Kết quả bóng đá Italia Serie D, Kqbd Italia hôm nay

Kết quả Italia Serie D hôm nay: kqbd Italia Serie D mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Italia Serie D hôm nay, bdkq Italia Serie D trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng Italia Serie D mùa giải 2020-2021 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Italia gần đây và kqbd Hạng 4 Ý (H4 Italia) trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Italia Serie D sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Italia Serie D đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ Hạng 4 Ý (H4 Italia) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Italia Serie D mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Italia Serie D và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Italia Serie D có tên Tiếng Anh là Italia Serie D và là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Italia. Các kết quả bóng đá Italia hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Italia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Italia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Italia và BĐKQ Cúp Italia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Italia Serie D, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Italia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Italia Serie D mùa giải 2020-2021

  • 17/10 21:00
    Team Altamura
    Mariglianese
    1 - 1
    Vòng
  • 17/10 20:00
    Virtus Casarano
    Virtus Matino
    1 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    Sangiovannese
    Cascina
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    Poggibonsi
    Sporting Trestina
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    ACD Nardo
    Casertana
    1 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    ASD Caldiero Terme
    San Martino Speme
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    San Donato Tavarnelle
    Gavorrano
    2 - 1
    Vòng
  • 17/10 20:00
    Caravaggio
    Villa dAlme Valbrembana
    2 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    Citta di Fasano
    Francavilla
    2 - 1
    Vòng
  • 17/10 20:00
    Vis Nova Giussano
    Sona1
    1 - 3
    Vòng
  • 17/10 20:00
    ASD Pro Livorno
    Rieti
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    A.S. Varese
    Chieri
    1 - 1
    Vòng
  • 17/10 20:00
    AC Mestre
    Levico Terme
    1 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    Ligorna
    Novara1
    1 - 1
    Vòng
  • 17/10 20:00
    Rende 1968
    Cittanovese
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    SC Caronnese
    AS Casale
    1 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    Tritium
    Carpi
    2 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    Scandicci
    Lornano Badesse
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    US Caratese
    Virtus Ciserano Bergamo
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    Trastevere
    Montegiorgio
    1 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    Spinea
    Luparense
    0 - 2
    Vòng
  • 17/10 20:00
    Gladiator 1924
    Insieme Formia
    2 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    Recanatese
    Pineto
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    Team Nuova Florida
    Cassino
    2 - 1
    Vòng
  • 17/10 20:00
    Cannara
    ASD Flaminia Civita
    1 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    San Luca
    Gelbison
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    US Breno
    Crema
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 20:00
    ASD RG Ticino
    Fossano
    0 - 0
    Vòng
  • 17/10 19:30
    Carbonia
    Giugliano
    0 - 2
    Vòng
  • 17/10 01:00
    Arconatese
    AC Leon
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Borgo San Donnino
    Aglianese
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    USD Casatese
    Castellanzese
    1 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    AC Dolomiti Bellunesi
    AC Este
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    A.S.D. Bra
    Gozzano
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    ASD Molfetta
    S.S.D. Citta di Brindisi
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Ravenna
    Sasso Marconi
    1 - 2
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Forli
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 20:00
    Vado
    USD PDHAE
    0 - 0
    Vòng
  • 16/10 01:45
    Prato
    Seravezza
    0 - 0
    Vòng
  • 13/10 20:00
    1Gavorrano1
    US Pianese
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 22:00
    Audace Cerignola
    Team Altamura
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:30
    Nocerina
    FBC Gravina
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    ASD Cavenago Fanfulla
    Mezzolara
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Casertana
    Virtus Casarano
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Chieri
    Ligorna
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Arzignano Valchiampo
    Cartigliano
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Franciacorta
    Vis Nova Giussano
    0 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Lentigione
    Prato
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Sasso Marconi
    GS Bagnolese
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Savoia Montespaccato
    Sangiovannese
    2 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Pineto
    Trastevere
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Montegiorgio
    Atletico Terme Fiuggi
    1 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Lornano Badesse
    ASD Pro Livorno
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Aglianese
    Real Forte Querceta
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Ponte San Pietro
    Desenzano Calvina
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    1S.S.D. Citta di Brindisi1
    Rotonda
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    AS Casale
    FBC Derthona
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    ACD Nardo
    A.S. Bisceglie 1913
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Rimini
    SCD Progresso
    3 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Luparense
    Delta Porto Tolle1
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    CynthiAlbalonga
    Sassari Torres
    0 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    US Bitonto
    San Giorgio 1926
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Sangiuliano City
    USD Casatese
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    AC Legnano
    US Breno
    0 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Seravezza
    Forli
    2 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Rieti
    Arezzo
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Citta Di Sant’Agata
    ASD Troina
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    ASD Flaminia Civita
    Poggibonsi
    1 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Castellanzese
    Olginatese
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    AC Leon
    Caravaggio
    3 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Atletico Uri
    Carbonia1
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    ASD Alcione
    Borgo San Donnino
    2 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Chieti
    Alma Juventus Fano
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Cattolica SM
    AC Dolomiti Bellunesi
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Spinea
    Cjarlins Muzane
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Cittanovese
    Sancataldese2
    2 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Gelbison
    Citta Di Messina
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Gardony
    Castrovillari
    1 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    ASD Lanusei
    Team Nuova Florida
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Afragolese 1944
    Gladiator 1924
    2 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Matese
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    San Martino Speme
    GSD Ambrosiana
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Mariglianese
    ASD Molfetta
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Sporting Trestina
    San Donato Tavarnelle
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Trapani
    Rende 1968
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    USD Lavello
    Nola 1925
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Cassino
    Ostia Mare
    0 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Sona
    US Caratese
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Gavorrano
    Foligno
    2 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    Tritium
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Lamezia Terme
    ASD Licata
    2 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Francavilla
    AS Sorrento
    3 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Latte Dolce
    Vis Artena
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Acireale
    Santa Maria Cilento
    2 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    AC Este
    Montebelluna
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Cascina
    Scandicci
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Virtus Ciserano Bergamo
    Arconatese
    1 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Adriese
    AC Mestre
    2 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Gozzano
    Sestri Levante1
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    USD PDHAE
    SC Caronnese
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Crema
    ASD Brusaporto
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    San Nicolo
    Vastogirardi
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Castelfidardo
    Castelnuovo G
    1 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    ACSD Saluzzo
    Vado
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Villa dAlme Valbrembana
    Real Calepina
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Cannara
    US Pianese
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Borgosesia
    ASD Citta Di Varese
    2 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Cavese
    AS Giarre
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Correggese
    Ravenna
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Fossano
    Sanremese
    0 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Union Clodiense
    ACD Campodarsego
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Portici
    San Luca
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Carpi
    Sammaurese
    3 - 1
    Vòng
  • 10/10 19:30
    Giugliano
    Arzachena
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 19:30
    Insieme Formia
    ASD Muravera
    0 - 0
    Vòng
  • 07/10 00:30
    Ponte San Pietro
    Villa dAlme Valbrembana
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    San Giorgio 1926
    Francavilla
    0 - 2
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Sangiuliano City
    AC Leon
    6 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    GS Bagnolese
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Sasso Marconi
    Seravezza
    1 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    SCD Progresso
    ASD Cavenago Fanfulla
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Ravenna
    Lentigione
    2 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Desenzano Calvina
    Real Calepina
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Ligorna
    Lavagnese
    2 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    ASD Brusaporto
    Franciacorta
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    FBC Derthona
    Borgosesia
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Prato
    Carpi
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Real Forte Querceta
    Mezzolara
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Vado
    SC Caronnese
    1 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    AC Legnano
    Sona
    2 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    A.S.D. Bra
    Fossano
    2 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    ASD Citta Di Varese
    Gozzano
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    AS Sorrento
    S.S.D. Citta di Brindisi
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    A.S. Bisceglie 1913
    Casertana
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    ASD Molfetta
    US Bitonto
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    FBC Gravina
    ACD Nardo
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Crema
    Vis Nova Giussano
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Castellanzese
    Virtus Ciserano Bergamo
    0 - 2
    Vòng
  • 06/10 20:00
    1US Breno1
    US Caratese
    2 - 2
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Sammaurese
    Aglianese
    1 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Team Altamura
    USD Lavello
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Trapani
    Acireale
    ? - ?
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Rende 1968
    Citta Di Sant’Agata
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Tritium
    ASD Alcione
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    AS Giarre
    Lamezia Terme
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Castelnuovo G
    Alma Juventus Fano
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    AC Asti
    Chieri
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Nola 1925
    Virtus Matino
    2 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Citta di Fasano
    Mariglianese
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 21:00
    ASD Muravera
    ASD Lanusei
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 21:00
    FBC Gravina
    A.S. Bisceglie 1913
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    San Luca
    Citta Di Messina
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Castelnuovo G
    Vastese
    1 - 1
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Trastevere
    Tolentino
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Seravezza
    GS Bagnolese
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    ACD Nardo
    Virtus Casarano
    0 - 1
    Vòng
  • 03/10 20:00
    1Recanatese1
    Montegiorgio
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Sangiovannese
    Gavorrano
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    SC Caronnese
    FBC Derthona
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    1Scandicci1
    Cannara
    2 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Lamezia Terme
    Castrovillari
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    GSD Ambrosiana
    AC Este
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Sassari Torres
    Cassino
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    US Bitonto
    AS Sorrento
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Caravaggio
    Olginatese
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Carbonia
    Insieme Formia
    3 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Casertana
    Team Altamura
    0 - 1
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Citta Di Sant’Agata
    Sancataldese
    2 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Foligno
    Cascina
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Vis Nova Giussano
    AC Legnano
    1 - 1
    Vòng
  • 03/10 20:00
    San Donato Tavarnelle
    Rieti
    ? - ?
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Rimini
    Tritium
    2 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Cavese
    Santa Maria Cilento
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Nocerina
    S.S.D. Citta di Brindisi1
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Carpi
    Forli
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    ASD Caldiero Terme
    Cattolica SM
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 23:00
    Audace Cerignola
    Nola 19251
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Mezzolara
    Ravenna
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Fossano
    Sestri Levante
    1 - 1
    Vòng
  • 29/09 20:00
    1Trastevere1
    Sambenedettese
    0 - 1
    Vòng
  • 28/09 01:30
    Crema
    Arconatese
    0 - 1
    Vòng
  • 27/09 00:00
    Team Altamura
    FBC Gravina
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 21:00
    Ligorna
    ACSD Saluzzo
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Lentigione
    Ghivizzano Borgo Mozzano1
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    US Breno
    Caravaggio
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Arzignano Valchiampo
    Montebelluna
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    USD Casatese
    Franciacorta
    1 - 1
    Vòng
  • 26/09 20:00
    A.S.D. Bra
    USD PDHAE
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    GS Bagnolese
    Rimini
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Trapani
    Cavese
    0 - 1
    Vòng
  • 26/09 20:00
    ASD Molfetta
    Audace Cerignola
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Savoia Montespaccato
    Gavorrano
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Scandicci
    Poggibonsi
    2 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Chieti
    Atletico Terme Fiuggi
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Rende 1968
    Gardony1
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Rieti
    Foligno
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Cattolica SM
    GSD Ambrosiana
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Prato
    ASD Alcione
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Cascina
    US Pianese
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Cittanova Interpiana
    Citta Di Sant’Agata
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Castelfidardo
    SSD Porto D’Ascoli1
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Citta Di Messina
    Acireale1
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    FBC Derthona
    Chieri
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    1SCD Progresso1
    Mezzolara
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Castellanzese
    Vis Nova Giussano
    1 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Ponte San Pietro
    Virtus Ciserano Bergamo
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    1AC Legnano1
    US Caratese
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Lornano Badesse
    San Donato Tavarnelle
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    AC Mestre
    Delta Porto Tolle
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Sangiovannese
    Rieti
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Arconatese
    USD Casatese
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Gelbison
    Castrovillari
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    San Luca
    Biancavilla
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    ASD Licata
    Citta Di Messina
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    SC Caronnese
    Sanremese
    0 - 1
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Vastogirardi
    Castelfidardo
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Alma Juventus Fano
    Vastese
    2 - 1
    Vòng
  • 19/09 20:00
    A.S. Bisceglie 1913
    Nocerina
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    GSD Ambrosiana
    Arzignano Valchiampo
    0 - 2
    Vòng
  • 19/09 20:00
    ACD Campodarsego
    AC Este1
    2 - 1
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Correggese
    SCD Progresso
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Cavese
    Rende 1968
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Vis Nova Giussano
    US Breno
    0 - 1
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Carbonia
    Latte Dolce
    0 - 1
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Arezzo
    Sporting Trestina
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    1Lavagnese1
    ASD Citta Di Varese1
    1 - 2
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Tiferno Lerchi
    Lornano Badesse
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Fossano
    Ligorna
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Foligno
    Savoia Montespaccato
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Chieri
    Borgosesia
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Caravaggio
    Desenzano Calvina
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Sassari Torres
    Giugliano
    0 - 1
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Gozzano
    ASD Imperia
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Sona
    Crema
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    USD PDHAE
    Sestri Levante
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Real Calepina
    ASD Brusaporto
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Audace Cerignola
    Citta di Fasano
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Rimini
    Prato
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Real Forte Querceta
    Ravenna
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Seravezza
    Lentigione
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Arzachena
    ASD Lanusei
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Aglianese
    Tritium1
    2 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    US Pianese
    Scandicci
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    US Caratese
    Olginatese
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    Sasso Marconi
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Gladiator 1924
    Aprilia
    2 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Portici
    AS Giarre
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Pineto
    Castelnuovo G
    0 - 2
    Vòng
  • 19/09 20:00
    ACSD Saluzzo
    A.S.D. Bra
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Ostia Mare
    CynthiAlbalonga1
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Vis Artena
    Afragolese 1944
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Recanatese
    Tolentino
    0 - 1
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Gavorrano
    Cascina
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    ACD Nardo
    Team Altamura
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Citta Di Sant’Agata
    Trapani
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Lamezia Terme
    ASD Troina
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    US Bitonto
    Rotonda
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Franciacorta
    Ponte San Pietro
    1 - 2
    Vòng
  • 19/09 20:00
    FBC Gravina
    Virtus Casarano
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Vado
    FBC Derthona
    0 - 2
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Cjarlins Muzane
    AC Mestre
    0 - 1
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Union Clodiense
    Adriese
    0 - 0
    Vòng
  • 07/07 22:30
    ACR Messina
    Acireale
    1 - 1
    Vòng
  • 90min [1-1], 120min [2-1],
  • 30/06 22:00
    Rende 1968
    Biancavilla
    4 - 2
    Vòng
  • 27/06 23:00
    San Nicolo
    Pineto
    0 - 1
    Vòng
  • 27/06 21:00
    Castellanzese
    USD PDHAE
    0 - 1
    Vòng
  • 27/06 21:00
    Aglianese
    Lentigione
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 22:00
    San Nicolo
    Matese1
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 21:00
    Trastevere
    Sporting Trestina1
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 21:00
    Aglianese
    Rimini
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 21:00
    Pineto
    CynthiAlbalonga
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 21:00
    Castellanzese
    Sanremese
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 21:00
    Lentigione
    Prato
    3 - 1
    Vòng
  • 23/06 21:00
    1USD PDHAE1
    A.S.D. Bra1
    0 - 0
    Vòng
  • 90min [0-0], 120min [0-0],
  • 20/06 21:00
    Real Giulianova
    Castelnuovo G
    0 - 0
    Vòng
  • 20/06 21:00
    1ASD Citta Di Varese1
    FBC Derthona
    1 - 1
    Vòng
  • 20/06 20:00
    Recanatese
    Vastese
    1 - 0
    Vòng
  • 19/06 21:00
    Arzignano Valchiampo
    Union Clodiense
    1 - 1
    Vòng
  • 18/06 21:00
    Recanatese
    Castelnuovo G
    1 - 0
    Vòng
  • 16/06 23:00
    Latina
    Nocerina
    0 - 0
    Vòng
  • 90min [0-0], 120min [1-1],
  • 16/06 23:00
    ASD Cavenago Fanfulla
    Crema
    0 - 1
    Vòng
  • 90min [1-1], 120min [2-2],
  • 16/06 21:25
    Savoia 1908
    Vis Artena
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    SCD Progresso
    Lentigione
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Sammaurese
    Sasso Marconi1
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Castellanzese
    US Caratese
    3 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    US Corticella
    ASD Pro Livorno
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Montevarchi
    Tiferno Lerchi1
    3 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Trastevere
    ASD Flaminia Civita
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Rende 1968
    Biancavilla
    ? - ?
    Vòng
  • 16/06 21:00
    1San Nicolo1
    Real Giulianova
    1 - 2
    Vòng
  • 16/06 21:00
    1Chieri1
    ASD Citta Di Varese
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    FBC Derthona
    USD PDHAE
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Rimini
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Seravezza
    GS Bagnolese
    1 - 2
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Foligno
    Ostia Mare
    2 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    1Castelnuovo G1
    Rieti
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    San Luca
    Rotonda
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Matese
    Pineto
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Montegiorgio
    Aprilia
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    1A.S.D. Bra1
    Sestri Levante
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Arconatese
    AS Casale
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Aglianese
    Prato
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    AC Legnano
    Sanremese
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    San Donato Tavarnelle
    ASD Grassina
    1 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Fidelis Andria
    US Bitonto
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Arzignano Valchiampo
    ASD Caldiero Terme
    0 - 0
    Vòng
  • 90min [0-0], 120min [1-1],
  • 16/06 21:00
    Manzanese
    Union Clodiense
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    US Caratese
    Lavagnese
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Sestri Levante
    ACSD Saluzzo
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    1Scandicci1
    Lornano Badesse
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Rieti
    S.S.D. Citta di Campobasso
    1 - 2
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Recanatese
    San Nicolo
    2 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Mezzolara
    Aglianese
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    1Lentigione1
    Fiorenzuola
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    GSD Ambrosiana
    Arzignano Valchiampo
    2 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    1Vado1
    AC Legnano
    0 - 3
    Vòng
  • 13/06 21:00
    AS Casale
    Sanremese
    1 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Audace Cerignola
    ACD Nardo
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Pineto
    Castelfidardo
    1 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    ASD Muravera
    Sassari Torres
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    ASD Grassina
    Sporting Trestina
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    ASD Flaminia Civita
    Foligno
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Cannara
    San Donato Tavarnelle
    0 - 2
    Vòng
  • 13/06 21:00
    ASD Caldiero Terme
    Montebelluna
    2 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Ostia Mare
    US Pianese
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Desenzano Calvina
    Nibionnoggiono1
    0 - 2
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Cittanovese
    San Luca
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Rimini
    Correggese1
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    ACR Messina
    Castrovillari
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    1Prato1
    Forli
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    ASD Citta Di Varese
    A.S.D. Bra
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    SC Caronnese
    Castellanzese
    0 - 2
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Tritium
    ASD Cavenago Fanfulla
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Vis Nova Giussano
    Ponte San Pietro
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    1Real Calepina1
    USD Casatese1
    2 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Virtus Bolzano
    San Giorgio-Sedico
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 21:30
    Nuova Monterosi
    Carbonia
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 21:00
    Chieri
    FBC Derthona
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 21:00
    Cjarlins Muzane
    AC Belluno
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 21:00
    Nocerina
    Latina
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 21:00
    Correggese
    Forli
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 21:00
    Pineto
    Castelnuovo G
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 21:00
    Team Nuova Florida
    Cassino
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 21:00
    San Donato Tavarnelle
    Sangiovannese
    1 - 1
    Vòng
  • 09/06 21:00
    Santa Maria Cilento
    Citta Di Sant’Agata
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 21:00
    Sanremese
    ASD Imperia
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 21:00
    1Trastevere1
    Ostia Mare
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 21:00
    Foligno
    Robur Siena S.S.D.
    1 - 1
    Vòng
  • 09/06 21:00
    Scandicci
    Savoia Montespaccato
    2 - 3
    Vòng
  • 09/06 20:00
    Carbonia
    Vis Artena
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 20:00
    Gladiator 1924
    Latte Dolce
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Union Feltre
    APDC Chions
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Robur Siena S.S.D.
    LAquila
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Marina di Ragusa
    Santa Maria Cilento
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    ASD Cavenago Fanfulla
    Caravaggio
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Sangiovannese
    Lornano Badesse
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Lavagnese
    SC Caronnese
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    1ASD Brusaporto1
    Desenzano Calvina
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    A.S.D. Bra
    Chieri
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    USD Casatese
    US Seregno
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    GS Bagnolese
    Prato
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    SCD Progresso
    Rimini
    0 - 2
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Aglianese
    Lentigione
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Arzignano Valchiampo
    Manzanese
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Castellanzese
    USD PDHAE1
    2 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Seravezza
    Sasso Marconi
    2 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    SSDRL Marignanese
    ASD Pro Livorno
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Montegiorgio
    Rieti
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    San Nicolo
    Vastogirardi1
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    ASD Flaminia Civita
    San Donato Tavarnelle
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Vastese
    CynthiAlbalonga
    3 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Citta di Fasano
    Picerno
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Matese
    Recanatese1
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    AC Legnano
    US Caratese
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Savoia 1908
    Sassari Torres
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    ACD Nardo
    US Bitonto
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Arconatese
    ASD Imperia
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    AS Casale
    Vado
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Cannara
    Scandicci
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    ASD Grassina
    Savoia Montespaccato
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    US Corticella
    Real Forte Querceta
    2 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    AC Trento
    Cjarlins Muzane
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Ostia Mare
    Sporting Trestina
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Scanzorosciate
    US Breno
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Montebelluna
    Adriese
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    FBC Gravina
    AS Sorrento
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Portici
    ASD Molfetta
    1 - 2
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Team Altamura
    Francavilla
    2 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    AC Mestre
    Virtus Bolzano
    2 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Fiorenzuola
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Union Clodiense
    ACD Campodarsego
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 19:30
    ASD Muravera
    Insieme Formia
    0 - 2
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Latina
    ASD Muravera
    2 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    1Tritium1
    Virtus Ciserano Bergamo1
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Correggese
    Fiorenzuola
    2 - 3
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Trastevere
    Robur Siena S.S.D.
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Gozzano
    A.S.D. Bra
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Cittanovese
    Dattilo
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    US Caratese
    Sanremese
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Italia Serie D

Tên giải đấu bóng đá Italia Serie D
Tên viết tắt, tên gọi khác Hạng 4 Ý (H4 Italia)
Tên Tiếng Anh Italia Serie D
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)