Kết quả bóng đá hôm nay 6/10/2021: Kqbd Vòng loại World Cup Châu Phi

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Kết quả bóng đá MOBI theo ngày trong tuần

Hôm nay Hôm qua Ngày 6/10 Ngày 5/10 Ngày 4/10 Ngày 3/10 Ngày 2/10 Ngày 1/10

Kết quả bóng đá hôm nay 6/10/2021: Xem kqbd Thứ tư, ngày 06/10/2021 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá Thứ tư, ngày 06/10/2021
C300x250-1
  • 23:00
    U19 Phần Lan
    U19 Ba Lan
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 23:00
    U19 Séc
    U19 Kazakhstan
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng M
  • 21:00
    U19 Xứ Wales
    U19 Georgia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 20:45
    U19 Italia
    U19 Lítva1
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng L
  • 20:30
    U19 Áo
    U19 Estonia
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 20:30
    U19 Iceland
    U19 Slovenia
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng L
  • 20:00
    U19 Bắc Ailen
    U19 Đan Mạch
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng M
  • 18:00
    U19 Na Uy
    U19 Kosovo
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 17:00
    U19 Ukraine
    U19 Malta
    2 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 23:30
    U17 Áo
    U17 Kosovo
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng I
  • 23:00
    U17 Bỉ
    U17 Luxembourg
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 21:00
    U17 Montenegro
    U17 Đan Mạch
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 16:00
    U17 Quần đảo Faroe
    U17 Slovenia
    0 - 4
    Vòng Loại / Bảng I
  • 16:00
    U17 Thổ Nhĩ Kỳ
    U17 Malta
    3 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
C300x250-2
  • 23:00
    Nữ U17 Đan Mạch
    Nữ U17 Hy Lạp
    1 - 0
    Vòng 1 League A / Bảng F
  • 22:00
    Nữ U17 Latvia
    Nữ U17 Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 0
    Vòng 1 League B / Bảng E
  • 17:00
    Nữ U17 Thụy Sỹ
    Nữ U17 Áo
    2 - 1
    Vòng 1 League A / Bảng F
  • 00:00
    Nữ U17 Séc
    Nữ U17 Hà Lan
    0 - 1
    Vòng 1 League A / Bảng B
  • 01:45
    Chester
    Marske United1
    0 - 1
    Vòng 3 loại playoff
  • 01:45
    Marine
    Atherton Collieries
    2 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [2-2], 120 phút [3-2],
  • 01:45
    Southport
    Spennymoor Town1
    1 - 2
    Vòng 3 loại playoff
  • 01:45
    Kidderminster
    Ware
    2 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 01:45
    Kettering Town
    Leamington
    1 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 01:45
    Brackley Town
    Hanley Town
    1 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 01:45
    St Albans City
    Metropolitan Police
    2 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 01:45
    Sholing
    Bedfont Sports
    1 - 1
    Vòng 3 loại playoff
  • 01:45
    Eastbourne Borough
    Horsham
    0 - 1
    Vòng 3 loại playoff
  • 01:45
    AFC Hornchurch
    Bowers & Pitsea
    0 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 01:45
    Wingate & Finchley
    Corinthian Casuals
    0 - 1
    Vòng 3 loại playoff
  • 23:00
    Nữ UAE
    Nữ Tuynidi
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 23:00
    U19 Slovakia
    U19 Đức
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 23:00
    Bahrain
    Curacao
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 22:30
    Sierra Leone
    Nam Sudan
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 22:00
    Jordan
    Malaysia
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 21:00
    U19 Pháp
    U19 Anh
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 21:00
    U19 Croatia
    U19 Nga
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 21:00
    U19 Hà Lan
    U19 Bồ Đào Nha
    2 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    U16 Italia
    U16 Áo
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 17:00
    U19 Bulgaria
    U19 Thụy Sỹ
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 23:45
    Nữ Servette Chenois
    Nữ Juventus
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 23:45
    Nữ Zhilstroy Kharkov
    Nữ Real Madrid
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02:00
    Nữ Barcelona
    Nữ Arsenal
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 02:00
    Nữ Benfica
    Nữ Bayern Munich
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 01:45
    Altrincham
    Grimsby Town1
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01:45
    Boreham Wood
    Torquay United
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    Bromley
    Weymouth
    2 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    Dover Athletic
    Aldershot Town
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01:45
    1Halifax Town
    Notts County
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01:45
    Kings Lynn
    Barnet
    1 - 1
    Vòng 10
  • 01:45
    Southend United
    Eastleigh
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    Wealdstone
    Solihull Moors
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    Woking
    Dagenham và Redbridge
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    Wrexham
    Chesterfield
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01:45
    Yeovil Town
    Maidenhead United1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    Bamber Bridge
    South Shields
    3 - 0
    Vòng 13
  • 01:45
    Basford United
    United of Manchester
    0 - 0
    Vòng 13
  • 01:45
    Buxton
    Whitby Town
    1 - 1
    Vòng 13
  • 01:45
    Lancaster City
    Stafford Rangers
    0 - 1
    Vòng 13
  • 01:45
    Matlock Town
    Mickleover Sports
    1 - 0
    Vòng 13
  • 01:45
    Morpeth Town
    Radcliffe Borough
    3 - 1
    Vòng 13
  • 01:45
    Stalybridge Celtic
    Grantham Town1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 01:45
    Witton Albion
    Hyde United
    3 - 1
    Vòng 13
  • 01:45
    Accrington Stanley
    U21 Leicester City
    2 - 0
    Vòng Miền Bắc / Bảng G
  • 01:45
    Barrow
    Fleetwood Town
    1 - 0
    Vòng Miền Bắc / Bảng G
  • 01:45
    Harrogate Town
    U21 Newcastle
    2 - 0
    Vòng Miền Bắc / Bảng H
  • 01:45
    Oxford United
    Stevenage
    1 - 0
    Vòng Miền Nam / Bảng H
  • 01:00
    Salford City
    Tranmere Rovers
    0 - 1
    Vòng Miền Bắc / Bảng B
  • 01:00
    Hartlepool United
    Morecambe
    1 - 2
    Vòng Miền Bắc / Bảng A
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-2],
  • 01:00
    Crewe Alexandra
    Wigan Athletic
    1 - 0
    Vòng Miền Bắc / Bảng C
  • 01:00
    Shrewsbury Town
    U21 Wolves
    0 - 1
    Vòng Miền Bắc / Bảng C
  • 01:00
    Bolton Wanderers
    U21 Liverpool
    1 - 0
    Vòng Miền Bắc / Bảng D
  • 01:00
    Port Vale
    Rochdale
    0 - 0
    Vòng Miền Bắc / Bảng D
  • 01:00
    Rotherham United
    Scunthorpe United
    2 - 0
    Vòng Miền Bắc / Bảng E
  • 01:00
    Lincoln City
    Sunderland
    0 - 1
    Vòng Miền Bắc / Bảng F
  • 01:00
    Mansfield Town
    Sheffield Wednesday
    0 - 0
    Vòng Miền Bắc / Bảng H
  • 01:00
    Gillingham
    Ipswich
    0 - 1
    Vòng Miền Nam / Bảng A
  • 01:00
    Burton Albion
    U21 Aston Villa
    2 - 1
    Vòng Miền Nam / Bảng C
  • 01:00
    Milton Keynes Dons
    Wycombe Wanderers
    1 - 1
    Vòng Miền Nam / Bảng C
  • 01:00
    Northampton Town
    Walsall
    0 - 1
    Vòng Miền Nam / Bảng D
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4],
  • 01:00
    Cheltenham Town
    Exeter City
    1 - 2
    Vòng Miền Nam / Bảng E
  • 90 phút [2-2], Penalty [2-3],
  • 01:00
    Charlton Athletic
    U21 Southampton
    3 - 0
    Vòng Miền Nam / Bảng G
  • 01:00
    Crawley Town
    Leyton Orient
    0 - 2
    Vòng Miền Nam / Bảng G
  • 01:00
    Argentino de Rosario
    Centro Espanol1
    0 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 01:00
    Liniers
    Central Ballester
    1 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 01:00
    Yupanqui
    Deportivo Muniz
    0 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 01:00
    CA Lugano
    CDyS Juventud Unida
    0 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 01:00
    Sportivo Barracas
    Deportivo Paraguayo1
    0 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 01:00
    Defensores de Cambaceres
    Puerto Nuevo
    1 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 23:30
    TSV Hartberg
    Kapfenberg Superfund
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 22:30
    Union Berlin
    St. Gallen
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 20:30
    RB Leipzig
    Slask Wroclaw
    1 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    U20 Barra Da Tijuca RJ
    U20 Bangu
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 18:00
    VfL Wolfsburg
    Hamburger
    3 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 17:00
    1Amora
    Cova Piedade
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:45
    Linfield
    Ards
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 00:30
    Siegburger SV 04
    Bonner
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 00:30
    FSV Vohwinkel
    TVD Velbert
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 20:15
    Panserraikos
    Iraklis 1908
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    Panachaiki
    Egaleo AO Athens
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    Diagoras Rodos
    AEL Larisa
    0 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2],
  • 20:00
    Anagennisi Karditsa
    Almopos1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-1], Penalty [2-0],
  • 20:00
    Proodeftiki
    Xanthi
    0 - 1
    Vòng 4
  • 20:00
    Niki Volos
    Ergotelis
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    AO Ipato
    Trikala
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1],
  • 20:00
    1Kozani F.S.
    Agios Nikolaos1
    1 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-5],
  • 20:00
    Levadiakos
    Kalamata AO1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    San Giorgio 1926
    Francavilla
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Sangiuliano City
    AC Leon
    6 - 1
    Vòng
  • 20:00
    GS Bagnolese
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Sasso Marconi
    Seravezza
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    SCD Progresso
    ASD Cavenago Fanfulla
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Ravenna
    Lentigione
    2 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Desenzano Calvina
    Real Calepina
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Ligorna
    Lavagnese
    2 - 1
    Vòng
  • 20:00
    ASD Brusaporto
    Franciacorta
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    FBC Derthona
    Borgosesia
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Prato
    Carpi
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Real Forte Querceta
    Mezzolara
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Vado
    SC Caronnese
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    AC Legnano
    Sona
    2 - 1
    Vòng
  • 20:00
    A.S.D. Bra
    Fossano
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    ASD Citta Di Varese
    Gozzano
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    AS Sorrento
    S.S.D. Citta di Brindisi
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    A.S. Bisceglie 1913
    Casertana
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    ASD Molfetta
    US Bitonto
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    FBC Gravina
    ACD Nardo
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Crema
    Vis Nova Giussano
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Castellanzese
    Virtus Ciserano Bergamo
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    1US Breno
    US Caratese
    2 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Sammaurese
    Aglianese
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Team Altamura
    USD Lavello
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Rende 1968
    Citta Di Sant’Agata
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Tritium
    ASD Alcione
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    AS Giarre
    Lamezia Terme
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Castelnuovo G
    Alma Juventus Fano
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    AC Asti
    Chieri
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Nola 1925
    Virtus Matino
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Citta di Fasano
    Mariglianese
    1 - 0
    Vòng
  • 23:00
    FK Backa Backa Palanka
    Macva Sabac
    0 - 0
    Vòng 11
  • 20:00
    Zlatibor Cajetina
    FK Zarkovo
    0 - 1
    Vòng 11
  • 20:00
    Timok
    Indjija
    0 - 1
    Vòng 11
  • 20:00
    IMT Novi Beograd
    FK Javor Ivanjica
    0 - 1
    Vòng 11
  • 20:00
    Mladost Novi Sad
    FK Rad Beograd
    0 - 0
    Vòng 11
  • 20:00
    FK Buducnost Dobanovci
    FK Loznica
    1 - 1
    Vòng 11
  • 20:00
    Zeleznicar Pancevo
    Kabel Novi Sad
    1 - 0
    Vòng 11
  • 23:00
    Nữ Real Union de Tenerife
    Nữ Santa Teresa CD
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23:00
    Nữ Atleico Malaga
    Nữ CE Seagull
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22:30
    Nữ Cacereno
    Nữ CD Pradejon
    1 - 1
    Vòng 1
  • 22:30
    Nữ Friol
    Nữ Osasuna
    3 - 1
    Vòng 1
  • 22:00
    Nữ Sporting de Gijon
    Nữ Alhama CF
    1 - 1
    Vòng 1
  • 22:00
    Nữ Granada CF
    Nữ Castellon
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21:15
    Nữ Collerense
    Nữ Zaragoza CFF
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23:00
    Afjet Afyonspor
    Inegolspor
    1 - 1
    Vòng 6
  • 23:00
    Diyarbakırspor
    Hekimoglu Trabzon
    0 - 0
    Vòng 6
  • 23:00
    Sakaryaspor
    Somaspor
    2 - 0
    Vòng 6
  • 19:30
    Ergene Velimese
    Osmanlispor1
    0 - 1
    Vòng 6
  • 19:30
    1Serik Belediyespor
    Bodrumspor2
    1 - 1
    Vòng 6
  • 19:30
    1Turgutluspor
    Belediye Vanspor
    0 - 1
    Vòng 6
  • 19:00
    1Etimesgut Belediye Spor
    Bayburt Ozel Idare
    0 - 1
    Vòng 6
  • 18:30
    Adiyamanspor
    Nigde Belediyespor
    0 - 1
    Vòng 6
  • 18:30
    Kahramanmaras
    Corum Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18:30
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
    Sariyer
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20:00
    Livyi Bereh Kyiv
    FK Chernihiv
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    LNZ Cherkasy
    Karpaty Halych
    3 - 0
    Vòng
  • 20:00
    MFC Mykolaiv
    Vovchansk
    0 - 0
    Vòng
  • 19:30
    1Yarud Mariupol
    Metalurh Zaporizhya
    0 - 3
    Vòng
  • 19:00
    FK Chayka K-SR
    AFSC Kyiv
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Epitsentr Dunayivtsi
    Karpaty Lviv
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Krystal Kherson
    Balkany Zorya
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Enerhiya Nova Kakhovka
    Nikopol
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Peremoga
    Real Pharma Ovidiopol
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    SC Poltava
    FK Trostyanets
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    1Skoruk Tomakivka
    Viktoriya Mykolaivka
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Lyubomyr Stavyshche
    Dinaz Vyshgorod
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Munkacs Mukacheve
    Cherkaskyi Dnipro
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    PFC Niva Vinnitsia
    Bukovyna Chernivtsi
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: