Mua domain VN giá rẻ

Kết quả bóng đá hôm nay 12/10/2021: Kqbd Vòng loại World Cup Châu Á

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Kết quả bóng đá MOBI theo ngày trong tuần

Hôm nay Hôm qua Ngày 22/10 Ngày 21/10 Ngày 20/10 Ngày 19/10 Ngày 18/10 Ngày 17/10

Kết quả bóng đá hôm nay 12/10/2021: Xem kqbd Thứ ba, ngày 12/10/2021 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá Thứ ba, ngày 12/10/2021
  • 21:00
    Kazakhstan
    Phần Lan
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 01:45
    Estonia
    Xứ Wales
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 01:45
    Belarus
    Séc
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 01:45
    Hà Lan
    Gibraltar
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 01:45
    Latvia
    Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 01:45
    Na Uy
    Montenegro1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 01:45
    Croatia
    Slovakia
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 01:45
    Slovenia
    Nga
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 01:45
    Iceland
    Liechtenstein1
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 01:45
    Bắc Macedonia
    Đức
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 01:45
    Romania
    Armenia
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 23:30
    1U21 Azerbaijan
    U21 Croatia
    0 - 4
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 23:30
    U21 Phần Lan
    U21 Áo
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 23:30
    U21 Serbia
    U21 Pháp
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 23:00
    U21 Na Uy
    U21 Estonia
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 23:00
    U21 Israel
    U21 Latvia
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 23:00
    U21 Belarus
    U21 Liechtenstein
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 23:00
    U21 Moldova
    U21 Gibraltar
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 23:00
    U21 Séc
    U21 Kosovo
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 22:30
    U21 Hungary
    U21 Đức
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 22:30
    U21 Litva
    U21 Nga
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 22:30
    U21 Montenegro
    U21 Ailen
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 22:30
    U21 Italia
    U21 Thụy Điển
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 22:00
    U21 Iceland
    U21 Bồ Đào Nha
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 22:00
    U21 Bulgaria
    U21 Thụy Sỹ
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 22:00
    U21 Ukraine
    U21 Quần đảo Faroe
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 21:30
    U21 Ba Lan
    U21 San Marino
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 21:30
    U21 Slovakia
    U21 Malta
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 21:30
    U21 Luxembourg
    U21 Bosnia-Herzegovina
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 21:00
    U21 Armenia
    U21 Bắc Macedonia
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 18:00
    U21 Kazakhstan
    U21 Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 01:00
    U21 Andorra
    U21 Anh1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 20:30
    U19 Lítva
    U19 Iceland
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng L
  • 20:30
    U19 Slovenia
    U19 Italia1
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng L
  • 20:00
    U19 Estonia
    U19 Belarus
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 20:00
    U19 Hungary
    U19 Áo
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng C
  • 20:00
    U19 Georgia
    U19 Na Uy
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 20:00
    U19 Kosovo
    U19 Xứ Wales
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng J
  • 20:00
    U19 Đan Mạch
    U19 Séc
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng M
  • 20:00
    U19 Kazakhstan
    U19 Bắc Ailen
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng M
  • 18:00
    U19 Malta
    U19 Phần Lan
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 18:00
    U19 Ba Lan
    U19 Ukraine
    2 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 21:00
    U17 Malta
    U17 Montenegro
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 21:00
    U17 Na Uy
    U17 Bỉ
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 20:30
    1U17 Kosovo
    U17 Quần đảo Faroe
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 20:30
    U17 Slovenia
    U17 Áo1
    3 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 16:00
    U17 Đan Mạch
    U17 Thổ Nhĩ Kỳ
    3 - 2
    Vòng Loại / Bảng A
  • 90 phút [3-3], Penalty [5-6]
  • 22:00
    Nữ U17 Na Uy
    Nữ U17 Hungary
    3 - 0
    Vòng 1 League A / Bảng A
  • 19:00
    Nữ U17 Áo
    Nữ U17 Đan Mạch
    1 - 0
    Vòng 1 League A / Bảng F
  • 19:00
    Nữ U17 Hy Lạp
    Nữ U17 Thụy Sỹ
    1 - 0
    Vòng 1 League A / Bảng F
  • 19:00
    Nữ U17 Ailen
    Nữ U17 Bulgaria
    3 - 0
    Vòng 1 League A / Bảng A
  • 23:00
    Bahrain
    New Zealand
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 23:00
    U19 Slovakia
    U19 Bồ Đào Nha2
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 22:30
    Gambia
    Nam Sudan
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 22:30
    Ma-rốc 2
    Sierra Leone
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 22:30
    U18 Áo
    U18 Hà Lan
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 21:00
    U19 Hà Lan
    U19 Đức1
    1 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 21:00
    U19 Bỉ
    U19 Anh
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 21:00
    U18 Romania
    U18 Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 21:00
    Jordan
    Uzbekistan
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 20:30
    1U19 Thụy Sỹ
    U19 Nga
    1 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    U20 Italia
    U20 Bồ Đào Nha1
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 19:00
    U18 Tây Ban Nha
    U18 Bồ Đào Nha
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 17:00
    U19 Croatia
    U19 Bulgaria
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 16:00
    U18 Pháp
    U18 An-giê-ri
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 07:15
    Talleres Cordoba
    Atletico Tucuman
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 15
  • 05:00
    Independiente
    Gimnasia LP
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 15
  • 02:45
    San Lorenzo
    Colon
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 15
  • 00:30
    Arsenal de Sarandi
    Club Deportivo Godoy Cruz
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 15
  • 07:10
    Temperley
    Almirante Brown
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 29
  • 03:10
    Estudiantes Rio Cuarto
    San Martin Tucuman
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 29
  • 03:00
    Agropecuario de Carlos Casares
    Chacarita Juniors
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 29
  • 02:30
    Deportivo Maipu
    Nueva Chicago
    0 - 2
    Vòng Bảng A / 29
  • 01:30
    All Boys
    Santa Marina Tandil
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 29
  • 01:30
    Ferrol Carril Oeste
    San Martin San Juan
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 29
  • 23:00
    SV Lippstadt
    Preuben Munster
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Kayserispor
    Genclerbirligi
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Galatasaray
    Istanbulspor
    2 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 19:00
    Levski Sofia
    Strumska Slava
    3 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 19:00
    FK Takovo
    Radnicki Nis
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    Queimados RJ
    Campos RJ
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    Barra Da Tijuca RJ
    Casimiro De Abreu RJ
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    U21 KV Mechelen
    U21 Kortrijk
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 00:30
    U21 Zulte Waregem
    U21 Westerlo
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 00:30
    U21 Gent
    U21 Royal Excel Mouscron
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 90 phút [2-2], Penalty [9-8],
  • 00:30
    Swift Hesperange
    US Mondorf-les-Bains
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
Cập nhật: