Kết quả bóng đá Hồng Kông hôm nay, Kqbd Hồng Kông đêm qua

Kết quả bóng đá Hồng Kông hôm nay: xem kq bd Hồng Kông trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Hồng Kông ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Hồng Kông (giải Vô địch Quốc Gia Hồng Kông (HK)) - giải đấu hàng đầu bóng đá Hồng Kông năm 2021-2022 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Hồng Kông hôm nay: xem bdkq Hồng Kông trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Hồng Kông hôm qua (nam và nữ Hồng Kông) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Hồng Kông (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Hồng Kông và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Hồng Kông (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Hồng Kông mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Hồng Kông gần đây và xem kqbongda Hồng Kông trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Bóng đá Hồng Kông còn có tên gọi khác là Bóng đá Hồng Kông. Xem kết quả bóng đá Hồng Kông hôm nay, kqbd Hồng Kông trực tuyến theo giải đấu: kq bd giải VĐQG Hồng Kông, Hồng Kông 1-A và Hồng Kông 2-B đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay.

Xem kqbd Hồng Kông hôm nay và kết quả ĐT Hồng Kông (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Hồng Kông (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Hồng Kông. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hồng Kông, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Hồng Kông (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Hồng Kông (ĐT Hồng Kông lứa U) như: U23 Hồng Kông, U21, U19 và U17.

  • 15/06 23:30
    Bahrain
    Hồng Kông
    0 - 0
    Vòng 2 / Bảng C
  • 11/06 23:30
    Hồng Kông
    Iraq
    0 - 1
    Vòng 2 / Bảng C
  • 03/06 21:30
    Iran
    Hồng Kông
    1 - 0
    Vòng 2 / Bảng C
  • 19/11 19:00
    Hồng Kông
    Campuchia1
    1 - 0
    Vòng 2 / Bảng C
  • 14/11 19:00
    Hồng Kông
    Bahrain
    0 - 0
    Vòng 2 / Bảng C
  • 10/10 17:30
    Central & Western
    North District
    0 - 1
    Vòng 4
  • 10/10 14:30
    South China
    Happy Valley
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/10 14:30
    Hoi King SA
    Sham Shui Po
    0 - 1
    Vòng 4
  • 10/10 14:30
    Wong Tai Sin
    Wing Yee
    0 - 1
    Vòng 4
  • 10/10 14:30
    Shatin SA
    Wofoo Tai Po
    1 - 1
    Vòng 4
  • 10/10 14:30
    Best Union Yuen Long
    Eastern District SA
    1 - 0
    Vòng 4
  • 10/10 12:30
    Citizen AA
    Dreams Metro Gallery
    2 - 1
    Vòng 4
  • C300x250-1
  • 03/10 14:30
    South China
    Central & Western
    1 - 1
    Vòng 3
  • 03/10 14:30
    Sham Shui Po
    Wong Tai Sin
    0 - 0
    Vòng 3
  • 03/10 14:30
    Happy Valley
    Best Union Yuen Long
    0 - 0
    Vòng 3
  • 03/10 14:30
    North District
    Shatin SA
    0 - 1
    Vòng 3
  • 03/10 14:30
    Wofoo Tai Po
    Dreams Metro Gallery1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 03/10 14:30
    1Wing Yee
    Citizen AA
    0 - 0
    Vòng 3
  • 03/10 12:30
    Eastern District SA
    Hoi King SA
    3 - 0
    Vòng 3
  • 26/09 14:45
    Eastern District SA
    South China
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/09 14:45
    Best Union Yuen Long
    Sham Shui Po
    0 - 1
    Vòng 2
  • 26/09 14:30
    Wong Tai Sin
    Dreams Metro Gallery
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/09 14:30
    North District
    Happy Valley
    3 - 1
    Vòng 2
  • 26/09 14:30
    Wofoo Tai Po
    Citizen AA
    3 - 1
    Vòng 2
  • 26/09 14:30
    Hoi King SA
    Wing Yee
    0 - 2
    Vòng 2
  • 26/09 12:30
    Central & Western
    Shatin SA
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/09 14:30
    South China
    Shatin SA
    1 - 2
    Vòng 1
  • 19/09 14:30
    Dreams Metro Gallery
    Wing Yee
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/09 14:30
    Wofoo Tai Po
    Sham Shui Po
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/09 14:30
    North District
    Best Union Yuen Long
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/09 12:30
    Citizen AA
    Eastern District SA
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/09 12:30
    Happy Valley
    Wong Tai Sin
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/09 12:30
    Hoi King SA
    Central & Western
    2 - 0
    Vòng 1
  • 20/06 14:45
    Hoi King SA
    Dreams Metro Gallery
    3 - 2
    Vòng 13
  • 20/06 14:30
    1Shatin SA
    Wing Yee
    2 - 2
    Vòng 13
  • 20/06 14:30
    Eastern District SA
    Best Union Yuen Long
    1 - 2
    Vòng 13
  • C300x250-2
  • 20/06 14:30
    Wofoo Tai Po
    Hong Kong
    2 - 2
    Vòng 13
  • 20/06 14:30
    Sham Shui Po
    Citizen AA
    3 - 2
    Vòng 13
  • 20/06 14:30
    Central & Western
    South China
    0 - 0
    Vòng 13
  • 20/06 14:30
    North District
    Wong Tai Sin
    2 - 0
    Vòng 13
  • 13/06 15:45
    Hong Kong
    Shatin SA
    2 - 0
    Vòng 12
  • 13/06 14:30
    Citizen AA
    Wofoo Tai Po
    1 - 1
    Vòng 12
  • 13/06 14:30
    Central & Western
    Wong Tai Sin
    2 - 2
    Vòng 12
  • 13/06 14:30
    Wing Yee
    North District
    1 - 1
    Vòng 12
  • 13/06 14:30
    Best Union Yuen Long
    South China
    2 - 0
    Vòng 12
  • 13/06 14:30
    Hoi King SA
    Sham Shui Po1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 10/10 19:30
    Wan Chai SF
    St. Josephs
    0 - 2
    Vòng 3
  • 10/10 15:45
    Lucky Mile
    Mutual
    0 - 0
    Vòng 3
  • 10/10 14:30
    Chelsea Soccer School (HK
    Tung Sing
    0 - 2
    Vòng 3
  • 10/10 14:30
    Kwai Tsing District FA
    Kwun Tong FA
    1 - 0
    Vòng 3
  • 10/10 12:30
    Kwong Wah AA
    Kowloon City
    0 - 1
    Vòng 3
  • 10/10 12:30
    Yau Tsim Mong FT
    Tuen Mun Football Team
    1 - 0
    Vòng 3
  • 03/10 16:30
    Kwai Tsing District FA
    Chelsea Soccer School (HK
    2 - 0
    Vòng 2
  • 03/10 15:45
    Lucky Mile
    St. Josephs
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/10 14:30
    Kwun Tong FA
    Mutual
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/10 14:30
    Tuen Mun Football Team
    Tung Sing
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/10 12:30
    Kwong Wah AA
    Yau Tsim Mong FT
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/10 12:30
    Fu Moon
    Wan Chai SF
    1 - 3
    Vòng 2
  • 26/09 17:30
    Wan Chai SF
    Yau Tsim Mong FT
    1 - 1
    Vòng 1
  • 26/09 16:30
    Kwai Tsing District FA
    Kwong Wah AA
    3 - 0
    Vòng 1
  • 26/09 14:30
    Kowloon City
    St. Josephs
    3 - 0
    Vòng 1
  • 26/09 14:30
    Tuen Mun Football Team
    Mutual
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/09 12:30
    Chelsea Soccer School (HK
    Kwun Tong FA
    1 - 0
    Vòng 1
  • 26/09 12:30
    Fu Moon
    Lucky Mile
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/06 12:30
    Double Flower FA
    Kwun Tong FA
    0 - 0
    Vòng 13
  • 20/06 12:30
    Wan Chai SF
    Chelsea Soccer School (HK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 20/06 12:30
    Yau Tsim Mong FT
    Lucky Mile
    0 - 2
    Vòng 13
  • 20/06 12:30
    St. Josephs
    Tuen Mun Football Team
    0 - 0
    Vòng 13
  • 20/06 12:30
    Fu Moon
    Kowloon City
    1 - 2
    Vòng 13
  • 20/06 12:30
    Kwong Wah AA
    Mutual
    0 - 0
    Vòng 13
  • 20/06 12:30
    Tung Sing
    Kwai Tsing District FA
    3 - 0
    Vòng 13
  • 13/06 18:00
    Fu Moon
    St. Josephs
    0 - 2
    Vòng 12
  • 13/06 16:00
    Tung Sing
    Lucky Mile
    1 - 0
    Vòng 12
  • 13/06 14:30
    Wan Chai SF
    Kowloon City
    0 - 0
    Vòng 12
  • 13/06 14:30
    Yau Tsim Mong FT
    Kwong Wah AA
    0 - 0
    Vòng 12
  • 10/10 17:00
    Hong Kong Rangers
    Hồng Kông FC
    1 - 1
    Vòng Loại
  • 10/10 14:30
    Eastern AA
    U23 Hong Kong
    3 - 0
    Vòng Loại
  • 05/10 19:00
    U23 Hong Kong
    Resources Capital
    0 - 0
    Vòng Loại
  • 03/10 14:30
    Kitchee
    Southern District
    1 - 0
    Vòng Loại
  • 02/10 14:30
    Lee Man Warriors
    Eastern AA
    0 - 1
    Vòng Loại
  • 01/10 14:30
    Resources Capital
    Hồng Kông FC
    3 - 0
    Vòng Loại
  • 28/09 19:00
    Lee Man Warriors
    Southern District
    0 - 0
    Vòng Loại
  • 26/09 14:30
    Hong Kong Rangers
    Kitchee
    0 - 0
    Vòng Loại
  • 25/09 17:00
    Hồng Kông FC
    Lee Man Warriors
    0 - 1
    Vòng Loại
  • 25/09 14:30
    Southern District
    Resources Capital1
    0 - 1
    Vòng Loại
  • 22/09 19:00
    1Kitchee
    Eastern AA
    1 - 0
    Vòng Loại
  • 19/09 14:30
    1Hồng Kông FC
    Southern District
    1 - 1
    Vòng Loại
  • 18/09 17:00
    Lee Man Warriors
    Kitchee
    1 - 0
    Vòng Loại
  • 18/09 14:30
    Eastern AA
    Hong Kong Rangers
    0 - 0
    Vòng Loại
Cập nhật: