Kết quả bóng đá Hạng nhất Uzbekistan, Kqbd Uzbekistan hôm nay

Kết quả Hạng nhất Uzbekistan hôm nay: kqbd Hạng nhất Uzbekistan mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng nhất Uzbekistan hôm nay, bdkq Hạng nhất Uzbekistan trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng Trụ hạng Hạng nhất Uzbekistan mùa giải 2021 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Uzbekistan gần đây và kqbd Uzbekistan 1 trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng nhất Uzbekistan sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá Hạng nhất Uzbekistan đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ Uzbekistan 1 trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Uzbekistan Division 1 mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng nhất Uzbekistan và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng nhất Uzbekistan có tên Tiếng Anh là Uzbekistan Division 1 và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Uzbekistan. Các kết quả bóng đá Uzbekistan hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Uzbekistan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Uzbekistan (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Uzbekistan và BĐKQ Cúp Uzbekistan của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng nhất Uzbekistan, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Uzbekistan với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng nhất Uzbekistan mùa giải 2021

Trụ hạngLên hạng181716151413121110987654321
  • 21/11 18:00
    Xorazm Urganch
    Shortan Guzar
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 21/11 18:00
    Yangiyer
    Aral Nukus
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 13/11 18:00
    Aral Nukus
    Xorazm Urganch
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 13/11 18:00
    Shortan Guzar
    Yangiyer
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 06/11 18:00
    Xorazm Urganch
    Yangiyer
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 06/11 18:00
    Aral Nukus
    Shortan Guzar
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 31/10 18:00
    Dinamo Samarqand
    Neftchi Fargona
    ? - ?
    Vòng Lên hạng
  • 31/10 18:00
    Buxoro
    Olympic Tashkent
    ? - ?
    Vòng Lên hạng
  • 26/10 18:00
    Olympic Tashkent
    Dinamo Samarqand
    ? - ?
    Vòng Lên hạng
  • 26/10 18:00
    Neftchi Fargona
    Buxoro
    ? - ?
    Vòng Lên hạng
  • 20/10 18:00
    Dinamo Samarqand
    Buxoro
    ? - ?
    Vòng Lên hạng
  • 20/10 18:00
    Olympic Tashkent
    Neftchi Fargona
    ? - ?
    Vòng Lên hạng
  • 12/10 18:15
    Aral Nukus
    Yangiyer
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 12/10 18:00
    Shortan Guzar
    Xorazm Urganch
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 07/10 18:15
    Buxoro
    Neftchi Fargona
    1 - 3
    Vòng Lên hạng
  • 06/10 20:30
    Dinamo Samarqand
    Olympic Tashkent
    2 - 0
    Vòng Lên hạng
  • 05/10 18:15
    Xorazm Urganch
    Aral Nukus
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng
  • 05/10 18:00
    1Yangiyer1
    Shortan Guzar
    1 - 2
    Vòng Trụ hạng
  • 24/09 21:00
    Neftchi Fargona
    Olympic Tashkent
    2 - 1
    Vòng Lên hạng
  • 23/09 18:30
    Buxoro
    Dinamo Samarqand
    0 - 0
    Vòng Lên hạng
  • 22/09 18:30
    Shortan Guzar
    Aral Nukus
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng
  • 22/09 18:15
    Yangiyer
    Xorazm Urganch
    0 - 2
    Vòng Trụ hạng
  • 12/09 20:20
    Dinamo Samarqand
    Olympic Tashkent
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/09 20:20
    Neftchi Fargona
    Buxoro
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/09 19:15
    Xorazm Urganch
    Yangiyer
    2 - 0
    Vòng 18
  • 07/09 19:00
    Olympic Tashkent
    Xorazm Urganch1
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/09 19:00
    Buxoro
    Dinamo Samarqand
    1 - 0
    Vòng 17
  • 04/09 18:45
    Yangiyer
    Aral Nukus
    1 - 0
    Vòng 17
  • 29/08 19:30
    Xorazm Urganch
    Neftchi Fargona
    0 - 1
    Vòng 14
  • 24/08 19:30
    Aral Nukus
    Olympic Tashkent
    0 - 1
    Vòng 16
  • 24/08 19:15
    Shortan Guzar
    Neftchi Fargona
    0 - 0
    Vòng 16
  • 23/08 20:00
    Xorazm Urganch
    Buxoro
    1 - 1
    Vòng 16
  • 12/08 22:00
    Neftchi Fargona
    Dinamo Samarqand
    1 - 0
    Vòng 15
  • 11/08 19:30
    Buxoro
    Aral Nukus
    2 - 0
    Vòng 15
  • 11/08 19:00
    Yangiyer
    Shortan Guzar
    0 - 0
    Vòng 15
  • 05/08 19:30
    Shortan Guzar
    Dinamo Samarqand
    0 - 1
    Vòng 14
  • 04/08 19:30
    Yangiyer
    Olympic Tashkent1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 27/06 22:00
    Neftchi Fargona
    Aral Nukus
    1 - 0
    Vòng 13
  • 27/06 21:00
    Dinamo Samarqand
    Xorazm Urganch
    1 - 2
    Vòng 13
  • 27/06 20:00
    Buxoro
    Yangiyer
    0 - 0
    Vòng 13
  • 27/06 20:00
    Olympic Tashkent
    Shortan Guzar
    4 - 0
    Vòng 13
  • 20/06 20:00
    Shortan Guzar
    Xorazm Urganch
    1 - 1
    Vòng 12
  • 20/06 20:00
    Yangiyer
    Oktepa
    0 - 0
    Vòng 12
  • 19/06 20:30
    Aral Nukus
    Dinamo Samarqand
    2 - 0
    Vòng 12
  • 19/06 20:00
    Buxoro
    Olympic Tashkent
    0 - 0
    Vòng 12
  • 13/06 22:00
    Neftchi Fargona
    Yangiyer
    1 - 0
    Vòng 11
  • 13/06 20:30
    Xorazm Urganch
    Aral Nukus
    1 - 1
    Vòng 11
  • 12/06 20:00
    Oktepa
    Olympic Tashkent
    0 - 1
    Vòng 11
  • 12/06 20:00
    Buxoro
    Shortan Guzar
    1 - 0
    Vòng 11
  • 08/06 20:00
    Olympic Tashkent
    Neftchi Fargona
    0 - 0
    Vòng 10
  • 08/06 20:00
    Shortan Guzar
    Aral Nukus
    0 - 0
    Vòng 10
  • 07/06 20:00
    Yangiyer
    Dinamo Samarqand
    1 - 0
    Vòng 10
  • 06/06 20:00
    Buxoro
    Oktepa
    0 - 1
    Vòng 10
  • 03/06 20:00
    Olympic Tashkent
    Dinamo Samarqand
    1 - 1
    Vòng 9
  • 30/05 20:00
    Buxoro
    Neftchi Fargona
    2 - 0
    Vòng 9
  • 29/05 19:30
    Oktepa
    Shortan Guzar
    1 - 1
    Vòng 9
  • 29/05 19:00
    Yangiyer
    Xorazm Urganch
    0 - 0
    Vòng 9
  • 22/05 20:30
    Neftchi Fargona
    Oktepa
    3 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 20:30
    Aral Nukus
    Yangiyer1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20/05 21:10
    Dinamo Samarqand
    Buxoro1
    1 - 0
    Vòng 8
  • 19/05 20:00
    1Xorazm Urganch1
    Olympic Tashkent
    1 - 1
    Vòng 8
  • 16/05 20:00
    Neftchi Fargona
    Shortan Guzar
    1 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 19:45
    Buxoro
    Xorazm Urganch
    1 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 19:30
    Oktepa
    Dinamo Samarqand
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 19:30
    Olympic Tashkent
    Aral Nukus1
    0 - 0
    Vòng 7
  • 11/05 21:00
    Dinamo Samarqand
    Shortan Guzar
    1 - 0
    Vòng 5
  • 07/05 19:50
    Shortan Guzar
    Yangiyer
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 19:45
    Xorazm Urganch
    Oktepa
    0 - 0
    Vòng 6
  • 06/05 20:00
    Aral Nukus
    Buxoro
    1 - 0
    Vòng 6
  • 06/05 20:00
    Dinamo Samarqand
    Neftchi Fargona
    0 - 0
    Vòng 6
  • 17/04 20:00
    Neftchi Fargona
    Xorazm Urganch
    3 - 1
    Vòng 5
  • 17/04 18:00
    Oktepa
    Aral Nukus
    0 - 2
    Vòng 5
  • 16/04 18:00
    Olympic Tashkent
    Yangiyer1
    2 - 0
    Vòng 5
  • 12/04 19:00
    Aral Nukus
    Neftchi Fargona
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/04 19:00
    2Shortan Guzar2
    Olympic Tashkent
    0 - 4
    Vòng 4
  • 11/04 18:00
    Yangiyer
    Buxoro
    1 - 0
    Vòng 4
  • 10/04 19:00
    1Xorazm Urganch1
    Dinamo Samarqand
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/04 18:30
    Olympic Tashkent
    Buxoro
    0 - 1
    Vòng 3
  • 05/04 20:00
    Dinamo Samarqand
    Aral Nukus
    3 - 1
    Vòng 3
  • 05/04 19:00
    Xorazm Urganch
    Shortan Guzar1
    2 - 0
    Vòng 3
  • 04/04 18:00
    Oktepa
    Yangiyer
    1 - 1
    Vòng 3
  • 30/03 19:00
    Shortan Guzar
    Buxoro
    0 - 0
    Vòng 2
  • 29/03 19:00
    1Aral Nukus1
    Xorazm Urganch
    0 - 0
    Vòng 2
  • 29/03 18:00
    1Yangiyer1
    Neftchi Fargona
    0 - 1
    Vòng 2
  • 28/03 18:00
    Olympic Tashkent
    Oktepa
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/03 20:00
    Dinamo Samarqand
    Yangiyer
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/03 18:15
    Aral Nukus
    Shortan Guzar
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/03 18:00
    Oktepa
    Buxoro
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/03 20:00
    Neftchi Fargona
    Olympic Tashkent
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng nhất Uzbekistan

Tên giải đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan
Tên viết tắt, tên gọi khác Uzbekistan 1
Tên Tiếng Anh Uzbekistan Division 1
Vòng đấu hiện tại Trụ hạng
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 20 Tháng ba 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 30 Tháng mười hai 2021
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)