Mua domain VN giá rẻ

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay: LTĐ Ngoại Hạng Anh

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay: cập nhật lịch bóng đá tối và đêm nay. Lịch thi đấu bóng đá trực tuyến các giải Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A và V-League thi đấu rạng sáng ngày mai mới nhất. Lịch thi đấu chiều nay giải V-league của Việt Nam và lịch đấu Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: LTĐ U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Xem LTĐ BĐ hôm nay: lịch bóng đá Anh, Pháp TBN Đức, Ý, VN và GH tối nay. Trực tiếp lịch phát sóng bóng đá và lịch chiếu bóng đá của các giải bóng đá hàng đầu thế giới tổng hợp 24h/7 trên các kênh thể thao bóng đá ở Việt Nam như truyền hình K+, FPT Play, VTV3, VTV6 và SCTV CHÍNH XÁC nhất.

Ghi chú:
+ Giải đấu HOT (TOP) được xếp bên trên và có gạch sọc màu đỏ.
+ Giải đấu thông thường thì được xếp theo A-Z của tên Quốc gia (Châu lục) của giải đấu đó.
Ví dụ: Bangladesh bắt đầu bằng B, xếp sau các quốc gia bắt đầu bằng A như: Anh, Áo

  • 01:45
    Colon
    Estudiantes La Plata
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 01:45
    Club Deportivo Godoy Cruz
    CA Banfield
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 04:00
    CA Huracan
    San Lorenzo
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 06:15
    Velez Sarsfield
    Boca Juniors
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 18
  • 20:00
    Gor Mahia
    Al-Ahly Merowe
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 21:00
    Daring Club Motema Pembe
    AS Kigali
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 21:30
    Enyimba International
    ASC Diambars
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 22:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Red Arrows
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 22:30
    Orlando Pirates
    Diables Noirs
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    Renaissance Sportive de Berkane
    US Ben Guerdane
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    JS Kabylie
    Forces Armee Royales Rabat
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 20:00
    Simba
    Jwaneng Galaxy
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 21:00
    Mamelodi Sundowns
    Maniema Union
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 23:00
    Esperance Sportive de Tunis
    Al Ittihad Tripoli
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 23:30
    Horoya AC
    Stade Malien
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 00:00
    Al-Hilal Omdurman
    Rivers United
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 00:00
    ES Setif
    Nouadhibou
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 01:00
    CR Belouizdad
    ASEC Mimosas
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 02:00
    Wydad Casablanca
    Accra Hearts of Oak
    ? - ?
    Vòng Sơ loại 2
  • 20:00
    Nữ Ipswich
    Nữ Bridgwater United
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:00
    Nữ Keynsham Town
    Nữ Crawley Wasps
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:00
    Nữ Milton Keynes Dons
    Nữ Gillingham
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:00
    Nữ Oxford United
    Nữ London Bees
    ? - ?
    Vòng 9
  • 20:00
    Nữ Portsmouth
    Nữ Hounslow
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20:00
    Nữ Brighouse Town
    Nữ Loughborough Foxes
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Nữ Derby County
    Nữ West Bromwich WFC
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Nữ Fylde LFC
    Nữ Sheffield
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Nữ Hull City
    Nữ Stoke City
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Nữ Nottingham Forest
    Nữ Middlesbrough
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20:00
    Nữ Wolves
    Nữ Burnley
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04:00
    Atletico Marte
    Aguila
    ? - ?
    Vòng Apertura / 15
  • 04:00
    Once Deportivo Ahuachapan
    CD Platense Municipal Zacatecoluca
    ? - ?
    Vòng Apertura / 15
  • 04:00
    Luis Angel Firpo
    Alianza San Salvador
    ? - ?
    Vòng Apertura / 15
  • 04:15
    CD FAS
    Municipal Limeno
    ? - ?
    Vòng Apertura / 15
  • 21:00
    CDC Montalegre
    Sanjoanense
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 21:00
    Oliveira do Hospital
    Amora
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 23:00
    Uniao Leiria
    Oriental Dragon
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    Rio Sao Paulo
    Goytacaz RJ
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    Cacador/SC
    Figueirense
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    Barra Mansa
    Queimados RJ
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    Campos RJ
    Ceres (RJ)
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 01:30
    Rolandia PR
    Arapongas PR
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 01:30
    U20 Cruzeiro
    America MG (Youth
    ? - ?
    Vòng Tháng 10
  • 19:30
    U23 Juventus
    Pro Sesto
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:30
    Piacenza
    Giana Erminio
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:30
    Albinoleffe
    US Seregno
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:30
    Legnago Salus
    AC Trento
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:30
    Mantova
    Alto Adige/Sudtirol
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:30
    US Pergolettese
    Lecco
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:30
    Pro Patria
    Pro Vercelli
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:30
    Renate AC
    Triestina
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:30
    USD Virtus Verona
    Fiorenzuola
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:30
    Avellino
    Paganese 1926
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:30
    S.S.D. Citta di Campobasso
    Picerno
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:30
    U.S. Catanzaro 1929
    S.S. Monopoli 1966
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:30
    Fidelis Andria
    Turris Neapolis
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:30
    Foggia
    Taranto Sport
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:30
    Juve Stabia
    ACR Messina
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:30
    Nuova Monterosi
    Catania
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:30
    S.S.D. Potenza
    Latina
    ? - ?
    Vòng 11
  • 19:30
    Vibonese
    Palermo
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22:30
    Virtus Francavilla
    Bari 1908
    ? - ?
    Vòng 11
  • 21:00
    Atmosfera Mazeikiai
    FK Trakai 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21:00
    Babrungas
    BFA
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21:00
    Minija Kretinga
    Banga Gargzdai 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21:00
    FK Panevezys 2
    Suduva 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21:00
    FK Jonava
    Siauliai
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21:00
    Kauno Zalgiris 2
    Kazlu Ruda Silas
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Neptunas Klaipeda
    ? - ?
    Vòng 26
  • 03:30
    Tacoma Defiance
    Los Angeles Galaxy 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04:00
    Birmingham Legion
    Sporting Kansas City 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 05:00
    San Diego Loyal
    Oakland Roots
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06:30
    Miami
    New York Red Bulls 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07:00
    El Paso Locomotive
    OKC Energy
    ? - ?
    Vòng 10
  • 22:00
    Kristiansund BK
    Sarpsborg 08 FF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22:00
    Rosenborg
    Sandefjord
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22:00
    Stromsgodset
    Bodo Glimt
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22:00
    Tromso IL
    Mjondalen
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22:00
    Valerenga
    Haugesund
    ? - ?
    Vòng 23
  • 00:00
    Odd Grenland
    Brann
    ? - ?
    Vòng 23
  • 23:00
    Deportivo Municipal
    Melgar
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 01:15
    Univ. Cesar Vallejo
    Alianza Universidad
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 03:30
    Alianza Lima
    Sporting Cristal
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 20:15
    Deportivo Maldonado
    CA Torque
    ? - ?
    Vòng Clausura / 8
  • 01:15
    Liverpool P.
    Boston River
    ? - ?
    Vòng Clausura / 8
  • 03:30
    CS Cerrito
    Montevideo Wanderers
    ? - ?
    Vòng Clausura / 8
  • 06:30
    Nacional Montevideo
    CA Rentistas
    ? - ?
    Vòng Clausura / 8
Cập nhật: