Kết quả bóng đá Ý, Kqbd Italia hôm nay, KQ Serie A đêm qua

Kết quả bóng đá Italia hôm nay: xem kq bd Italia trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Italia ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá Serie A (giải VĐQG Italia) - giải đấu hàng đầu bóng đá Italia năm 2019-2020 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Italia hôm nay: xem bdkq Italia trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Italia hôm qua (nam và nữ Italia) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Italia (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Italia và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Italia (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Italia mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Italia gần đây và xem kqbongda Italia trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Bóng đá Italia còn có tên gọi khác là Bóng đá Ý. Xem kết quả bóng đá Ý hôm nay, kqbd Ý trực tuyến theo giải đấu: kq bd giải VĐQG Ý, Ý 1-A và Ý 2-B đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay.

Xem kqbd Italia hôm nay và kết quả ĐT Italia (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Italia (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Italia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Italia, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Italia (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Italia (ĐT Italia lứa U) như: U23 Italia, U21, U19 và U17.

  • 13/11 02:45
    Italia
    Thụy Sỹ
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 07/10 01:45
    1Italia
    Tây Ban Nha
    0 - 2
    Vòng League A Semifinal
  • 09/09 01:45
    Italia
    Lítva
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 06/09 01:45
    Thụy Sỹ
    Italia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 03/09 01:45
    Italia
    Bulgaria
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 09/10 22:30
    Fermana
    Robur Siena S.S.D.
    1 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 22:30
    Gubbio
    Pontedera1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 22:30
    Montevarchi
    Modena
    1 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 22:30
    Pistoiese
    Teramo
    1 - 2
    Vòng 8
  • 09/10 21:00
    Reggiana
    Olbia
    0 - 0
    Vòng 8
  • 03/10 22:30
    2Pescara
    Reggiana1
    1 - 1
    Vòng 7
  • 03/10 22:30
    Pontedera
    Virtus Entella1
    0 - 0
    Vòng 7
  • 09/10 22:30
    Avellino
    Virtus Francavilla1
    1 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 22:00
    ACR Messina
    Nuova Monterosi
    1 - 1
    Vòng 8
  • 05/10 20:30
    U.S. Catanzaro 1929
    Fidelis Andria1
    2 - 1
    Vòng 7
  • 05/10 02:00
    Juve Stabia
    Palermo1
    0 - 0
    Vòng 7
  • 04/10 20:00
    Picerno
    Catania
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/10 22:30
    Bari 1908
    S.S. Monopoli 1966
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/10 22:30
    S.S.D. Citta di Campobasso
    Paganese 1926
    1 - 0
    Vòng 7
  • 03/10 22:30
    Foggia
    ACR Messina
    1 - 1
    Vòng 7
  • 03/10 22:30
    1Nuova Monterosi
    Avellino
    1 - 0
    Vòng 7
  • 03/10 22:30
    Turris Neapolis
    Latina
    2 - 0
    Vòng 7
  • 03/10 22:30
    Virtus Francavilla
    Taranto Sport
    0 - 0
    Vòng 7
  • 07/10 00:30
    Ponte San Pietro
    Villa dAlme Valbrembana
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    San Giorgio 1926
    Francavilla
    0 - 2
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Sangiuliano City
    AC Leon
    6 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    GS Bagnolese
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Sasso Marconi
    Seravezza
    1 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    SCD Progresso
    ASD Cavenago Fanfulla
    1 - 0
    Vòng
  • C300x250-2
  • 06/10 20:00
    Ravenna
    Lentigione
    2 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Desenzano Calvina
    Real Calepina
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Ligorna
    Lavagnese
    2 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    ASD Brusaporto
    Franciacorta
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    FBC Derthona
    Borgosesia
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Prato
    Carpi
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Real Forte Querceta
    Mezzolara
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Vado
    SC Caronnese
    1 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    AC Legnano
    Sona
    2 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    A.S.D. Bra
    Fossano
    2 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    ASD Citta Di Varese
    Gozzano
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    AS Sorrento
    S.S.D. Citta di Brindisi
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    A.S. Bisceglie 1913
    Casertana
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    ASD Molfetta
    US Bitonto
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    FBC Gravina
    ACD Nardo
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Crema
    Vis Nova Giussano
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Castellanzese
    Virtus Ciserano Bergamo
    0 - 2
    Vòng
  • 06/10 20:00
    1US Breno
    US Caratese
    2 - 2
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Sammaurese
    Aglianese
    1 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Team Altamura
    USD Lavello
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Rende 1968
    Citta Di Sant’Agata
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Tritium
    ASD Alcione
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    AS Giarre
    Lamezia Terme
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Castelnuovo G
    Alma Juventus Fano
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    AC Asti
    Chieri
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Nola 1925
    Virtus Matino
    2 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Citta di Fasano
    Mariglianese
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 21:00
    ASD Muravera
    ASD Lanusei
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 21:00
    FBC Gravina
    A.S. Bisceglie 1913
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    San Luca
    Citta Di Messina
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Castelnuovo G
    Vastese
    1 - 1
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Trastevere
    Tolentino
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Seravezza
    GS Bagnolese
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    ACD Nardo
    Virtus Casarano
    0 - 1
    Vòng
  • 03/10 20:00
    1Recanatese
    Montegiorgio
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Sangiovannese
    Gavorrano
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    SC Caronnese
    FBC Derthona
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    1Scandicci
    Cannara
    2 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Lamezia Terme
    Castrovillari
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    GSD Ambrosiana
    AC Este
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Sassari Torres
    Cassino
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    US Bitonto
    AS Sorrento
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Caravaggio
    Olginatese
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Carbonia
    Insieme Formia
    3 - 0
    Vòng
  • 09/10 23:30
    Pescara Futsal
    Lido Di Ostiav Meta Futsal
    0 - 0
    Vòng
  • 09/10 23:00
    1L84 Futsal
    Matera Futsal
    2 - 0
    Vòng
  • 09/10 23:00
    Real San Giuseppe Futsal
    Manfredonia Futsal
    0 - 0
    Vòng
  • 09/10 20:30
    Polistena Futsal
    Feldi Eboli Futsal
    1 - 2
    Vòng
  • 09/10 20:00
    Cybertel Aniene Futsal
    Meta Catania Futsal
    2 - 1
    Vòng
  • 09/10 01:30
    Sandro Abate Avellino Futsal
    AS Roma Futsal
    3 - 2
    Vòng
Cập nhật: