Kết quả bóng đá hôm nay 3/10/2021: Kqbd Ngoại Hạng Anh

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Kết quả bóng đá MOBI theo ngày trong tuần

Hôm nay Hôm qua Ngày 3/10 Ngày 2/10 Ngày 1/10 Ngày 30/9 Ngày 29/9 Ngày 28/9

Kết quả bóng đá hôm nay 3/10/2021: Xem kqbd Chủ nhật, ngày 03/10/2021 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá Chủ nhật, ngày 03/10/2021
C300x250-1
C300x250-2
  • 23:30
    Gimnasia LP
    Club Atletico Sarmiento
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 23:30
    1Rosario Central
    Argentinos Juniors
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 06:15
    Velez Sarsfield
    Independiente
    1 - 2
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 04:00
    Atletico Tucuman
    San Lorenzo1
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 01:45
    CA Huracan
    Arsenal de Sarandi
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 23:00
    New York City
    Nashville
    0 - 0
    Vòng 10
  • 09:00
    Vancouver Whitecaps
    San Jose Earthquakes
    1 - 0
    Vòng 10
  • 07:00
    Dallas
    Minnesota United1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 06:30
    Cincinnati
    New York Red Bulls
    0 - 0
    Vòng 10
  • 06:30
    Orlando City
    Washington DC United
    1 - 1
    Vòng 10
  • 06:00
    Montreal Impact
    Atlanta United
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02:45
    Austin
    Real Salt Lake
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Nữ Bristol City
    Nữ Sunderland
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20:00
    1Nữ Coventry
    Nữ Liverpool
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20:00
    Nữ Crystal Palace
    Nữ Sheffield United
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18:00
    Nữ Blackburn Rovers
    Nữ London City Lionesses
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18:00
    Nữ Durham Wildcats
    Nữ Lewes
    2 - 0
    Vòng 5
  • 20:00
    Nữ Bridgwater United
    Nữ Plymouth Argyle
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ Cardiff City
    Nữ Hounslow
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ Crawley Wasps
    Nữ Oxford United
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ Gillingham
    Nữ Portsmouth
    1 - 0
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ London Bees
    Nữ Ipswich
    0 - 2
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ Southampton
    Nữ Keynsham Town
    2 - 0
    Vòng 8
  • 20:00
    Nữ Brighouse Town
    Nữ West Bromwich WFC
    0 - 0
    Vòng 10
  • 20:00
    Nữ Burnley
    Nữ Loughborough Foxes
    1 - 0
    Vòng 10
  • 20:00
    Nữ Huddersfield Town
    Nữ Stoke City
    3 - 1
    Vòng 10
  • 20:00
    Nữ Middlesbrough
    Nữ Fylde LFC
    0 - 2
    Vòng 10
  • 20:00
    Nữ Nottingham Forest
    Nữ Derby County
    0 - 2
    Vòng 10
  • 20:00
    Nữ Sheffield
    Nữ Hull City
    1 - 0
    Vòng 10
  • 18:30
    Nữ USC Landhaus
    Nữ First Vienna
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18:00
    Nữ Bergheim/Hof
    Nữ FSK St Polten Spratzern
    0 - 4
    Vòng 5
  • 16:00
    Nữ Neulengbach
    Nữ Wacker Innsbruck
    3 - 1
    Vòng 5
  • 16:00
    Nữ Sudburgenland
    Nữ Vorderland
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21:00
    Independiente Rivadavia
    Instituto Cordoba
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 28
  • 03:00
    San Martin San Juan
    Deportivo Moron
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 28
  • 02:10
    1Estudiantes de Caseros
    Tigre1
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 28
  • 02:00
    Guillermo Brown
    Tristan Suarez
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 28
  • 01:00
    Chacarita Juniors
    Deportivo Maipu
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 28
  • 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    CA Fenix Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 01:00
    Club Atletico Acassuso
    Sacachispas
    1 - 1
    Vòng Clausura / 12
  • 01:00
    Canuelas
    Justo Jose de Urquiza
    1 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 01:00
    Club Comunicaciones (AR)
    Villa San Carlos1
    1 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 21:00
    Wisla Sandomierz
    Siarka Tarnobrzeg2
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Swit Skolwin
    Unia Janikowo
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    MKS Kutno
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Olimpia Grudziadz
    Elana Torun1
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Lechia Tomaszow Mazowiecki1
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    1Gornik Zabrze 2
    Piast Zmigrod
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Bratstvo 07
    FK Kozuv
    0 - 0
    Vòng Bảng Đông / 6
  • 20:00
    Tim Lokomotiva
    Pobeda Prilep
    1 - 2
    Vòng Bảng Đông / 6
  • 20:00
    FK Osogovo
    Detonit Junior
    2 - 1
    Vòng Bảng Đông / 6
  • 20:00
    Kamenica-Sasa
    Pehchevo
    2 - 0
    Vòng Bảng Đông / 6
  • 20:00
    Sloga Vinica
    Belasica Strumica
    1 - 1
    Vòng Bảng Đông / 6
  • 20:00
    Besa Doberdoll
    Voska Sport
    0 - 1
    Vòng Bảng Tây / 6
  • 20:00
    FK Kadino
    FK Vardar
    0 - 0
    Vòng Bảng Tây / 6
  • 20:00
    FK Ohrid 2004
    Korab Debar
    1 - 0
    Vòng Bảng Tây / 6
  • 20:00
    Sileks
    Veleshta
    2 - 0
    Vòng Bảng Tây / 6
  • 20:00
    FK Teteks Tetovo
    FK Rinija Gostivar
    1 - 1
    Vòng Bảng Tây / 6
  • 22:30
    Deportes Iquique
    Deportes Santa Cruz1
    1 - 0
    Vòng 23
  • 22:30
    Union San Felipe
    San Marcos de Arica
    0 - 0
    Vòng 23
  • 22:00
    CD Copiapo S.A.
    Coquimbo Unido1
    1 - 0
    Vòng 23
  • 04:00
    Deportes Temuco
    Universidad de Concepcion
    1 - 1
    Vòng 23
  • 08:10
    America de Cali
    Atletico Huila
    1 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 06:05
    Deportivo Pereira
    Atletico Nacional
    0 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 04:00
    Envigado
    Deportivo Cali
    1 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 02:00
    La Equidad
    Deportes Quindio
    1 - 0
    Vòng Clausura / 12
  • 19:00
    U17 SV Wehen Wiesbaden
    U17 Hoffenheim
    1 - 2
    Vòng 7
  • 19:00
    U17 Augsburg
    U17 Greuther Furth
    2 - 0
    Vòng 7
  • 19:00
    U17 Bayern Munich
    U17 Reutlingen
    0 - 0
    Vòng 7
  • 18:00
    U17 Stuttgarter Kickers
    U17 Ingolstadt
    3 - 0
    Vòng 7
  • 16:00
    U17 SpVgg Unterhaching
    U17 SV Darmstadt
    3 - 0
    Vòng 7
  • 16:00
    U17 1. FSV Mainz 05
    U17 Kaiserslautern
    1 - 1
    Vòng 7
  • 16:00
    U17 SV Elversberg
    U17 Munchen 18601
    0 - 0
    Vòng 7
  • 16:00
    U17 Nurnberg
    U17 SC Freiburg
    0 - 3
    Vòng 7
  • 18:00
    U17 Fortuna Dusseldorf
    U17 SV Lippstadt
    0 - 1
    Vòng 4
  • 18:00
    U17 Monchengladbach
    U17 Preuben Munster
    0 - 1
    Vòng 4
  • 16:00
    U17 SG Unterrath
    U17 Alemannia Aachen
    0 - 0
    Vòng 4
  • 16:00
    1U17 Wuppertaler SV Borussia
    U17 Fortuna Koln
    1 - 1
    Vòng 4
  • 16:00
    U17 RW Essen
    U17 Schalke 04
    0 - 3
    Vòng 4
  • 07:30
    Aguila
    Once Deportivo Ahuachapan1
    0 - 0
    Vòng Apertura / 12
  • 07:00
    Santa Tecla
    CD FAS1
    1 - 0
    Vòng Apertura / 12
  • 04:30
    Municipal Limeno
    Alianza San Salvador
    0 - 1
    Vòng Apertura / 12
  • 04:15
    Atletico Marte
    Isidro Metapan
    0 - 0
    Vòng Apertura / 12
  • 04:15
    CD Platense Municipal Zacatecoluca
    CD Chalatenango
    1 - 1
    Vòng Apertura / 12
  • 04:00
    Jocoro
    Luis Angel Firpo
    2 - 0
    Vòng Apertura / 12
  • 22:30
    AS Rodos
    Olympiakos Volos
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 19:30
    Mohammedan (IND)
    Goa
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1],
  • 17:00
    Kilnamanagh
    Malahide United1
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 17:00
    1Firhouse Clover
    Wayside Celtic
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 14:15
    Caboolture
    North Star
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 21:45
    2Vitesse Arnhem
    Feyenoord Rotterdam
    1 - 1
    Vòng 8
  • 19:30
    Ajax Amsterdam
    Utrecht
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19:30
    1Cambuur
    AZ Alkmaar
    0 - 2
    Vòng 8
  • 02:00
    Fortuna Sittard
    NEC Nijmegen
    1 - 2
    Vòng 8
  • 01:00
    Heracles Almelo
    Willem II
    1 - 0
    Vòng 8
  • 01:00
    Zwolle
    Heerenveen
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22:00
    Bekescsaba
    Vasas
    0 - 1
    Vòng 11
  • 22:00
    1ETO Gyori
    Kecskemeti TE1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 22:00
    Szombathelyi Haladas
    Budaorsi
    1 - 1
    Vòng 11
  • 22:00
    Pecsi MFC
    Szolnoki MAV
    0 - 0
    Vòng 11
  • 22:00
    Szegedi AK
    Diosgyor VTK
    2 - 0
    Vòng 11
  • 22:00
    1Tiszakecske
    Soroksar
    1 - 1
    Vòng 11
  • 20:00
    Budafoki MTE
    Szentlorinc SE
    1 - 0
    Vòng 11
  • 20:00
    Dorogi
    Ajka1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 20:00
    1III.Keruleti TUE
    Aqvital Csakvar
    0 - 1
    Vòng 11
  • 22:30
    Bari 1908
    S.S. Monopoli 1966
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22:30
    S.S.D. Citta di Campobasso
    Paganese 1926
    1 - 0
    Vòng 7
  • 22:30
    Foggia
    ACR Messina
    1 - 1
    Vòng 7
  • 22:30
    1Nuova Monterosi
    Avellino
    1 - 0
    Vòng 7
  • 22:30
    Turris Neapolis
    Latina
    2 - 0
    Vòng 7
  • 22:30
    Virtus Francavilla
    Taranto Sport
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19:30
    1Vibonese
    S.S.D. Potenza2
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19:30
    FeralpiSalo
    Pro Sesto
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19:30
    Fiorenzuola
    Lecco1
    1 - 1
    Vòng 7
  • 19:30
    1Giana Erminio
    Legnago Salus
    0 - 1
    Vòng 7
  • 19:30
    Mantova
    U23 Juventus
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19:30
    Padova
    US Seregno
    1 - 0
    Vòng 7
  • 19:30
    US Pergolettese
    Piacenza
    0 - 2
    Vòng 7
  • 19:30
    1Pro Patria
    USD Virtus Verona
    1 - 0
    Vòng 7
  • 19:30
    Pro Vercelli
    Alto Adige/Sudtirol
    0 - 1
    Vòng 7
  • 19:30
    Renate AC
    AC Trento
    3 - 0
    Vòng 7
  • 19:30
    Triestina
    Albinoleffe
    1 - 1
    Vòng 7
  • 21:00
    ASD Muravera
    ASD Lanusei
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    FBC Gravina
    A.S. Bisceglie 1913
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    San Luca
    Citta Di Messina
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Castelnuovo G
    Vastese
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Trastevere
    Tolentino
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Seravezza
    GS Bagnolese
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    ACD Nardo
    Virtus Casarano
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    1Recanatese
    Montegiorgio
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Sangiovannese
    Gavorrano
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    SC Caronnese
    FBC Derthona
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    1Scandicci
    Cannara
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Lamezia Terme
    Castrovillari
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    GSD Ambrosiana
    AC Este
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Sassari Torres
    Cassino
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    US Bitonto
    AS Sorrento
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Caravaggio
    Olginatese
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Carbonia
    Insieme Formia
    3 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Casertana
    Team Altamura
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Citta Di Sant’Agata
    Sancataldese
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Foligno
    Cascina
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Vis Nova Giussano
    AC Legnano
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Rimini
    Tritium
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Cavese
    Santa Maria Cilento
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Nocerina
    S.S.D. Citta di Brindisi1
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Carpi
    Forli
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    ASD Caldiero Terme
    Cattolica SM
    0 - 0
    Vòng
  • 02:45
    1Waterhouse
    Cavalier
    0 - 1
    Vòng Chung kết
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-5],
  • 00:00
    Mount Pleasant
    Tivoli Gardens1
    1 - 0
    Vòng Hạng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-4],
  • 23:00
    Hassania Agadir
    MCO Mouloudia Oujda
    0 - 2
    Vòng 5
  • 22:00
    Raja Casablanca Atlhletic
    Renaissance Sportive de Berkane
    0 - 0
    Vòng 5
  • 22:00
    Forces Armee Royales Rabat
    FUS Fath Union Sportive Rabat
    0 - 1
    Vòng 5
  • 03:30
    Olympique Khouribga
    DHJ Difaa Hassani Jadidi
    1 - 1
    Vòng 5
  • 03:30
    Club Salmi
    IRT Itihad de Tanger
    0 - 1
    Vòng 5
  • 01:15
    Olympique de Safi
    RCOZ Oued Zem
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09:30
    Los Angeles Galaxy 2
    San Diego Loyal
    0 - 2
    Vòng 10
  • 09:30
    Sacramento Republic
    Tacoma Defiance
    1 - 0
    Vòng 10
  • 09:00
    Oakland Roots
    Las Vegas Lights1
    2 - 1
    Vòng 10
  • 09:00
    Rio Grande Valley Toros
    Real Monarchs SLC
    2 - 0
    Vòng 10
  • 09:00
    Orange County SC
    Phoenix Rising
    0 - 1
    Vòng 10
  • 07:00
    Colorado Springs Switchbacks
    El Paso Locomotive
    0 - 0
    Vòng 10
  • 07:00
    Tulsa Roughnecks
    Memphis 901
    0 - 3
    Vòng 10
  • 06:30
    Miami
    Pittsburgh Riverhounds
    1 - 1
    Vòng 10
  • 06:00
    Charleston Battery
    Tampa Bay Rowdies
    1 - 2
    Vòng 10
  • 06:00
    Indy Eleven
    Atlanta United 2
    0 - 0
    Vòng 10
  • 22:00
    Skeid Oslo 2
    Bodo Glimt 21
    1 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Ranheim 2
    SK Traeff
    0 - 4
    Vòng
  • 21:00
    Honefoss
    Orn-Horten
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Toten
    Lillestrom 2
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    1Lorenskog
    Kongsvinger IL 2
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    1Nybergsund IL Trysil
    Grorud 2
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Start Kristiansand 2
    Sola
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Ullensaker/Kisa 2
    Raufoss 2
    2 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Finnsnes
    Junkeren
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Lokomotiv Oslo
    Skjervoy
    2 - 0
    Vòng
  • 23:00
    1Baltika
    Dolgiye Prudy
    0 - 1
    Vòng 15
  • 22:00
    1Neftekhimik Nizhnekamsk
    Yenisey Krasnoyarsk1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 21:00
    Fakel Voronezh
    Tekstilshchik Ivanovo
    1 - 0
    Vòng 15
  • 21:00
    KamAZ
    Krasnodar 2
    0 - 0
    Vòng 15
  • 20:00
    Akron Togliatti
    Urozhay Krasnodar
    1 - 0
    Vòng 15
  • 20:00
    1Rotor Volgograd
    Torpedo Moscow
    1 - 1
    Vòng 15
  • 20:00
    Volgar Astrachan
    Veles Moscow
    0 - 0
    Vòng 15
  • 19:00
    Metallurg Lipetsk
    SKA-Khabarovsk
    1 - 1
    Vòng 15
  • 19:00
    Gazovik Orenburg
    Spartak Moscow 21
    1 - 0
    Vòng 15
  • 16:00
    Tom Tomsk
    Alania Vladikavkaz1
    1 - 3
    Vòng 15
  • 21:00
    1Druzhba Maykop
    FK Chayka Pesch
    0 - 2
    Vòng 12
  • 20:00
    Alania 2
    Spartak Nalchik
    0 - 0
    Vòng 12
  • 20:00
    Forte
    Legion Dynamo
    1 - 0
    Vòng 12
  • 20:00
    SKA Rostov
    Dynamo Stavropol
    1 - 0
    Vòng 12
  • 19:00
    FK Makhachkala
    FK Biolog
    1 - 0
    Vòng 12
  • 19:00
    1FK Kuban Kholding
    Mashuk-KMV
    0 - 0
    Vòng 12
  • 13:00
    Machida Zelvia
    Jubilo Iwata
    0 - 2
    Vòng 32
  • 12:00
    JEF United Chiba
    Matsumoto Yamaga
    0 - 0
    Vòng 32
  • 12:00
    Giravanz Kitakyushu
    ThespaKusatsu Gunma
    0 - 1
    Vòng 32
  • 12:00
    Zweigen Kanazawa
    Albirex Niigata
    1 - 0
    Vòng 32
  • 12:00
    Renofa Yamaguchi
    Tokyo Verdy
    1 - 0
    Vòng 32
  • 12:00
    Tochigi
    Omiya Ardija
    0 - 1
    Vòng 32
  • 11:00
    Sagamihara
    Mito Hollyhock
    2 - 1
    Vòng 32
  • 06:00
    Veraguas CD
    Costa Del Este
    1 - 2
    Vòng Clausura Group / 9
  • 05:00
    Sporting San Miguelito
    Herrera
    1 - 0
    Vòng Clausura Group / 9
  • 04:00
    CD Arabe Unido
    CA Independiente La Chorrera
    0 - 0
    Vòng Clausura Group / 9
  • 22:30
    Universidad San Martin de Porres
    Cusco
    1 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 03:30
    Alianza Lima
    UTC Cajamarca
    1 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 01:00
    Deportivo Municipal
    Binacional
    1 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 23:00
    Moratalaz
    CD Colonia Moscardo
    0 - 0
    Vòng 6
  • 17:00
    CF Pozuelo Alarcon
    Paracuellos Antamira
    1 - 0
    Vòng 6
  • 17:00
    Ursaria
    CDF Tres Cantos1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 17:00
    AD Villaviciosa De Odon
    Atletico de Madrid 2
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16:30
    AD Parla
    Getafe 2
    0 - 1
    Vòng 6
  • 16:30
    CF Trival Valderas
    Galapagar
    1 - 1
    Vòng 6
  • 16:30
    Villaverde Boetticher CF
    Alcorcon 2
    0 - 1
    Vòng 6
  • 16:15
    Complutense Alcala
    RCD Carabanchel
    1 - 0
    Vòng 6
  • 16:00
    1Flat Earth
    AD Torrejon CF2
    0 - 2
    Vòng 6
  • 21:15
    Nữ Madrid CFF
    Nữ Atletico de Madrid
    1 - 2
    Vòng 5
  • 18:00
    Nữ Valencia
    Nữ Sevilla
    1 - 0
    Vòng 5
  • 17:00
    Nữ Athletic Bilbao
    Nữ Real Madrid
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17:00
    Nữ Sporting De Huelva
    Nữ Real Betis
    0 - 1
    Vòng 5
  • 17:00
    Nữ Real Sociedad
    Nữ Villarreal
    3 - 0
    Vòng 5
  • 16:30
    Nữ Eibar
    Nữ Rayo Vallecano
    2 - 0
    Vòng 5
  • 23:00
    U19 Real Betis
    U19 Calavera
    0 - 0
    Vòng
  • 23:00
    U19 CF Damm
    U19 UE Cornella
    0 - 0
    Vòng
  • 23:00
    U19 Castilleja CF
    U19 UD Tomares
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    U19 CD Ebro
    U19 Barcelona
    0 - 0
    Vòng
  • 21:30
    U19 Ural CF
    U19 Sporting de Gijon
    0 - 0
    Vòng
  • 17:45
    U19 Club Bansander
    U19 Pontevedra
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 CD San Felix
    U19 Almeria
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 Villarreal
    U19 Alboraya
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 Coria
    U19 Sevilla
    0 - 0
    Vòng
  • 16:30
    U19 Santiago De Compostela CF
    U19 Marina Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 19:30
    Arnavutkoy Belediyespor
    Bergama Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19:30
    Yldrm Belediyesispor
    Fatsa Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19:30
    Hendek Spor
    Osmaniyespor
    1 - 0
    Vòng 5
  • 19:00
    Elazigspor
    Karaman Belediyespor
    1 - 0
    Vòng 5
  • 19:00
    Erbaaspor S
    Sancaktepe Belediye Spor
    1 - 0
    Vòng 5
  • 18:30
    Batman Petrolspor
    Artvin Hopaspor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18:30
    Kahta 02 Spor
    Catalcaspor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18:30
    Kutahyaspor
    Bugsasspor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18:30
    1Nevsehirspor Genclik
    Kelkit Belediye Hurriyet
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19:30
    Darica Genclerbirligi
    Sile Yildizspor
    0 - 1
    Vòng 5
  • 19:30
    Kizilcabolukspor
    Yeni Altindag BS1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 19:30
    Kusadasispor
    Yeilyurt Belediyespor
    0 - 1
    Vòng 5
  • 19:00
    Aksarayspor
    Carsambaspor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19:00
    Hacettepe S.K.
    Yomraspor
    1 - 0
    Vòng 5
  • 19:00
    Kestelspor
    Yeni Orduspor
    2 - 2
    Vòng 5
  • 18:30
    76 Igdir Belediye spor
    Elazig Belediyespor
    1 - 0
    Vòng 5
  • 18:30
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    Erzin Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 5
Cập nhật: