Kết quả bóng đá Isthmian League hôm nay, Kqbd Anh đêm nay

Kết quả Isthmian League hôm nay: kqbd Isthmian League mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Isthmian League hôm nay, bdkq Isthmian League trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng 12 Isthmian League mùa giải 2021-2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Anh gần đây và kqbd Giải Isthmian trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Isthmian League sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Isthmian League đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ Giải Isthmian trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả England Ryman (Isthmian) League Premier Division mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Isthmian League và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Isthmian League có tên Tiếng Anh là England Ryman (Isthmian) League Premier Division và là giải đấu hạng 6 trong hệ thống giải đấu bóng đá Anh. Các kết quả bóng đá Anh hôm qua và ngày nay bao gồm: KQ Ngoại Hạng Anh, Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Anh (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Anh và BĐKQ Cúp Anh của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Isthmian League, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Anh với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Isthmian League mùa giải 2021-2022

424140393837363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 23/04 21:00
    Bishops Stortford
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 42
  • 23/04 21:00
    Corinthian Casuals
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 42
  • 23/04 21:00
    East Thurrock United
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 42
  • 23/04 21:00
    Enfield Town
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 42
  • 23/04 21:00
    Haringey Borough
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 42
  • 23/04 21:00
    AFC Hornchurch
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 42
  • 23/04 21:00
    Leatherhead
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 42
  • 23/04 21:00
    Lewes
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 42
  • 23/04 21:00
    Margate
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 42
  • 23/04 21:00
    Merstham
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 42
  • 23/04 21:00
    Worthing
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 42
  • 20/04 01:45
    Cray Wanderers
    East Thurrock United
    ? - ?
    Vòng 41
  • 18/04 21:00
    Bognor Regis Town
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 41
  • 18/04 21:00
    Bowers & Pitsea
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 41
  • 18/04 21:00
    Brightlingsea Regent
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 41
  • 18/04 21:00
    Carshalton Athletic
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 41
  • 18/04 21:00
    Cheshunt
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 41
  • 18/04 21:00
    Folkestone Invicta
    Margate
    ? - ?
    Vòng 41
  • 18/04 21:00
    Horsham
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 41
  • 18/04 21:00
    Kingstonian
    Leatherhead
    ? - ?
    Vòng 41
  • 18/04 21:00
    Potters Bar Town
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 41
  • 18/04 21:00
    Wingate & Finchley
    Merstham
    ? - ?
    Vòng 41
  • 16/04 21:00
    AFC Hornchurch
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 40
  • 16/04 21:00
    Leatherhead
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 40
  • 16/04 21:00
    Lewes
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 40
  • 16/04 21:00
    Margate
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 40
  • 16/04 21:00
    Merstham
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 40
  • 16/04 21:00
    Worthing
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 40
  • 16/04 21:00
    Bishops Stortford
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 40
  • 16/04 21:00
    Corinthian Casuals
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 40
  • 16/04 21:00
    East Thurrock United
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 40
  • 16/04 21:00
    Enfield Town
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 40
  • 16/04 21:00
    Haringey Borough
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 40
  • 10/04 21:00
    Cray Wanderers
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 39
  • 09/04 21:00
    Bognor Regis Town
    East Thurrock United
    ? - ?
    Vòng 39
  • 09/04 21:00
    Bowers & Pitsea
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 39
  • 09/04 21:00
    Brightlingsea Regent
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 39
  • 09/04 21:00
    Carshalton Athletic
    Margate
    ? - ?
    Vòng 39
  • 09/04 21:00
    Cheshunt
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 39
  • 09/04 21:00
    Folkestone Invicta
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 39
  • 09/04 21:00
    Horsham
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 39
  • 09/04 21:00
    Kingstonian
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 39
  • 09/04 21:00
    Potters Bar Town
    Merstham
    ? - ?
    Vòng 39
  • 09/04 21:00
    Wingate & Finchley
    Leatherhead
    ? - ?
    Vòng 39
  • 02/04 21:00
    Bishops Stortford
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/04 21:00
    Bowers & Pitsea
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/04 21:00
    Brightlingsea Regent
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/04 21:00
    East Thurrock United
    Merstham
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/04 21:00
    Enfield Town
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/04 21:00
    AFC Hornchurch
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/04 21:00
    Kingstonian
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/04 21:00
    Leatherhead
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/04 21:00
    Lewes
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/04 21:00
    Margate
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/04 21:00
    Worthing
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 38
  • 26/03 22:00
    Bognor Regis Town
    Margate
    ? - ?
    Vòng 37
  • 26/03 22:00
    Carshalton Athletic
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 37
  • 26/03 22:00
    Cheshunt
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 37
  • 26/03 22:00
    Corinthian Casuals
    East Thurrock United
    ? - ?
    Vòng 37
  • 26/03 22:00
    Cray Wanderers
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 37
  • 26/03 22:00
    Folkestone Invicta
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 37
  • 26/03 22:00
    Haringey Borough
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 37
  • 26/03 22:00
    Horsham
    Leatherhead
    ? - ?
    Vòng 37
  • 26/03 22:00
    Merstham
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 37
  • 26/03 22:00
    Potters Bar Town
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 37
  • 26/03 22:00
    Wingate & Finchley
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 37
  • 20/03 22:00
    Cray Wanderers
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/03 22:00
    Brightlingsea Regent
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/03 22:00
    Enfield Town
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/03 22:00
    Folkestone Invicta
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/03 22:00
    Kingstonian
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/03 22:00
    Leatherhead
    East Thurrock United
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/03 22:00
    Lewes
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/03 22:00
    Margate
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/03 22:00
    Merstham
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/03 22:00
    Potters Bar Town
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 36
  • 19/03 22:00
    Wingate & Finchley
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 36
  • 12/03 22:00
    Bishops Stortford
    Merstham
    ? - ?
    Vòng 35
  • 12/03 22:00
    Bognor Regis Town
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 35
  • 12/03 22:00
    Bowers & Pitsea
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 35
  • 12/03 22:00
    Carshalton Athletic
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 35
  • 12/03 22:00
    Cheshunt
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 35
  • 12/03 22:00
    Corinthian Casuals
    Leatherhead
    ? - ?
    Vòng 35
  • 12/03 22:00
    East Thurrock United
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 35
  • 12/03 22:00
    Haringey Borough
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 35
  • 12/03 22:00
    AFC Hornchurch
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 35
  • 12/03 22:00
    Horsham
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 35
  • 12/03 22:00
    Worthing
    Margate
    ? - ?
    Vòng 35
  • 05/03 22:00
    Bishops Stortford
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 34
  • 05/03 22:00
    Bognor Regis Town
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 34
  • 05/03 22:00
    Brightlingsea Regent
    Margate
    ? - ?
    Vòng 34
  • 05/03 22:00
    Carshalton Athletic
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 34
  • 05/03 22:00
    Cray Wanderers
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 34
  • 05/03 22:00
    Enfield Town
    East Thurrock United
    ? - ?
    Vòng 34
  • 05/03 22:00
    AFC Hornchurch
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 34
  • 05/03 22:00
    Kingstonian
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 34
  • 05/03 22:00
    Lewes
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 34
  • 05/03 22:00
    Merstham
    Leatherhead
    ? - ?
    Vòng 34
  • 05/03 22:00
    Potters Bar Town
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 34
  • 26/02 22:00
    Bowers & Pitsea
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/02 22:00
    Cheshunt
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/02 22:00
    Corinthian Casuals
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/02 22:00
    East Thurrock United
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/02 22:00
    Folkestone Invicta
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/02 22:00
    Haringey Borough
    Merstham
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/02 22:00
    Horsham
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/02 22:00
    Leatherhead
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/02 22:00
    Margate
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/02 22:00
    Wingate & Finchley
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 33
  • 26/02 22:00
    Worthing
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 33
  • 19/02 22:00
    Bishops Stortford
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/02 22:00
    Bognor Regis Town
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/02 22:00
    Brightlingsea Regent
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/02 22:00
    Carshalton Athletic
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/02 22:00
    Cray Wanderers
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/02 22:00
    Enfield Town
    Leatherhead
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/02 22:00
    AFC Hornchurch
    East Thurrock United
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/02 22:00
    Kingstonian
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/02 22:00
    Lewes
    Margate
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/02 22:00
    Merstham
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/02 22:00
    Potters Bar Town
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/02 02:45
    Bowers & Pitsea
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 31
  • 16/02 02:45
    Cheshunt
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 31
  • 16/02 02:45
    Corinthian Casuals
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 16/02 02:45
    East Thurrock United
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 16/02 02:45
    Folkestone Invicta
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 31
  • 16/02 02:45
    Haringey Borough
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 31
  • 16/02 02:45
    Horsham
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 31
  • 16/02 02:45
    Leatherhead
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 31
  • 16/02 02:45
    Margate
    Merstham
    ? - ?
    Vòng 31
  • 16/02 02:45
    Wingate & Finchley
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 16/02 02:45
    Worthing
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 31
  • 12/02 22:00
    Brightlingsea Regent
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/02 22:00
    Carshalton Athletic
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/02 22:00
    Corinthian Casuals
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/02 22:00
    East Thurrock United
    Margate
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/02 22:00
    Enfield Town
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/02 22:00
    AFC Hornchurch
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/02 22:00
    Horsham
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/02 22:00
    Leatherhead
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/02 22:00
    Merstham
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/02 22:00
    Potters Bar Town
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 30
  • 12/02 22:00
    Wingate & Finchley
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 30
  • 05/02 22:00
    Bishops Stortford
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/02 22:00
    Bognor Regis Town
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/02 22:00
    Bowers & Pitsea
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/02 22:00
    Cheshunt
    Leatherhead
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/02 22:00
    Cray Wanderers
    Merstham
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/02 22:00
    Folkestone Invicta
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/02 22:00
    Haringey Borough
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/02 22:00
    Kingstonian
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/02 22:00
    Lewes
    East Thurrock United
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/02 22:00
    Margate
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/02 22:00
    Worthing
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/01 22:00
    Brightlingsea Regent
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/01 22:00
    Carshalton Athletic
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/01 22:00
    Corinthian Casuals
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/01 22:00
    East Thurrock United
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/01 22:00
    Enfield Town
    Margate
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/01 22:00
    AFC Hornchurch
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/01 22:00
    Horsham
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/01 22:00
    Leatherhead
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/01 22:00
    Merstham
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/01 22:00
    Potters Bar Town
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/01 22:00
    Wingate & Finchley
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/01 22:00
    Bishops Stortford
    East Thurrock United
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/01 22:00
    Bognor Regis Town
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/01 22:00
    Bowers & Pitsea
    Merstham
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/01 22:00
    Cheshunt
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/01 22:00
    Cray Wanderers
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/01 22:00
    Folkestone Invicta
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/01 22:00
    Haringey Borough
    Leatherhead
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/01 22:00
    Kingstonian
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/01 22:00
    Lewes
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/01 22:00
    Margate
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/01 22:00
    Worthing
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/01 22:00
    Bishops Stortford
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/01 22:00
    Bognor Regis Town
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/01 22:00
    Bowers & Pitsea
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/01 22:00
    Cheshunt
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/01 22:00
    Cray Wanderers
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/01 22:00
    Folkestone Invicta
    East Thurrock United
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/01 22:00
    Haringey Borough
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/01 22:00
    Kingstonian
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/01 22:00
    Lewes
    Merstham
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/01 22:00
    Margate
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/01 22:00
    Worthing
    Leatherhead
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/01 22:00
    Brightlingsea Regent
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/01 22:00
    Carshalton Athletic
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/01 22:00
    Corinthian Casuals
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/01 22:00
    East Thurrock United
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/01 22:00
    Enfield Town
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/01 22:00
    AFC Hornchurch
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/01 22:00
    Horsham
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/01 22:00
    Leatherhead
    Margate
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/01 22:00
    Merstham
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/01 22:00
    Potters Bar Town
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/01 22:00
    Wingate & Finchley
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 25
  • 03/01 22:00
    Bognor Regis Town
    Merstham
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/01 22:00
    Bowers & Pitsea
    Margate
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/01 22:00
    Brightlingsea Regent
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/01 22:00
    Carshalton Athletic
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/01 22:00
    Cheshunt
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/01 22:00
    Cray Wanderers
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/01 22:00
    Folkestone Invicta
    Leatherhead
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/01 22:00
    Horsham
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/01 22:00
    Kingstonian
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/01 22:00
    Potters Bar Town
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/01 22:00
    Wingate & Finchley
    East Thurrock United
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/01 22:00
    Bishops Stortford
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/01 22:00
    Corinthian Casuals
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/01 22:00
    East Thurrock United
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/01 22:00
    Enfield Town
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/01 22:00
    Haringey Borough
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/01 22:00
    AFC Hornchurch
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/01 22:00
    Leatherhead
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/01 22:00
    Lewes
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/01 22:00
    Margate
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/01 22:00
    Merstham
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/01 22:00
    Worthing
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/12 22:00
    Bognor Regis Town
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/12 22:00
    Bowers & Pitsea
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/12 22:00
    Brightlingsea Regent
    East Thurrock United
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/12 22:00
    Carshalton Athletic
    Leatherhead
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/12 22:00
    Cheshunt
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/12 22:00
    Cray Wanderers
    Margate
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/12 22:00
    Folkestone Invicta
    Merstham
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/12 22:00
    Horsham
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/12 22:00
    Kingstonian
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/12 22:00
    Potters Bar Town
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/12 22:00
    Wingate & Finchley
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/12 22:00
    Bishops Stortford
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/12 22:00
    Corinthian Casuals
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/12 22:00
    East Thurrock United
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/12 22:00
    Enfield Town
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/12 22:00
    Haringey Borough
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/12 22:00
    AFC Hornchurch
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/12 22:00
    Leatherhead
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/12 22:00
    Lewes
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/12 22:00
    Margate
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/12 22:00
    Merstham
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/12 22:00
    Worthing
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/12 22:00
    Bognor Regis Town
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 22:00
    Bowers & Pitsea
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 22:00
    Brightlingsea Regent
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 22:00
    Carshalton Athletic
    Merstham
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 22:00
    Cheshunt
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 22:00
    Cray Wanderers
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 22:00
    Folkestone Invicta
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 22:00
    Horsham
    East Thurrock United
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 22:00
    Kingstonian
    Margate
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 22:00
    Potters Bar Town
    Leatherhead
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/12 22:00
    Wingate & Finchley
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/12 22:00
    Bishops Stortford
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/12 22:00
    Corinthian Casuals
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/12 22:00
    East Thurrock United
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/12 22:00
    Enfield Town
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/12 22:00
    Haringey Borough
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/12 22:00
    AFC Hornchurch
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/12 22:00
    Leatherhead
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/12 22:00
    Lewes
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/12 22:00
    Margate
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/12 22:00
    Merstham
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/12 22:00
    Worthing
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/11 22:00
    Bognor Regis Town
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Carshalton Athletic
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Cheshunt
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Corinthian Casuals
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Cray Wanderers
    Leatherhead
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Folkestone Invicta
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Haringey Borough
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Horsham
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Merstham
    East Thurrock United
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Potters Bar Town
    Margate
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 22:00
    Wingate & Finchley
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/11 22:00
    Brightlingsea Regent
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    East Thurrock United
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Enfield Town
    Merstham
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    AFC Hornchurch
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Kingstonian
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Leatherhead
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Lewes
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Margate
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Worthing
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Bishops Stortford
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 22:00
    Bowers & Pitsea
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/11 22:00
    Brightlingsea Regent
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 22:00
    Cray Wanderers
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 22:00
    Enfield Town
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 22:00
    Folkestone Invicta
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 22:00
    Kingstonian
    East Thurrock United
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 22:00
    Leatherhead
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 22:00
    Lewes
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 22:00
    Margate
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 22:00
    Merstham
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 22:00
    Potters Bar Town
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/11 22:00
    Wingate & Finchley
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 16
  • 10/11 02:45
    AFC Hornchurch
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/11 02:45
    Horsham
    Margate
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/11 02:45
    Leatherhead
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/11 02:45
    Merstham
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/11 02:45
    Carshalton Athletic
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06/11 22:00
    Bishops Stortford
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 22:00
    Bognor Regis Town
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 22:00
    Bowers & Pitsea
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 22:00
    Carshalton Athletic
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 22:00
    Cheshunt
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 22:00
    Corinthian Casuals
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 22:00
    East Thurrock United
    Leatherhead
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 22:00
    Haringey Borough
    Margate
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 22:00
    AFC Hornchurch
    Merstham
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 22:00
    Horsham
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 22:00
    Worthing
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 15
  • 03/11 02:45
    Enfield Town
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 10
  • 03/11 02:45
    Wingate & Finchley
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 10
  • 28/10 01:45
    Kingstonian
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 9
  • 27/10 01:45
    Margate
    East Thurrock United
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 21:00
    Bowers & Pitsea
    Bognor Regis Town
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 21:00
    Cheshunt
    Cray Wanderers
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 21:00
    Corinthian Casuals
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 21:00
    East Thurrock United
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 21:00
    Folkestone Invicta
    Kingstonian
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 21:00
    Haringey Borough
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 21:00
    Horsham
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 21:00
    Leatherhead
    Merstham
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 21:00
    Margate
    Brightlingsea Regent
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 21:00
    Wingate & Finchley
    Potters Bar Town
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 21:00
    Worthing
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/10 01:45
    East Thurrock United
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/10 01:45
    Horsham
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/10 01:45
    Merstham
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/10 01:45
    Wingate & Finchley
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 7
  • 16/10 21:00
    Bishops Stortford
    Margate
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 21:00
    Bognor Regis Town
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 21:00
    Brightlingsea Regent
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 21:00
    Carshalton Athletic
    East Thurrock United
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 21:00
    Cray Wanderers
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 21:00
    Enfield Town
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 21:00
    AFC Hornchurch
    Leatherhead
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 21:00
    Kingstonian
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 21:00
    Lewes
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 21:00
    Merstham
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 21:00
    Potters Bar Town
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 13
  • 14/10 01:45
    Cray Wanderers
    Folkestone Invicta
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/10 01:45
    Kingstonian
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/10 01:45
    Bishops Stortford
    Haringey Borough
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/10 01:45
    Bognor Regis Town
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/10 01:45
    Brightlingsea Regent
    Bowers & Pitsea
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/10 01:45
    Enfield Town
    Wingate & Finchley
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/10 01:45
    AFC Hornchurch
    Cheshunt
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/10 01:45
    Lewes
    Leatherhead
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/10 01:45
    Merstham
    Margate
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/10 01:45
    Potters Bar Town
    East Thurrock United
    ? - ?
    Vòng 12
  • 12/10 01:45
    Carshalton Athletic
    Horsham
    ? - ?
    Vòng 12
  • 09/10 21:00
    Bowers & Pitsea
    Kingstonian
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Cheshunt
    Bognor Regis Town
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Corinthian Casuals
    Merstham
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    East Thurrock United
    AFC Hornchurch
    1 - 2
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Folkestone Invicta
    Brightlingsea Regent
    2 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Haringey Borough
    Cray Wanderers
    1 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Horsham
    Potters Bar Town
    1 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Leatherhead
    Enfield Town
    0 - 2
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Margate
    Lewes
    2 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Wingate & Finchley
    Carshalton Athletic
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Worthing
    Bishops Stortford
    2 - 0
    Vòng 11
  • 06/10 01:45
    Corinthian Casuals
    Margate
    ? - ?
    Vòng 7
  • 06/10 01:45
    Enfield Town
    Kingstonian
    2 - 0
    Vòng 7
  • 06/10 01:45
    AFC Hornchurch
    Worthing
    ? - ?
    Vòng 7
  • 06/10 01:45
    Bognor Regis Town
    Leatherhead
    0 - 1
    Vòng 9
  • 02/10 21:00
    Carshalton Athletic
    Cray Wanderers
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 21:00
    Leatherhead
    Haringey Borough
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/10 21:00
    Brightlingsea Regent
    Bognor Regis Town
    0 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 21:00
    Potters Bar Town
    Kingstonian
    0 - 0
    Vòng 10
  • 30/09 01:45
    Cray Wanderers
    Wingate & Finchley
    1 - 1
    Vòng 9
  • 29/09 02:00
    1Cheshunt1
    Brightlingsea Regent
    1 - 1
    Vòng 9
  • 29/09 01:45
    Bishops Stortford
    Enfield Town
    ? - ?
    Vòng 9
  • 29/09 01:45
    Bowers & Pitsea
    Corinthian Casuals
    ? - ?
    Vòng 9
  • 29/09 01:45
    Folkestone Invicta
    AFC Hornchurch
    ? - ?
    Vòng 9
  • 29/09 01:45
    Haringey Borough
    Potters Bar Town
    1 - 2
    Vòng 9
  • 29/09 01:45
    Lewes
    Carshalton Athletic
    ? - ?
    Vòng 9
  • 29/09 01:45
    Worthing
    Merstham
    ? - ?
    Vòng 9
  • 25/09 21:00
    Bishops Stortford
    Leatherhead
    2 - 0
    Vòng 8
  • 25/09 21:00
    Bognor Regis Town
    Wingate & Finchley
    0 - 2
    Vòng 8
  • 25/09 21:00
    Bowers & Pitsea
    Horsham
    0 - 0
    Vòng 8
  • 25/09 21:00
    Cheshunt
    Carshalton Athletic
    1 - 2
    Vòng 8
  • 25/09 21:00
    Cray Wanderers
    Brightlingsea Regent1
    0 - 1
    Vòng 8
  • 25/09 21:00
    Folkestone Invicta
    Potters Bar Town
    2 - 0
    Vòng 8
  • 25/09 21:00
    Haringey Borough
    East Thurrock United
    0 - 1
    Vòng 8
  • 25/09 21:00
    Kingstonian
    Merstham
    1 - 1
    Vòng 8
  • 25/09 21:00
    Lewes
    AFC Hornchurch
    0 - 2
    Vòng 8
  • 25/09 21:00
    Margate
    Enfield Town
    0 - 0
    Vòng 8
  • 25/09 21:00
    Worthing
    Corinthian Casuals
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18/09 21:00
    1Brightlingsea Regent1
    Lewes
    0 - 2
    Vòng 7
  • 18/09 21:00
    Potters Bar Town
    Bognor Regis Town
    1 - 0
    Vòng 7
  • 15/09 01:45
    Brightlingsea Regent
    Bishops Stortford
    0 - 1
    Vòng 6
  • 15/09 01:45
    Corinthian Casuals
    Cray Wanderers
    1 - 0
    Vòng 6
  • 15/09 01:45
    East Thurrock United
    Folkestone Invicta
    0 - 1
    Vòng 6
  • 15/09 01:45
    Enfield Town
    Haringey Borough
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/09 01:45
    AFC Hornchurch
    Margate
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/09 01:45
    Horsham
    Bognor Regis Town
    1 - 1
    Vòng 6
  • 15/09 01:45
    Leatherhead
    Worthing
    0 - 1
    Vòng 6
  • 15/09 01:45
    Merstham
    Lewes
    1 - 2
    Vòng 6
  • 15/09 01:45
    1Potters Bar Town1
    Cheshunt
    0 - 1
    Vòng 6
  • 15/09 01:45
    1Wingate & Finchley1
    Kingstonian
    2 - 0
    Vòng 6
  • 14/09 01:45
    Carshalton Athletic
    Bowers & Pitsea
    0 - 0
    Vòng 6
  • 12/09 21:00
    1Cray Wanderers1
    Potters Bar Town
    0 - 1
    Vòng 5
  • 11/09 21:00
    Bishops Stortford
    AFC Hornchurch
    0 - 0
    Vòng 5
  • 11/09 21:00
    Bognor Regis Town
    Carshalton Athletic
    1 - 0
    Vòng 5
  • 11/09 21:00
    1Bowers & Pitsea1
    Wingate & Finchley
    1 - 0
    Vòng 5
  • 11/09 21:00
    Cheshunt
    Merstham
    0 - 1
    Vòng 5
  • 11/09 21:00
    Folkestone Invicta
    Horsham
    0 - 0
    Vòng 5
  • 11/09 21:00
    Haringey Borough
    Corinthian Casuals
    0 - 0
    Vòng 5
  • 11/09 21:00
    Kingstonian
    Brightlingsea Regent
    1 - 0
    Vòng 5
  • 11/09 21:00
    Lewes
    Enfield Town
    3 - 0
    Vòng 5
  • 11/09 21:00
    Margate
    Leatherhead
    2 - 0
    Vòng 5
  • 11/09 21:00
    Worthing
    East Thurrock United
    2 - 2
    Vòng 5
  • 02/09 21:00
    Corinthian Casuals
    Bishops Stortford
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/09 21:00
    East Thurrock United
    Lewes
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/08 21:00
    Bishops Stortford
    Bowers & Pitsea
    1 - 1
    Vòng 4
  • 30/08 21:00
    Corinthian Casuals
    Kingstonian
    0 - 0
    Vòng 4
  • 30/08 21:00
    East Thurrock United
    Brightlingsea Regent
    0 - 0
    Vòng 4
  • 30/08 21:00
    Enfield Town
    Cheshunt
    1 - 0
    Vòng 4
  • 30/08 21:00
    AFC Hornchurch
    Potters Bar Town1
    2 - 0
    Vòng 4
  • 30/08 21:00
    Leatherhead
    Carshalton Athletic
    0 - 1
    Vòng 4
  • 30/08 21:00
    Lewes
    Horsham
    0 - 0
    Vòng 4
  • 30/08 21:00
    Margate
    Cray Wanderers
    1 - 1
    Vòng 4
  • 30/08 21:00
    Merstham
    Folkestone Invicta
    0 - 1
    Vòng 4
  • 30/08 21:00
    Worthing
    Bognor Regis Town
    0 - 0
    Vòng 4
  • 30/08 19:00
    Haringey Borough
    Wingate & Finchley1
    2 - 0
    Vòng 4
  • 28/08 21:00
    Bognor Regis Town
    Haringey Borough
    0 - 2
    Vòng 3
  • 28/08 21:00
    Bowers & Pitsea
    East Thurrock United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 28/08 21:00
    Brightlingsea Regent
    Leatherhead
    1 - 0
    Vòng 3
  • 28/08 21:00
    Carshalton Athletic
    Bishops Stortford
    1 - 0
    Vòng 3
  • 28/08 21:00
    Cheshunt
    Margate
    1 - 1
    Vòng 3
  • 28/08 21:00
    Cray Wanderers
    Worthing
    1 - 1
    Vòng 3
  • 28/08 21:00
    Folkestone Invicta
    Enfield Town
    0 - 0
    Vòng 3
  • 28/08 21:00
    Horsham
    Merstham
    1 - 0
    Vòng 3
  • 28/08 21:00
    Kingstonian
    AFC Hornchurch
    2 - 0
    Vòng 3
  • 28/08 21:00
    Potters Bar Town
    Lewes1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 28/08 21:00
    Wingate & Finchley
    Corinthian Casuals
    0 - 2
    Vòng 3
  • 21/08 21:00
    Bishops Stortford
    Kingstonian
    1 - 1
    Vòng 2
  • 21/08 21:00
    Corinthian Casuals
    Folkestone Invicta
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21/08 21:00
    East Thurrock United
    Bognor Regis Town
    2 - 1
    Vòng 2
  • 21/08 21:00
    Enfield Town
    Brightlingsea Regent
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21/08 21:00
    Haringey Borough
    Horsham
    2 - 0
    Vòng 2
  • 21/08 21:00
    AFC Hornchurch
    Cray Wanderers
    1 - 1
    Vòng 2
  • 21/08 21:00
    Leatherhead
    Wingate & Finchley
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21/08 21:00
    1Lewes1
    Cheshunt
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21/08 21:00
    Margate
    Carshalton Athletic
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21/08 21:00
    Merstham
    Potters Bar Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21/08 21:00
    Worthing
    Bowers & Pitsea
    1 - 1
    Vòng 2
  • 14/08 21:00
    1Bognor Regis Town1
    Bishops Stortford
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/08 21:00
    Bowers & Pitsea
    Leatherhead
    1 - 2
    Vòng 1
  • 14/08 21:00
    Brightlingsea Regent
    Merstham
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/08 21:00
    Carshalton Athletic
    Enfield Town
    2 - 1
    Vòng 1
  • 14/08 21:00
    Cheshunt
    East Thurrock United
    2 - 0
    Vòng 1
  • 14/08 21:00
    Cray Wanderers
    Lewes
    2 - 1
    Vòng 1
  • 14/08 21:00
    Folkestone Invicta
    Worthing
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/08 21:00
    Horsham
    AFC Hornchurch
    0 - 2
    Vòng 1
  • 14/08 21:00
    Kingstonian
    Haringey Borough
    1 - 0
    Vòng 1
  • 14/08 21:00
    Potters Bar Town
    Corinthian Casuals
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/08 21:00
    Wingate & Finchley
    Margate
    0 - 1
    Vòng 1
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Isthmian League

Tên giải đấu bóng đá Isthmian League
Tên viết tắt, tên gọi khác Giải Isthmian
Tên Tiếng Anh England Ryman (Isthmian) League Premier Division
Vòng đấu hiện tại 12
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 10 Tháng tám 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 30 Tháng năm 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)

Giải Vô địch Isthmian League

Isthmian League là một giải bóng đá khu vực bao gồm London, Đông và Đông Nam nước Anh gồm các câu lạc bộ chủ yếu là bán chuyên nghiệp. Được tài trợ bởi Ryman. Do đó, giải đấu này còn được gọi là giải Ryman League. Isthmian League được thành lập năm 1905 bởi các câu lạc bộ nghiệp dư trong khu vực Luân Đôn, bao gồm 72 đội bóng chia làm ba hạng đấu, trong đó có một giải Premier Division và hai giải Division One North và South Division One. Giải đấu này ngang cấp bậc với Southern League and the Northern Premier League thuộc cấp độ 7 và cấp độ 8 trong Hệ thống các giải bóng đá ở Anh.

Cúp Isthmus League Cup được thành lập năm 1975 và có sự góp mặt của tất cả các đội ở giải Isthmus League. Từ năm 2007, Giải Isthmus League đã cho ra đời một giải đấu trẻ gọi là Giải Isthmian Youth League. Giải đấu này không chỉ giới hạn cho các thành viên của Isthmus League mà còn cho các đội bóng nghiệp dư khác.