Kết quả bóng đá hôm nay 9/10/2021: Kqbd Vòng loại World Cup Châu Âu

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Kết quả bóng đá MOBI theo ngày trong tuần

Hôm nay Hôm qua Ngày 9/10 Ngày 8/10 Ngày 7/10 Ngày 6/10 Ngày 5/10 Ngày 4/10

Kết quả bóng đá hôm nay 9/10/2021: Xem kqbd Thứ bảy, ngày 09/10/2021 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá Thứ bảy, ngày 09/10/2021
  • 23:00
    Georgia
    Hy Lạp
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 23:00
    Thụy Điển
    Kosovo
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 23:00
    Phần Lan
    Ukraine
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 23:00
    Scotland
    Israel
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 23:00
    Azerbaijan
    Ailen
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 20:00
    Lítva
    Bulgaria
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 20:00
    Kazakhstan
    Bosnia-Herzegovina
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 01:45
    Estonia
    Belarus
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 01:45
    Séc
    Xứ Wales
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 01:45
    Gibraltar
    Montenegro
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 01:45
    Thổ Nhĩ Kỳ
    Na Uy
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 01:45
    Latvia
    Hà Lan
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 01:45
    Malta
    Slovenia
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 01:45
    Nga
    Slovakia
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 01:45
    Đảo Síp
    Croatia
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 01:45
    Đức
    Romania
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 01:45
    Iceland
    Armenia
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 01:45
    Liechtenstein
    Bắc Macedonia
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng J
C300x250-1
C300x250-2
  • 22:45
    U19 Hungary
    U19 Estonia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 21:00
    U19 Georgia
    U19 Kosovo
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 20:30
    U19 Áo
    U19 Belarus
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 20:30
    U19 Ba Lan
    U19 Malta
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 20:30
    U19 Italia
    U19 Iceland
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng L
  • 20:30
    1U19 Slovenia
    U19 Lítva
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng L
  • 20:00
    U19 Séc
    U19 Bắc Ailen
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng M
  • 20:00
    U19 Đan Mạch
    U19 Kazakhstan
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng M
  • 18:00
    U19 Na Uy
    U19 Xứ Wales
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 17:00
    U19 Ukraine
    U19 Phần Lan
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 23:30
    U17 Áo
    U17 Quần đảo Faroe
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 21:00
    U17 Đan Mạch
    U17 Malta
    2 - 1
    Vòng Loại / Bảng A
  • 16:00
    1U17 Slovenia
    U17 Kosovo1
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 16:00
    U17 Thổ Nhĩ Kỳ
    U17 Montenegro
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 16:00
    U17 Na Uy
    U17 Luxembourg
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 23:00
    Nữ U17 Áo
    Nữ U17 Hy Lạp
    1 - 0
    Vòng 1 League A / Bảng F
  • 22:30
    Nữ U17 Na Uy
    Nữ U17 Bulgaria
    4 - 0
    Vòng 1 League A / Bảng A
  • 19:00
    Nữ U17 Hungary
    Nữ U17 Ailen
    0 - 2
    Vòng 1 League A / Bảng A
  • 17:00
    Nữ U17 Đan Mạch
    Nữ U17 Thụy Sỹ
    1 - 1
    Vòng 1 League A / Bảng F
  • 23:00
    Curacao
    New Zealand
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 22:30
    Gambia
    Sierra Leone
    1 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 22:30
    Ma-rốc 2
    Nam Sudan
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 22:00
    Uzbekistan
    Malaysia
    3 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 21:15
    U18 Hà Lan
    U18 Thụy Điển
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 21:00
    U19 Bỉ
    U19 Pháp
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 21:00
    U18 Pháp
    U18 An-giê-ri
    3 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 21:00
    U19 Bồ Đào Nha
    U19 Đức
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 21:00
    U19 Croatia
    U19 Thụy Sỹ1
    2 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 20:30
    U20 Mexico
    U19 Anh
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    U18 Nga
    U18 Na Uy
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 17:00
    1U19 Nga
    U19 Bulgaria
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 16:00
    U18 Serbia
    U18 Italia
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 23:00
    Nữ U20 Marốc
    Nữ Benin U20
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23:00
    U20 Sierra Leone Women
    U20 Guinea Women
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [1-1], Penalty [2-3],
  • 22:00
    U20 Burkina Faso Women
    U20 Gambia Women
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [1-1], Penalty [3-4],
  • 21:30
    Nữ U20 Cameroon
    Nữ Congo DR U20
    2 - 0
    Vòng 2
  • 21:30
    U20 Congo Women
    U20 Ai Cập Women
    2 - 0
    Vòng 2
  • 21:00
    U20 Botswana Women
    U20 Ăng-gô-la Women
    3 - 0
    Vòng 2
  • 20:00
    Nữ Malawi U20
    Nữ Zambia U20
    1 - 2
    Vòng 2
  • 19:00
    U20 Tanzania Women
    Nữ Eritrea U20
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23:30
    Club Atletico Sarmiento
    Aldosivi
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 15
  • 23:30
    Argentinos Juniors
    Defensa Y Justicia
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 15
  • 07:15
    Newells Old Boys
    Velez Sarsfield
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 15
  • 05:00
    Estudiantes La Plata
    Rosario Central
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 15
  • 02:45
    Central Cordoba
    CA Huracan
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 15
  • 00:30
    Union Santa Fe
    CA Platense
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 15
  • 21:00
    Hartlepool United
    Northampton Town
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Mansfield Town
    Oldham Athletic
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Newport County
    Bradford City
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Rochdale
    Crawley Town
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Stevenage
    Exeter City
    1 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Sutton United
    Port Vale
    1 - 2
    Vòng 11
  • 21:00
    Walsall
    Salford City
    1 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Barrow
    Leyton Orient
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Bristol Rovers
    Carlisle
    1 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Harrogate Town
    Scunthorpe United1
    5 - 0
    Vòng 11
  • 18:00
    Forest Green Rovers
    Swindon
    0 - 0
    Vòng 11
  • 01:45
    Tranmere Rovers
    Colchester United
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Altrincham
    Maidenhead United
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Boreham Wood
    Dagenham và Redbridge
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Bromley
    Torquay United
    2 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Dover Athletic
    Barnet
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Halifax Town
    Weymouth
    1 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Kings Lynn
    Solihull Moors
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Southend United
    Chesterfield
    0 - 2
    Vòng 11
  • 21:00
    Stockport County
    Aldershot Town
    1 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Wealdstone
    Eastleigh
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Woking
    Grimsby Town
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Yeovil Town
    Notts County
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Alfreton Town
    AFC Fylde
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    Blyth Spartans
    Chorley
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21:00
    Darlington
    Hereford
    1 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    Farsley Celtic
    Curzon Ashton
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    Gateshead
    Boston United
    3 - 1
    Vòng 8
  • 21:00
    Gloucester City
    Bradford Park Avenue
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    Guiseley
    Leamington
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    1Kettering Town
    Chester1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    Kidderminster
    Brackley Town
    0 - 2
    Vòng 8
  • 21:00
    Spennymoor Town
    AFC Telford United
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    York City
    Southport
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21:00
    Braintree Town
    St Albans City
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21:00
    Chippenham Town
    Welling United
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21:00
    Dartford
    Hungerford Town
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    Dorking Wanderers
    Bath City
    2 - 1
    Vòng 8
  • 21:00
    Dulwich Hamlet
    Billericay Town
    0 - 2
    Vòng 8
  • 21:00
    Hampton & Richmond
    Chelmsford City
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21:00
    Havant & Waterlooville
    Concord Rangers
    4 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    Hemel Hempstead Town
    Oxford City
    0 - 2
    Vòng 8
  • 21:00
    Maidstone United
    Eastbourne Borough
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21:00
    Slough Town
    Ebbsfleet United
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21:00
    Atherton Collieries
    Matlock Town
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    United of Manchester
    Nantwich Town
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Gainsborough Trinity
    Ashton United
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Grantham Town
    Bamber Bridge
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21:00
    Hyde United
    Lancaster City
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    1Mickleover Sports
    Morpeth Town
    0 - 3
    Vòng 14
  • 21:00
    Radcliffe Borough
    Buxton
    1 - 2
    Vòng 14
  • 21:00
    South Shields
    Basford United
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21:00
    Stafford Rangers
    Scarborough Athletic
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Warrington Town
    Stalybridge Celtic
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Whitby Town
    Witton Albion
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21:20
    1Hendon
    Tiverton Town
    1 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Weston Super Mare
    Beaconsfield Town
    2 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Dorchester Town
    Hayes &Yeading
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Gosport Borough
    Metropolitan Police1
    1 - 2
    Vòng 11
  • 21:00
    Kings Langley
    Taunton Town
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Merthyr Town
    Walton Casuals
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Salisbury City
    Hartley Wintney
    1 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Swindon Supermarine
    Poole Town
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Truro City
    Harrow Borough
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    1Wimborne Town
    Farnborough Town
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Yate Town
    Chesham United1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Bowers & Pitsea
    Kingstonian
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Cheshunt
    Bognor Regis Town
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Corinthian Casuals
    Merstham
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    East Thurrock United
    AFC Hornchurch
    1 - 2
    Vòng 11
  • 21:00
    Folkestone Invicta
    Brightlingsea Regent
    2 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Haringey Borough
    Cray Wanderers
    1 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Horsham
    Potters Bar Town
    1 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Leatherhead
    Enfield Town
    0 - 2
    Vòng 11
  • 21:00
    Margate
    Lewes
    2 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Wingate & Finchley
    Carshalton Athletic
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Worthing
    Bishops Stortford
    2 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Mossley AFC
    Ossett United
    2 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Bridlington Town
    Sheffield
    1 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [3-3], Penalty [5-4],
  • 21:00
    Clitheroe
    Liversedge1
    1 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [1-1], Penalty [9-10],
  • 21:00
    Trafford
    Bootle
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-3],
  • 21:00
    Prescot Cables
    Frickley Athletic
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Pickering Town
    Ramsbottom United
    1 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Tadcaster Albion
    Runcorn Linnets
    0 - 4
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    1874 Northwich
    Marine
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-4],
  • 21:00
    Stocksbridge Park Steels
    Widnes
    0 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Kendal Town
    Yorkshire Amateur
    0 - 2
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Marske United
    Glossop North End
    2 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    City of Liverpool
    Colne
    0 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Cleethorpes Town
    Shildon
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Warrington Rylands
    Hebburn Town
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-3],
  • 21:00
    Workington
    Dunston UTS
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Market Drayton Town
    Leek Town
    0 - 3
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Soham Town Rangers
    Shepshed Dynamo
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Coleshill Town
    Newcastle Town
    2 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Chasetown
    Halesowen Town
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2],
  • 21:00
    Bury Town
    Wisbech Town
    0 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Kidsgrove Athletic
    Evesham United
    1 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Spalding United
    Belper Town
    1 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Carlton Town
    Bedworth United
    0 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-4],
  • 21:00
    Bedford Town
    Cambridge City1
    2 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Loughborough Dynamo
    Sporting Khalsa
    0 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    1Corby Town
    Histon
    1 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Lincoln United
    Sutton Coldfield Town
    0 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Yaxley
    Biggleswade United
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Daventry Town
    Ilkeston
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [0-0], Penalty [1-4],
  • 21:00
    Chichester City
    Great Wakering Rovers
    0 - 2
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Westfield
    Ramsgate1
    0 - 2
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Heybridge Swifts
    Barking
    1 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Faversham Town
    Tilbury
    1 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    AFC Sudbury
    Cray Valley PM
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-2],
  • 21:00
    Maldon & Tiptree
    Felixstowe & Walton United
    0 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [1-1], Penalty [6-7],
  • 21:00
    Sittingbourne
    Herne Bay
    1 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    1Staines Town
    Three Bridges1
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Colney Heath
    Basildon United
    1 - 2
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    VCD Athletic
    Chertsey Town
    1 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Northwood
    Haywards Heath Town
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-3],
  • 21:00
    1Marlow
    Romania
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Welwyn Garden City
    Ashford Town (Middx
    2 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    East Grinstead Town
    Waltham Abbey
    1 - 2
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [2-2], Penalty [2-4],
  • 21:00
    Barton Rovers
    Berkhamsted Town
    0 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Hullbridge Sports
    Hanwell Town
    1 - 2
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Bedfont Sports
    Romford
    2 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Tooting Mitcham United
    Whitehawk
    0 - 3
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Witham Town
    Lancing1
    1 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Burgess Hill Town
    Sevenoaks Town
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-1],
  • 21:00
    Bracknell Town
    Hertford Town
    2 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Ware
    Canvey Island
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [2-2], Penalty [6-7],
  • 21:00
    Corinthian
    Brentwood Town
    0 - 2
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Aveley
    Uxbridge
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Hastings United
    Ashford United
    1 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Aylesbury United
    Chipstead
    0 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4],
  • 21:00
    Harlow Town
    Phoenix Sports
    2 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    1Bristol Manor Farm
    Paulton Rovers
    0 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Melksham Town
    Basingstoke Town
    1 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Didcot Town
    Frome Town
    1 - 2
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    North Leigh
    Binfield
    2 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [2-2], Penalty [1-4],
  • 21:00
    Willand Rovers
    Mangotsfield United1
    0 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Cinderford Town
    Bideford AFC
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2],
  • 21:00
    Cirencester Town
    Kidlington
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Thame United
    Lymington Town
    0 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Larkhall Athletic
    Slimbridge AFC
    2 - 1
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Thatcham Town
    Sholing1
    1 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-2],
  • 21:00
    AFC Totton
    Barnstaple Town
    3 - 0
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Highworth Town
    Plymouth Parkway
    2 - 2
    Vòng Second Qualifying
  • 21:00
    Biggleswade Town
    Barwell
    2 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Alvechurch
    Leiston
    2 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Banbury United
    Nuneaton Borough
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Hednesford Town
    Hitchin Town
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Lowestoft Town
    Bromsgrove Sporting
    1 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Rushall Olympic
    Tamworth
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    St Ives Town
    Royston Town
    0 - 2
    Vòng 11
  • 21:00
    Stourbridge
    Rushden&Diamonds
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    1Stratford Town
    Peterborough Sports
    1 - 2
    Vòng 11
  • 20:30
    Needham Market
    Redditch United
    0 - 0
    Vòng 11
  • 01:00
    U23 Blackburn Rovers
    U23 Middlesbrough
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 01:00
    U23 Huddersfield Town
    U23 Watford
    6 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 01:00
    U23 Colchester United
    U23 Southend United
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 01:00
    U23 Fulham
    U23 Stoke City
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 01:15
    Club Lujan
    General Lamadrid
    1 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 01:00
    Ferrocarril Midland
    Victoriano Arenas
    1 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 01:00
    1Deportivo Espanol
    Real Pilar1
    0 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 01:00
    El Porvenir
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 01:00
    Sportivo Italiano
    Deportivo Laferrere1
    2 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 01:00
    San Martin Burzaco
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 01:00
    1Excursionistas
    Argentino de Merlo
    0 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 01:00
    Berazategui
    Leandro N Alem
    1 - 0
    Vòng Clausura / 13
  • 23:00
    KKS Kalisz
    Motor Lublin1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21:00
    Chojniczanka Chojnice
    GKS Belchatow
    1 - 0
    Vòng 12
  • 20:00
    Olimpia Elblag
    Garbarnia Krakow
    0 - 0
    Vòng 12
  • 20:00
    Wigry Suwalki
    Pogon Siedlce1
    2 - 0
    Vòng 12
  • 20:00
    Sokol Ostroda
    Hutnik Krakow
    1 - 1
    Vòng 12
  • 19:45
    Wisla Pulawy
    Znicz Pruszkow
    1 - 1
    Vòng 12
  • 19:00
    Elana Torun
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Baltyk Koszalin
    Sokol Kleczew1
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    GKS Przodkowo
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Cracovia Krakow 2
    Chelmianka Chelm
    3 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Legia Warszawa 2
    Blonianka Blonie
    3 - 1
    Vòng
  • 17:00
    Miedz Legnica 2
    Lechia Zielona Gora
    1 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Bron Radom
    Wissa Szczuczyn
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Nữ Zulte Waregem
    Nữ Oud Heverlee Leuven
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19:00
    Nữ Anderlecht
    Nữ Standard Liege1
    1 - 1
    Vòng 6
  • 01:30
    Nữ White Star Bruxelles
    Nữ Eendracht Aalst
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01:30
    Nữ Genk
    Nữ KAA Gent Ladies
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01:00
    1Nữ Charleroi
    Nữ Club Brugge
    0 - 1
    Vòng 6
  • 07:00
    Coquimbo Unido
    CD Santiago Morning
    1 - 1
    Vòng 24
  • 05:00
    San Marcos de Arica
    San Luis Quillota1
    1 - 0
    Vòng 24
  • 04:30
    2Deportes Santa Cruz
    CD Copiapo S.A.1
    1 - 1
    Vòng 24
  • 04:30
    Universidad de Concepcion
    Deportes Iquique
    2 - 0
    Vòng 24
  • 02:00
    Deportes Temuco
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 24
  • 19:00
    Eintracht Stadtallendorf
    1906 Erlensee
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    CfR Pforzheim
    SGV Freiberg
    0 - 2
    Vòng
  • 01:00
    1FV Bad Vilbel
    SV Zeilsheim
    0 - 0
    Vòng
  • 00:30
    HSV Barmbek Uhlenhorst
    Hamm United
    1 - 0
    Vòng
  • 00:30
    Hessen Dreieich
    SCV Griesheim1
    1 - 1
    Vòng
  • 00:30
    SV Donaustauf
    Turkspor Augsburg
    3 - 1
    Vòng
  • 00:00
    ATSV Erlangen
    Grossbardorf
    3 - 0
    Vòng
  • 00:00
    1FSV 08 Bissingen
    Nottingen2
    0 - 1
    Vòng
  • 00:00
    DJK Ammerthal
    SV Seligenporten
    0 - 4
    Vòng
  • 19:00
    VfB Eichstatt
    Nurnberg Am
    0 - 2
    Vòng 17
  • 19:00
    Pipinsried
    Greuther Furth 2
    0 - 1
    Vòng 17
  • 19:00
    TSV 1860 Rosenheim
    Viktoria Aschaffenburg
    0 - 1
    Vòng 17
  • 19:00
    SV Schalding Heining
    TSV Rain Am Lech1
    0 - 1
    Vòng 17
  • 19:00
    SpVgg Bayreuth
    Schweinfurt
    0 - 1
    Vòng 17
  • 00:30
    Memmingen
    Wacker Burghausen
    0 - 1
    Vòng 17
  • 00:00
    Eltersdorf
    Augsburg 2
    1 - 1
    Vòng 17
  • 00:00
    FV Illertissen
    SV Heimstetten
    2 - 1
    Vòng 17
  • 19:00
    Monchengladbach AM.
    Sportfreunde Lotte1
    1 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    Bonner
    VFB Homberg
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    RW Oberhausen
    SV Straelen
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    Preuben Munster
    Fortuna Dusseldorf 2
    1 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    1KFC Uerdingen 05
    RW Essen
    0 - 3
    Vòng 11
  • 00:30
    TSV Alemannia Aachen
    Wegberg-Beeck
    2 - 0
    Vòng 11
  • 00:30
    Wiedenbruck
    Rot Weiss Ahlen
    2 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    SV Elversberg
    TSG Balingen
    3 - 0
    Vòng 12
  • 19:00
    08 Homburg
    VfR Aalen
    0 - 1
    Vòng 12
  • 19:00
    FSV Frankfurt
    Giessen
    0 - 0
    Vòng 12
  • 19:00
    KSV Hessen Kassel
    Astoria Walldorf
    0 - 2
    Vòng 12
  • 19:00
    Kickers Offenbach
    Bahlinger
    1 - 0
    Vòng 12
  • 19:00
    1VfB Stuttgart 2
    TSV Steinbach Haiger
    0 - 0
    Vòng 12
  • 19:00
    SSV Ulm 1846
    FK Pirmasens
    0 - 0
    Vòng 12
  • 00:00
    TuS Rot Weiss Koblenz
    TSV Schott Mainz
    1 - 0
    Vòng 12
  • 18:00
    U17 RasenBallsport Leipzig
    U17 Viktoria 1889 Berlin1
    1 - 1
    Vòng 8
  • 18:00
    U17 Eintr. Braunschweig
    U17 Carl Zeiss Jena
    1 - 0
    Vòng 8
  • 17:30
    U17 Wolfsburg
    U17 Hallescher
    1 - 0
    Vòng 8
  • 17:00
    1U17 Hertha BSC Berlin
    U17 Union Berlin
    3 - 0
    Vòng 8
  • 16:00
    1U17 Energie Cottbus
    U17 Hannover 96
    1 - 0
    Vòng 8
  • 16:00
    U17 St. Pauli
    U17 Dynamo Dresden
    1 - 1
    Vòng 8
  • 16:00
    U17 Werder Bremen
    U17 Chemnitzer
    1 - 2
    Vòng 8
  • 21:00
    Doxa Dramas
    Kozani F.S.
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 21:00
    Panaitolikos Agrinio
    Panagriniakos
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 20:30
    Ludogorets Razgrad
    Yantra Gabrovo
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 20:30
    Chania Kissamikos
    Giouchtas
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Krasnodar
    Rubin Kazan
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Carrarese (Youth
    Mantova (Youth
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Galatasaray
    Tuzlaspor
    2 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 19:00
    1Mainz 05
    Kaiserslautern
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 19:00
    Gornik Leczna
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 18:00
    Borec Veles
    FK Vardar
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 18:00
    Dinamo Brest
    Neman Grodno
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 18:00
    Lech Poznan
    LKS Lodz
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 17:30
    Altinordu
    Goztepe
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 17:00
    GKS Glinik Gorlice
    Wisla Krakow
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 17:00
    Dnipro-1
    Metalist 1925 Kharkiv
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 16:30
    Rakow Czestochowa
    Podbeskidzie
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 16:00
    CS Mioveni
    Rapid Bucuresti
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 16:00
    Diosgyor VTK
    Mezokovesd-Zsory
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 16:00
    Zaglebie Lubin
    Chrobry Glogow1
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 16:00
    BATE Borisov
    Isloch Minsk
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 16:00
    OFI Crete
    AO Poros
    2 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 15:30
    CSKA 1948 Sofia
    Marek Dupnitza
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 15:30
    Dinamo Bucuresti
    Petrolul Ploiesti
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 15:30
    Gaz Metan Medias
    Gloria Buzau
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 15:00
    Steaua Bucuresti
    Voluntari1
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 15:00
    Arges Pitesti
    Concordia Chiajna
    4 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 14:30
    Nữ Taringa Rovers
    Nữ Pine Hills
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 14:00
    Caboolture
    Grange Thistle SC
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 09:00
    Club America
    Pumas UNAM
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:45
    Malahide United
    Liffeys Pearse
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:45
    St. Mochtas
    Bangor Celtic
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:30
    Goiania (Youth
    Aparecidense GO (Youth
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    NK Rijeka
    NK Olimpija Ljubljana
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    Botafogo SE
    Amadense SE
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 20:30
    Jong Sparta Rotterdam
    AFC Amsterdam
    0 - 2
    Vòng 8
  • 20:00
    Volendam Am.
    IJsselmeervogels
    0 - 1
    Vòng 8
  • 20:00
    Kozakken Boys
    VV Katwijk1
    1 - 1
    Vòng 8
  • 20:00
    Quick Boys
    Tielse Eendracht Combinatie
    1 - 0
    Vòng 8
  • 20:00
    Rijnsburgse Boys
    ASWH
    1 - 0
    Vòng 8
  • 20:00
    Spakenburg
    Excelsior Maassluis
    4 - 0
    Vòng 8
  • 19:30
    GVVV Veenendaal
    HHC Hardenberg
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19:30
    Scheveningen
    Noordwijk
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22:30
    U19 Hapoel Jerusalem Sami Malka
    U19 Ashdod MS
    1 - 0
    Vòng
  • 21:30
    U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda
    U19 Sektzia Nes Tziona
    3 - 0
    Vòng
  • 20:00
    U19 Maccabi Tel Aviv
    U19 Maccabi Haifa Shmuel
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    U19 Bnei Yehuda Tel Aviv
    U19 Hapoel Kiryat Shmona
    0 - 0
    Vòng
  • 18:30
    U19 Beitar Shimshon T.A.
    U19 Hapoel Ashkelon
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Maccabi Ahi Nazareth
    U19 Beitar Nes Tubruk
    0 - 1
    Vòng
  • 15:30
    U19 Beitar Jerusalem Oren
    U19 Maccabi Petah Tikva Asis Dabid
    1 - 0
    Vòng
  • 15:30
    U19 Bnei Sakhnin
    U19 Hapoel Ramat Gan
    0 - 1
    Vòng
  • 15:15
    U19 Hapoel Beer Sheva
    U19 Hapoel Tel Aviv Nisanov
    0 - 2
    Vòng
  • 15:00
    U19 Maccabi Tzur Shalom
    U19 Hapoel Haifa
    0 - 2
    Vòng
  • 15:00
    U19 SC Haifa Robi Shapira
    U19 Hapoel Afula
    0 - 0
    Vòng
  • 15:00
    U19 Hapoel Petah Tikva
    U19 Maccabi Herzliya
    0 - 0
    Vòng
  • 15:00
    U19 Hapoel Kfar Saba
    U19 Maccabi Netanya
    0 - 0
    Vòng
  • 14:50
    U19 Hapoel Kiryat Ono Avrum
    U19 Kafr Qasim
    0 - 0
    Vòng
  • 14:40
    U19 Hapoel Hod HaSharon
    U19 Beitar Tel Aviv Bat Yam
    1 - 1
    Vòng
  • 14:30
    U19 Hapoel Herzliya
    U19 Ihud Bnei Baqa
    1 - 0
    Vòng
  • 14:30
    U19 Neve Yosef
    U19 Hapoel Natzrat Illit
    1 - 1
    Vòng
  • 13:00
    U19 Ironi Ramat Hasharon
    U19 Gadna Tel Aviv
    2 - 0
    Vòng
  • 23:30
    Pescara Futsal
    Lido Di Ostiav Meta Futsal
    0 - 0
    Vòng
  • 23:00
    1L84 Futsal
    Matera Futsal
    2 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Real San Giuseppe Futsal
    Manfredonia Futsal
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Polistena Futsal
    Feldi Eboli Futsal
    1 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Cybertel Aniene Futsal
    Meta Catania Futsal
    2 - 1
    Vòng
  • 01:30
    Sandro Abate Avellino Futsal
    AS Roma Futsal
    3 - 2
    Vòng
  • 21:00
    Alania Vladikavkaz
    Gazovik Orenburg
    0 - 0
    Vòng 16
  • 21:00
    1Urozhay Krasnodar
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    0 - 0
    Vòng 16
  • 21:00
    2Torpedo Moscow
    KamAZ1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 20:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Tom Tomsk
    0 - 0
    Vòng 16
  • 20:00
    Volgar Astrachan
    Metallurg Lipetsk
    0 - 2
    Vòng 16
  • 19:00
    Spartak Moscow 2
    Akron Togliatti
    0 - 1
    Vòng 16
  • 18:00
    Dolgiye Prudy
    Fakel Voronezh1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 18:00
    Veles Moscow
    Krasnodar 2
    1 - 0
    Vòng 16
  • 17:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Rotor Volgograd
    0 - 1
    Vòng 16
  • 12:00
    2SKA-Khabarovsk
    Baltika
    0 - 0
    Vòng 16
  • 20:30
    Nữ PK-35 Vantaa
    Nữ Honka
    1 - 1
    Vòng Championship Play Off / 5
  • 20:30
    Nữ Aland
    Nữ HJK Helsinki
    0 - 1
    Vòng Championship Play Off / 5
  • 20:30
    Nữ KuPS
    Nữ TiPS
    1 - 0
    Vòng Championship Play Off / 5
  • 20:30
    Nữ HPS Helsinki
    Nữ Jyvaskylan Pallokerho
    2 - 0
    Vòng Trụ hạng / 6
  • 20:30
    Nữ Ilves Tampere
    Nữ Pallokerho-35
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 6
  • 00:00
    1Avranches
    Red Star 93
    0 - 2
    Vòng 10
  • 00:00
    1Bastia Borgo
    Annecy
    1 - 1
    Vòng 10
  • 00:00
    Chateauroux
    Concarneau
    0 - 1
    Vòng 10
  • 00:00
    SO Cholet
    US Orleans
    2 - 1
    Vòng 10
  • 00:00
    Creteil
    US Boulogne
    1 - 1
    Vòng 10
  • 00:00
    Le Mans
    Chambly
    1 - 0
    Vòng 10
  • 00:00
    Sete
    Stade Lavallois MFC
    0 - 1
    Vòng 10
  • 00:00
    Stade Briochin
    Villefranche Beaujolais
    0 - 0
    Vòng 10
  • 23:30
    Movistar Inter Futsal
    Ribera Navarra Futsal
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23:30
    1Pescados Ruben Burela Futsal
    Emotion Zaragoza Futsal
    1 - 1
    Vòng 1
  • 23:15
    Vina Albali Valdepenas Futsal
    Levante Futsal1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Real Betis Futsal
    EiPozo Murcia Turistica Futsal
    2 - 1
    Vòng 1
  • 17:00
    Jimbee Cartagena FS Futsal
    Cordoba Futsal
    2 - 0
    Vòng 1
  • 02:00
    Catgas Santa Coloma Futsal
    Jaen Paraiso Interior Futsal
    1 - 2
    Vòng 1
  • 01:30
    CA Osasuna Magna Futsal
    Manzanares FS Futsal
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22:30
    U19 Cartagena
    U19 UB Conquense
    1 - 0
    Vòng
  • 22:15
    U19 CE Europa
    U19 Sant Andreu
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 Cerdanyola del Valles
    U19 CD Ebro
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    U19 CD Badajoz
    U19 Rayo Vallecano
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    U19 Union Viera
    U19 RC Victoria
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    U19 UD Tomares
    U19 Sporting Atletico
    3 - 1
    Vòng
  • 17:30
    U19 Atletico Sanluqueno
    U19 Castilleja CF
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 Sevilla
    U19 Santa Fe
    3 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 Arucas CF
    U19 Tenerife
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 UD Las Zocas
    U19 Acodetti CF
    1 - 1
    Vòng
  • 17:00
    U19 Marina Sport
    U19 Racing Santander
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    U19 Celta Vigo
    U19 ED Val Minor Nigran
    4 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 UDC Txantrea
    U19 CD Oberena
    1 - 0
    Vòng
  • 16:15
    U19 Calavera
    U19 Recreativo Huelva
    0 - 2
    Vòng
  • 16:00
    U19 CF Trival Valderas
    U19 Alcorcon
    0 - 1
    Vòng
  • 16:00
    U19 CD Pamplona
    U19 AD San Juan
    0 - 0
    Vòng
  • 19:30
    Bergama Belediyespor
    Yldrm Belediyesispor
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19:30
    Catalcaspor
    Nevsehirspor Genclik
    0 - 2
    Vòng 6
  • 19:30
    Sancaktepe Belediye Spor
    Kahta 02 Spor
    1 - 1
    Vòng 6
  • 19:00
    1Karaman Belediyespor
    Hendek Spor1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19:00
    Bugsasspor
    Arnavutkoy Belediyespor
    1 - 2
    Vòng 6
  • 19:00
    Osmaniyespor
    Batman Petrolspor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18:30
    Fatsa Belediyespor
    Erbaaspor S
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18:30
    Artvin Hopaspor
    Kutahyaspor
    2 - 0
    Vòng 6
  • 18:30
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Elazigspor
    1 - 1
    Vòng 6
  • 19:30
    Sile Yildizspor
    Halide Edip Adivarspor
    0 - 1
    Vòng 6
  • 19:00
    Yeni Altindag BS
    Kestelspor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19:00
    Carsambaspor
    Hacettepe S.K.
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19:00
    Duzcespor
    Kusadasispor1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19:00
    Erzin Belediyespor
    76 Igdir Belediye spor
    1 - 0
    Vòng 6
  • 18:30
    Yeni Orduspor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18:30
    Elazig Belediyespor
    Bayrampasaspor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18:30
    Yeilyurt Belediyespor
    Aksarayspor
    1 - 1
    Vòng 6
  • 18:30
    Yomraspor
    Kizilcabolukspor
    3 - 1
    Vòng 6
  • 20:30
    Aberystwyth Town
    Caernarfon
    0 - 1
    Vòng 8
  • 20:30
    Bala Town
    Cefn Druids
    1 - 0
    Vòng 8
  • 20:30
    Cardiff Metropolitan University
    Haverfordwest County
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20:30
    Flint Town United
    Barry Town United
    2 - 1
    Vòng 8
  • 20:30
    Newtown AFC
    Penybont
    2 - 0
    Vòng 8
  • 18:45
    1Connahs Quay Nomads
    The New Saints1
    0 - 0
    Vòng 8
Cập nhật: