Mua domain VN giá rẻ

Kết quả bóng đá hôm nay 10/10/2021: Kqbd Vòng loại World Cup Châu Âu

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Kết quả bóng đá MOBI theo ngày trong tuần

Hôm nay Hôm qua Ngày 23/10 Ngày 22/10 Ngày 21/10 Ngày 20/10 Ngày 19/10 Ngày 18/10

Kết quả bóng đá hôm nay 10/10/2021: Xem kqbd Chủ nhật, ngày 10/10/2021 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá Chủ nhật, ngày 10/10/2021
  • 01:45
    Thụy Sỹ
    Bắc Ailen1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 01:45
    Quần đảo Faroe
    Áo
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 01:45
    Moldova
    Đan Mạch
    0 - 4
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 01:45
    Ba Lan
    San Marino
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • Mua bán trao đổi đồng hồ chính hãng
  • 01:45
    Hungary
    Albania
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 01:45
    Andorra
    Anh
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 01:45
    Luxembourg
    Serbia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 23:00
    Zambia
    Guinea Xích Đạo
    0 - 0
    Vòng 2 / Bảng B
  • 23:00
    Cape Verde Islands
    Liberia
    0 - 0
    Vòng 2 / Bảng C
  • 23:00
    Madagascar
    Congo DR
    1 - 0
    Vòng 2 / Bảng J
  • 20:00
    Cộng hoà Trung Phi
    Nigeria
    0 - 2
    Vòng 2 / Bảng C
  • 20:00
    Kenya
    Mali
    0 - 0
    Vòng 2 / Bảng E
  • 20:00
    Uganda
    Rwanda
    1 - 0
    Vòng 2 / Bảng E
  • 20:00
    Benin
    Tanzania
    0 - 1
    Vòng 2 / Bảng J
  • 02:00
    Senegal
    Namibia
    2 - 0
    Vòng 2 / Bảng H
  • Mua domain VN giá rẻ
  • 02:00
    Guinea-Bissau
    Marốc
    0 - 2
    Vòng 2 / Bảng I
  • 22:00
    U18 Romania
    U18 Tây Ban Nha
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 22:00
    Nữ Bahrain
    Nữ Ấn Độ1
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 21:30
    U20 Tuynidi
    U20 Iraq
    1 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    U20 Pháp
    U20 Tuynidi
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 19:00
    U18 Thổ Nhĩ Kỳ
    U18 Bồ Đào Nha
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 18:00
    U19 Serbia
    U19 Bosnia-Herzegovina1
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 16:30
    U17 Tây Ban Nha
    U17 Hà Lan
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 15:00
    U19 Romania
    U19 Đảo Sip
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 02:15
    Bồ Đào Nha
    Qatar
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    U21 Mexico
    U21 Romania
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 00:00
    U19 Slovakia
    U19 Hà Lan
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 21:00
    Internacional RS
    Chapecoense
    4 - 0
    Vòng 25
  • 07:00
    Juventude RS
    America MG
    1 - 1
    Vòng 25
  • 07:00
    Palmeiras
    Red Bull Bragantino
    1 - 3
    Vòng 25
  • 05:00
    Atletico Paranaense
    Bahia
    0 - 1
    Vòng 25
  • 05:00
    1Fortaleza
    CR Flamengo RJ
    0 - 0
    Vòng 25
  • 02:30
    Sport Club Recife PE
    Corinthians Paulista SP
    0 - 0
    Vòng 25
  • 02:30
    Atletico Mineiro MG
    Ceara
    2 - 0
    Vòng 25
  • 02:30
    Fluminense RJ
    Atletico Clube Goianiense
    0 - 0
    Vòng 25
  • 21:00
    Nữ Arsenal
    Nữ Everton
    2 - 0
    Vòng 5
  • 21:00
    Nữ West Ham United
    Nữ Birmingham
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20:00
    Nữ Brighton & Hove Albion
    Nữ Tottenham Hotspur1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 20:00
    Nữ Reading
    Nữ Aston Villa
    3 - 0
    Vòng 5
  • 18:30
    Nữ Chelsea
    Nữ Leicester City
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20:00
    Nữ Charlton Athletic
    Nữ Bristol City
    1 - 1
    Vòng 6
  • 20:00
    Nữ Coventry
    Nữ Crystal Palace
    1 - 1
    Vòng 6
  • 20:00
    Nữ London City Lionesses
    Nữ Watford
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18:00
    Nữ Lewes
    Nữ Blackburn Rovers
    1 - 0
    Vòng 6
  • 18:00
    Nữ Sunderland
    Nữ Durham Wildcats
    0 - 0
    Vòng 6
  • 21:30
    Nữ Portsmouth
    Nữ Bridgwater United
    0 - 0
    Vòng 11
  • 20:00
    Nữ Ipswich
    Nữ Milton Keynes Dons
    0 - 0
    Vòng 9
  • 20:00
    Nữ Crawley Wasps
    Nữ Chichester City
    4 - 0
    Vòng 11
  • 20:00
    Nữ Hounslow
    Nữ Keynsham Town
    0 - 0
    Vòng 11
  • 20:00
    Nữ London Bees
    Nữ Gillingham
    1 - 0
    Vòng 11
  • 02:30
    Alvarado Mar del Plata
    Estudiantes de Caseros
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 29
  • 02:00
    Almagro
    Defensores de Belgrano
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 29
  • 01:35
    Quilmes
    Atletico Atlanta1
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 29
  • 01:30
    Barracas Central
    Independiente Rivadavia
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 29
  • 01:30
    Deportivo Moron
    Villa Dalmine
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 29
  • 01:00
    Gimnasia Jujuy
    Guillermo Brown
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 29
  • 01:00
    Tristan Suarez
    CA Brown Adrogue1
    1 - 1
    Vòng Bảng B / 29
  • 01:00
    Puerto Nuevo
    Sportivo Barracas1
    0 - 1
    Vòng Clausura / 5
  • 01:00
    Deportivo Paraguayo
    CA Lugano
    0 - 1
    Vòng Clausura / 5
  • 01:00
    Central Ballester
    Argentino de Rosario
    2 - 0
    Vòng Clausura / 5
  • 01:00
    Centro Espanol
    Defensores de Cambaceres1
    0 - 2
    Vòng Clausura / 5
  • 08:15
    Atletico Huila
    Atletico Nacional
    1 - 1
    Vòng Clausura / 13
  • 06:05
    Millonarios
    America de Cali
    0 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 04:00
    Deportivo Cali
    La Equidad1
    1 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 02:00
    Deportiva Once Caldas
    Deportes Tolima
    0 - 1
    Vòng Clausura / 13
  • 20:00
    Drochtersen/Assel
    VfB Lubeck
    2 - 0
    Vòng Staffel Nord / 11
  • 20:00
    HSC Hannover
    VfB Oldenburg1
    1 - 2
    Vòng Staffel Sud / 9
  • 19:00
    St. Pauli 2
    Weiche Flensburg 08
    1 - 1
    Vòng Staffel Nord / 11
  • 19:00
    Teutonia Ottensen
    Holstein Kiel 2
    0 - 0
    Vòng Staffel Nord / 11
  • 18:00
    Hannover 96 Am
    VfV 06 Hildesheim1
    1 - 1
    Vòng Staffel Sud / 9
  • 19:00
    U17 Reutlingen
    U17 Stuttgarter Kickers
    1 - 2
    Vòng 8
  • 19:00
    U17 Karlsruher SC
    U17 SV Wehen Wiesbaden
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19:00
    U17 Munchen 1860
    U17 VfB Stuttgart
    0 - 1
    Vòng 8
  • 18:00
    U17 Ingolstadt
    U17 Augsburg
    0 - 1
    Vòng 8
  • 16:00
    1U17 Kaiserslautern
    U17 SpVgg Unterhaching
    0 - 1
    Vòng 8
  • 16:00
    U17 SV Darmstadt
    U17 FSV Frankfurt
    0 - 1
    Vòng 8
  • 15:30
    U17 1. Heidenheim
    U17 1. FSV Mainz 05
    1 - 2
    Vòng 8
  • 21:00
    Alverca
    Amora
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 21:00
    Klingenbach
    SV Gussing
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 20:30
    Olympiakos Volos
    Apollon Larissas
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Khimki
    Arsenal Dzyarzhynsk
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    NK Nedeljanec
    Dinamo Zagreb
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Yeni Malatyaspor
    Gazisehir Gaziantep
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Irodotos
    AO Episkopis Rethymno
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Kallithea
    Kifisia
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Panionios
    Agios Ierotheos
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Orfeas Puma Xanthi
    Apollon Paralimniou
    2 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 19:00
    Shkendija
    Partizani Tirana
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 19:00
    Voska Sport
    Bratstvo 07
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 18:00
    Crumlin United
    Bluebell United
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 17:30
    Konyaspor
    Keciorengucu
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 17:30
    Edenderry Town
    Home Farm
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 17:00
    Killester Donnycarney
    Firhouse Clover
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 16:00
    CSKA Moscow
    FK Nizhny Novgorod
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 16:00
    ZPC Kariba
    Harare City
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 16:00
    Karagumruk
    Bursaspor
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 15:30
    WAF Vorwarts Brigittenau
    Slovan HAC
    1 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 15:00
    Nữ Ipswich Knights
    Nữ Albany Creek
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1],
  • 15:00
    Lviv
    Veres Rivne
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09:00
    Chivas Guadalajara
    Club Leon
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 08:00
    Toluca
    Tigres UANL
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 23:00
    CD Malacateco
    Deportivo Achuapa
    1 - 0
    Vòng Apertura / 13
  • 22:00
    1Solola
    Coban Imperial
    1 - 0
    Vòng Apertura / 13
  • 09:00
    1CSD Xelaju MC
    Antigua GFC
    0 - 0
    Vòng Apertura / 13
  • 04:00
    1CSD Municipal
    Santa Lucia Cotzumalguapa
    0 - 1
    Vòng Apertura / 13
  • 01:00
    CD Puerto de Iztapa
    Guastatoya
    1 - 0
    Vòng Apertura / 13
  • 22:30
    Bari 1908
    Turris Neapolis1
    1 - 2
    Vòng 8
  • 22:30
    Catania
    Juve Stabia
    2 - 2
    Vòng 8
  • 22:30
    Latina
    Picerno
    1 - 0
    Vòng 8
  • 22:30
    S.S. Monopoli 1966
    S.S.D. Citta di Campobasso
    1 - 1
    Vòng 8
  • 22:30
    Paganese 1926
    U.S. Catanzaro 1929
    0 - 1
    Vòng 8
  • 22:30
    Palermo
    Foggia
    2 - 0
    Vòng 8
  • 22:30
    S.S.D. Potenza
    Fidelis Andria
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22:30
    Taranto Sport
    Vibonese
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22:00
    Audace Cerignola
    Team Altamura
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Nocerina
    FBC Gravina
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    ASD Cavenago Fanfulla
    Mezzolara
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Casertana
    Virtus Casarano
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Chieri
    Ligorna
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Arzignano Valchiampo
    Cartigliano
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Franciacorta
    Vis Nova Giussano
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Lentigione
    Prato
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Sasso Marconi
    GS Bagnolese
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Savoia Montespaccato
    Sangiovannese
    2 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Pineto
    Trastevere
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Montegiorgio
    Atletico Terme Fiuggi
    1 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Lornano Badesse
    ASD Pro Livorno
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Aglianese
    Real Forte Querceta
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Ponte San Pietro
    Desenzano Calvina
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    1S.S.D. Citta di Brindisi
    Rotonda
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    AS Casale
    FBC Derthona
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    ACD Nardo
    A.S. Bisceglie 1913
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Rimini
    SCD Progresso
    3 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Luparense
    Delta Porto Tolle1
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    CynthiAlbalonga
    Sassari Torres
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    US Bitonto
    San Giorgio 1926
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Sangiuliano City
    USD Casatese
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    AC Legnano
    US Breno
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Seravezza
    Forli
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Rieti
    Arezzo
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Citta Di Sant’Agata
    ASD Troina
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    ASD Flaminia Civita
    Poggibonsi
    1 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Castellanzese
    Olginatese
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    AC Leon
    Caravaggio
    3 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Atletico Uri
    Carbonia1
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    ASD Alcione
    Borgo San Donnino
    2 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Chieti
    Alma Juventus Fano
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Cattolica SM
    AC Dolomiti Bellunesi
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Spinea
    Cjarlins Muzane
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Cittanovese
    Sancataldese2
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Gelbison
    Citta Di Messina
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Gardony
    Castrovillari
    1 - 2
    Vòng
  • 20:00
    ASD Lanusei
    Team Nuova Florida
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Afragolese 1944
    Gladiator 1924
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Matese
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    San Martino Speme
    GSD Ambrosiana
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Mariglianese
    ASD Molfetta
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Sporting Trestina
    San Donato Tavarnelle
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Trapani
    Rende 1968
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    USD Lavello
    Nola 1925
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Cassino
    Ostia Mare
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Sona
    US Caratese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Gavorrano
    Foligno
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    Tritium
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Lamezia Terme
    ASD Licata
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Francavilla
    AS Sorrento
    3 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Latte Dolce
    Vis Artena
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Acireale
    Santa Maria Cilento
    2 - 1
    Vòng
  • 20:00
    AC Este
    Montebelluna
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Cascina
    Scandicci
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Virtus Ciserano Bergamo
    Arconatese
    1 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Adriese
    AC Mestre
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Gozzano
    Sestri Levante1
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    USD PDHAE
    SC Caronnese
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Crema
    ASD Brusaporto
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    San Nicolo
    Vastogirardi
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Castelfidardo
    Castelnuovo G
    1 - 2
    Vòng
  • 20:00
    ACSD Saluzzo
    Vado
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Villa dAlme Valbrembana
    Real Calepina
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Cannara
    US Pianese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Borgosesia
    ASD Citta Di Varese
    2 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Cavese
    AS Giarre
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Correggese
    Ravenna
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Fossano
    Sanremese
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Union Clodiense
    ACD Campodarsego
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Portici
    San Luca
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Carpi
    Sammaurese
    3 - 1
    Vòng
  • 19:30
    Giugliano
    Arzachena
    1 - 0
    Vòng
  • 19:30
    Insieme Formia
    ASD Muravera
    0 - 0
    Vòng
  • 07:00
    Loros De Colima
    Leones Univ Guadalajara 2
    1 - 1
    Vòng
  • 05:00
    Sporting Canamy
    Canoneros Marina
    0 - 0
    Vòng
  • 04:30
    Atletico Saltillo
    Correcaminos UAT 2
    1 - 0
    Vòng
  • 04:15
    Inter de Queretaro
    Cafetaleros de Tapachula
    0 - 1
    Vòng
  • 04:00
    Aguacateros CDU
    Ciervos
    1 - 0
    Vòng
  • 09:30
    Phoenix Rising
    Oakland Roots
    1 - 0
    Vòng 10
  • 09:30
    San Diego Loyal
    Sacramento Republic
    0 - 1
    Vòng 10
  • 09:00
    Tacoma Defiance
    Orange County SC
    0 - 0
    Vòng 10
  • 07:00
    Tulsa Roughnecks
    El Paso Locomotive
    1 - 2
    Vòng 10
  • 06:35
    Louisville City
    Sporting Kansas City 2
    2 - 1
    Vòng 10
  • 06:00
    New Mexico United
    Rio Grande Valley Toros
    1 - 1
    Vòng 10
  • 06:00
    Charlotte Independence
    New York Red Bulls 2
    0 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    1Chernomorets Novorossiysk
    SKA Rostov
    0 - 0
    Vòng 13
  • 20:00
    FK Chayka Pesch
    Alania 2
    2 - 0
    Vòng 13
  • 20:00
    Mashuk-KMV
    Forte
    0 - 1
    Vòng 13
  • 19:00
    Spartak Nalchik
    FK Kuban Kholding
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18:30
    Legion Dynamo
    FK Makhachkala
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18:30
    Anzhi Makhachkala
    Druzhba Maykop
    0 - 0
    Vòng 13
  • 17:00
    FK Biolog
    Rotor Volgograd 2
    1 - 0
    Vòng 13
  • 21:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Chita
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 15
  • 20:00
    1Kairat Moskva
    Zenit-2 St.Petersburg
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 15
  • 20:00
    1Luki Energiya
    Luki Energiya
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 15
  • 20:00
    Shinnik Yaroslavl
    FK Murom
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 15
  • 18:30
    Khimik Dzerzhinsk
    Torpedo Vladimir
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 15
  • 18:00
    Chertanovo Moscow
    Kazanka Moscow
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 15
  • 18:00
    Znamya Truda
    Volna Nizhegorodskaya
    1 - 1
    Vòng Bảng B / 15
  • 17:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Dinamo Moscow 2
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 15
  • 20:00
    1Saturn
    Metallurg Vidnoye1
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 15
  • 19:00
    FK Znamya Noginsk
    FK Kvant Obninsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 15
  • 19:00
    Fakel Voronezh 2
    Dinamo Briansk
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 15
  • 19:00
    Zenit Penza
    Avangard Kursk
    2 - 1
    Vòng Bảng B / 15
  • 18:00
    FK Kaluga
    Salyut-Energia Belgorod
    0 - 3
    Vòng Bảng B / 15
  • 17:00
    Strogino Moscow
    Rodina Moskva
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 15
  • 17:00
    FK Khimki Reserve
    Peresvet Podolsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 15
  • 13:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Kolomna
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 15
  • 10:00
    1Dinamo Vladivostok
    Arsenal Tula 2
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 15
  • 10:00
    1Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 15
  • 07:00
    1CA Independiente La Chorrera
    Tauro
    1 - 0
    Vòng Clausura Group / 10
  • 06:00
    Union Deportivo Universitario
    CD Arabe Unido
    0 - 1
    Vòng Clausura Group / 10
  • 06:00
    1Herrera
    Plaza Amador
    0 - 0
    Vòng Clausura Group / 10
  • 04:00
    1Sporting San Miguelito
    San Francisco
    1 - 1
    Vòng Clausura Group / 10
  • 20:00
    U19 Clermont Foot
    U19 Sochaux
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20:00
    U19 Strasbourg
    U19 Dijon
    2 - 1
    Vòng 8
  • 20:00
    U19 Auxerre
    U19 ES Troyes AC
    1 - 0
    Vòng 8
  • 20:00
    U19 ASPTT Dijon
    U19 Pontarlier
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20:00
    U19 Metz
    U19 Lyonnais
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20:00
    U19 Torcy U.S
    U19 Nancy
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20:00
    U19 Bourg Peronnas
    U19 Paris
    1 - 1
    Vòng 8
  • 23:00
    FK Rad Beograd
    FK Buducnost Dobanovci
    2 - 3
    Vòng 12
  • 23:00
    FK Javor Ivanjica
    Mladost Novi Sad
    0 - 0
    Vòng 12
  • 20:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Kabel Novi Sad
    1 - 2
    Vòng 12
  • 20:00
    Indjija
    IMT Novi Beograd
    1 - 0
    Vòng 12
  • 20:00
    FK Zarkovo
    Timok
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21:30
    2Galapagar
    Villaverde Boetticher CF
    1 - 0
    Vòng 7
  • 17:00
    Atletico de Madrid 2
    Moratalaz
    0 - 0
    Vòng 7
  • 17:00
    Las Rozas
    AD Villaviciosa De Odon
    1 - 0
    Vòng 7
  • 17:00
    CDF Tres Cantos
    CF Trival Valderas
    0 - 1
    Vòng 7
  • 16:30
    AD Torrejon CF
    Paracuellos Antamira
    2 - 0
    Vòng 7
  • 16:30
    RCD Carabanchel
    RSD Alcala Henares
    0 - 0
    Vòng 7
  • 16:30
    CD Colonia Moscardo
    Complutense Alcala
    1 - 1
    Vòng 7
  • 16:30
    Getafe 2
    Ursaria
    0 - 0
    Vòng 7
  • 16:00
    Flat Earth
    AD Parla
    3 - 2
    Vòng 7
  • 22:00
    U19 Gimnastic Tarragona
    U19 Mallorca
    0 - 0
    Vòng
  • 21:30
    U19 Atletico Baleares
    U19 Lleida
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    U19 Leganes
    U19 Cultural Leonesa
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    U19 Arenal
    U19 Ural CF
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    U19 Valladolid
    U19 Atletico de Madrid
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    U19 CD Lugo
    U19 Deportivo La Coruna
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 Pabellon Ourense
    U19 CD Covadonga
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 Sporting de Gijon
    U19 Santiago De Compostela CF
    0 - 0
    Vòng
  • 16:30
    U19 Osasuna
    U19 UD Logrones
    0 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Osmanlispor
    Sakaryaspor
    1 - 1
    Vòng 7
  • 23:00
    Corum Belediyespor
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
    0 - 1
    Vòng 7
  • 19:30
    1Bodrumspor
    Kahramanmaras
    2 - 0
    Vòng 7
  • 19:30
    Inegolspor
    Diyarbakırspor
    1 - 0
    Vòng 7
  • 19:30
    Sariyer
    Bayburt Ozel Idare
    3 - 0
    Vòng 7
  • 19:30
    Somaspor
    Turgutluspor
    1 - 0
    Vòng 7
  • 19:00
    Nigde Belediyespor
    Afjet Afyonspor
    0 - 0
    Vòng 7
  • 18:30
    Hekimoglu Trabzon
    Ergene Velimese
    0 - 1
    Vòng 7
  • 18:30
    Belediye Vanspor
    Serik Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 7
  • 17:30
    Adiyamanspor
    Etimesgut Belediye Spor1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 19:45
    Real Pharma Ovidiopol
    SC Poltava
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Bukovyna Chernivtsi
    Livyi Bereh Kyiv
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Dinaz Vyshgorod
    FK Chayka K-SR
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    FK Chernihiv
    Epitsentr Dunayivtsi
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    1Vovchansk
    Skoruk Tomakivka
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Karpaty Halych
    PFC Niva Vinnitsia
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Metalurh Zaporizhya
    Krystal Kherson1
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    1Viktoriya Mykolaivka
    Sumy1
    2 - 1
    Vòng
  • 19:00
    FK Trostyanets
    Yarud Mariupol1
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    AFSC Kyiv
    Munkacs Mukacheve
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Nikopol
    MFC Mykolaiv
    0 - 0
    Vòng
  • 22:15
    IA Sud America
    Liverpool P.
    0 - 0
    Vòng Clausura / 5
  • 20:00
    Boston River
    Villa Espanola
    0 - 0
    Vòng Clausura / 5
  • 03:45
    Montevideo Wanderers
    CA Torque
    0 - 1
    Vòng Clausura / 5
  • 01:30
    CA Rentistas
    CA Penarol
    0 - 1
    Vòng Clausura / 5
Cập nhật: