Kết quả bóng đá hôm nay 2/10/2021: Kqbd Ngoại Hạng Anh

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Kết quả bóng đá MOBI theo ngày trong tuần

Hôm nay Hôm qua Ngày 2/10 Ngày 1/10 Ngày 30/9 Ngày 29/9 Ngày 28/9 Ngày 27/9

Kết quả bóng đá hôm nay 2/10/2021: Xem kqbd Thứ bảy, ngày 02/10/2021 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá Thứ bảy, ngày 02/10/2021
C300x250-1
  • 23:30
    RB Leipzig
    VfL Bochum
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20:30
    Borussia Dortmund
    Augsburg
    1 - 1
    Vòng 7
  • 20:30
    Hertha Berlin
    Freiburg
    0 - 1
    Vòng 7
  • 20:30
    VfB Stuttgart
    Hoffenheim
    1 - 0
    Vòng 7
  • 20:30
    1VfL Wolfsburg
    Monchengladbach
    1 - 2
    Vòng 7
  • 01:30
    Koln
    Greuther Furth
    0 - 1
    Vòng 7
C300x250-2
  • 21:00
    Radcliffe Borough
    Morpeth Town
    0 - 3
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Atherton Collieries
    Marine
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Pontefract Collieries
    Handsworth Parramore1
    3 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    City of Liverpool
    Buxton
    0 - 4
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Runcorn Linnets
    Gateshead
    2 - 2
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    York City
    Whitby Town
    2 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Stamford AFC
    Norwich United
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Stratford Town
    Long Eaton United
    2 - 2
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    AFC Dunstable
    Peterborough Sports
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Bromsgrove Sporting
    Welwyn Garden City
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Marske United
    Chester
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Guiseley
    Blyth Spartans
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Spennymoor Town
    Southport
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Ware
    Kidderminster
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Boston United
    East Thurrock United
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    1Leamington
    Kettering Town
    2 - 1
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    1Leiston
    Tamworth
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    AFC Sudbury
    Cheshunt
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Chelmsford City
    Enfield Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Merstham
    Hereford
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    1Hungerford Town
    Cirencester Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Maidstone United
    Dartford
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Folkestone Invicta
    Gloucester City1
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Hayes &Yeading
    Whitehawk
    3 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Havant & Waterlooville
    Billericay Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Harrow Borough
    Marlow
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Hampton & Richmond
    Wimborne Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Bowers & Pitsea
    AFC Hornchurch
    2 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Yate Town
    Redhill
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Aylesbury United
    Ebbsfleet United
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Dorking Wanderers
    Weston Super Mare1
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Bath City
    Frome Town
    2 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Metropolitan Police
    St Albans City
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Chippenham Town
    Hastings United1
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Horsham
    Eastbourne Borough
    2 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Curzon Ashton
    Cleethorpes Town
    4 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Basford United
    Banbury United
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Bedfont Sports
    Sholing
    3 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Corinthian Casuals
    Wingate & Finchley
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 18:30
    1Hanley Town
    Brackley Town
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 21:00
    Barnsley
    Millwall
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Birmingham
    Nottingham Forest
    0 - 2
    Vòng 11
  • 21:00
    Blackpool
    Blackburn Rovers
    2 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    AFC Bournemouth
    Sheffield United
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Cardiff City
    Reading
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Derby County
    Swansea City
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Hull City
    Middlesbrough
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Luton Town
    Huddersfield Town
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Peterborough United
    Bristol City
    2 - 2
    Vòng 11
  • 21:00
    Queens Park Rangers
    Preston North End
    1 - 1
    Vòng 11
  • 18:30
    Coventry
    Fulham
    0 - 1
    Vòng 11
  • 01:45
    Stoke City
    West Bromwich
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Accrington Stanley
    Ipswich
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    AFC Wimbledon
    Burton Albion
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Bolton Wanderers
    Shrewsbury Town
    2 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Cheltenham Town
    Rotherham United
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Crewe Alexandra
    Cambridge United
    2 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Doncaster Rovers
    Milton Keynes Dons
    1 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Fleetwood Town
    Charlton Athletic
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Gillingham
    Wigan Athletic
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Lincoln City
    Plymouth Argyle
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Portsmouth
    Sunderland
    3 - 0
    Vòng 11
  • 21:00
    Sheffield Wednesday
    Oxford United
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21:00
    Wycombe Wanderers
    Morecambe
    0 - 2
    Vòng 11
  • 23:30
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Newells Old Boys
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 23:30
    CA Platense
    Patronato Parana
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 07:15
    Lanus
    Central Cordoba
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 05:00
    Aldosivi
    Union Santa Fe
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 14
  • 22:35
    U19 Al-Taawon
    Al-Jeel (Youth
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20:05
    U19 Al Wehda
    U19 Al-Faisaly Harmah
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20:05
    U19 Ohud Medina
    U19 Al-Tai
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19:55
    Arar (Youth
    U19 Al-Fath
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19:35
    U19 Al Nasr Riyadh
    U19 Al-Ittihad
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19:30
    Al-Orubah (Youth
    U19 Al Ahli Jeddah
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19:20
    Al Khaleej (Youth
    U19 Al-Hilal
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19:20
    U19 Al-Qadasiya
    U19 Al-Shabab
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19:20
    U19 Al-Ettifaq
    Al-Raed (Youth
    0 - 0
    Vòng 5
  • 23:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Academica Lobito
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:40
    Recreativo Caala
    Sporting de Benguela
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Recreativo Libolo
    Interclube Luanda
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Cuando Cubango
    Petro Atletico de Luanda1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Bradford City
    Rochdale
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    1Bristol Rovers
    Swindon
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Carlisle
    Forest Green Rovers
    0 - 2
    Vòng 10
  • 21:00
    Colchester United
    Salford City1
    0 - 2
    Vòng 10
  • 21:00
    Exeter City
    Walsall
    1 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    1Mansfield Town
    Barrow
    0 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Newport County
    Scunthorpe United
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Northampton Town
    Sutton United
    0 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    Oldham Athletic
    Harrogate Town
    0 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    Port Vale
    Leyton Orient
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Stevenage
    Hartlepool United
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Tranmere Rovers
    Crawley Town
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23:20
    Eastleigh
    Boreham Wood
    1 - 1
    Vòng 9
  • 21:00
    Barnet
    Halifax Town
    0 - 0
    Vòng 9
  • 21:00
    Dagenham và Redbridge
    Altrincham
    2 - 1
    Vòng 9
  • 21:00
    Grimsby Town
    Dover Athletic
    5 - 0
    Vòng 9
  • 21:00
    Maidenhead United
    Kings Lynn
    1 - 0
    Vòng 9
  • 21:00
    Notts County
    Woking
    1 - 0
    Vòng 9
  • 21:00
    Solihull Moors
    Southend United
    1 - 0
    Vòng 9
  • 21:00
    Torquay United
    Wealdstone
    4 - 0
    Vòng 9
  • 21:00
    Weymouth
    Stockport County
    1 - 0
    Vòng 9
  • 21:00
    Lancaster City
    Gainsborough Trinity
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21:00
    Matlock Town
    United of Manchester
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21:00
    Nantwich Town
    South Shields1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21:00
    Scarborough Athletic
    Mickleover Sports
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21:00
    Stalybridge Celtic
    Stafford Rangers
    1 - 0
    Vòng 12
  • 21:00
    Witton Albion
    Grantham Town
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21:00
    Ashton United
    Warrington Town
    0 - 0
    Vòng 13
  • 21:00
    Dorchester Town
    Gosport Borough
    0 - 2
    Vòng 10
  • 21:00
    Farnborough Town
    Truro City
    2 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Hartley Wintney
    Taunton Town
    0 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Poole Town
    Beaconsfield Town
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Swindon Supermarine
    Hendon
    0 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    Tiverton Town
    Kings Langley
    1 - 0
    Vòng 10
  • 22:00
    U23 Manchester City
    U23 Derby County
    1 - 0
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 21:00
    U23 West Ham United
    U23 Everton
    2 - 1
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 20:00
    U23 Manchester United
    U23 Liverpool1
    2 - 0
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    U23 Aston Villa
    U23 Wolves
    0 - 0
    Vòng Nhóm 2 / 10
  • 01:00
    U23 Newcastle
    U23 Middlesbrough
    1 - 0
    Vòng Nhóm 2 / 10
  • 01:00
    U23 Norwich City
    U23 Fulham
    0 - 0
    Vòng Nhóm 2 / 10
  • 01:00
    U23 Nottingham Forest
    U23 Burnley
    0 - 0
    Vòng Nhóm 2 / 10
  • 01:00
    U23 Arsenal
    U23 Brighton
    2 - 0
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 01:00
    U23 Leicester City
    U23 Leeds United
    0 - 0
    Vòng Nhóm 1 / 10
  • 21:00
    Alvechurch
    St Ives Town
    0 - 1
    Vòng 27
  • 21:00
    Rushall Olympic
    Redditch United
    2 - 1
    Vòng 7
  • 21:00
    Hednesford Town
    Lowestoft Town
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Hitchin Town
    Stourbridge
    0 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    Needham Market
    Barwell
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Royston Town
    Nuneaton Borough
    2 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Coalville Town
    Biggleswade Town
    1 - 0
    Vòng 17
  • 21:30
    Barracas Central
    All Boys
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 28
  • 07:10
    Belgrano
    Deportivo Riestra
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 28
  • 05:30
    Atletico Rafaela
    Gimnasia Jujuy
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 28
  • 03:10
    Villa Dalmine
    Club Atletico Guemes
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 28
  • 01:30
    San Telmo
    Almagro
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 28
  • 14:30
    1Adelaide City
    Adelaide Comets
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 12:00
    North Eastern Metrostars
    Sturt Lions
    0 - 0
    Vòng Elimination Finals
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-4],
  • 12:00
    Campbelltown City
    South Adelaide Panthers
    0 - 2
    Vòng Elimination Finals
  • 23:00
    Baltyk Gdynia
    KP Starogard Gdanski
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Karkonosze J. Gora
    Carina Gubin
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Zawisza Bydgoszcz
    Polonia Sroda
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Polonia Warszawa
    Legia Warszawa 2
    1 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Lechia Zielona Gora
    Odra Wodzislaw
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Podhale Nowy
    Cracovia Krakow 2
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    MKS Kluczbork
    Sleza Wroclaw
    0 - 2
    Vòng
  • 21:00
    Rekord Bielsko
    Miedz Legnica 2
    1 - 2
    Vòng
  • 21:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Blekitni Stargard Szczecinski
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Sokol Kleczew
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Jarota Jarocin
    Baltyk Koszalin
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Ursus Warszawa
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    2 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Legionovia Legionowo
    Bron Radom2
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    2 - 1
    Vòng
  • 20:30
    Korona Rzeszow
    Czarni Polaniec
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    Wissa Szczuczyn
    Mamry Gizycko
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Blonianka Blonie
    Znicz Biala Piska
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Chelmianka Chelm
    LKS Lagow
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    GKS Wikielec
    Pelikan Lowicz
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Orleta Radzyn P
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Stal Stalowa Wola
    Sokol Sieniawa
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Polonia Bytom
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Unia Skierniewice
    Pilica Białobrzegi
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Unia Tarnow
    KSZO Ostrowiec
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Wolczanka WP
    Wisloka Debica
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    1Avia Swidnik
    Tomasovia
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    BTP Stal Brzeg
    LKS Goczalkowice Zdroj1
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Kluczevia Stargard
    Stolem Gniewino
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Zaglebie Lubin 2
    Warta Gorzow Wielkopolski
    2 - 0
    Vòng
  • 17:00
    GKS Przodkowo
    Pogon Szczecin 2
    0 - 0
    Vòng
  • 21:15
    Nữ Club Brugge
    Nữ Genk
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21:00
    Nữ Standard Liege
    Nữ White Star Bruxelles
    1 - 1
    Vòng 5
  • 19:00
    Nữ Eendracht Aalst
    Nữ Charleroi
    1 - 0
    Vòng 5
  • 01:30
    Nữ KAA Gent Ladies
    Nữ Zulte Waregem
    1 - 0
    Vòng 5
  • 21:00
    U19 Belenenses
    U19 Vitoria Setubal
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 21:00
    U19 Vilafranquense
    U19 GD Estoril-Praia
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 21:00
    U19 Benfica
    U19 Sporting Lisbon
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 21:00
    U19 Academica Coimbra
    U19 Sacavenense
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 8
  • 21:00
    U19 Feirense
    U19 Gil Vicente
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 21:00
    U19 Famalicao
    U19 UD Oliveirense
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 21:00
    U19 Braga
    U19 Vitoria SC Guimaraes
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 21:00
    U19 Rio Ave
    U19 Tondela
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 21:00
    U19 Pacos Ferreira
    U19 Leixoes
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 21:00
    U19 Porto
    U19 Vizela
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 8
  • 22:00
    Etar Veliko Tarnovo
    Neftochimik Burgas
    3 - 0
    Vòng 12
  • 21:00
    Sozopol
    PFK Montana
    1 - 0
    Vòng 12
  • 20:00
    Hebar Pazardzhik
    CSKA 1948 Sofia 2
    0 - 1
    Vòng 12
  • 20:00
    FK Levski 2020 Lom
    Litex Lovech
    1 - 1
    Vòng 12
  • 20:00
    Ludogorets Razgrad 2
    Maritsa Plovdiv
    1 - 0
    Vòng 12
  • 20:00
    Marek Dupnitza
    Dobrudzha
    1 - 0
    Vòng 12
  • 20:00
    1Septemvri Simitli
    Spartak Varna
    0 - 1
    Vòng 12
  • 23:00
    NK Varteks Varazdin
    NK Croatia Zmijavci
    4 - 1
    Vòng 8
  • 20:30
    NK Dubrava Tim Kabel
    Inter Zapresic
    1 - 0
    Vòng 8
  • 20:30
    NK Dugopolje
    Kustosija
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20:30
    2NK Jarun
    Dinamo Zagreb 2
    1 - 0
    Vòng 8
  • 20:30
    Rudes
    NK Solin
    1 - 0
    Vòng 8
  • 20:30
    NK Osijek 2
    NK Opatija
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19:00
    Munchen 1860
    Viktoria Berlin 1889
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    Havelse
    Kaiserslautern
    0 - 4
    Vòng 11
  • 19:00
    VfL Osnabruck
    FSV Zwickau
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    SV Wehen Wiesbaden
    Viktoria Koln1
    1 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    MSV Duisburg
    SV Meppen
    0 - 1
    Vòng 11
  • 19:00
    Freiburg 2
    Hallescher1
    0 - 1
    Vòng 11
  • 00:00
    Saarbrucken
    Eintracht Braunschweig
    1 - 0
    Vòng 11
  • 22:00
    Wacker Burghausen
    VfB Eichstatt
    2 - 0
    Vòng 16
  • 19:00
    TSV Aubstadt
    Memmingen
    1 - 0
    Vòng 16
  • 19:00
    Greuther Furth 2
    Bayern Munich (Am)
    0 - 1
    Vòng 16
  • 19:00
    Nurnberg Am
    Eltersdorf
    1 - 1
    Vòng 16
  • 19:00
    TSV Rain Am Lech
    Pipinsried2
    4 - 2
    Vòng 16
  • 19:00
    Schweinfurt
    TSV 1860 Rosenheim
    3 - 0
    Vòng 16
  • 19:00
    SpVgg Bayreuth
    FV Illertissen
    2 - 1
    Vòng 16
  • 18:00
    Augsburg 2
    SV Heimstetten
    0 - 2
    Vòng 16
  • 00:00
    TSV Buchbach
    SV Schalding Heining
    1 - 0
    Vòng 16
  • 21:00
    U19 Dynamo Dresden
    U19 Carl Zeiss Jena
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19:00
    U19 Hertha BSC Berlin
    U19 Hannover 961
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19:00
    U19 Werder Bremen
    U19 Hansa Rostock
    2 - 1
    Vòng 6
  • 18:00
    U19 Magdeburg
    U19 Union Berlin
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16:00
    U19 Chemnitzer
    U19 Holstein Kiel
    3 - 2
    Vòng 6
  • 16:00
    U19 Hallescher
    U19 Hamburger
    1 - 0
    Vòng 6
  • 16:00
    U19 Viktoria 1889 Berlin
    U19 St. Pauli
    1 - 0
    Vòng 6
  • 16:00
    U19 Wolfsburg
    U19 Energie Cottbus
    0 - 0
    Vòng 6
  • 21:00
    Atlas Delmenhorst
    HSC Hannover
    0 - 1
    Vòng Staffel Sud / 8
  • 20:00
    SSV Jeddeloh
    Werder Bremen (Am)
    0 - 1
    Vòng Staffel Sud / 8
  • 19:00
    Hamburger SV 2
    Heider SV
    0 - 1
    Vòng Staffel Nord / 10
  • 00:30
    VfB Lubeck
    Phonix Lubeck
    2 - 1
    Vòng Staffel Nord / 10
  • 00:00
    Weiche Flensburg 08
    Drochtersen/Assel1
    0 - 0
    Vòng Staffel Nord / 10
  • 19:00
    U19 1. Heidenheim
    U19 Nurnberg
    0 - 1
    Vòng 6
  • 18:30
    U19 Stuttgarter Kickers
    U19 Mainz
    1 - 1
    Vòng 6
  • 18:00
    U19 SV Darmstadt
    U19 Greuther Furth
    0 - 0
    Vòng 6
  • 17:30
    U19 Kaiserslautern
    U19 Karlsruher SC
    2 - 1
    Vòng 6
  • 17:00
    U19 Kickers Offenbach
    U19 Kassel
    1 - 0
    Vòng 6
  • 16:00
    U19 Augsburg
    U19 Saarbrucken
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16:00
    U19 Bayern Munich
    U19 VfB Stuttgart
    1 - 0
    Vòng 6
  • 16:00
    U19 SSV Ulm
    U19 Eintracht Frankfurt
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16:00
    U19 SpVgg Unterhaching
    U19 Astoria Walldorf
    1 - 1
    Vòng 6
  • 19:00
    Rot Weiss Ahlen
    KFC Uerdingen 052
    0 - 0
    Vòng 10
  • 19:00
    Monchengladbach AM.
    Bonner
    1 - 0
    Vòng 10
  • 19:00
    Fortuna Dusseldorf 2
    VFB Homberg
    3 - 0
    Vòng 10
  • 19:00
    RW Essen
    RW Oberhausen
    1 - 0
    Vòng 10
  • 19:00
    SV Straelen
    SV Lippstadt
    0 - 0
    Vòng 10
  • 19:00
    Wuppertaler SV
    Schalke 04 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 00:45
    Fortuna Koln
    Preuben Munster
    1 - 1
    Vòng 10
  • 00:30
    Sportfreunde Lotte
    TSV Alemannia Aachen
    0 - 0
    Vòng 10
  • 00:30
    SV Rodinghausen
    Wiedenbruck
    0 - 0
    Vòng 10
  • 00:00
    Wegberg-Beeck
    Koln Am.
    0 - 1
    Vòng 10
  • 19:00
    VfR Aalen
    FSV Frankfurt
    1 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    Bahlinger
    SV Elversberg
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    TSG Balingen
    08 Homburg
    0 - 1
    Vòng 11
  • 19:00
    Giessen
    VfB Stuttgart 21
    2 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    1. FSV Mainz 05 2
    TuS Rot Weiss Koblenz1
    1 - 1
    Vòng 11
  • 19:00
    1FK Pirmasens
    Kickers Offenbach
    0 - 1
    Vòng 11
  • 19:00
    TSV Schott Mainz
    SSV Ulm 1846
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    TSV Steinbach Haiger
    SG Sonnenhof Grobaspach
    2 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    Astoria Walldorf
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    1 - 0
    Vòng 11
  • 19:00
    U17 Chemnitzer
    U17 Eintr. Braunschweig
    0 - 1
    Vòng 7
  • 19:00
    U17 Viktoria 1889 Berlin
    U17 Erzgebirge Aue
    0 - 0
    Vòng 7
  • 18:00
    U17 Hannover 96
    U17 St. Pauli
    0 - 0
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Dynamo Dresden
    U17 RasenBallsport Leipzig
    0 - 0
    Vòng 7
  • 17:00
    U17 Union Berlin
    U17 Energie Cottbus
    1 - 1
    Vòng 7
  • 16:00
    U17 Carl Zeiss Jena
    U17 Wolfsburg
    1 - 1
    Vòng 7
  • 16:00
    U17 Hansa Rostock
    U17 Werder Bremen
    1 - 0
    Vòng 7
  • 16:00
    U17 Hertha Zehlendorf
    U17 Holstein Kiel
    1 - 0
    Vòng 7
  • 18:00
    U19 Monchengladbach
    U19 SC Paderborn 07
    2 - 0
    Vòng 4
  • 18:00
    U19 Wuppertaler SV
    U19 Arminia Bielefeld1
    0 - 1
    Vòng 4
  • 16:00
    U19 Alemannia Aachen
    U19 Koln
    0 - 5
    Vòng 4
  • 16:00
    1U19 Bochum
    U19 RW Oberhausen
    2 - 1
    Vòng 4
  • 16:00
    U19 Bayer 04 Leverkusen
    U19 Schalke 04
    2 - 0
    Vòng 4
  • 16:00
    U19 Preuben Munster
    U19 RW Essen
    1 - 0
    Vòng 4
  • 16:00
    U19 Viktoria Koln
    U19 Fortuna Koln1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21:00
    Alverca
    Oliveira do Hospital
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 01:45
    Liffeys Pearse
    Crumlin United
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 01:30
    Cherry Orchard
    Killester Donnycarney
    1 - 4
    Vòng Tháng 10
  • 01:30
    Anadia
    UD Oliveirense
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    U21 Royal Charleroi
    U21 Red Star Waasland-Beveren
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 00:30
    Reinickendorfer Fuchse
    SV Empor Berlin
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    NAC Breda
    SBV Excelsior
    1 - 0
    Vòng 9
  • 01:00
    Den Bosch
    Telstar
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:00
    Volendam
    Almere City
    1 - 1
    Vòng 9
  • 01:00
    Helmond Sport
    Jong Ajax Amsterdam
    1 - 1
    Vòng 9
  • 01:00
    AZ Alkmaar 2
    Dordrecht 90
    1 - 1
    Vòng 9
  • 01:00
    Jong PSV Eindhoven
    VVV-Venlo
    2 - 0
    Vòng 9
  • 01:00
    Utrecht Am.
    Emmen
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01:00
    MVV Maastricht
    ADO Den Haag
    0 - 3
    Vòng 9
  • 01:00
    Oss
    De Graafschap
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01:00
    Roda JC Kerkrade
    Eindhoven
    0 - 0
    Vòng 9
  • 20:30
    HHC Hardenberg
    Volendam Am.
    2 - 0
    Vòng 7
  • 20:30
    VV Katwijk
    Jong Sparta Rotterdam
    4 - 0
    Vòng 7
  • 20:30
    Koninklijke HFC
    Quick Boys
    2 - 1
    Vòng 7
  • 20:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    Scheveningen
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20:00
    ASWH
    Spakenburg1
    2 - 1
    Vòng 7
  • 20:00
    Excelsior Maassluis
    SV De Treffers
    0 - 2
    Vòng 7
  • 20:00
    IJsselmeervogels
    Rijnsburgse Boys
    1 - 1
    Vòng 7
  • 19:30
    Noordwijk
    GVVV Veenendaal
    2 - 1
    Vòng 7
  • 19:30
    AFC Amsterdam
    Kozakken Boys
    2 - 0
    Vòng 7
  • 23:00
    U19 Kafr Qasim
    U19 Hapoel Petah Tikva
    0 - 0
    Vòng
  • 20:30
    U19 Maccabi Petah Tikva Asis Dabid
    U19 Hapoel Kfar Saba
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    U19 Hapoel Tel Aviv Nisanov
    U19 Beitar Jerusalem Oren
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Maccabi Haifa Shmuel
    U19 Bnei Sakhnin
    0 - 0
    Vòng
  • 15:30
    U19 Hapoel Haifa
    U19 Hapoel Iksal
    0 - 0
    Vòng
  • 15:15
    U19 Ashdod MS
    U19 Hapoel Qiryat Ono
    0 - 0
    Vòng
  • 15:00
    U19 Maccabi Ironi Kiryat Ata
    U19 Maccabi Tzur Shalom
    0 - 0
    Vòng
  • 15:00
    U19 Beitar Tel Aviv Bat Yam
    U19 Ironi Ramat Hasharon
    0 - 0
    Vòng
  • 14:45
    U19 Maccabi Yaffo Kabilio
    U19 Hapoel Jerusalem Sami Malka
    0 - 0
    Vòng
  • 14:30
    U19 Gadna Tel Aviv
    U19 Beitar Shimshon T.A.
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    1Alessandria (Youth
    U19 Brescia
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 4
  • 20:00
    U19 Monza 1912
    U19 Cremonese1
    2 - 1
    Vòng Bảng A / 4
  • 20:00
    U19 Parma
    Como (Youth1
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 4
  • 20:00
    U19 Venezia
    U19 Reggiana
    3 - 0
    Vòng Bảng A / 4
  • 20:00
    U19 Lazio
    Ternana (Youth
    4 - 0
    Vòng Bảng B / 4
  • 20:00
    U19 Reggina
    U19 Salernitana
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 4
  • 20:00
    1U19 Spezia
    Cesena (Youth
    2 - 1
    Vòng Bảng B / 4
  • 16:30
    Perugia (Youth
    U19 Benevento
    4 - 0
    Vòng Bảng B / 4
  • 16:00
    1U19 Cittadella
    U19 Vicenza
    0 - 2
    Vòng Bảng A / 4
  • 16:00
    U19 Virtus Entella
    U19 Udinese
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 4
  • 16:00
    U19 Ascoli
    U19 Cosenza
    0 - 3
    Vòng Bảng B / 4
  • 16:00
    U19 Crotone
    U19 Frosinone
    0 - 3
    Vòng Bảng B / 4
  • 20:00
    Fredrikstad
    Raufoss
    1 - 0
    Vòng 22
  • 20:00
    KFUM Oslo
    Stjordals Blink
    0 - 0
    Vòng 22
  • 20:00
    Ranheim IL
    Strommen
    1 - 0
    Vòng 22
  • 20:00
    Sandnes Ulf
    Bryne
    0 - 0
    Vòng 22
  • 20:00
    Sogndal
    Jerv
    1 - 0
    Vòng 22
  • 20:00
    Start Kristiansand
    Asane Fotball
    1 - 0
    Vòng 22
  • 20:00
    Ullensaker/Kisa IL
    Grorud IL1
    1 - 1
    Vòng 22
  • 23:00
    Fjora
    Ready
    1 - 2
    Vòng
  • 23:00
    Stabaek 2
    Mjolner
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Halsen
    Oppsal
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Krakeroy IL
    Pors Grenland
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Gjovik Lyn
    Stovner
    2 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Brumunddal
    Funnefoss/Vormsund1
    2 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Melhus
    Orkla
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Spjelkavik
    Kolstad
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Tiller IL
    Strindheim IL
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Byasen Toppfotball
    Molde 2
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Ardal
    Lysekloster
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Staal Jorpeland
    Donn
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Fana
    FK Fyllingsdalen
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Tromso 2
    Nordstrand
    0 - 3
    Vòng
  • 20:00
    FK Vidar
    Vindbjart
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    1Skanland
    Ullern
    0 - 2
    Vòng
  • 19:30
    Sandviken IL
    Frigg
    0 - 3
    Vòng
  • 19:00
    Assiden
    Stromsgodset 2
    0 - 2
    Vòng
  • 19:00
    Follo
    Flint
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Djerv 1919
    Madla IL
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Hinna
    Mandalskameratene
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Melbo
    Rana
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Bjarg
    Lyn Oslo
    0 - 2
    Vòng
  • 19:00
    Os Turn Fotball
    Stord IL
    2 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Elverum
    Gjellerasen IF
    1 - 1
    Vòng
  • 18:00
    Tynset
    Volda TI Fotball
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    IL Express
    Akra
    2 - 1
    Vòng
  • 22:30
    Sport Huancayo
    Alianza Universidad
    1 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 03:30
    Cienciano
    Sporting Cristal
    2 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 01:00
    Sport Boys Association
    Alianza Atletico
    3 - 0
    Vòng Clausura / 14
  • 00:00
    US Boulogne
    Le Mans1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 00:00
    Bourg Peronnas
    Stade Briochin
    1 - 0
    Vòng 9
  • 00:00
    Chambly
    Avranches
    1 - 2
    Vòng 9
  • 00:00
    Concarneau
    Creteil1
    1 - 0
    Vòng 9
  • 00:00
    Stade Lavallois MFC
    Chateauroux
    0 - 1
    Vòng 9
  • 00:00
    US Orleans
    Bastia Borgo1
    2 - 0
    Vòng 9
  • 00:00
    Red Star 93
    SO Cholet
    1 - 1
    Vòng 9
  • 00:00
    CS Sedan Ardennes
    Sete
    0 - 0
    Vòng 9
  • 19:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Dacia Unirea Braila
    1 - 0
    Vòng 9
  • 18:00
    Universitaea Cluj
    Unirea 2004 Slobozia
    1 - 0
    Vòng 9
  • 15:30
    CSA Steaua Bucureti
    Dunarea Calarasi
    0 - 0
    Vòng 9
  • 15:00
    Astra Giurgiu
    ASC Corona Brasov
    2 - 0
    Vòng 9
  • 15:00
    1Gloria Buzau
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    1 - 1
    Vòng 9
  • 15:00
    Politehnica Iasi
    Metaloglobus
    0 - 0
    Vòng 9
  • 15:00
    Unirea Constanta
    Csikszereda Miercurea
    1 - 2
    Vòng 9
  • 19:15
    CS Gloria Lunca Teuz Cermei
    ACS Dumbravita
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Blejoi Vispesti
    Kids Tampa Brasov
    2 - 0
    Vòng
  • 19:00
    ACS Olimpic Cetate Rasnov
    Municipal Brasov
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Voluntari 2
    Afumati
    2 - 1
    Vòng
  • 19:00
    1910 Oradea
    Zalau
    0 - 2
    Vòng
  • 19:00
    ACSO Filiasi
    Minerul Costesti
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Somuz Falticeni
    Stiinta Miroslava
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Ceahlaul Piatra Neamt
    CSM Bacau
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Bucovina Radauti
    ACS Foresta Suceava
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Vaslui
    Dante Botosani
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    AFC Bucuresti
    CSM Flacara Moreni
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Somesul Dej
    Luceafarul Oradea 2
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Real Bradu
    Steaua Bucuresti 2
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    CSO Petrolul Potcoava
    CSM Slatina
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    Targu Secuiesc
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 21
    0 - 1
    Vòng
  • 18:45
    U19 Pribram
    U19 MFK Karvina
    2 - 0
    Vòng 10
  • 17:45
    U19 Slavia Praha
    U19 Synot Slovacko
    2 - 1
    Vòng 10
  • 16:30
    U19 Hradec Kralove
    U19 Banik Ostrava
    0 - 1
    Vòng 10
  • 16:00
    U19 Zlin
    U19 Opava
    0 - 0
    Vòng 10
  • 16:00
    U19 Pardubice
    U19 SK Sigma Olomouc
    0 - 0
    Vòng 10
  • 16:00
    1U19 Sparta Praha
    U19 Viktoria Plzen
    0 - 0
    Vòng 10
  • 16:00
    U19 Brno
    U19 Mlada Boleslav
    0 - 2
    Vòng 10
  • 20:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Zeleznicar Pancevo
    2 - 0
    Vòng 10
  • 20:00
    Kabel Novi Sad
    FK Buducnost Dobanovci
    0 - 0
    Vòng 10
  • 20:00
    FK Loznica
    Mladost Novi Sad1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 20:00
    FK Rad Beograd
    IMT Novi Beograd
    1 - 0
    Vòng 10
  • 20:00
    Indjija
    Zlatibor Cajetina1
    3 - 1
    Vòng 10
  • 20:00
    FK Zarkovo
    FK Backa Backa Palanka
    0 - 0
    Vòng 10
  • 00:00
    FK Javor Ivanjica
    Timok
    0 - 0
    Vòng 10