Kết quả bóng đá Kosovo hôm nay, Kqbd Kosovo tối đêm qua

Kết quả bóng đá Kosovo hôm nay: xem kq bd Kosovo trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Kosovo ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Kosovo - giải đấu hàng đầu bóng đá Kosovo năm mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Kosovo hôm nay: xem bdkq Kosovo trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Kosovo hôm qua (nam và nữ Kosovo) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Kosovo (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Kosovo và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Kosovo (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Kosovo mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Kosovo gần đây và xem kqbongda Kosovo trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Kosovo hôm nay và kết quả ĐT Kosovo (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Kosovo (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Kosovo. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Kosovo, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Kosovo (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Kosovo (ĐT Kosovo lứa U) như: U23 Kosovo, U21, U19 và U17.

  • 13/10 01:45
    Kosovo
    Georgia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 09/10 23:00
    Thụy Điển
    Kosovo
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 09/09 01:45
    Kosovo
    Tây Ban Nha
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 06/09 01:45
    Kosovo
    Hy Lạp
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02/09 23:00
    Georgia
    Kosovo
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 03/10 20:00
    Llapi
    Dukagjini
    1 - 0
    Vòng 8
  • 03/10 20:00
    Drita Gjilan
    Prishtina
    0 - 0
    Vòng 8
  • 03/10 20:00
    Feronikeli
    Ulpiana
    1 - 0
    Vòng 8
  • 02/10 20:00
    Ballkani
    Drenica Srbica
    0 - 1
    Vòng 8
  • 02/10 20:00
    Malisheva
    Gjilani
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/09 20:00
    1Prishtina
    Ulpiana
    0 - 1
    Vòng 7
  • 30/09 20:00
    1Dukagjini
    Drita Gjilan
    0 - 1
    Vòng 7
  • C300x250-1
  • 29/09 20:00
    Ballkani
    Feronikeli
    0 - 0
    Vòng 7
  • 29/09 20:00
    Drenica Srbica
    Malisheva
    1 - 0
    Vòng 7
  • 29/09 20:00
    1Gjilani
    Llapi1
    0 - 1
    Vòng 7
  • 26/09 20:00
    Malisheva
    Ballkani
    0 - 0
    Vòng 6
  • 26/09 20:00
    Feronikeli
    Prishtina1
    0 - 2
    Vòng 6
  • 26/09 20:00
    1Drita Gjilan
    Gjilani
    0 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 20:00
    Ulpiana
    Dukagjini
    0 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 20:00
    1Llapi
    Drenica Srbica
    1 - 1
    Vòng 6
  • 19/09 21:00
    Drenica Srbica
    Drita Gjilan
    0 - 1
    Vòng 5
  • 19/09 21:00
    Gjilani
    Ulpiana
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19/09 20:00
    1Dukagjini
    Prishtina
    1 - 0
    Vòng 5
  • 18/09 21:00
    Ballkani
    Llapi1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 18/09 21:00
    Malisheva
    Feronikeli
    0 - 0
    Vòng 5
  • 16/09 21:00
    1Ulpiana
    Drenica Srbica
    0 - 0
    Vòng 4
  • 16/09 21:00
    Prishtina
    Gjilani1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 15/09 21:00
    Drita Gjilan
    Ballkani
    0 - 0
    Vòng 4
  • 15/09 21:00
    Feronikeli
    Dukagjini
    1 - 0
    Vòng 4
  • 15/09 21:00
    Llapi
    Malisheva
    0 - 0
    Vòng 4
  • 12/09 21:00
    Llapi
    Feronikeli
    0 - 1
    Vòng 3
  • 12/09 20:00
    Gjilani
    Dukagjini1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 11/09 21:00
    Drenica Srbica
    Prishtina
    1 - 0
    Vòng 3
  • 11/09 21:00
    Ballkani
    Ulpiana
    1 - 0
    Vòng 3
  • 11/09 21:00
    Malisheva
    Drita Gjilan
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/08 22:00
    Dukagjini
    Drenica Srbica
    0 - 1
    Vòng 2
  • C300x250-2
  • 29/08 22:00
    Feronikeli
    Gjilani
    0 - 0
    Vòng 2
  • 29/08 22:00
    Prishtina
    Ballkani1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 22:00
    Drita Gjilan
    Llapi1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 22:00
    Ulpiana
    Malisheva
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/08 22:00
    1Malisheva
    Prishtina
    1 - 0
    Vòng 1
  • 22/08 22:00
    Ballkani
    Dukagjini1
    1 - 1
    Vòng 1
  • 21/08 22:00
    Drita Gjilan
    Feronikeli1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21/08 22:00
    Drenica Srbica
    Gjilani
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21/08 22:00
    Llapi
    Ulpiana
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/05 21:00
    Dukagjini
    Trepca 89
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-0]
  • 23/05 20:00
    Besa Peje
    Gjilani
    0 - 0
    Vòng 36
  • 23/05 20:00
    Drita Gjilan
    Arberia
    1 - 0
    Vòng 36
  • 23/05 20:00
    Llapi
    Feronikeli
    0 - 0
    Vòng 36
  • 23/05 20:00
    Prishtina
    Ballkani
    2 - 2
    Vòng 36
  • 23/05 20:00
    Trepca 89
    Drenica Srbica
    0 - 0
    Vòng 36
  • 16/05 20:00
    Arberia
    Llapi1
    1 - 1
    Vòng 35
  • 16/05 20:00
    Ballkani
    Trepca 89
    2 - 1
    Vòng 35
  • 16/05 20:00
    Drenica Srbica
    Drita Gjilan
    0 - 1
    Vòng 35
  • 16/05 20:00
    Feronikeli
    Besa Peje
    1 - 1
    Vòng 35
  • 16/05 20:00
    Gjilani
    Prishtina
    0 - 2
    Vòng 35
  • 09/05 20:00
    Arberia
    Drenica Srbica
    1 - 0
    Vòng 34
  • 09/05 20:00
    Drita Gjilan
    Ballkani
    1 - 1
    Vòng 34
  • 09/05 20:00
    Llapi
    Besa Peje
    0 - 0
    Vòng 34
  • 09/05 20:00
    Prishtina
    Feronikeli
    1 - 1
    Vòng 34
  • 09/05 20:00
    Trepca 89
    Gjilani
    0 - 1
    Vòng 34
  • 06/05 20:00
    Ballkani
    Arberia
    1 - 1
    Vòng 33
  • 06/05 20:00
    Drenica Srbica
    Llapi
    1 - 1
    Vòng 33
  • 05/05 20:00
    Besa Peje
    Prishtina
    0 - 1
    Vòng 33
  • 05/05 20:00
    Feronikeli
    Trepca 891
    0 - 0
    Vòng 33
  • 05/05 20:00
    Gjilani
    Drita Gjilan
    1 - 0
    Vòng 33
  • 02/05 20:00
    Drenica Srbica
    Ballkani
    1 - 0
    Vòng 32
  • 02/05 20:00
    Llapi
    Prishtina
    1 - 2
    Vòng 32
  • 01/05 20:00
    Arberia
    Gjilani
    2 - 2
    Vòng 32
  • 01/05 20:00
    Drita Gjilan
    Feronikeli
    1 - 0
    Vòng 32
  • 01/05 20:00
    Trepca 89
    Besa Peje
    0 - 1
    Vòng 32
  • 28/04 20:00
    Ballkani
    Llapi
    1 - 0
    Vòng 31
  • 28/04 20:00
    Besa Peje
    Drita Gjilan
    1 - 0
    Vòng 31
  • 28/04 20:00
    Gjilani
    Drenica Srbica
    0 - 0
    Vòng 31
  • 28/04 20:00
    Prishtina
    Trepca 89
    0 - 0
    Vòng 31
  • 27/04 20:00
    Feronikeli
    Arberia
    0 - 0
    Vòng 31
  • 25/04 20:00
    Ballkani
    Gjilani
    0 - 0
    Vòng 30
  • 25/04 20:00
    Drita Gjilan
    Prishtina
    1 - 1
    Vòng 30
  • 25/04 20:00
    Llapi
    Trepca 89
    0 - 1
    Vòng 30
  • 24/04 20:00
    Arberia
    Besa Peje
    0 - 0
    Vòng 30
  • 24/04 20:00
    Drenica Srbica
    Feronikeli
    0 - 1
    Vòng 30
  • 18/04 20:00
    Feronikeli
    Ballkani
    0 - 1
    Vòng 29
  • 18/04 20:00
    Trepca 89
    Drita Gjilan
    0 - 0
    Vòng 29
  • 17/04 20:00
    Gjilani
    Llapi1
    0 - 1
    Vòng 29
  • 17/04 20:00
    Prishtina
    Arberia
    2 - 0
    Vòng 29
  • 16/04 20:00
    Besa Peje
    Drenica Srbica
    1 - 1
    Vòng 29
  • 11/04 20:00
    Llapi
    Drita Gjilan
    2 - 2
    Vòng 28
  • 11/04 20:00
    Drenica Srbica
    Prishtina
    0 - 0
    Vòng 28
Cập nhật: