Mua domain VN giá rẻ

Kết quả bóng đá hôm nay 29/9/2021: Kqbd Cúp C1 Châu Âu

  • Ngày
  • Quốc gia
  • Giải đấu
  • CLB
  • ĐTQG

Kết quả bóng đá MOBI theo ngày trong tuần

Hôm nay Hôm qua Ngày 24/10 Ngày 23/10 Ngày 22/10 Ngày 21/10 Ngày 20/10 Ngày 19/10

Kết quả bóng đá hôm nay 29/9/2021: Xem kqbd Thứ tư, ngày 29/09/2021 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá Thứ tư, ngày 29/09/2021
  • 23:45
    Atalanta
    Young Boys
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 23:45
    Zenit Petersburg
    Malmo FF1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 02:00
    PSG
    Manchester City
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 02:00
    RB Leipzig
    Club Brugge
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • Mua bán trao đổi đồng hồ chính hãng
  • 02:00
    1AC Milan
    Atletico Madrid
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02:00
    Porto
    Liverpool
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02:00
    Borussia Dortmund
    Sporting Lisbon
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 02:00
    Real Madrid
    Sheriff
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 01:45
    Cardiff City
    West Bromwich
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01:45
    Huddersfield Town
    Blackburn Rovers
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    1Hull City
    Blackpool
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01:45
    Middlesbrough
    Sheffield United
    2 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    Preston North End
    Stoke City
    1 - 1
    Vòng 10
  • Mua domain VN giá rẻ
  • 01:45
    Queens Park Rangers
    Birmingham
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    Burton Albion
    Portsmouth
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    Cambridge United
    Gillingham
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01:45
    Charlton Athletic
    Bolton Wanderers
    1 - 1
    Vòng 10
  • 01:45
    Ipswich
    Doncaster Rovers
    2 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    Milton Keynes Dons
    Fleetwood Town
    2 - 2
    Vòng 10
  • 01:45
    Morecambe
    Lincoln City
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    Oxford United
    Accrington Stanley
    2 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    Plymouth Argyle
    Crewe Alexandra
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01:45
    Rotherham United
    AFC Wimbledon
    2 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    Shrewsbury Town
    Wycombe Wanderers
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    Sunderland
    Cheltenham Town
    3 - 0
    Vòng 10
  • 01:45
    Wigan Athletic
    Sheffield Wednesday
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01:45
    United of Manchester
    Scarborough Athletic
    3 - 0
    Vòng 11
  • 01:45
    Gainsborough Trinity
    Buxton
    0 - 0
    Vòng 11
  • 01:45
    Grantham Town
    Nantwich Town
    0 - 1
    Vòng 11
  • 01:45
    Hyde United
    Morpeth Town
    0 - 0
    Vòng 11
  • 01:45
    Mickleover Sports
    Bamber Bridge
    0 - 0
    Vòng 11
  • 01:45
    Radcliffe Borough
    Matlock Town
    0 - 1
    Vòng 11
  • 01:45
    South Shields
    Lancaster City
    1 - 1
    Vòng 11
  • 01:45
    Stafford Rangers
    Witton Albion
    1 - 1
    Vòng 11
  • 01:45
    1Warrington Town
    Basford United1
    1 - 0
    Vòng 11
  • 01:45
    Whitby Town
    Stalybridge Celtic
    0 - 0
    Vòng 11
  • 01:30
    Colchester United
    U21 West Ham United
    1 - 0
    Vòng Miền Nam / Bảng A
  • 01:00
    Carlisle
    U21 Everton
    1 - 0
    Vòng Miền Bắc / Bảng A
  • 01:00
    Oldham Athletic
    U21 Leeds United
    0 - 1
    Vòng Miền Bắc / Bảng B
  • 22:00
    Sokol Ostroda
    Pogon Siedlce
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Olimpia Grudziadz
    Warta Poznan
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    1CWKS Resovia Rzeszow
    Widzew lodz
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20:45
    Powisle Dzierzgon
    Garbarnia Krakow
    0 - 2
    Vòng 1
  • 20:30
    Olimpia Zambrow
    GKS Katowice
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20:30
    Wieczysta Krakow
    Chrobry Glogow
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20:00
    GKS Belchatow
    Arka Gdynia
    0 - 3
    Vòng 1
  • 20:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Rekord Bielsko
    2 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [3-3], 120 phút [4-3]
  • 20:00
    Wisloka Debica
    Swit Skolwin
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [6-7]
  • 18:00
    Lech Poznan 2
    Puszcza Niepolomice
    0 - 1
    Vòng 1
  • 00:30
    KSZO Ostrowiec
    GKS Tychy
    1 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    HNK Capljina
    Radnik Bijeljina
    1 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Klis Buturovic Polje
    FK Igman Konjic
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Ljubic Prnjavor
    GOSK Gabela
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    FK Gorazde
    Sloboda Tuzla
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    FK Modrica
    Sarajevo
    0 - 3
    Vòng 1
  • 21:00
    Svatovac Poljice
    Zrinjski Mostar
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Rudar Han Bila
    FK Zeljeznicar Sarajevo
    0 - 2
    Vòng 1
  • 21:00
    Stupcanica Olovo
    Borac Banja Luka
    1 - 2
    Vòng 1
  • 21:00
    Omarska
    Rudar Prijedor1
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [6-5]
  • 21:00
    HNK Sloga Uskoplje
    Zeljeznicar Banja Luka
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Sloboda Mrkonjic Grad
    Siroki Brijeg
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03:00
    XV de Piracicaba
    Noroeste SP
    1 - 0
    Vòng 1 / Bảng B
  • 01:00
    Comercial SP
    Velo Clube SP
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng A
  • 01:00
    CA Votuporanguense SP
    Botafogo B SP1
    0 - 1
    Vòng 1 / Bảng A
  • 01:00
    Rio Claro
    Sao Bento
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng B
  • 01:00
    1Sao Bernardo
    Santos 2
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng C
  • 01:00
    Atibaia
    Portuguesa de Desportos
    0 - 3
    Vòng 1 / Bảng D
  • 01:00
    Juventus-SP
    Sao Caetano SP
    0 - 2
    Vòng 1 / Bảng D
  • 23:00
    U19 Koln
    U19 Genk
    1 - 3
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 23:00
    U19 PAOK Saloniki
    U19 MSK Zilina
    1 - 2
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 23:00
    U19 Pogon Szczecin
    U19 Deportivo La Coruna1
    2 - 0
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 22:00
    1U19 Miercurea Ciuc
    U19 Angers SCO
    0 - 1
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 21:00
    U19 Septemvri Sofia
    U19 Akademia e Futbollit
    2 - 0
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 21:00
    U19 MTK Budapest
    U19 Sparta Praha
    2 - 1
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 21:00
    U19 Bayern Munich
    U19 Dynamo Kyiv
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 21:00
    U19 Benfica
    U19 Barcelona1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 21:00
    U19 Wolfsburg
    U19 Sevilla
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 21:00
    U19 Juventus
    U19 Chelsea
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 20:00
    U19 FK Gilan Gabala
    U19 AZ Alkmaar
    0 - 1
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 20:00
    U19 APOEL Nicosia
    U19 Kairat Almaty1
    1 - 1
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 20:00
    U19 Zvijezda Bijeljina
    U19 Trabzonspor
    0 - 1
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 19:00
    U19 Manchester United
    U19 Villarreal
    0 - 4
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 19:00
    U19 Red Bull Salzburg
    U19 Lille
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 18:00
    U19 BFC Daugavpils
    U19 Minsk
    0 - 2
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 16:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    U19 Malmo FF
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 01:30
    U19 Glasgow Rangers
    U19 Hammarby
    1 - 0
    Vòng 1 Domestic Champions
  • 00:15
    Kickers Offenbach
    TSV Schott Mainz
    0 - 0
    Vòng 10
  • 00:00
    1SV Elversberg
    FK Pirmasens
    1 - 0
    Vòng 10
  • 00:00
    108 Homburg
    Bahlinger1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 00:00
    SG Sonnenhof Grobaspach
    Giessen
    0 - 0
    Vòng 10
  • 00:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    KSV Hessen Kassel
    1 - 0
    Vòng 10
  • 00:00
    VfB Stuttgart 2
    VfR Aalen
    1 - 1
    Vòng 10
  • 00:00
    SSV Ulm 1846
    1. FSV Mainz 05 2
    0 - 1
    Vòng 10
  • 23:00
    Moroka Swallows
    Cape Town City
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 20:00
    Dynamos
    Yadah
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 19:30
    Goa
    Bengaluru
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 05:30
    Aimore RS
    Uniao Harmonia RS
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 01:30
    Aparecidense GO (Youth
    Aparecida GO (Youth
    1 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 01:00
    Cruzeiro RS
    Sapucaiense RS
    0 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 23:00
    Ajka
    Szegedi AK
    0 - 1
    Vòng 10
  • 23:00
    Aqvital Csakvar
    Bekescsaba1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Diosgyor VTK
    III.Keruleti TUE
    1 - 1
    Vòng 10
  • 23:00
    Kecskemeti TE
    Pecsi MFC
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    BFC Siofok
    ETO Gyori
    3 - 1
    Vòng 10
  • 23:00
    Szolnoki MAV
    Budafoki MTE
    0 - 0
    Vòng 10
  • 22:00
    Vasas
    Nyiregyhaza Spartacus
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Budaorsi
    Tiszakecske1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Soroksar
    Dorogi
    1 - 2
    Vòng 10
  • 21:00
    Szentlorinc SE
    Szombathelyi Haladas
    0 - 0
    Vòng 10
  • 22:00
    U19 Hapoel Raanana Roei
    U19 Sektzia Nes Tziona
    1 - 0
    Vòng
  • 21:40
    U19 Maccabi Tel Aviv
    U19 Ironi Nesher
    0 - 0
    Vòng
  • 21:30
    U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda
    U19 Maccabi Netanya
    1 - 1
    Vòng
  • 21:00
    U19 Hapoel Kfar Saba
    U19 Beitar Jerusalem Oren
    1 - 1
    Vòng
  • 20:15
    U19 Hapoel Ramat Gan
    U19 Hapoel Tel Aviv Nisanov
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    U19 Bnei Sakhnin
    U19 Hapoel Hadera
    1 - 2
    Vòng
  • 20:00
    1U19 Ashdod MS
    U19 Hapoel Kiryat Shmona
    1 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Fidelis Andria
    Foggia
    0 - 1
    Vòng 6
  • 23:00
    Latina
    Juve Stabia
    0 - 1
    Vòng 6
  • 23:00
    S.S. Monopoli 1966
    Picerno1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 23:00
    Paganese 1926
    Vibonese
    0 - 0
    Vòng 6
  • 23:00
    1Palermo
    S.S.D. Citta di Campobasso1
    2 - 0
    Vòng 6
  • 23:00
    S.S.D. Potenza
    Virtus Francavilla
    0 - 1
    Vòng 6
  • 22:30
    ACR Messina
    Bari 1908
    0 - 1
    Vòng 6
  • 22:30
    Taranto Sport
    Nuova Monterosi
    0 - 0
    Vòng 6
  • 23:00
    1FUS Fath Union Sportive Rabat
    Olympique de Safi
    0 - 0
    Vòng 4
  • 22:00
    Wydad Casablanca
    CAYB Youssoufia Berrechid
    2 - 1
    Vòng 4
  • 03:30
    RCOZ Oued Zem
    SCCM Chabab Mohamedia
    0 - 0
    Vòng 4
  • 01:15
    1MCO Mouloudia Oujda
    Maghreb Fez
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23:00
    Torpedo Moscow
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    1 - 0
    Vòng 14
  • 22:30
    Veles Moscow
    KamAZ
    0 - 0
    Vòng 14
  • 22:00
    Akron Togliatti
    Yenisey Krasnoyarsk2
    1 - 1
    Vòng 14
  • 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Fakel Voronezh
    1 - 0
    Vòng 14
  • 22:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Baltika
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21:00
    Urozhay Krasnodar
    Gazovik Orenburg
    0 - 1
    Vòng 14
  • 20:00
    Krasnodar 2
    Rotor Volgograd
    1 - 1
    Vòng 14
  • 19:00
    Spartak Moscow 2
    Tom Tomsk
    0 - 0
    Vòng 14
  • 18:00
    Dolgiye Prudy
    Metallurg Lipetsk1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 16:00
    SKA-Khabarovsk
    Volgar Astrachan
    0 - 0
    Vòng 14
  • 18:15
    U19 Spartak Subotica
    U19 FK Vozdovac1
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    U19 Mladost Lucani
    U19 Partizan Belgrade
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    U19 IMT Novi Beograd
    U19 Backa Topola
    0 - 1
    Vòng
  • 17:30
    U19 Graficar Beograd
    U19 Radnicki 1923 Kragujevac
    1 - 1
    Vòng
  • 17:00
    U19 Cukaricki
    U19 OFK Beograd
    3 - 0
    Vòng
  • 16:30
    U19 Zemun
    U19 FK Rad
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Lamphun Warrior
    Kasetsart
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 18:00
    Chainat Hornbill
    Nakhon Si Thammarat
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 18:00
    Raj Pracha
    Satun United
    3 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 18:00
    Rayong
    Thai Navy
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 90 phút [1-1], Penalty [6-5]
  • 17:30
    Nakhon Pathom United
    Nonthaburi City
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 17:00
    Phichit United
    Muangkan
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Banbueng
    Sukhothai
    0 - 4
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Saraburi
    Phitsanulok
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Esan Pattaya
    Chachoengsao
    1 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Bang Pa-in Ayutthaya
    Songkhla
    0 - 1
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Bangkok
    Surin City
    2 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Muang Loei United
    Kanjanapat Group
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Khonkaen Sambaitao
    Grakcu Sai Mai United
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Chiangrai
    Chiangmai Coaching
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    MH Nakhonsi
    Thai Spirit
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Wang Noi
    Udon Thani
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Nan City
    Namphong United
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Bisita Ayothaya
    Khonkaen
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Kamphaengphet
    Dome
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Kabin United
    Mahasarakham United
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-6]
  • 15:00
    Kalasin
    Rasi Salai United
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    PakchongK
    IPE Samut Sakhon
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Samut Songkhram
    Prime Bangkok
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Kasem Bundit (Université)
    Ayutthaya United
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 15:00
    Udon United
    TP Samut Prakan
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Roi Et United
    Royal Thai Fleet
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Singha Nuea Chiangmai
    Pathum Thani United
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 15:00
    Surindra
    Nonthaburi
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 15:00
    Huai Thalaeng United
    Marines Eureka
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 23:00
    Erokspor
    Osmaniyespor
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [6-7]
  • 19:30
    Hendek Spor
    Yeni Orduspor
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19:00
    Tepecikspor
    Turk Metal Kirikkale
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [3-2]
  • 19:00
    Sile Yildizspor
    Erzin Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-2]
  • 19:00
    Bergama Belediyespor
    Sancaktepe Belediye Spor
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [5-4]
  • 18:30
    Kestelspor
    Yldrm Belediyesispor
    1 - 0
    Vòng 2
  • 18:30
    Aksarayspor
    Bayrampasaspor
    2 - 0
    Vòng 2
  • 18:30
    Carsambaspor
    Yeni Altindag BS
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 18:00
    Artvin Hopaspor
    Bugsasspor
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18:00
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Ceyhanspor
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [2-3]
  • 18:00
    Fatsa Belediyespor
    Halide Edip Adivarspor
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-0]
  • 17:00
    Cankaya
    Ofspor
    1 - 0
    Vòng 2
  • 17:00
    Yomraspor
    Yeilyurt Belediyespor1
    2 - 0
    Vòng 2
  • 17:00
    Agri 1970 Spor
    Kusadasispor
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-0]
Cập nhật: