Kết quả bóng đá hôm nay 4/10/2021: Kqbd La Liga

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Kết quả bóng đá MOBI theo ngày trong tuần

Hôm nay Hôm qua Ngày 4/10 Ngày 3/10 Ngày 2/10 Ngày 1/10 Ngày 30/9 Ngày 29/9

Kết quả bóng đá hôm nay 4/10/2021: Xem kqbd Thứ hai, ngày 04/10/2021 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá Thứ hai, ngày 04/10/2021
C300x250-1
C300x250-2
  • 09:00
    Seattle Sounders
    Colorado Rapids1
    3 - 0
    Vòng 10
  • 07:00
    Los Angeles Galaxy
    Los Angeles FC
    1 - 1
    Vòng 10
  • 04:50
    Portland Timbers
    Inter Miami
    0 - 0
    Vòng 10
  • 03:00
    1Philadelphia Union
    Columbus Crew
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03:00
    Sporting Kansas City
    Houston Dynamo
    2 - 0
    Vòng 10
  • 03:00
    Toronto
    Chicago Fire
    1 - 1
    Vòng 10
  • 01:30
    Ituzaingo
    San Martin Burzaco
    2 - 1
    Vòng Clausura / 12
  • 01:00
    Sportivo Dock Sud
    Sportivo Italiano
    0 - 1
    Vòng Clausura / 12
  • 01:00
    Deportivo Laferrere
    El Porvenir
    0 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 01:00
    Real Pilar
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 01:00
    1Victoriano Arenas
    CA Atlas
    1 - 4
    Vòng Clausura / 12
  • 20:00
    U20 Cruzeiro
    U20 Santos
    1 - 0
    Vòng 18
  • 02:00
    U20 Sao Paulo
    U20 Fluminense RJ
    0 - 1
    Vòng 18
  • 01:00
    U20 Bahia
    U20 America MG1
    1 - 1
    Vòng 18
  • 01:00
    U20 CR Flamengo RJ
    U20 Fortaleza
    2 - 0
    Vòng 18
  • 01:00
    1U20 Gremio
    U20 Atletico Mineiro MG
    1 - 0
    Vòng 18
  • 01:00
    U20 Sport Club Recife
    U20 Internacional RS
    1 - 2
    Vòng 18
  • 20:30
    Nữ Nam Phi
    Nữ Mozambique
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 20:30
    Nữ Angola
    Nữ Malawi
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 17:00
    Nữ Botswana
    Nữ Zimbabwe
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 17:00
    Nữ Tanzania
    Nữ Nam Sudan
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 23:00
    Maccabi Kabilio Jaffa
    MS Jerusalem
    1 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2]
  • 19:00
    Hapoel Marmorek Irony Rehovot
    Beitar Yavne
    1 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [3-1]
  • 19:00
    Hapoel Yeruham
    Maccabi Yavne
    1 - 0
    Vòng 3
  • 19:00
    Maccabi Shaarayim
    Hapoel Kalansua
    2 - 1
    Vòng 3
  • 19:00
    1Moadon Sport Tira
    Maccabi Basmat Tivo
    0 - 1
    Vòng 3
  • 19:00
    Bnei Eilat
    Hapoel Bnei Lod
    1 - 0
    Vòng 3
  • 18:30
    3Maccabi Ironi Hura
    Maccabi Ashdod
    1 - 1
    Vòng 3
  • 18:00
    Ironi Tiberias
    Ihud Bnei Kfar Kara
    2 - 1
    Vòng 3
  • 18:00
    Rubi Shapira
    Maccabi Ironi Yafia
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18:00
    Bnei Herzliya
    Tzeirey Tira
    1 - 1
    Vòng 3
  • 17:00
    1Maccabi Tzur Shalom
    Hapoel Kaukab1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 22:00
    Saransk
    FK Znamya Noginsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 22:00
    Dinamo Briansk
    FK Kaluga
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 22:00
    Sokol Saratov
    Zenit Penza
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 20:00
    Peresvet Podolsk
    Saturn
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 20:00
    Rodina Moskva
    FK Khimki Reserve
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 20:00
    Salyut-Energia Belgorod
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 19:00
    Arsenal Tula 2
    Avangard Kursk
    0 - 2
    Vòng Bảng B / 14
  • 18:00
    Kolomna
    Strogino Moscow
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 14
  • 15:30
    SKA-Khabarovsk-2
    FK Kvant Obninsk1
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 22:00
    FK Murom
    Znamya Truda
    1 - 1
    Vòng Bảng B / 14
  • 22:00
    Torpedo Vladimir
    Chertanovo Moscow
    0 - 2
    Vòng Bảng B / 14
  • 21:00
    Kazanka Moscow
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 20:00
    Luki Energiya
    Kairat Moskva
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 20:00
    Dinamo Moscow 2
    Shinnik Yaroslavl
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 19:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Krasava Odintsovo1
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 19:00
    FK Leningradets
    Tver
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 19:00
    1Olimp-Dolgiye Prudy-2
    Khimik Dzerzhinsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 17:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Dinamo St. Petersburg
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 14
Cập nhật: