Kết quả bóng đá hôm nay 1/10/2021: Kqbd Cúp C2 Châu Âu

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Kết quả bóng đá MOBI theo ngày trong tuần

Hôm nay Hôm qua Ngày 1/10 Ngày 30/9 Ngày 29/9 Ngày 28/9 Ngày 27/9 Ngày 26/9

Kết quả bóng đá hôm nay 1/10/2021: Xem kqbd Thứ sáu, ngày 01/10/2021 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá Thứ sáu, ngày 01/10/2021
  • 02:00
    Lazio
    Lokomotiv Moscow
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 02:00
    Marseille
    Galatasaray
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 02:00
    Sporting Braga
    Midtjylland1
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 02:00
    1Ludogorets Razgrad
    Crvena Zvezda
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 02:00
    Celtic
    Bayer Leverkusen
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 02:00
    Ferencvarosi TC
    Real Betis
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 02:00
    1Genk
    Dinamo Zagreb
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 02:00
    West Ham United
    Rapid Wien
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
C300x250-1
  • 02:00
    Feyenoord Rotterdam
    Slavia Praha
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 02:00
    Union Berlin
    Maccabi Haifa
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 02:00
    PAOK Saloniki
    Slovan Bratislava
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 02:00
    Kobenhavn
    Lincoln Red Imps
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 02:00
    Vitesse Arnhem
    Rennes1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 02:00
    Tottenham Hotspur
    ND Mura 05
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 02:00
    Basel
    Kairat Almaty
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 02:00
    AC Omonia Nicosia
    Qarabag
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
C300x250-2
  • 20:00
    1Aldosivi Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    2Colon Reserve
    CA Banfield Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Atletico Tucuman Reserve
    San Lorenzo Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Rosario Central Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    CA Platense Reserve
    Patronato Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    River Plate Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Villa San Carlos (Reserve
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 00:00
    Lanus Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Canuelas (Reserve
    Defensores Unidos (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 01:00
    America SP (Youth
    Mirassol (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Amparo (Youth
    Itapirense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Assisense SP (Youth
    XV de Jau (Youth
    0 - 5
    Vòng
  • 01:00
    Capivariano SP (Youth
    Guarani Youth (SP
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    1EC Sao Bernardo (Youth
    U20 Santos
    0 - 2
    Vòng
  • 01:00
    Gremio Osasco (Youth
    Sao Paulo (Youth1
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Gremio Sao Carlense (Youth
    Independente SP (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 01:00
    Ibrachina SP (Youth
    Nacional Sao Paulo (Youth1
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Inter de Limeira (Youth
    Ferroviaria SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Ituano (Youth
    Sao Bernardo (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Jaguariuna SP (Youth
    Rio Branco EC/SP (Youth1
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Juventus-SP (Youth
    Portuguesa (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Marilia (Youth
    Vocem SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Olimpia SP (Youth
    Fernandopolis SP (Youth1
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Penapolense (Youth
    Taquaritinga/SP (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Ponte Preta (Youth
    Brasilis (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Bragantino PA (Youth
    U20 Corinthians
    2 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Santo Andre (Youth
    Agua Santa SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Sao Caetano (Youth
    Portuguesa Santista SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    Taubate (Youth
    2 - 2
    Vòng
  • 01:00
    2Atibaia (Youth
    Desportivo Brasil (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Sport Club Brasil SP (Youth
    Oeste (Youth
    0 - 3
    Vòng
  • 01:00
    Tanabi SP (Youth)
    Monte Azul (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Uniao Mogi (Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Uniao Suzano (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Velo Clube SP (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    1Cova Piedade
    Sporting CP 21
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 06:30
    Baraunas RN
    Parnamirim
    2 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 06:00
    Galvez AC
    Rio Branco (AC)
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 01:45
    St. Mary
    Rockmount
    1 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    Barra Da Tijuca RJ
    Campos RJ
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    Queimados RJ
    Tigres Brasil
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 01:00
    Buzios RJ
    Bonsucesso
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 20:00
    1Agudat Sport Ashdod
    Hapoel Rishon Lezion1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20:00
    Hapoel Afula
    Beitar Tel Aviv
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20:00
    Hapoel Kfar Saba
    Maccabi Bnei Raina
    0 - 1
    Vòng 6
  • 20:00
    1Hapoel Umm Al Fahm
    Hapoel Acre
    0 - 2
    Vòng 6
  • 20:00
    Kafr Qasim
    Bnei Yehuda Tel Aviv
    3 - 1
    Vòng 6
  • 19:30
    Tzeirey Taibe
    Hapoel Kafr Kanna
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 19:00
    Hapoel Bnei Zalfa
    Ironi Nesher
    1 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 19:00
    Maccabi Tamra
    Hapoel Al Gharbiyee
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 19:00
    MS Tzeirey Kfar Kana
    Maccabi Tzur Shalom
    0 - 1
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 19:00
    Maccabi Shaarayim
    Hapoel Ashkelon1
    5 - 0
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 18:30
    Hapoel Migdal HaEmek
    Hapoel Kaukab
    1 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 18:30
    Hapoel Azor
    Hapoel Marmorek Irony Rehovot
    0 - 3
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 18:00
    1Maccabi Herzliya
    Shimshon Tel Aviv
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 18:00
    Ironi Kuseife
    Hapoel Kfar Shalem
    0 - 2
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 17:45
    Maccabi Kabilio Jaffa
    Shimshon Kfar Qasem
    0 - 2
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 17:45
    AS Nordia Jerusalem
    Hapoel Bnei Lod
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 17:15
    Maccabi Yavne
    Dimona
    2 - 1
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 16:15
    Hapoel Iksal
    Moadon Sport Tira
    0 - 1
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 16:00
    Ironi Tiberias
    Hapoel Bnei Arara Ara
    2 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 16:00
    Hapoel Bikat Hayarden
    Maccabi Ashdod
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 15:00
    Hapoel Bnei Fureidis
    Rubi Shapira
    0 - 0
    Vòng Bảng Bắc / 4
  • 14:45
    Bnei Eilat
    Hapoel Holon Yaniv
    0 - 0
    Vòng Bảng Nam / 4
  • 19:15
    Ironi Beit Dagan
    Bnei Jaffa Ortodoxim
    2 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Hapoel Hod HaSharon
    Hapoel Kfar Qasim Shouaa
    1 - 1
    Vòng
  • 17:30
    Hapoel Ironi Sefad
    Bnei HaGolan VeHaGalil1
    2 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Beitar Petah Tikva
    Hapoel Mahane Yehuda
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    Maccabi Beer Sheva
    Hapoel Merhavim
    2 - 2
    Vòng
  • 15:45
    Hapoel MS Sandala Gilboa
    Maccabi Beer Yaakov
    0 - 1
    Vòng
  • 00:00
    SC Hapoel Lod
    Moadon Tzeirey Rahat
    3 - 0
    Vòng
  • 20:00
    1U19 Spartak Moscow
    U19 Dinamo Moscow
    0 - 3
    Vòng Bảng A / 11
  • 19:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Rostov
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 11
  • 18:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 Nizhny Novgorod
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 11
  • 18:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 Krasnodar
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 11
  • 17:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    U19 Khimki
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 11
  • 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 Ufa
    2 - 0
    Vòng Bảng A / 11
  • 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Chertanovo Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 11
  • 14:00
    U19 Akademiya Konoplev
    U19 Ural
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 11
  • 19:00
    Odorheiu Secuiesc
    CSO Plopeni
    1 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Dinamo Bucuresti 2
    Unirea Bascov
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Farul Constanta 2
    Agricola Borcea1
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    CSM Ramnicu Sarat
    CS Aerostar Bacau
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Soimii Lipova
    Avantul Periam
    2 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Vedita Colonesti
    CS Universitatea Craiova 21
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Sticla Ariesu Turda
    Unirea Alba Iulia
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Cluj 2
    Progresul Somcuta Mare
    2 - 2
    Vòng
  • 19:00
    ACS Ghiroda
    Progresul Pecica
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Academica Clinceni 2
    Tunari
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Gloria Popesti-Leordeni
    CSM Fetesti
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu 2
    Armata Aurul Brad
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Rapid Bucuresti 2
    Arges Pitesti 2
    2 - 0
    Vòng
Cập nhật: