Kết quả bóng đá Latvia hôm nay, Kqbd Latvia tối đêm qua

Kết quả bóng đá Latvia hôm nay: xem kq bd Latvia trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Latvia ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Latvia - giải đấu hàng đầu bóng đá Latvia năm 2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Latvia hôm nay: xem bdkq Latvia trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Latvia hôm qua (nam và nữ Latvia) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Latvia (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Latvia và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Latvia (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Latvia mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Latvia gần đây và xem kqbongda Latvia trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Latvia hôm nay và kết quả ĐT Latvia (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Latvia (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Latvia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Latvia, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Latvia (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Latvia (ĐT Latvia lứa U) như: U23 Latvia, U21, U19 và U17.

  • 12/10 01:45
    Latvia
    Thổ Nhĩ Kỳ
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 09/10 01:45
    Latvia
    Hà Lan
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 08/09 01:45
    Montenegro
    Latvia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 04/09 23:00
    Latvia
    Na Uy
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 02/09 01:45
    Latvia
    Gibraltar
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 02/10 21:30
    Metta/LU Riga
    BFC Daugavpils
    0 - 1
    Vòng 22
  • 02/10 19:00
    Liepaja
    Rigas Futbola skola
    0 - 0
    Vòng 30
  • 02/10 17:00
    FK Spartaks Jurmala
    Riga
    1 - 0
    Vòng 30
  • 29/09 23:40
    Riga
    Rigas Futbola skola1
    0 - 1
    Vòng 26
  • 26/09 20:00
    FK Spartaks Jurmala
    Metta/LU Riga
    0 - 0
    Vòng 20
  • 26/09 19:00
    BFC Daugavpils
    FK Valmiera
    0 - 0
    Vòng 34
  • 26/09 18:00
    Noah Jurmala
    Rigas Futbola skola
    0 - 0
    Vòng 27
  • C300x250-1
  • 25/09 20:00
    Riga
    Liepaja
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22/09 22:00
    Rigas Futbola skola
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 21
  • 15/09 22:00
    Riga
    BFC Daugavpils1
    3 - 0
    Vòng 23
  • 15/09 20:00
    Noah Jurmala
    Rigas Futbola skola
    0 - 0
    Vòng 36
  • 12/09 20:00
    FK Valmiera
    Rigas Futbola skola
    0 - 1
    Vòng 28
  • 12/09 18:00
    Metta/LU Riga
    Liepaja1
    0 - 1
    Vòng 28
  • 11/09 20:00
    FK Spartaks Jurmala
    BFC Daugavpils
    0 - 0
    Vòng 28
  • 11/09 18:00
    Noah Jurmala
    Riga
    0 - 0
    Vòng 25
  • 28/08 21:00
    Liepaja
    FK Spartaks Jurmala
    2 - 0
    Vòng 25
  • 28/08 19:00
    Noah Jurmala
    Metta/LU Riga
    0 - 0
    Vòng 5
  • 28/08 00:00
    Rigas Futbola skola
    BFC Daugavpils
    2 - 0
    Vòng 33
  • 16/08 21:30
    Metta/LU Riga
    FK Valmiera
    0 - 4
    Vòng 26
  • 16/08 21:30
    FK Spartaks Jurmala
    Noah Jurmala
    0 - 0
    Vòng 35
  • 15/08 20:00
    BFC Daugavpils
    Liepaja
    1 - 0
    Vòng 36
  • 11/08 22:00
    Liepaja
    FK Spartaks Jurmala
    1 - 1
    Vòng 7
  • 11/08 21:30
    Noah Jurmala
    FK Valmiera
    0 - 0
    Vòng 29
  • 04/08 22:00
    1Liepaja
    FK Valmiera
    1 - 1
    Vòng 22
  • 09/10 20:00
    FK Smiltene BJSS
    Albatroz
    1 - 2
    Vòng 13
  • 09/10 19:00
    Grobina
    Tukums-2000
    0 - 1
    Vòng 13
  • 09/10 19:00
    Saldus SS/Leevon
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    2 - 0
    Vòng 13
  • 09/10 18:00
    1Rezekne / BJSS
    JDFS Alberts
    0 - 0
    Vòng 13
  • 06/10 19:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Super Nova1
    0 - 1
    Vòng 11
  • 03/10 19:00
    Super Nova
    Albatroz
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/10 18:00
    FK Auda Riga
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    0 - 0
    Vòng 12
  • C300x250-2
  • 02/10 20:00
    FK Smiltene BJSS
    Grobina
    1 - 1
    Vòng 12
  • 02/10 19:00
    JDFS Alberts
    Tukums-2000
    0 - 0
    Vòng 12
  • 02/10 18:00
    Saldus SS/Leevon
    Rezekne / BJSS
    1 - 1
    Vòng 12
  • 29/09 20:00
    Grobina
    FK Auda Riga
    0 - 3
    Vòng 8
  • 25/09 21:00
    Tukums-2000
    Saldus SS/Leevon
    0 - 0
    Vòng 11
  • 25/09 20:00
    Albatroz
    Grobina
    0 - 0
    Vòng 11
  • 25/09 20:00
    FK Smiltene BJSS
    JDFS Alberts
    1 - 1
    Vòng 11
  • 25/09 19:00
    Rezekne / BJSS
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19/09 20:00
    Super Nova
    Rezekne / BJSS
    0 - 0
    Vòng 10
  • 19/09 19:00
    1JDFS Alberts
    Grobina
    0 - 0
    Vòng 10
  • 18/09 21:00
    Saldus SS/Leevon
    FK Smiltene BJSS1
    3 - 0
    Vòng 10
  • 18/09 19:00
    FK Auda Riga
    Tukums-2000
    1 - 1
    Vòng 10
  • 12/09 21:00
    Super Nova
    Tukums-2000
    0 - 0
    Vòng 9
  • 12/09 00:00
    Saldus SS/Leevon
    Grobina
    1 - 1
    Vòng 9
  • 11/09 20:00
    Albatroz
    JDFS Alberts
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/09 19:00
    FK Auda Riga
    FK Smiltene BJSS
    3 - 0
    Vòng 9
  • 11/09 19:00
    1Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Rezekne / BJSS
    2 - 0
    Vòng 9
  • 08/09 21:00
    Grobina
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    1 - 0
    Vòng 6
  • 05/09 21:00
    Super Nova
    FK Smiltene BJSS
    4 - 0
    Vòng 8
  • 04/09 22:00
    Saldus SS/Leevon
    JDFS Alberts
    0 - 0
    Vòng 8
  • 04/09 20:00
    Rezekne / BJSS
    Albatroz
    1 - 0
    Vòng 8
  • 04/09 19:00
    1Tukums-2000
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    0 - 1
    Vòng 8
  • 29/08 18:30
    Super Nova
    Grobina
    1 - 0
    Vòng 7
  • 28/08 22:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    FK Smiltene BJSS
    2 - 1
    Vòng 7
  • 28/08 20:00
    Albatroz
    Saldus SS/Leevon
    0 - 0
    Vòng 7
  • 28/08 19:00
    Rezekne / BJSS
    Tukums-2000
    2 - 0
    Vòng 7
  • 28/08 19:00
    FK Auda Riga
    JDFS Alberts
    0 - 1
    Vòng 7
  • 25/08 22:00
    Albatroz
    Tukums-2000
    0 - 0
    Vòng 6
  • 22/08 23:00
    1Super Nova
    JDFS Alberts
    1 - 0
    Vòng 6
  • 21/08 20:00
    Rezekne / BJSS
    FK Smiltene BJSS
    0 - 1
    Vòng 6
  • 18/08 23:00
    FK Auda Riga
    Saldus SS/Leevon
    1 - 0
    Vòng 6
  • 14/08 21:00
    1Tukums-2000
    FK Smiltene BJSS
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 20:00
    Albatroz
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 20:00
    Rezekne / BJSS
    Grobina
    0 - 1
    Vòng 5
  • 14/08 20:00
    Saldus SS/Leevon
    Super Nova
    1 - 1
    Vòng 5
  • 14/08 19:00
    JDFS Alberts
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    0 - 1
    Vòng 5
  • 04/08 22:00
    FK Auda Riga
    Super Nova
    3 - 0
    Vòng 4
  • 04/08 22:00
    Albatroz
    FK Smiltene BJSS
    1 - 0
    Vòng 4
  • 04/08 22:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Saldus SS/Leevon
    0 - 0
    Vòng 4
  • 04/08 19:00
    JDFS Alberts
    Rezekne / BJSS
    3 - 0
    Vòng 4
  • 19/09 22:00
    Rigas Futbola skola
    Riga2
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [1-1], 120 phút [3-1],
  • 19/09 19:00
    Liepaja
    FK Valmiera
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 23/08 00:00
    Riga
    Albatroz
    3 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 22/08 22:00
    1FK Valmiera
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri1
    3 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 22/08 21:00
    Liepaja
    BFC Daugavpils
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-0]
  • 21/08 21:00
    Rigas Futbola skola
    FK Auda Riga
    2 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 09/08 17:30
    Skanstes SK
    Rigas Futbola skola
    0 - 1
    Vòng 4
  • 08/08 22:00
    Tukums-2000
    Riga
    0 - 1
    Vòng 4
  • 08/08 20:00
    Rezekne / BJSS
    Albatroz
    0 - 0
    Vòng 4
  • 08/08 18:00
    FK Auda Riga
    Metta/LU Riga
    2 - 0
    Vòng 4
  • 08/08 00:00
    FK Smiltene BJSS
    Liepaja
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 22:00
    Speks
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 21:00
    3FK Spartaks Jurmala
    BFC Daugavpils
    0 - 0
    Vòng 4
Cập nhật: