Kết quả bóng đá hôm nay 8/10/2021: Kqbd Vòng loại World Cup Châu Á

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Kết quả bóng đá MOBI theo ngày trong tuần

Hôm nay Hôm qua Ngày 8/10 Ngày 7/10 Ngày 6/10 Ngày 5/10 Ngày 4/10 Ngày 3/10

Kết quả bóng đá hôm nay 8/10/2021: Xem kqbd Thứ sáu, ngày 08/10/2021 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá Thứ sáu, ngày 08/10/2021
C300x250-1
  • 23:30
    U21 Azerbaijan
    U21 Phần Lan1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 23:30
    U21 Pháp
    U21 Ukraine1
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 23:15
    U21 Ailen
    U21 Luxembourg
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 23:00
    U21 Croatia
    U21 Na Uy
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 23:00
    U21 Nga
    U21 Bắc Ailen
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 23:00
    U21 Belarus
    U21 Hy Lạp
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 23:00
    U21 Thụy Điển
    U21 Montenegro
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 22:30
    U21 Litva
    U21 Malta
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 22:30
    U21 Bulgaria
    U21 Gibraltar1
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 22:30
    U21 Bosnia-Herzegovina
    U21 Italia
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 22:00
    U21 Moldova
    U21 Xứ Wales
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 02:15
    U21 Bồ Đào Nha
    U21 Liechtenstein
    9 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 01:15
    U21 Slovenia
    U21 Anh
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 01:05
    U21 Scotland
    U21 Đan Mạch
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 00:00
    U21 Kosovo
    U21 Séc
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 00:00
    U21 Albania
    U21 Andorra
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
C300x250-2
  • 22:00
    U18 Romania
    U18 Bồ Đào Nha
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 21:00
    U17 Tây Ban Nha
    U17 Hà Lan
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 20:30
    U19 Thụy Điển
    U19 Ireland
    1 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    U19 Serbia
    U19 Bosnia-Herzegovina
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    U19 Montenegro
    U19 Albania
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 19:00
    U19 Qatar
    U19 Armenia
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 19:00
    U19 Bắc Macedonia
    U19 Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 19:00
    U18 Thổ Nhĩ Kỳ
    U18 Tây Ban Nha
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 16:00
    U16 Italia
    U16 Áo
    2 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    U21 Romania
    U20 Thụy Điển
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    U20 Anh
    U20 Italia
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    U20 Pháp
    U20 Tuynidi
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 00:00
    U20 Bồ Đào Nha
    U20 Na Uy
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 20:15
    Estudiantes La Plata Reserve
    Rosario Central Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    CA Huracan Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    Velez Sarsfield Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    1Union Santa Fe Reserve
    CA Platense Reserve1
    0 - 3
    Vòng
  • 20:00
    Boca Juniors Reserve
    Lanus Reserve1
    3 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    Sao Caetano (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Sport Club Brasil SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 01:00
    1Brasilis (Youth
    Amparo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    U20 Corinthians
    Ibrachina SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Ituano (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Fernandopolis SP (Youth
    America SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Guarani Youth (SP
    Atibaia (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Independente SP (Youth
    Velo Clube SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Itapirense SP (Youth
    Jaguariuna SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Mirassol (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Monte Azul (Youth
    Olimpia SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Juventus-SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Oeste (Youth
    Gremio Osasco (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Portuguesa Santista SP (Youth
    EC Sao Bernardo (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    U20 Palmeiras
    Uniao Suzano (Youth1
    3 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Portuguesa (Youth
    Bragantino PA (Youth1
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Rio Branco EC/SP (Youth
    Ponte Preta (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    U20 Santos
    Santo Andre (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Sao Bernardo (Youth
    Capivariano SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Sao Bento SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Taquaritinga/SP (Youth
    Assisense SP (Youth1
    3 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Taubate (Youth
    Uniao Mogi (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    1Vocem SP (Youth
    Penapolense (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    XV de Jau (Youth
    Marilia (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    XV de Piracicaba (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Istanbul Basaksehir
    Kocaelispor
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 21:00
    Siroki Brijeg
    HNK Cibalia
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 20:15
    PAEEK Keryneias
    Olympiakos Nicosia
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Vasas
    Ujpest
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Kisvarda
    Mynai
    4 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    AEL Limassol
    Karmiotissa Pano Polemidion
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    SV Ried
    SK Vorwarts Steyr
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Austria Klagenfurt
    ASK Bravo
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 19:00
    Dukla Prague
    Bohemians 1905
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 19:00
    Domzale
    NK Radnik Sesvete
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 19:00
    Beroe
    Sozopol
    3 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 18:30
    HNK Vukovar 91
    NK Osijek
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 18:00
    Shirak
    Ararat Yerevan
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 18:00
    Lechia Gdansk
    Stomil Olsztyn
    3 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 18:00
    Tsarsko Selo
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 16:00
    Osasuna
    Alaves
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 16:00
    1Nurnberg
    Ingolstadt 04
    0 - 3
    Vòng Tháng 10
  • 16:00
    Slovan Liberec
    Chrudim
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 16:00
    Budapest Honved
    BFC Siofok
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 16:00
    Noah
    Noravank
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 16:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    BATE Borisov Reserve
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 15:00
    Arda Kardzhali
    Maritsa Plovdiv
    3 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09:35
    1San Jose Earthquakes
    Cruz Azul1
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 00:30
    Hostert
    Swift Hesperange1
    1 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    Hapoel Acre
    Maccabi Ahi Nazareth
    2 - 1
    Vòng 7
  • 20:00
    Hapoel Petah Tikva
    Hapoel Umm Al Fahm
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20:00
    Hapoel Ramat Gan
    Sektzia Nes Tziona
    0 - 2
    Vòng 7
  • 20:00
    Hapoel Rishon Lezion
    Hapoel Afula
    1 - 2
    Vòng 7
  • 20:00
    Ironi Ramat Hasharon
    Kafr Qasim1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 19:00
    Hapoel Bnei Arara Ara
    Hapoel Bnei Zalfa
    1 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 5
  • 19:00
    Moadon Sport Tira
    Hapoel Bueine1
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 5
  • 19:00
    Rubi Shapira
    Maccabi Tamra
    2 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 5
  • 18:30
    Hapoel Migdal HaEmek
    Hapoel Iksal
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 5
  • 18:30
    Ironi Nesher
    Hapoel Bnei Fureidis1
    1 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 5
  • 18:30
    Hapoel Kfar Shalem
    Maccabi Yavne
    0 - 1
    Vòng Bảng Nam / 5
  • 18:00
    Hapoel Kafr Kanna
    Hapoel Kaukab
    0 - 1
    Vòng Bảng Bắc / 5
  • 17:45
    Hapoel Marmorek Irony Rehovot
    Maccabi Kabilio Jaffa
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 5
  • 17:00
    Hapoel Herzliya
    Ironi Tiberias
    0 - 1
    Vòng Bảng Bắc / 5
  • 17:00
    Hapoel Ashkelon
    AS Nordia Jerusalem
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 5
  • 17:00
    Maccabi Ashdod
    Bnei Eilat
    1 - 2
    Vòng Bảng Nam / 5
  • 16:30
    Dimona
    Maccabi Herzliya1
    1 - 0
    Vòng Bảng Nam / 5
  • 16:00
    Shimshon Kfar Qasem
    Hapoel Bikat Hayarden
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 5
  • 16:00
    1Shimshon Tel Aviv
    Hapoel Azor
    0 - 1
    Vòng Bảng Nam / 5
  • 19:00
    1Hapoel Mahane Yehuda
    Beitar Kfar Saba Shlomi
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Hapoel Beit Shean
    Hapoel Tirat HaCarmel
    0 - 1
    Vòng
  • 17:30
    Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva
    Tzeirey Tira1
    0 - 1
    Vòng
  • 16:30
    Beitar Ramat Gan
    Hapoel Ramat Yisrael
    1 - 3
    Vòng
  • 16:00
    Hapoel Merhavim
    Maccabi Ironi Sderot
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    Hapoel Ironi Sefad
    Ihud Bnei Mejdel Al Krum
    2 - 1
    Vòng
  • 16:00
    Hapoel Kiryat Ono
    Hapoel Qalansawe
    0 - 0
    Vòng
  • 15:45
    Maccabi Neve Shaanan eldad
    Maccabi Isfiya
    0 - 0
    Vòng
  • 23:30
    MFk Kprf Futsal
    Nizhny Novgorod Torpedo Futsal
    2 - 1
    Vòng
  • 23:00
    Ukhta Futsal
    Novaja Generacija Futsal
    1 - 2
    Vòng
  • 20:30
    1TTG-Ugra Yugorsk Futsal
    Tyumen Futsal
    1 - 3
    Vòng
  • 19:00
    Norilsky Nickel Futsal
    Samara Futsal
    3 - 0
    Vòng
  • 19:00
    CSM Flacara Moreni
    Real Bradu
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    CS Aerostar Bacau
    Sporting Liesti
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 2
    Blejoi Vispesti1
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    1Arges Pitesti 2
    Academica Clinceni 2
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Steaua Bucuresti 2
    Dinamo Bucuresti 2
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    ACS Viitorul Cluj
    Unirea Ungheni
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    CS Sanatatea Cluj
    Ocna Mures
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    CS Universitatea Craiova 2
    Sporting Rosiorii
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    CSM Slatina
    Viitorul Daesti
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    ACS Dumbravita
    Soimii Lipova
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Alexandria
    ACSO Filiasi
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: