:30
    Carbonia
    Giugliano
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Virtus Casarano
    Virtus Matino
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Sangiovannese
    Cascina
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Poggibonsi
    Sporting Trestina
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    ACD Nardo
    Casertana
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    ASD Caldiero Terme
    San Martino Speme
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    San Donato Tavarnelle
    Gavorrano
    2 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Caravaggio
    Villa dAlme Valbrembana
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Citta di Fasano
    Francavilla
    2 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Vis Nova Giussano
    Sona1
    1 - 3
    Vòng
  • 20:00
    ASD Pro Livorno
    Rieti
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    A.S. Varese
    Chieri
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    AC Mestre
    Levico Terme
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Ligorna
    Novara1
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Rende 1968
    Cittanovese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    SC Caronnese
    AS Casale
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Tritium
    Carpi
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Scandicci
    Lornano Badesse
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    US Caratese
    Virtus Ciserano Bergamo
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Trastevere
    Montegiorgio
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Spinea
    Luparense
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Gladiator 1924
    Insieme Formia
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Recanatese
    Pineto
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Team Nuova Florida
    Cassino
    2 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Cannara
    ASD Flaminia Civita
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    San Luca
    Gelbison
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    US Breno
    Crema
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    ASD RG Ticino
    Fossano
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Team Altamura
    Mariglianese
    1 - 1
    Vòng
  • 21:00
    1Differdange 03
    F91 Dudelange
    1 - 1
    Vòng 9
  • 21:00
    Etzella Ettelbruck
    Jeunesse Esch
    1 - 1
    Vòng 9
  • 21:00
    1Fola Esch
    Hamm RM Benfica
    2 - 0
    Vòng 9
  • 21:00
    Swift Hesperange
    Progres Niederkorn
    1 - 0
    Vòng 9
  • 21:00
    US Mondorf-les-Bains
    Hostert
    0 - 0
    Vòng 9
  • 21:00
    UNA Strassen
    Rodange 91
    2 - 0
    Vòng 9
  • 21:00
    1Union Titus Petange
    Racing Union Luxemburg1
    1 - 0
    Vòng 9
  • 21:00
    Victoria Rosport
    Wiltz 71
    3 - 1
    Vòng 9
  • 03:45
    Guerreros de Xico
    Alebrijes de Oaxaca 2
    0 - 3
    Vòng
  • 04:00
    Leviatan Futbol
    Cafetaleros de Tapachula
    0 - 2
    Vòng
  • 04:00
    Lobos Huerta
    Ciervos
    2 - 2
    Vòng
  • 04:00
    Inter de Queretaro
    Inter Playa del Carmen
    0 - 0
    Vòng
  • 04:15
    Tritons Vallarta MFC
    Correcaminos UAT 2
    2 - 0
    Vòng
  • 04:15
    Aguacateros CDU
    Calor de San Pedro
    1 - 0
    Vòng
  • 04:15
    Catedraticos Elite
    Atletico Saltillo1
    1 - 0
    Vòng
  • 05:00
    Gavilanes Matamoros
    Cimarrones de Sonora 2
    0 - 0
    Vòng
  • 05:00
    Sporting Canamy
    Escorpiones
    2 - 0
    Vòng
  • 07:00
    Loros De Colima
    Mineros De Fresnillo
    2 - 0
    Vòng
  • 07:00
    Estudiantes Tecos
    UA De Zacatecas
    3 - 0
    Vòng
  • 02:00
    2Real Monarchs SLC
    Austin Bold1
    2 - 0
    Vòng 10
  • 04:00
    Las Vegas Lights
    Phoenix Rising
    2 - 3
    Vòng 10
  • 06:00
    Hartford Athletic
    Loudoun United
    1 - 0
    Vòng 10
  • 06:00
    Charlotte Independence
    Charleston Battery
    2 - 1
    Vòng 10
  • 06:00
    Indy Eleven
    Louisville City
    0 - 0
    Vòng 10
  • 06:00
    Memphis 901
    Atlanta United 2
    0 - 1
    Vòng 10
  • 06:30
    Miami
    Pittsburgh Riverhounds
    0 - 0
    Vòng 10
  • 07:00
    Colorado Springs Switchbacks
    Rio Grande Valley Toros
    0 - 0
    Vòng 10
  • 07:30
    San Antonio
    Tulsa Roughnecks
    0 - 1
    Vòng 10
  • 09:00
    1Oakland Roots
    Orange County SC
    0 - 1
    Vòng 10
  • 05:30
    Richmond Kickers
    Forward Madison
    2 - 1
    Vòng
  • 06:00
    Chattanooga Red Wolves
    Toronto 2
    0 - 1
    Vòng
  • 06:00
    Greenville Triumph
    New Anh Revolution 21
    0 - 0
    Vòng
  • 06:00
    Union Omaha
    North Carolina
    3 - 1
    Vòng
  • 09:00
    Tucson
    South Géorgie Tormenta
    1 - 1
    Vòng
  • 18:30
    Junkeren
    Nordstrand
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Melhus
    Tynset
    2 - 0
    Vòng
  • 19:30
    Melbo
    Skeid Oslo 2
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Fredrikstad 2
    Eik-Tonsberg
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Toten
    Grorud 2
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Funnefoss/Vormsund
    Kongsvinger IL 2
    0 - 3
    Vòng
  • 20:00
    Donn
    Akra
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Tromso 2
    Bodo Glimt 2
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Mjolner
    Ullern
    1 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Raufoss 2
    Stovner
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Ranheim 2
    NTNUI
    3 - 1
    Vòng
  • 21:45
    Rana
    Skjervoy
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    Tom Tomsk
    SKA-Khabarovsk
    0 - 0
    Vòng 18
  • 17:00
    Dolgiye Prudy
    Gazovik Orenburg
    0 - 0
    Vòng 18
  • 17:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Krasnodar 2
    1 - 0
    Vòng 18
  • 18:00
    Veles Moscow
    Torpedo Moscow1
    2 - 1
    Vòng 18
  • 19:00
    Metallurg Lipetsk
    Baltika
    0 - 1
    Vòng 18
  • 19:00
    Spartak Moscow 2
    Rotor Volgograd
    0 - 0
    Vòng 18
  • 19:00
    2Volgar Astrachan
    Fakel Voronezh
    0 - 0
    Vòng 18
  • 20:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Akron Togliatti
    1 - 1
    Vòng 18
  • 21:00
    Alania Vladikavkaz
    Neftekhimik Nizhnekamsk1
    0 - 2
    Vòng 18
  • 21:00
    1Urozhay Krasnodar
    KamAZ
    1 - 0
    Vòng 18
  • 18:00
    Dynamo Stavropol
    Chernomorets Novorossiysk
    0 - 0
    Vòng 14
  • 19:00
    1FK Makhachkala
    Mashuk-KMV1
    2 - 1
    Vòng 14
  • 19:00
    1FK Kuban Kholding
    FK Chayka Pesch
    0 - 1
    Vòng 14
  • 20:00
    1Forte
    Spartak Nalchik1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 20:00
    Rotor Volgograd 2
    Legion Dynamo
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20:00
    SKA Rostov
    Yessentuki
    0 - 0
    Vòng 14
  • 11:00
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    Nữ Orca Kamogawa
    0 - 0
    Vòng 22
  • 11:00
    Nữ Yamato Sylphid
    Nữ Setagaya Sfida
    0 - 0
    Vòng 22
  • 11:00
    Nữ NGU Nagoya
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    0 - 0
    Vòng 22
  • 11:00
    Nữ AS Harima ALBION
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    0 - 0
    Vòng 22
  • 11:00
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    Nữ Ehime
    0 - 0
    Vòng 22
  • 11:00
    Nữ Takatsuki
    Nữ IGA Kunoichi
    0 - 2
    Vòng 22
  • 04:00
    Tauro
    Veraguas CD
    2 - 0
    Vòng Clausura Group / 11
  • 04:00
    San Francisco
    CD Arabe Unido
    0 - 0
    Vòng Clausura Group / 11
  • 06:00
    Union Deportivo Universitario
    Costa Del Este
    0 - 1
    Vòng Clausura Group / 11
  • 07:00
    1Club Atletico Chiriqui
    Sporting San Miguelito1
    0 - 0
    Vòng Clausura Group / 11
  • 01:15
    UTC Cajamarca
    Sport Boys Association
    0 - 1
    Vòng Clausura / 15
  • 03:30
    Carlos Mannucci
    Alianza Lima
    0 - 0
    Vòng Clausura / 15
  • 23:00
    Melgar
    Universidad San Martin de Porres
    2 - 0
    Vòng Clausura / 15
  • 17:00
    Atletico Mancha Real
    Mar Menor
    0 - 1
    Vòng 7
  • 17:00
    1UD Melilla
    UD Socuellamos
    1 - 1
    Vòng 7
  • 22:00
    CD Marchamalo
    Recreativo Granada
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22:00
    Calvo Sotelo Puertollano
    CF La Nucia
    1 - 2
    Vòng 7
  • 22:00
    1Toledo
    CF Intercity
    0 - 0
    Vòng 7
  • 23:00
    1Aguilas
    UD Alzira
    1 - 1
    Vòng 7
  • 23:00
    1Hercules CF
    UD Levante 2
    0 - 1
    Vòng 7
  • 23:00
    Murcia
    Club Atletico Pulpileno
    0 - 0
    Vòng 7
  • 23:30
    Eldense
    CD El Ejido 2012
    1 - 1
    Vòng 7
  • 16:15
    Complutense Alcala
    Atletico de Madrid 2
    0 - 2
    Vòng 8
  • 16:30
    AD Parla
    AD Torrejon CF
    0 - 1
    Vòng 8
  • 16:30
    CF Trival Valderas
    Getafe 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 16:30
    Villaverde Boetticher CF
    CDF Tres Cantos
    2 - 0
    Vòng 8
  • 17:00
    CF Pozuelo Alarcon
    RCD Carabanchel
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17:00
    RSD Alcala Henares
    CD Colonia Moscardo
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17:00
    Ursaria
    Flat Earth
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17:00
    AD Villaviciosa De Odon
    Alcorcon 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 23:30
    Moratalaz
    Las Rozas1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 16:30
    Nữ Eibar
    Nữ Real Betis
    1 - 1
    Vòng 7
  • 17:00
    Nữ Sporting De Huelva
    Nữ Barcelona
    0 - 1
    Vòng 7
  • 17:00
    Nữ Madrid CFF
    Nữ Deportivo Alaves
    0 - 0
    Vòng 7
  • 18:00
    Nữ Granadilla Tenerife
    Nữ Atletico de Madrid
    1 - 1
    Vòng 7
  • 21:00
    Nữ Athletic Bilbao
    Nữ Villarreal
    2 - 0
    Vòng 7
  • 21:00
    1Nữ Real Sociedad
    Nữ Levante UD
    0 - 0
    Vòng 7
  • 16:00
    U19 CD Roda
    U19 CF La Nucia
    0 - 0
    Vòng
  • 16:30
    U19 Athletic Bilbao
    U19 Alaves
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 Club Bansander
    U19 Marina Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 Seneca
    U19 Athletic Jaen
    0 - 0
    Vòng
  • 17:30
    U19 Burgos CF
    U19 Leganes
    0 - 0
    Vòng
  • 17:30
    U19 CD Getxo
    U19 Osasuna
    0 - 0
    Vòng
  • 17:30
    U19 Antiguoko KE
    U19 Real Sociedad
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    U19 Eibar
    U19 CD Tudelano
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Bayburt Ozel Idare
    Corum Belediyespor
    0 - 1
    Vòng 8
  • 18:00
    Ergene Velimese
    Inegolspor
    1 - 1
    Vòng 8
  • 18:00
    Kahramanmaras
    Belediye Vanspor1
    0 - 2
    Vòng 8
  • 18:00
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
    Bodrumspor
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18:00
    1Turgutluspor
    Osmanlispor1
    1 - 3
    Vòng 8
  • 20:30
    1Sakaryaspor
    Hekimoglu Trabzon
    0 - 0
    Vòng 8
  • 23:00
    Serik Belediyespor
    Somaspor
    0 - 0
    Vòng 8
  • 23:00
    Afjet Afyonspor
    Adiyamanspor
    0 - 0
    Vòng 8
  • 23:00
    Diyarbakırspor
    Nigde Belediyespor
    3 - 0
    Vòng 8
  • 18:00
    Bergama Belediyespor
    Erbaaspor S
    1 - 0
    Vòng 8
  • 18:00
    Catalcaspor
    Hendek Spor
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18:00
    Artvin Hopaspor
    Yldrm Belediyesispor
    1 - 0
    Vòng 8
  • 18:00
    Kahta 02 Spor
    Nevsehirspor Genclik
    0 - 1
    Vòng 8
  • 18:00
    Karaman Belediyespor
    Kutahyaspor
    1 - 0
    Vòng 8
  • 18:00
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Batman Petrolspor
    0 - 3
    Vòng 8
  • 18:00
    Bugsasspor
    Fatsa Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18:00
    Osmaniyespor
    Arnavutkoy Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18:00
    Sancaktepe Belediye Spor
    Elazigspor
    1 - 1
    Vòng 8
  • 17:00
    1Yomraspor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18:00
    Yeni Orduspor
    Bayrampasaspor
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18:00
    Yeni Altindag BS
    76 Igdir Belediye spor
    1 - 1
    Vòng 8
  • 18:00
    Carsambaspor
    Kestelspor
    0 - 1
    Vòng 8
  • 18:00
    Darica Genclerbirligi
    Kusadasispor
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18:00
    Duzcespor
    Hacettepe S.K.
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18:00
    Erzin Belediyespor
    Elazig Belediyespor
    1 - 0
    Vòng 8
  • 18:00
    Yeilyurt Belediyespor
    Kizilcabolukspor
    1 - 1
    Vòng 8
  • 18:00
    Sile Yildizspor
    Aksarayspor
    1 - 2
    Vòng 8